Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4749|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dương Mịch có khả năng không tham gia "Nhất Niệm Hướng Bắc" của Lưu Kh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Dương Mịch có khả năng không tham gia "Nhất Niệm Hướng Bắc"

Sau thành công của "Thịnh hạ vãn tình thiên", nam diễn viên Hong Kong Lưu Khải Uy đang bắt tay vào dự án mới, phim truyền hình sắp ra mắt "Nhất Niệm Hướng Bắc", trong phim anh sẽ đảm nhận vai nam chính lẫn vai trò nhà sản xuất. Bộ phim sẽ tiến hành khởi quay vào tháng này, nhưng vẫn chưa chọn được nữ diễn viên chính. Mặc dù trước đây từng nhiều lần hợp tác với bạn gái Dương Mịch, nhưng Lưu Khải Uy cho biết có khả năng cô sẽ không tham gia "Nhất Niệm Hướng Bắc"

Theo nguồn tin nội bộ, Lưu Khải Uy cực kỳ lưu ý khâu tuyển chọn diễn viên, vì đây là tác phẩm đầu tiên của anh sau khi thành lập xưởng phim vào cuối năm 2012. Mặc dù đã thành công với vai trò diễn viên lẫn nhà sản xuất, nhưng trách nhiệm trên vai anh ngày càng nặng nề khi giờ đây "Nhất Niệm Hướng Bắc" đang bước vào giai đoạn tiền sản xuất. Lưu Khải Uy cũng đích thân tham gia vào nhiều khâu chuẩn bị, từ việc tìm kiếm nhà đầu tư đến tuyển chọn diễn viên.

Một người trong cuộc cho biết: "Lưu Khải Uy hy vọng anh ấy sẽ có thể tìm một gương mặt quen thộc đảm nhận vai nữ chính. Nếu cộng tác với người quen, thì cũng sẽ có cảm giác an toàn hơn". Đáp ứng những tiêu chí này, Dương Mịch có vẻ là một trong những lựa chọn hàng đầu, vì cả hai rất gần gũi, lại từng hợp tác cùng nhau trong những phim trước, như "Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên" và "Như Ý". Tuy nhiên, Lưu Khải Uy cho biết có khả năng Dương Mịch sẽ không thể tham gia, anh nói thêm: "Tôi đang tìm kiếm một gương mặt mới"

Nội dung của "Nhất Niệm Hướng Bắc" xoay quanh chuyện tình phức tạp và cảm động giữa Đồng Nhất Niệm, con gái của một thương gia, và Lục Hướng Bắc, giám đốc tài vụ của công ty đối thủ. Theo khảo sát trên mạng trực tuyến, những ứng cử viên yêu thích cho vai diễn Đồng Nhất Niệm gồm có Lưu Diệc Phi, Trương Lệ, Lưu Thi Thi, Đồng Lệ Á, và Dĩnh Nhi.

cre: here
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
peCong + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-4-2013 12:13:02 | Chỉ xem của tác giả
ôi sao lại thế!!!!! 2 a chị phải đóng tiếp với nhau chứ TT
xem 2 chị đóng phim trc đẹp đôi điên đảo luôn!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-4-2013 13:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị không được đóng chung với nhau, tiếc ghê T^T. Nhưng cũng hi vọng anh Uy sẽ đong cặp với một diến viên mới,và hi vọng bộ phim sẽ đạt được rating cao, Ủng hộ anh và bộ phim <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-4-2013 14:21:21 | Chỉ xem của tác giả
Uy Mịch trong phim hay ngoài đời đều xứng đôi vô cùng

Mịch hok đóng NNHB cũng hơi tiếc  , 2 người đóng chung dễ thương wá chừng hà

nói chung Uy đóng chung với ai cũng ủng hộ hết ,  chỉ trừ 033 của thím Vu ra thui * tại diễn dở cứ đơ đơ hok thu hút gì hết ah*

tks đã dịch tin nha chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-4-2013 15:24:36 | Chỉ xem của tác giả
Uy Mịch không đóng chung cũng hơi tiếc
ơ nhưng mà không muốn Thi tỷ đóng chung zới Uy đâu
cứ lo đóng cho xong Bộ bộ kinh tình đi đã
fan hóng chết đi được
vả lại Thi tỷ và MiMi là bạn thân đóng zới Uy chắc không được tự nhiên đâu

