Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11532|Trả lời: 30
Thu gọn cột thông tin

Drama "I Miss You" đe dọa ngôi đầu bảng của "Jeon Woo Chi"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-12-2012 07:20:43 | Xem tất |Chế độ đọc

Tỷ suất bạn xem đài của drama "I Miss You" MBC bám đuổi ráo riết drama cổ trang "Jeon Woo Chi" KBS2.

Theo số liệu thống kê của AGB, ratings của "I Miss You" tập phim tối ngày 5.11 đạt 11%, tăng 0,9% so với tập trước (10,9%).

Trong khi đó, tỷ suất bạn xem đài của "Jeon Woo Chi" vẫn tiếp tục dẫn đầu với thành tích 12,1%, giảm 0,4% so với tập trước.

Ngoài ra trong tập này, Myung Hee (Song Ok Sook), mẹ của Soo Yeon và Zoe (Yoon Eun Hye) lần đầu tiên gặp nhau. Mối quan hệ tay ba giữa Jung woo (Park Yoochun), Zoe và Harry (Yoo Seung Ho) tiếp tục diễn biến phức tạp.

Tỷ suất bạn xem đài của drama cổ trang "Daepungsu" SBS đạt 7,9%, giảm 0,8% so với tập trước.

Nguồn Naver
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 07:24:33 | Xem tất
"Jeon Woo Chi" vẫn tiếp tục dẫn đầu với thành tích 12,1%
Sao phim này ngày càng giảm thế nhỉ
Tiếc nhất là Daepungsu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 07:41:20 | Xem tất
Toẹt vời quá đi @@@@@@@@
Chúc mừng I miss U
Mong rating của phim ngày càng tăng
Yoon Eun hye no.1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 08:03:59 | Xem tất
Mặc dù xem I Miss You nhưng mình phải nói là

nếu BK không thay đổi đôi chút thì IMY rất khó để vượt qua đc Jeon Woo Chi

mà dù có vượt qua cũng thể đạt đc rating cao như mong đợi

Hiện h mình cảm thấy tình tiết I Miss You hơi chậm rồi

điển hình là Ep09 vừa qua là rõ nhất, mình chẳng hiểu BK thêm cả một khúc dài JW đứng nhìn SY trong Party để làm j

cả hai cứ qua lại, cảnh này chỉ cần một chút thôi, nhưng lại kéo quá dài làm mình cảm giác ngán lắm

Hơn nữa BK cũng nên giảm bớt mấy đoạn tình cảm rườm rà mà tập trung vào tình tiết phim hơn, những trường đoạn tình cảm hối lỗi, đau khổ, nhớ lại, nc mắt cứ ngập phim thế này thật sự là ngán lắm ấy.

Biết là phim tình cảm, là nỗi day dứt nhưng cũng không cần thiết lúc nào cũng chỉ chăm chú đến mấy tình tiết này, chỉ cần lâu lâu hãy nhắc lại, hãy có thì sẽ đỡ nhàm hơn , mạch phim cũng không quá chậm.

Thay vì tập trung quá nhiều vào những đoạn đó, có thể đẩy cao trào phim lên một chút, vd như đưa nhân vật Harry lên, có thể nói Harry là một nhân vật theo mình là thu hút nhất phim, từ tình cảm đến thù hận, kế họach trả thù của Harry đã thu hút rồi, không nhất thiết phải đưa Harry lên quá (vì dù sao phim cũng nói về nỗi day dứt của mối tình đầu mà), nhưng ít ra thì đất diễn của nhân vật Harry cũng ko nên ít đến nỗi thế, bảo trả thù mà đến h vẫn còn chưa thấy gì

Tình cảm là nội dung chính của phim, nhưng những kịch tính cũng không thể thiếu đc.

Hôm qua xem raw ep9 thì cảm giác phim hơi "rườm rà" rồi, tuy nhiên lại ấn tượng với diễn xuất của ss Yoon, từ sợ hãi đến đau khổ và khóc, diễn xuất rất tốt.....

Mà quên, mình thấy BK quá tập trung vào nhân vật HJW mà bỏ quên mất nhân vật Zoe, chỉ vì Zoe có kiên quan đến vụ giết người chứ nếu ko thì mình cũng mơ hồ sự xuất hiện của Zoe rồi.

Nói chung là chỉ mong mấy ep sau nó đỡ hơn chút, chứ bây h thì mình vẫn chưa hài lòng lắm.........

Bình luận

Mình lại thấy fan YSH cuồng hơn =))  Đăng lúc 12-12-2012 01:05 PM
đúng trọng tâm! vơng, mềnh cũng đang chịu đựng  Đăng lúc 9-12-2012 10:29 PM
Hảo hảo, like like :">  Đăng lúc 8-12-2012 07:26 PM
like cmt! ^^  Đăng lúc 8-12-2012 06:08 PM
bắt đầu ẹp 9 là mềnh đã tua roèn roẹt luôn ròi~ :)))) Phim như kiểu thử thách sức chịu đựng và lòng kiên nhẫn của ng xem ý~  Đăng lúc 8-12-2012 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 08:16:09 | Xem tất
I mIss You cố lên sắp đổi kịp rồi ^^
mong tồi nay sẽ vươn lên đầu bảng, dân Hàn ủng hộ I mIss You và JYJ nào ^^
mình cũng thik Uee và "Jeon Woo Chi" nhưng thik I miss you hơn hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 08:32:14 | Xem tất
oh yeahhhh, mừng cho Missing You :D
cứ thế tiến lên dẫn đầu luôn nhé, tập 9 hôm qua mặc dù chưa xem [ không dám đọc hay xem raw gì trước vì sợ khi có sub rồi xem mất đi sợ ngạc nhiên, hứng thú ] nhưng chắc rằng tập này sẽ hay lắm...trông chờ quá ^^
Missing You fighting ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 08:41:24 | Xem tất
I miss you fighting!!!!

Mình đang vô cùng hóng sub Ep9 đây, xem cái pre ep 10 mà mềnh sướng điên đảo, nhất là cái đoạn

Chun ở chỗ sân chơi, ss Yoon đứng nhìn, rồi lúc chàng gần té, biểu tình của nàng, ôi sao mà quan tâm thế =))

Bạn Chun hình như tóc dài ra tí nên nhìn cái mặt thon gọn hơn thì phải, nhìn ẹp zai ko chịu được :D

Bình luận

khiếp, gầy nhanh thế :(  Đăng lúc 6-12-2012 01:48 PM
bạn Chun gầy đi cô ơi  Đăng lúc 6-12-2012 01:46 PM
hừm, tôi hổ báo gì cô kia =.=  Đăng lúc 6-12-2012 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 08:43:46 | Xem tất
Khổ thân một số bạn thấy đất diễn của dv mình thích bị ít mà đâm hậm hực :).

Nói lại chuyện xưa chút, phim này vốn từ đầu đã nói là đo ni đóng giầy cho Chun mà, nên nói chung xoay quanh Chun nhiều hơn cả cũng là điều dễ hiểu. Chứ nhà sx có nói Ho là nv trung tâm rồi giờ bị đẩy xuống nam thứ đâu mà phải hậm với chả hực?

K phủ nhật 1-2 ep đầu Ho diễn hay, đẹp trai lồng lộng, hơn Chun là cái chắc. Nhưng qua mấy tập rồi thấy gì ở nv Harry ngoại trừ sự sy tình, có khác gì JW? Hận thù đâu chưa thấy thể hiện, day dứt đâu chưa thấy thể hiện?

JW là một trong những vai diễn tốn nhiều nước mắt của Chun nhất, nhìn Chun khóc công nhận thương, quay đi quay lại chắc cũng sưng hết cả mắt, mình cũng chẳng thích phim có nhiều nước mắt. Nhưng, từ đầu phim đến tập 8, mình chưa thấy tình tiết khóc nào trong phim có thể nói là thừa cả. Nv JW khóc vì day dứt, buồn khổ thì bị cho là suốt ngày mit ướt, thế nếu cứ tỉnh bơ mà sống thì mấy bạn lại nói là mặt dầy, chỉ bỏ trốn là nhanh. Các bạn quên là 14 năm Zoe bỏ đi, mang nỗi đau cả về thể xác, tinh thần, đúng. Nhưng mẹ mà cô ấy k thèm tìm kiếm, k thèm báo tin. Về HQ cũng k đi tìm mẹ, nếu lúc đến tìm JW ở đồn cô bạn EJ k đến mang theo cái túi có tên cửa hàng mẹ SY bán chắc cũng chưa có ý định tìm gặp mẹ mình xem thế nào. Thế nên đến hiện tại mình vẫn thích tính cách SY bé hơn là lớn, chưa hiểu ý đồ bk xd cho nv này lắm.

Melo mà, rating sớm biết đã k bao giờ cao được rồi, nhất là melo đậm đặc nhiều nước mắt, nhiều hận thù, nhiều đấu đá, nhiều ghen ghét đố kỵ. Nhưng thôi, nó cứ tăng được đến đâu biết đến đấy, vui đến đấy he he.

Bình luận

hnay e mới đọc cái news này X-(, quả là tăng xông, máu nóng tràn não, nhưng thội, calm down :-w X-(  Đăng lúc 7-12-2012 10:46 PM
nàng nhanh thế =)))  Đăng lúc 7-12-2012 03:42 PM
Sao nói thế được chứ phim nào cũng có nam chính và nam thứ mà đâu thể một phim có 2 nam chính được. Cả hai mỗi người có nét đẹp riêng chứ.  Đăng lúc 7-12-2012 11:51 AM
like :x  Đăng lúc 6-12-2012 07:50 PM
từ mềnh chiêm nghiệm đê =))  Đăng lúc 6-12-2012 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 08:50:12 | Xem tất
chẹp chẹp
liệu có page 1 không đơi
nói chung là cứ rết tăng là mình mừng rồi
melo thế tốn bao nhiêu nước mắt mà gặp phải những người ghét khóc như mình thì có mà rate lẹt đẹt
cơ mà sao rết vẫn tăng
chả phải do mình Chun
chả phải do mình ss Yoon
mà cũng chả phải do mình em Ho

tóm lại nó do cả 1 đội ngũ biên kịch diễn viên, ai ghét cứ ghét ai thích cứ thích mà ai không muốn xem thì đừng có xem, đơn giản vậy thôi

p/s: buổi sáng lảm nhảm rồi

Bình luận

ta sịp 2 trai mà mợ.hôm nào rảnh tụ tập đê  Đăng lúc 7-12-2012 07:16 PM
Mợ sịp JW cả HR đê 8->  Đăng lúc 7-12-2012 07:07 PM
k chị ship nam chính và nam thứ mờ, chính xác là vai diễn của Chun với bé Ho đới :))  Đăng lúc 6-12-2012 07:10 PM
=)), 2 anh cảnh sát hở chị =)). em xem vô tư =)), Bk đưa đẩy thế nào thì em theo thế =))  Đăng lúc 6-12-2012 07:07 PM
c có theo phe ai đâu em, chị ship 2 nam mờ, còn nữa chị ko có ship với trai nào cả  Đăng lúc 6-12-2012 07:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 08:57:33 | Xem tất
Rating đang có chiều hướng tăng :) thật hạnh phúc quá đi.
Cho khán giả có thời gian để tập làm quen lại vs thể loại Melo đậm đặc như IMU.
Cơ mà cũg đừng đặt nặng vấn đề rating quá :)) điển hình các phim trước của C, rating đều rất phình phường nhưg vẫn đảm bảo độ cực hot cho phim và dàn diễn viên.

Bình luận

Missing You đã lên ngôi trong tập mới rồi. Mong rằng sẽ duy trì phong độ.  Đăng lúc 7-12-2012 08:10 PM
Đã lên ngôi đầu bảng thật rồi. Missing You ngày càng hấp dẫn. Mong càng về sau rating phim càng cao.  Đăng lúc 7-12-2012 08:08 PM
RP đới, ban đầu con rết cũng thấp chủm, về cuối mới tăng cơ mà cũng ko gọi là cao lắm, thế mà xách RP đến đâu là thắng giải đến đấy =))  Đăng lúc 6-12-2012 09:42 AM
nổi bần bật  Đăng lúc 6-12-2012 09:21 AM
like quá đi. bạn nói đúng suy nghĩ của mình quá. dù mấy phim của a rating đâu có cao ngất ngưởng nhung vẫn luôn là big hit. và anh Chun của chúng ta luôn nổ bần bật   Đăng lúc 6-12-2012 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách