Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4334|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đường Yên khóc nghẹn ngào tại Thâm Quyến

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
        Sina đưa tin : Đường Yên xuất hiện ở Thâm Quyến trong vai trò người phát ngôn cho một thương hiệu nổi tiếng. Đó là một hoạt động được tổ chức ngoài trời tại một trung tâm thương mại. Sự xuất hiện của Đường Yên ngay lập tức khiến không khí ở đây trở nên sôi động hơn bao giờ hết. Trước khi tới đây, khách sạn nơi mà Đường Yên đến đã đông nghịt những người hâm mộ đến để được gặp thần tượng của mình, có nhiều người đã rất xúc động và đã rơi nước mắt.

Cùng ngày tại Thâm Quyến, thời tiết ở đây rất nắng gắt nhưng điều đó không làm cho những người hâm mộ nản lòng. Trước cửa trung tâm thương mại có rất đông người tập trung từ sáng sớm để mong được nhìn thấy Đường Yên. Chương trình diễn ra hết sức vui vẻ, Đường Yên rất thân thiện với người hâm mộ, chính điều này đã khiến không khí ở đây rất náo nhiệt bởi những tiếng hò hét cổ vũ liê tục từ phía khán giả. Mục đích chính của hoạt động lần này là nhằm thực hiện một đoạn quảng cáo ngắn cho thương hiệu mà Đường Yên làm người phát ngôn. Đường Yên bước ra sân khấu với nét thanh tú, hết sức khả ái. Khán giả đến xem càng lúc càng đông, thậm chí có người còn trèo lên cây để mong nhìn thấy Đường Yên. Vì lí do an toàn và bảo đảm an ninh, chương trình đã phải kết thúc sớm hơn dự kiến.

Khi Đường Yên lên xe cũng bị đám đông vây kín, vì thế phải mất một lúc lâu mới có thể thông đường và rời khỏi trung tâm thương mại trở về khách sạn. Sau lúc đó, Đường Yên cảm thấy đặc biệt kinh ngạc và hạnh phúc khi nhận được sự yêu mến của khán giả tại Thâm Quyến đến như thế, vì bận quay phim nên rất hiếm có lần Đường Yên có thể gặp gỡ mọi người cũng như có cơ hội đón nhận sự nhiệt tình của khán giả như thế. Tại chương trình tiếp theo được tổ chức bên trong khách sạn, Đường Yên rất xúc động vì những hành động của người hâm mộ nhưng đồng thời, cô cũng bộc lộ sự lo lắng “Khi nhìn thấy rất nhiều người vì  đuổi theo xe mà thậm chí còn lao ra đường cái, còn cả những người vì không chen được lên phía trên mà leo lên cây, tất cả những việc đó đều khiến tôi cảm thấy rất sợ và lo lắng cho các bạn. Cảm ơn sự ủng hộ của mọi người dành cho tôi, nhưng nhất định phải chú ý đến an toàn nhé.”

Đã có 3 khán giả may mắn được lên sân khấu nhận quà của chương trình. Trước sự nhiệt tình cũng như tình cảm của người hâm mộ dành cho mình, Đường Yên đã rất xúc động và không kìm được nước mắt “ Đã một thời gian rất dài, tôi cảm thấy thực sự mệt mỏi, từ năm ngoái đến giờ, gần như tôi không có thời gian để nghỉ ngơi. Cứ mỗi lần mệt mỏi, tôi đều muốn khóc, nhưng khi nhận được những dòng tin nhắn ngọt ngào của các bạn, tôi cảm thấy rất hạnh phúc, điều đó khiến tôi như tràn đầy sức lực”. Đường Yên vừa nghẹn ngào khóc vừa nói tiếp “ Thực sự cảm ơn các bạn vẫn luôn ủng hộ tôi, tôi sẽ cố gắng nỗ lực hơn nữa”. Ngay sau lời bộc bạch của cô, ở phía dưới khán giả đã vỗ tay không ngừng, cũng không ít người hâm mộ xúc động và khóc.

Kết thúc hoạt động lần này, Đường Yên sẽ tiếp tục quá trình quay phim cùng Huỳnh Tông Trạch trong dự án phim vừa ra mắt.

Nguồn : http://ent.sina.com.cn/s/m/2012-06-26/15523668620.shtml
              weibo.com
Vtrans : [email protected]
             [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
LovingGe4ever + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-6-2012 22:20:17 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Đường Đường

Cái píc cuối , khóc mà sênh ko đở nổi {:444:}

Xinh thế này chả trách có những fan cuồng
Trước khi tới đây, khách sạn nơi mà Đường Yên đến đã đông nghịt những người hâm mộ đến để được gặp thần tượng của mình, có nhiều người đã rất xúc động và đã rơi nước mắt.

Eo ơi , sao cái chân gầy thế ? {:437:}

Hiên Viên Kiếm sắp ra rồi
Trong năm nay Yên có tới 4 phim
Xem sao hết đây .

Tks chủ thớt đã giúp đở để hoàn thành cái news này .

Đường Mía k ai ra comt cả .

Bình luận

DM toàn mời mới bít có news thôi ku, ku friend nhiều thì up thay bé đó rồi mời friend đê ^^  Đăng lúc 28-6-2012 11:42 PM
thx đồng chí vì đã cho ta cái link:)).  Đăng lúc 27-6-2012 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-6-2012 22:55:21 | Chỉ xem của tác giả
Thích Đường từ Tiên tam, film nào có Đường đóng mình đều xem, Đường cái gì cũng được mỗi tội gầy nhiều khi nhìn mà xót. Đang chờ Hiên Viên Kiếm với Loạn Thế Giai Nhân, cá nhân mình thích Đường đóng những vai có tâm lý phức tạp vì Đường đóng dạng vai đó hợp với lại mắt Đường buồn nữa, chứ xem mấy film Đường đóng vai tưng tưng thấy ko hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 27-6-2012 22:57:12 | Chỉ xem của tác giả
OnoViolet gửi lúc 27-6-2012 22:55
Thích Đường từ Tiên tam, film nào có Đường đóng mình đều xem, Đường cái gì cũn ...

ss Yên sắp đóng phim gì *mình chưa dịch sang tên T.Việt cho hay:))* với Huỳnh Tông Trạch ý bạn ạ:x

Sắp tới ss Yên ra nhiều phim phết
chắc do đóng nhiều mà gầy như vậy:(

Bình luận

phim đóng với Lâm Phong là Quảng cáo phong vân ấy đồng chí, nghe đâu có 2 phần 60 tập gì đó, mà ta ko biết phim có hay ko, có sub ko  Đăng lúc 28-6-2012 10:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-6-2012 23:48:15 | Chỉ xem của tác giả
Đường yên tỷ dạo này càng ngày càng nổi tiếng
Sao mà tỷ khóc cũng đẹp quá zậy,đúng là người đẹp có khác
Tháng sau là chiếu Hiên Viên kiếm của tỷ với Hồ ca ca rồi
chúc phim của 2 người thành công nha.

Bình luận

Like mạnh . Thích nhất câu " khóc mà vẫn đẹp đấy "  Đăng lúc 28-6-2012 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-6-2012 00:24:40 | Chỉ xem của tác giả
Đường ơi, fan lúc nào cũng ủng hộ Đường hết á :x:x

Nhìn cái pic cuối, nước mắt giàn giụa mà cũng làm ta tí khóc :(

Sắp đc gặp Đường trong HVK rồi, hố hố , Ca đường là của ta nhớ :))))

Bình luận

Like thêm 1 cái nữa . Đường Yên của ta .  Đăng lúc 28-6-2012 12:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-6-2012 00:57:52 | Chỉ xem của tác giả
ss Yên để mái chéo xinh quá, hợp hơn kiểu tóc ngố
nhưng mái ngố trong ep 12 Đánh thức tình yêu cute ko chịu dc
là con gái mà ta nhìn còn thấy thích
hic ss đóng phim liên tục như thế bảo sao lúc nào cũng gầy
ss cũng phải học tập Roy đi du lịch nghỉ ngơi đi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-6-2012 01:07:26 | Chỉ xem của tác giả
Com cái ủng hộ nào
Ta thấy nàng Đường Đường (gọi bắt chước piolopascual) lúc nào cũng xinh nhỉ
Mà nàng cũng hay đóng phim với Tiểu Sinh TVB ế, lúc trước là Lâm Phong, sắp tới là Huỳnh Tông Trạch
Mà phim với Lâm Phong hay ko nhở, có sub ko

Bình luận

quảng cáo phong vân ;)) tên có chữ quảng cáo nhưng là phim đóa nha  Đăng lúc 28-6-2012 10:52 AM
phim gì với Lâm phong vậy đồng chí?  Đăng lúc 28-6-2012 01:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-6-2012 13:56:32 | Chỉ xem của tác giả
cố gắng lên nha tỷ.
ss đang làm rất tốt vai trò của mình.
mong chị sẽ thành công
hóng phim ms của ss nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#