Bình luận

mình cũng thích chị Trương Mông này lắm, coi mấy dv ở trên kia thấy chả ai hợp vs Lưu ca cả  Đăng lúc 13-4-2013 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-4-2013 15:48:14 | Chỉ xem của tác giả
Thấy Trương Mông đóng cặp với Lưu Khải Uy cũng được
Vai hiền hay ác Trương Mông đều diễn được
Mình cũng mong Uy sẽ chọn gương mặt mới nào hay hay
Tạo cảm giác thật mới lạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-4-2013 16:23:58 | Chỉ xem của tác giả
Đối với mình thì ai đóng vai Nhất Niệm cũng được ngoại trừ .....
Với lại mình hy vọng diễn viên đóngv ai này có khả năng diễn xuất
bởi vì vay nhất niệm này vừa cá tính, vừa quyến rũ
nói chung là nhân vật rất hay
mình chỉ sợ diễn viên diễn đơ quá 1 mình Uy kéo diễn xuất ko nổi
phim mất cái hay của nó
Nói gì thì nói mình rất tin tưởng ông hớn của mình
về mặt diễn xuất là khỏi bàn, ông hớn diễn cực hay
hy vọng ông hớn chọn diễn viên có diễn xuất tốt
dù gì cũng hóng phim
nhưng trước mắt hóng nữ chính của phim trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-4-2013 16:28:53 | Chỉ xem của tác giả
Dĩnh Nhi dóng với Uy ca đã quen mặt rồi chắc k đóng tiếp nữa đâu.
Còn Phi tỷ thì chuyển sang điện ảnh lâu rồi, không đóng truyền hình, với lại tỷ ý kén chọn lắm.
Thi gia thì bận nhiều dự án nữa, loại.
Trương Lệ là ai thế nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-4-2013 17:11:33 | Chỉ xem của tác giả
Hóng nữ chính Nhất Niệm từ bữa giờ mà đến nay vẫn chưa ngả ngũ nữa , phim này tháng 6 khởi quay rồi mà nữ chính chưa biết là ai .
Hôm bữa đồn đoán VSS làm quýnh quáng hết cả lên , giờ thấy ai đóng cũng được , miễn ko phải cái em 033 này là tạ ơn trời lắm rồi =)) .
Cá nhân mình thích Trương Mông vào vai này nhất , vai Nhất Niệm vừa cá tính vừa quyến rũ đặc biệt hợp với TM , một phần coi xong MNVL vẫn còn ám ảnh Lan Cực quá .

Bình luận

99,9% ko có cơ luôn :)) dạo này TM cũng có vẻ ko mặn mà lắm vs phim hiện đại, có đóng cũng toàn nhận vai phụ hay phản diện :))  Đăng lúc 13-4-2013 10:31 PM
mình cũng vậy á , nhưng khả năng TM đóng vai này chắc cũng hơi khó :(  Đăng lúc 13-4-2013 09:52 PM
mình muốn xem Lan Nhi báo đáp A Cực ở kiếp sau =))  Đăng lúc 13-4-2013 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-4-2013 17:31:03 | Chỉ xem của tác giả
ui cha, mấy chị mình thích toàn đều được liệt vào danh sách
không pek uy ca chọn ai nhỉ
tuy biết là mịch tỷ diễn rất hay, nhưng nếu 2 người cứ đóng chung phim hoài thì có vẻ hơi nhàm chán =)))))))))
truyện nì nghe bảo ngược, nhưng chưa thấy ai edit , >''<

Bình luận

thế à, cảm ơn bạn, chắc mình qua đó nhảy hố luôn, =))))))))))  Đăng lúc 14-4-2013 02:23 PM
truyện này may_88 ở động hớn mình đang edit đó bạn, nhưng dạo này đang bận làm phim nên hiện tại tạm ngưng, truyện cực hay lun ^^  Đăng lúc 14-4-2013 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách