Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8000|Trả lời: 32
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Drama "I Miss You" chụp posters với diễn viên trẻ Yeo Jin Goo, Kim So

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"I Miss You" Chụp Posters với diễn viên trẻ Yeo Jin Goo, Kim So Hyun

Bộ phim truyền hình sắp tới của đài MBC "I Miss You" đang tiến hành quay và gần đây đã hoàn thành việc chụp poster cho bộ phim.

Bộ phim có sự tham gia của JYJ Park Yoo Chun và nữ diễn viên Yoon Eun Hye , nhân vật thời trẻ được diễn xuất bởi Yeo Jin Goo và Kim So Hyun.

Yeo Jin Goo và Kim So Hyun gần đây đã tham gia chụp ảnh cho poster của bộ phim tại thành phố Jeonju Jeollabuk-do vào ngày 08 tháng 10.

Vào vai hai bạn trẻ là người tình đầu của nhau, cả hai ít cần sự chỉ đạo khi họ cùng chia sẻ một chiếc ô trong mưa, nắm tay nhau trong khi trải qua trận mưa như trút và nhiều hơn nữa.

Yeo Jin Goo vẫn còn khiêm tốn về diễn xuất của mình tuy nhiên cậu chia sẻ: "Vì đây là lần đầu tiên tôi chụp poster, việc đó là khó khăn để tập trung hơn so với việc quay phim truyền hình. Nhưng nó vẫn là một kinh nghiệm tuyệt vời và tôi nghĩ rằng nó sẽ rất hữu ích cho diễn xuất của mình. "

Nam diễn viên đang lên cũng tiết lộ về việc chụp hình trong trận mưa rào, "Tôi bị mưa ướt hết cả người, nó khá là lạnh. Nhưng tôi vẫn hy vọng các poster khi phát hành trông sẽ đẹp. "

Kim So Hyun nói thêm: "Bởi vì một poster phim truyền hình phải truyền tải toàn bộ nội dung bộ phim chỉ với một cảnh, điều đó có chút khó khăn và không quen thuộc. Nhưng với việc tất cả chúng tôi đã làm hết mình khi chụp poster, tôi nghĩ rằng các tấm áp phích sẽ rất tuyệt vời, vì vậy tôi mong đợi nó ".

"I Miss You " với ngôi sao Park Yoo Chun và Yoon Eun Hye những người có tình yêu ở lứa tuổi 15 nhưng bị chia cách và lớn lên vào tuổi trưởng thành mang nỗi đau từ việc chia tay.

Bộ phim dự kiến ​​sẽ ra mắt vào đầu tháng 11.

Photo Credit: MBC

Source: Enewsworld

Translate: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-10-2012 15:35:54 | Chỉ xem của tác giả
Wooooooooooo..Eun hye à..vui quá còn j..love yoochun nhất...hóng coi fim nè.ko biet khi nào chiếu nhỉ...lala

Bình luận

hết arang á bạn :d khoãng 3 tuần nữa  Đăng lúc 11-10-2012 03:50 PM
hết arang á bạn :d khoãng 3 tuần nữa  Đăng lúc 11-10-2012 03:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-10-2012 15:35:56 | Chỉ xem của tác giả
Poster của 2 em nhìn đẹp quá, rất lãng mãn , hài hòa , giờ đợi poster của Chun vs ss Yoon :) thấy fanmade  làm đẹp thiệt ^^
Chúc cho bộ phim thành công khi ra mắt, năm nay Chun đảm nhận tới 2 vai , chờ đợi sự thay đổi lần này , mà dàn diễn viên đẹp và diễn xuất thì khỏi chê ss Min rồi đến ss Yoon , hi hi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-10-2012 15:36:01 | Chỉ xem của tác giả
rớt thảm hại xuống tầng, hic hic

hóng phim Chun đóng

đã vậy còn có ss Yoon nữa chứ

lại chuẩn bị có 1 cp làm bão rùi đây

Bình luận

ss siêng đi đọc tin gớm =))))  Đăng lúc 11-10-2012 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-10-2012 15:59:13 | Chỉ xem của tác giả
{:291:} thế là không chụp hình cùng nhau sao

tưởng là sẽ chụp chung như các phim khác chứ nhỉ

vậy dễ sẽ tung nhiều loạt poster khác nhau rầu ka ka

hóng tạo hình quá đi. tạo hình của dàn dv bé đẹp quá, rất ưng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-10-2012 16:06:06 | Chỉ xem của tác giả
thấy mùi mít là bon chen lào dzô, òa òa lần đầu tiên nghe có dzụ poster nhí roài poster lớn àh ))
chưa thấy film nào mà mới công bố nữ chính 1 cái thui đã loạn cào cào như cái film này, fanmade, vid viếc nhà đài còn chưa rớ tới thì fans đã ào ào phang hẳn mấy chục cái, đủ mọi xì tai ) nói chung là ss Hye thì đẹp sẵn roài nên chẳng lo, còn Chun thì cũng chẳng trông đợi hắn thay đổi j nhìu, cứ bình thường là dc,làm quá là phản tác dụng ngay

ờ quên còm tí cho liên wan cái news, nói thiệt nha nhận xét cá nhân mìh thì 2 cái trên hơi sến, thấy cũng bình bình y như mấy cái bộ melo đời ... 9 mấy ý, cũng 2 người, cũng dưới mưa, che ô, tắm mưa.... cơ mà bù lại 2 đứa nhỏ quá đẹp, sáng cả khung hình còn 2 hình tiếp theo, mẹ ơi nếu kg biết còn tưởng fim kinh dị @@@@ nhất là con bé KSH, cái mặt con pé đóng vai ác wen roài nên nhìn dzô càng giống đang gọi hồn

p.s: just 4 fun nha, đừng ném đá, ss còn nhỏ dzại )

p.s2: thế nào còm mìh cũng lên hót thớt =.=

p.s3: àh quên, tối mai có trận bóng đá vòng loại WC cực kỳ hay của Serbi vs Bỉ mà kèo cực thơm lun, bà con xuống ủng hộ tân mọt há ) dzừa có xèng mang dzìa lại dc ngắm hót girl miễn phí, mại dzô......

Bình luận

quăng 1 cái cho hót thớt luôn =)), Chêh bẩo dic show hàng pết 1 thì em đặt max full kèo =))))))))  Đăng lúc 12-10-2012 09:55 AM
3 cái ps của ss còn hot hơn cái còm phía trên =)))))))  Đăng lúc 11-10-2012 06:18 PM
trời ơi ss ơi =)))))))))00  Đăng lúc 11-10-2012 06:05 PM
=)) ôi rời cái p.s 3  Đăng lúc 11-10-2012 05:08 PM
trời ơi rợn thiệt mừ, nàng cứ thử ban đêm ở trong phòng 1 mìh roài nhìn dzô coi, kg ghê mới lạ :))) cơ mà nàng an tâm là ta khoái con bé lắm lắm lun ế, idol của ta mừ   Đăng lúc 11-10-2012 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-10-2012 16:06:32 | Chỉ xem của tác giả
Wow, poster đẹp và lãng mạn quá.
Đợi mãi giờ sis Yoon mới quay trở lại, cứ nghĩ năm nay sis không tham gia dự án nào cơ.
Cho em đặt gạch hóng phim ^^. Tks sis dịch tin{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-10-2012 16:11:22 | Chỉ xem của tác giả
hai pic trên thật lãng mạn
nhưng hai pic sau ảm đảm sao ấy
mong hai diễn viên nhí này làm nổi bật nội dung phim như trời trăng vậy
lót dép hóng!!!!!!!!!!!!{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-10-2012 16:28:53 | Chỉ xem của tác giả
wow, 2 bé chụp poster đẹp quá đi
Chắc thời thơ ấu cũng khá nhiều nên 2 pé mới có ảnh poster như vậy
Mong là sẽ nổi bật như trong Moon-Sun
Phim này từ diễn viên bé tới diễn viên lớn mình đều thích hết.
Hóng phim thôiiiiiiiiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-10-2012 16:30:54 | Chỉ xem của tác giả
ôi gì thế này posters đẹp quá
lãng mạn dưới mưa có chút gì đó u bùn
1chuyện tình đẹp nhưng lại bùn rùi đây
cặp đôi nhí đẹp đôi hết bít
hóng posters Chun và ss hey,hóng cả phim nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo