Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9556|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đường Yên tuyên truyền phim ở Đài Loan, tiết lộ đã từng một lần đến Đài Loan gặp

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đường Yên tuyên truyền phim ở Đài Loan, tiết lộ đã từng một lần đến Đài Loan gặp người yêu

Giải trí Sina đưa tin : Đường Yên ngày 18.8 hôm qua đã có buổi tuyên truyền vai diễn mới của mình ở Đài Loan, mặc dù không có những đợt tiếp xúc thường xuyên với truyền thông Đài Loan, nhưng mọi người đều biết cô chính là bạn gái tin đồn của thần tượng drama Đài Loan - Khưu Trạch. Đường Yên không kiêng dè khi nói đến Khưu Trạch, đồng thời còn tiết lộ từng một lần bí mật đến Đài Loan để gặp người yêu, tình cảm có thể nói là rất thân thiết.

Đối với sự đi lên của Khưu Trạch trong phim ảnh, Đường Yên hết lời tán thưởng, nhưng đồng thời hi vọng anh ấy cũng sẽ có nhiều cơ hội tiến bộ hơn nữa. Về chuyện tình cảm của hai người, Đường Yên ngay từ đầu chỉ cười mà không đáp .Nhưng đến cuối cùng phóng viên hỏi lại lần nữa việc có dành thời gian đến gặp Khưu Trạch hay không  thì Đường Yên mới trả lời là chuyện tình cảm nên để thời gian và duyên phận trả lời. Nếu như thật sự có tình cảm thì sẽ không che giấu.

Đường Yên hiện đang ở đỉnh cao trong drama, liên tiếp nhận những vai mới, lần này vì vai diễn trong "Cô gái trên cây sakê" nên đến Đài Loan tuyên truyền, nhưng mỗi lần diễn xuất cùng nam chính thì lại bị tung ra những tin đồn không hay. Lần này chỉ mới đến Đài Loan chưa đầy 24 giờ, Đường Yên đã dành thời gian đến gặp Khưu Trạch, chuyện tình cảm của 2 người xem ra vẫn đang tốt.

Đường Yên vì bộ phim “ Cô gái trên cây sakê” nên đã đến Đài Loan. Hiện cô là bạn gái tin đồn của Khưu Trạch. Chuyện tình cảm và công việc đều thu hút được nhiều chú ý. Thực ra cô và Dương Mịch, Lưu Thi Thi, Lưu Diệc Phi, 4 người tiểu hoa đoán, thu nhập ước chừng 3,2 triệu. Trên weibo cũng thu hút được sự chú ý cao. Mới 25 tuổi mà đã có danh tiếng. Khưu Trạch từng công khai bày tỏ sự tán thưởng, Đường Yên hôm qua cũng tự nhiên trả lời : “Được anh ấy yêu mến thật là việc rất tốt.” Có thể yêu nhau khi xa cách về địa lý không? Cô ấy nói : “Cảm thấy, xa gần đều không quan trọng, tình cảm là trên hết.”

Đường Yên và Khưu Trạch từng liên tiếp hợp tác khiến người xem đoán đó là phim giả tình thật, trong chiếc xe đua của anh dán một bức hình được cho là mang lại may mắn, cũng tự nhiên bày tỏ tình cảm. Cô ấy ban đầu là ngày 8.8 tới Đài Loan, Khưu Trạch liền đưa Đường Yên đến điện Thái Hòa ăn lẩu cay. Lần này Đường Yên cũng không trốn tránh nói về bạn trai tin đồn, tiết lộ có lần quay phim ở bờ biển, tay bị thương chảy máu, Khưu Trạch rất lo lắng, lập tức đưa đến OK và cùng cô y tá bôi thuốc mỡ, khiến cô rất cảm động sự chu đáo của anh.

Source: http://ent.sina.com.cn/v/m/2012-08-19/10103715631.shtml
            http://www.vdfly.com/star/20120819/10852.html
                   http://www.56.com/u68/v_NzEzNzQ3NDU.html
    Vtrans: hoaithusara và koi_lazy lược dịch
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
Lộng_Nguyệt + 5 :P
yeukhangvy_89 + 5 tin hay :))
cucai + 5 Ủng hộ 1 cái!
N2H_K0u + 5 Ủng hộ 1 cái!
Nikola3m + 5 Ủng hộ 1 cái!
chansun + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-8-2012 15:20:35 | Chỉ xem của tác giả
tèm tém tem
là lá la
Chị Yên dạo này gầy quá

thương ss

Cô ấy ban đầu là ngày 8.8 tới Đài Loan, Khưu Trạch liền đưa Đường Yên đến điện Thái Hòa ăn lẩu cay. Lần này Đường Yên không nói gì về bạn trai tin đồn, tiết lộ có lần quay phim ở bờ biển, tay bị thương chảy máu, Khưu Trạch rất lo lắng, lập tức đưa đến OK và cùng cô y tá bôi thuốc mỡ, khiến cô rất cảm động sự chu đáo của anh.

vầy là Tình trong như đã mặt ngoài còn e{:277:}  
2 anh chị thừa nhận lun đi cho thiên hạ ăn mừng nào{:275:}
^^

Bình luận

quần hot quá...^^  Đăng lúc 19-8-2012 05:20 PM
Không thích Khưu Trạch với Đường Yên thành đôi đâu, hy chỉ là tin đồn thôi  Đăng lúc 19-8-2012 05:08 PM
cấm tung tin vịt Uy - Mịch linh tinh, ta ko hiền đâu nhá >"<  Đăng lúc 19-8-2012 03:48 PM
ta phản đối Trạch Yên đi với Uy Mịch nhá, lại dẫn anh chị vào Khách sạn thì :((  Đăng lúc 19-8-2012 03:38 PM
xong Trạch Yên rủ Uy Mịch liên hoan nàng nhỉ;;)  Đăng lúc 19-8-2012 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-8-2012 15:20:38 | Chỉ xem của tác giả
Tin Trạch Yên kìa :))
Khổi người sướng rụng tim nhá :)
Ví dụ như đệ tử của ta ấy :))

Yên xinh quá :))

Cảm ơn ss Thu và nàng koi trans tin :x

Bình luận

*bên trong* đến bây h ta chấm P'Ken của Thái nhất =)), Trạch Yến thì ngoài đời ko thể đâu, Kỳ Nhân trong phim thôi ^^  Đăng lúc 19-8-2012 04:01 PM
ờ ờ, khiếp chưa, mà ta ko phải mong Trạch FA vì mơ tưởng đâu nha, Trạch chỉ có vẻ ngoài là mẫu lý tưởng thôi ^^  Đăng lúc 19-8-2012 03:56 PM
tin lá cải thâu :)), đi cả đoàn kiêm trợ lý hôm LHP Quốc tế Thượng Hải dắt tay nhau lên thảm đỏ ấy  Đăng lúc 19-8-2012 03:51 PM
hử, hôm qua có tin Uy Mịch vào khách sạn còn gì ????  Đăng lúc 19-8-2012 03:49 PM
cấm tung tin vịt Uy - Mịch linh tinh, ta ko hiền đâu nhá >"<  Đăng lúc 19-8-2012 03:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-8-2012 15:21:31 | Chỉ xem của tác giả
ss Yên bí mật đến thăm Roy từ bao giờ thía
Bộ ảnh này cute quá
Chúc phim mới của ss thành công nhé
Roy là con trai nên bày tỏ chút đi
Lần nào cũng có mỗi ss Yên tiết lộ, anh ko chịu nói nửa lời là sao {:430:}

Lần này Đường Yên cũng không trốn tránh nói về bạn trai tin đồn, tiết lộ có lần quay phim ở bờ biển, tay bị thương chảy máu, Khưu Trạch rất lo lắng, lập tức đưa đến OK và cùng cô y tá bôi thuốc mỡ, khiến cô rất cảm động sự chu đáo của anh.

Mua thuốc bôi mỡ chắc là lúc quay Đánh thức tình yêu đây

Bình luận

Roy thích con gái mở lời trước hay sao ý :(  Đăng lúc 19-8-2012 05:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-8-2012 15:21:50 | Chỉ xem của tác giả
Báo chí Đài Loan nóng vội thế:">

ĐY và KT  đã công khai đâu

mà chưa gì đã gọi là bạn trai rồi {:262:}

~~~~~~~~~
Đường tỷ tỷ mới 25 tuổi mà thu nhập những 3,2 triệu ư

huhu

Bình luận

hay đới e ,nhưng có ngừi phản đối kìa :))  Đăng lúc 20-8-2012 12:16 AM
Cũng chưa thừa nhận! Đợi thời gian xem thế nào  Đăng lúc 19-8-2012 07:46 PM
nói chung ý mợ Trang muốn Trạch alone để mợ ấy còn mơ tưởng :))  Đăng lúc 19-8-2012 03:44 PM
ko nói đâu ^^  Đăng lúc 19-8-2012 03:42 PM
đạp phát vào mông  Đăng lúc 19-8-2012 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-8-2012 15:23:17 | Chỉ xem của tác giả
ôi đọc news mà sung sướng run hết cả tay
mong 2 người hết giai đoạn "tin đồn", chuyển qua giai đoạn "công khai" wá
luyện đi luyện lại MV 3 TKNHH của Royalland mà bấn Trạch Yên nặng nữa rùi

p/s: ss Thu với em Koi trans tin ạ, lần đầu trans news cảm xúc thế nào ss
Thanks ss và em Koi nhìu nhé

Bình luận

*mặt giả nai*, dạo này em không thấy ss mấy:((  Đăng lúc 19-8-2012 05:50 PM
lúc nãy ss Thu rep ss trước, sau đó em mới rep ss, là rep post này nè :p  Đăng lúc 19-8-2012 03:56 PM
rep gì thế ss ơi:(.  Đăng lúc 19-8-2012 03:52 PM
@Koi: đang tìm hiểu chưa mún công khai em ạ ;)) em chưa rep ss mà, giờ ôm này *chụt chụt* ^^  Đăng lúc 19-8-2012 03:39 PM
sao ứ ôm em:((  Đăng lúc 19-8-2012 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-8-2012 15:31:52 | Chỉ xem của tác giả
Hehe
thế này ss Thu đã hết sốt ruột chưa ạ ^^
Em đã bảo là họ làm gì chị em mình làm sao biết được{:294:}
Nên ss khỏi sốt ruột cho Trạch Yên nữa nhé
Hai người tình củm thế còn gì
Đi sang Đài có một ngày mà cũng sắp xếp tg đi gặp Trạch
Trạch còn mua thuốc mỡ cho đấy thôi{:308:}

Bình luận

ều, mình mà có ng iu như Trạch ca thì sang có nửa ngày mình cũng phải gặp í chứ =))))  Đăng lúc 19-8-2012 05:16 PM
vì sao ko thể?  Đăng lúc 19-8-2012 04:04 PM
thế Trạch - Yến (có dấu sắc nhá) thì chấp nhận không =)), vẻ bên trong thì *ai đó* có lý tưởng ko :))  Đăng lúc 19-8-2012 03:58 PM
tin lá cải thâu :)), đi cả đoàn kiêm trợ lý hôm LHP Quốc tế Thượng Hải dắt tay nhau lên thảm đỏ ấy  Đăng lúc 19-8-2012 03:51 PM
cấm tung tin vịt Uy - Mịch linh tinh, ta ko hiền đâu nhá >"<  Đăng lúc 19-8-2012 03:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-8-2012 16:35:29 | Chỉ xem của tác giả
Vào ủng hộ ss Thu cái *tung hoa*
Đc cái tin mà sướng cả ng
CHiu Đường lúc nào cùng "tùy duyên tùy duyên"
Bây h coi như là có tí công khai rồi,
Đường Yên và Khưu Trạch từng liên tiếp hợp tác khiến người xem đoán đó là phim giả tình thật, trong chiếc xe đua của anh dán một bức hình được cho là mang lại may mắn, cũng tự nhiên bày tỏ tình cảm. Cô ấy ban đầu là ngày 8.8 tới Đài Loan, Khưu Trạch liền đưa Đường Yên đến điện Thái Hòa ăn lẩu cay. Lần này Đường Yên cũng không trốn tránh nói về bạn trai tin đồn, tiết lộ có lần quay phim ở bờ biển, tay bị thương chảy máu, Khưu Trạch rất lo lắng, lập tức đưa đến OK và cùng cô y tá bôi thuốc mỡ, khiến cô rất cảm động sự chu đáo của anh.

Phải thế này chứ, bình thg toàn thấy Đường nói trên weibo thôi làm mềnh phát rồ vì cái sự "im thim thít" của Chiu rồi, cứ có cảm giác Đường đơn phương. Đọc mấy dòng này coi như là có chút an tâm rồi

Bình luận

em cũng có cảm giác Đường đơn phương ý . Roy chả lên tiếng gì cả-.-  Đăng lúc 19-8-2012 05:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-8-2012 17:00:08 | Chỉ xem của tác giả
2 người ấy lúc nào mà chẳng hỏi ra 1 cái thì là tùy duyên chứ
vậy hùi kì ss Yên quá ĐL
Trạch dẫn Yên đi ăn rùi àk
uj hạnh phúc thía
ít nhất cũng phải tiếc lộ 1 chút xíu như thế này này
có thía thì sẽ tốt hơn im phăng phắc
bây giờ fans TrạchYên ân tâm rùi {:306:}
khi nào công khai hẵn lun thì lúc đó
chờ đợi đã bao nhiu lâu , thì ngày đó có thể
khui sâmpanh ăn mừg đc rùi {:291:}

Bình luận

em tậu sâm panh nhé;;)  Đăng lúc 19-8-2012 05:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-8-2012 17:01:03 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn đã dịch, hehe hai anh chị công khai luôn đi.
Thik quá, rất thik đôi này.{:290:}
Mong hai người tiến xa hơn trong chuyện tình cảm và cả sự nghiệp !!!!

Bình luận

bạn ơi edit thành 3 dòng nhé ^^. đôi này chắc còn mập mờ nữa cho fans dài cổ^^  Đăng lúc 19-8-2012 05:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách