Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4892|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đường Yên xúc động mạnh tại hiện trường hoạt động công ích, đã không kiềm chế đư

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
     Theo mạng thông tin giải trí 21 CN tin tức về những diễn biến trong chuyện tình cảm của Đường Yên và Khưu Trạch được tung ra, đã khiến dư luận xôn xao . Khưu Trạch không những bị buộc tội là qua lại với Lý Dục Phân, lại còn bị lên án là “ Khống chế cuồng”. Trước đó Khưu Trạch trong buổi họp báo bộ phim mới khi gặp phóng viên đã thừa nhận rằng hai người đã chia tay được 03 tháng, mà Đường Yên vẫn liên tục im lặng không tổ chức họp báo để đáp lại.
     Ngày hôm qua, 08 tháng 3 Đường Yên đã đến Nghiễm Châu với thân phận là đại sứ công ích tham dự hoạt động Bá Vương xinh đẹp “ Gội đầu vì tình yêu”. Tuy trong toàn bộ chương trình không hề đề cập đến những vấn đề tình cảm, nhưng rõ ràng mang tâm trạng rất rõ ràng. Tuy rằng phải chịu rất nhiều tổn thương về tình cảm nhưng nữ diễn viên vẫn tỏ vẻ kiên cường luôn mỉm cười để hoàn thành nghĩa vụ làm đại sứ công ích. Buổi sáng Đường Yên đã bắt ô tô cùng với đoàn người đã đến Nghiễm Châu và thăm khu dưỡng lão của kiều bào . Đường Yên đích thân đến viện dưỡng lão, và các cụ già ở đó đã bày biện một chiếc bục nho nhỏ và tổ chức buổi liên hoan, cùng ca hát và nhảy múa, những tiếng cười ha hả của các cụ già vang lên rộn ràng, sau đó cô còn đích thân gội đầu cho một cụ già . Dùng hành động thực tế để hô hào mọi người hãy quan tâm đến những người già như chính người thân của mình.Buổi chiều, Đường Yên đã thay một bộ váy màu đỏ diễm lệ đại diện cho hoạt động. “ Gội đầu vì tình yêu”, chứng kiến quang cảnh những đôi vợ chồng, tình nhân, mẹ con thông qua gội đầu để truyền đạt tình yêu.

Toàn cảnh buổi hoạt dộng

Tham gia hoạt đồng chủ yếu là những người dân bình thường, một đôi vợ chồng già đã ngoài bảy mươi tuổi, kết hôn được 45 năm, cùng lúc đó một đôi tình nhân trẻ đã tiến hành cầu hôn và hôn nhau dưới ánh nắng khung cảnh cực kỳ cảm động dường như gặp phải tâm trạng của mình đã khiến cho Đường Yên cảm động sâu sắc. “ Tình yêu là hai người cùng ở bên nhau lúc hoạn nạn, tôi chứng kiến đến lúc này là một đám cưới vàng đích thực đã trở thành ông nội, bà nội, cho nên đặc biệt đặc biệt ngưỡng mộ”. Trong lúc đang xem một đôi vợ chồng già cùng gội đầu cho nhau rất tình cảm, bất giác cô ấy tỏ vẻ nhớ về ông nội đã mất của mình từ trước đó một năm nên nghẹn ngào khóc ngay tại chỗ với hai hàng nước mắt dài.

Đường Yên xúc động khi nhớ đến người ông đã mất

Sau một lúc xúc động, Đường Yên cũng tỏ vẻ bản thân mình đã có thể học được cách kiên cường hơn, càng thêm hiểu về cái giá phải trả cho tình yêu. Đúng lúc đó, người dẫn chương trình hỏi “ Có nghĩ rằng yêu nhau là hai người được ở bên nhau lúc hoạn nạn” Đường Yên dường như xúc động không ngừng và đã quay lưng về phía khán giả và không ngừng khóc và tạm thời đi xuống khán đài để bình tâm lại. Tuy rằng nhận phóng vẩn tránh nhắc đến chuyện tình cảm, nhưng khi nói đến hạnh phúc Đường Yên đã thẳng thắn nói rằng “ Được ở bên cạnh người yêu trong lúc hoạn nạn là hạnh phúc lớn nhất”

Đường Yên xúc động quay lưng về phía khán giả

Người qua đường cũng có thể nhận ra, Đường Yên dường như đã chịu quá nhiều nỗi khổ tâm. Đứng trên khán đài che mặt mà khóc trước mặt khán giả suốt 10 giây. Ngay tại hiện trường, các fan cũng không ngừng động viên thần tượng của mình họ không ngừng hô “ Đường Yên, Đường Yên cố lên”. Sau khi hoạt động kết thúc, các fan vẫn không rời khỏi mà vẫn ở lại và đích thân tiễn thần tượng của mình rời đi.

Đường Yên mắt đỏ hoe

Năm ngoái, sau khi rời khỏi công ty giải trí, Đường Yên đã tự thành lập cho mình một công ty riêng và cũng đang tiến hành quay một bộ phim điện ảnh “ Theo đuổi tình yêu”. Nói đến kế hoạch năm nay, cô ấy tiết lộ rằng sẽ đích thân quay một phim cổ trang, diễn viên, kịch bản đều đang trong giai đoạn thương lượng tạm thời không thể tiết lộ. Trên khán đài, nước mắt không ngừng rơi cũng liên tục bị hỏi có bị ảnh hưởng về áp lực lớn gần đây hay không? Đối với chuyện này Đường Yên chỉ mỉm cười không trả lời, do đó nhân viên trong công ty sợ phóng viên đề cập đến chuyện chia tay với Khưu Trạch nên đã lấy cớ “ Phải ra sân bay cho kịp giờ” để giải vây cho cô.

Đường Yên thường trong những lúc quay phim thì không được ở bên cạnh bố mẹ, cô nói rằng khi gặp những áp lực lớn hoặc mỗi lúc không vui thường không có bố mẹ ở bên để động viên, phần lớn chỉ dấu những điều đó ở trong lòng. Cô ấy hi vọng, về sau có thể dành thêm nhiều thời gian để ở bên bố mẹ của mình, để có thể hiện được sự hiếu thuận với bố mẹ mình. Cũng vì trong ngày 8.3 nên Đường Yên tiết lộ có một ít quà cho nên đã vội vàng từ Nghiễm Châu trở về nhà cùng với bố mẹ ăn cơm. Đã tự mình gội đầu cho một cụ già, nên cũng mong có thể ở bên bố mẹ nhiều hơn và muốn bố mẹ gội đầu cho nhau. Nhưng trong cuộc sống vốn gặp rất nhiều áp lực , Đường Yên tiết lộ đã học được sự kiên cường, sẽ có nhiều điều chỉ để trong lòng mà không chia sẻ.

Vtrans và tổng hợp :  [email protected] & [email protected]

Nguồn: http://et.21cn.com/star/zhuixing ... 9/01/20591950.shtml
http://news.youth.cn/yl/201303/t20130309_2955550.htm

Ghi rõ nguồn khi copy sang các web khác !!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-3-2013 18:30:25 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng mãi ngóng hoài

Cũng đến lúc có tin về Yên, ngồi trans mà cũng thấy thắc mắc vài chỗ

Nhìn thấy Yên xuất hiện với đôi mắt sưng húp này mà thấy thương quá, chắc là khóc nhiều lắm đây..

Mà Yên bảo " Hạnh phúc nhất là khi đc ở bên cạnh ng mình yêu lúc hoạn nạn"... Có phải ss ấy đang ám chỉ lúc này ss ấy ko thể ở bên Roy trong lúc này không ta??

Vậy thì là đã chia tay chưa? Hay là có ý khác ...

Mà Yên bảo biết đc cái giả phải trả cho tình yêu là sao ta??? Có lẽ cũng vì tình yêu này mà cả Roy và Yên đều phải trả cái giá quá đắt..

Bất ngờ là Yên đã rời Đường Nhân rồi sao?? Đã mở công ty riêng sao?? Cái này sao hem nghe nói j nhỉ?? Rời lúc nào vậy ta...

Giờ Yên còn chuẩn bị quay phim điện ảnh nữa cơ à....

Mà công nhận hoạt động này cũng ý nghĩa quá..

Nhưng rốt cuộc vẫn chưa có đáp án về những tin đồn gần đây...

SS ơi sao cuối cùng ss vẫn chọn cách im lặng vậy ạ???????

Bình luận

k bit khi nao moi co the yen ang dya?  Đăng lúc 11-3-2013 01:33 PM
KT thấy mặt lạnh lùng, không biết mọi chuyện ra sao, nhưng thiệt thòi luôn thiên về phái nữ :'(  Đăng lúc 11-3-2013 04:32 AM
từ trước tới giờ vẫn không thích KT, nhưng lại đặc biệt hâm mộ ĐY. hai người chia tay cũng tốt, để chị ĐY tập trung vào công việc  Đăng lúc 10-3-2013 08:32 PM
có nói ra gì tất cả cũn là quá khứ mừ  Đăng lúc 9-3-2013 09:01 PM
sis im lặng vì dù gì họ cũng chia tay nhau rồi  Đăng lúc 9-3-2013 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-3-2013 18:35:49 | Chỉ xem của tác giả
nhìn chị ấy mà thấy thương quá đi
hu hu
mắt sưng hết lên kìa
hoạt động này thú vị nhỉ
thật sự rốt cuộc là hai anh chị ấy như thế nào nhỉ đã chia tay hay chưa
thật sự là em chẳng muốn chuyện này xảy ra tí nào
anh roy với chị yên đẹp đôi thế mà

thank hai ss đã dịch tin

Bình luận

á, em bé..lâu lắm mới gặp. Cũng quan tâm đường yên cơ à  Đăng lúc 9-3-2013 10:58 PM
sis buồn mà nhìn vẫn đẹp quá hic  Đăng lúc 9-3-2013 09:02 PM
thanks em nha !!!!!!!!!!!!.... dù sao em cũng coi như đc tem rồi ^^  Đăng lúc 9-3-2013 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-3-2013 18:56:58 | Chỉ xem của tác giả
Mắt sưng hết rồi
Thương chị quá
Hai anh chị chia tay rồi tiếc quá à
Thanks bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-3-2013 19:01:31 | Chỉ xem của tác giả
Hoaithusara, cám ơn nhắn tin nha :)

cảm ơn hai bạn translate tin này :) tưởng là thông tin này cũng sẽ ko ai đụng tới như bài của press conference Agent X chứ :)

Mặc dù là nhìn tấm hình đó biết bao nhiêu lần trước đó rùi mà mổi lần nhìn lại vẫn thấy đau lòng cho Yên ... khóc đến mặt đỏ mắt sưng lên hết chơn

yeukhangvy,

Trạch nói chia tay rùi mà, sao có thắc mắc dậy ???

Yên ra tự mở công ty giữa năm 2012, trước đó công ty quản lý của cũng ko phải Đường Nhân .  Yên chỉ họp tác chung hai bộ phim thôi, Tien 3 và Hiên Viên Kiếm :)

P.S. quên nói thêm là thông tin này viết thật rỏ ràng, nói nhân viên trong công ty lên tiếng giải giây cho Yên chớ ko phải "trợ lý" giải giây... nói khác đi là Yên ko còn trợ lý ... mà sau vụ trợ lý kia ... chắc Yên cũng ko dám nhận trợ lý nữa ... có nhận cũng e dè

Bình luận

ừm...nói chung ban đầu là ném Roy, sau là cả hai  Đăng lúc 9-3-2013 07:53 PM
cố tình gây tai tiếng cho Yên ám chỉ Yên đứng sau giực dây, ích nhứt ng` ko biết chuyện nghỉ việc của bà trợ lý sẽ tin là dậy  Đăng lúc 9-3-2013 07:41 PM
thì đấy mới nói là một lũ PV ác độc!!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 9-3-2013 07:40 PM
chuyện bà trợ lý nghỉ việc mình biết, có đọc 1 bài báo đăng tin này, nhưng các báo khác khi công kích 2 ng`, vẫn tin của trợ lý, ko nói thèm nói rỏ là vụ nghỉ việc   Đăng lúc 9-3-2013 07:37 PM
bà trợ lý đó nghỉ lâu rồi, chắc bả muốn chơi Yên  Đăng lúc 9-3-2013 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 9-3-2013 19:05:58 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc vừa thương Yên quá

Khóc sưng hết cả mắt kìa

người dẫn chương trình hỏi “ Có nghĩ rằng yêu nhau là hai người được ở bên nhau lúc hoạn nạn”

MC hỏi 1 câu đụng vào nổi đau thế sao mà cầm được nước mắt chứ .

Mong rằng Yên sẽ kiên cường vượt qua được giai đoạn khó khăn này.

p/s: Yên rất hợp với mà đỏ, khóc nhưng vẫn rất xinh

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-3-2013 19:31:39 | Chỉ xem của tác giả
“ Được ở bên cạnh người yêu trong lúc hoạn nạn là hạnh phúc lớn nhất”

Đọc news và câu này nghe mà cảm động quá , tội nghiệp Yên ghê
Những lúc như vậy ko có bạn bè thân thiết ko có 1ng nhà bên cạnh , thật là tủi thân
Yên ko muốn nhắc đến chuyện tình cảm cũng đúng thôi
Bởi vì nhắc ra cũng chẳng có lợi j cho cả 2 hết mà ... biết đâu lại bị soi mói tiếp :-)
Cũng mong cho Yên được thành công như E Mịch nhen
Tks bài news nhé

Bình luận

Nói chung ra Yên vs Trạch duyên nợ chỉ tới đó là hết, là con gái cũng thấy thương cho Yên. Cũng 1 phần Yên có vẻ kém may mắn hơn bạn mình  Đăng lúc 9-3-2013 07:45 PM
uh, cũng mong chuyện tình cảm được thuận lợi như Mịch, cùng tuổi mà sao số Yên khổ thế  Đăng lúc 9-3-2013 07:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-3-2013 19:43:50 | Chỉ xem của tác giả
“ Tình yêu là hai người cùng ở bên nhau lúc hoạn nạn, tôi chứng kiến đến lúc này là một đám cưới vàng đích thực đã trở thành ông nội, bà nội, cho nên đặc biệt đặc biệt ngưỡng mộ”.

ui, mắt sưng ùi, cảm động quá
có dc tình y khắc cốt ghi tâm cũng là đã mãn nguyện lắm rồi
dù có chết cũng k hối tiếc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-3-2013 19:49:57 | Chỉ xem của tác giả
Đọc news mà không biết comt gì, cứ thấy nghèn nghẹn. Tự nhiên nhớ tới một bài hát trước đây từng nghe đi nghe lại rất nhiều lần. " có thứ tình yêu gọi là chia tay".
Chuyện của 2 người, người ngoài vốn dĩ không thể biết được nó đã bắt đầu và kết thúc như thế nào, nhưng có lẽ, trong lòng 2 người vẫn có nhau, thế là đủ.
Gắng lên Yên, cả Trạch nữa :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-3-2013 20:05:12 | Chỉ xem của tác giả

àhh ... nếu ai có thắc mắc tại sao sau khi khóc một trận mà makeup Yên ko bị lem mà vẫn đẹp dậy ...

Bài báo này ko có nói nhưng có những bài khác nói Yên phải bỏ xuống sân khấu 15 phút để làm lại makeup .  

Bởi mình bị dị ứng chuyện xuyên tạc bóp méo cúa báo chí mấy tuần qua nên phải nói cho rỏ hong thôi sợ có ng` nhào vô "khen" Yên biết khóc nữa

Bình luận

oh, hehehee... thấy hong cả bản thân mình mà đọc còn ko kỷ nữa đây. Đúng là gần đây bị bịnh sợ hải mà  Đăng lúc 9-3-2013 08:18 PM
có nói mà bạn, đoạn Yên xuống sk để bình tâm đó... hic hic..dạo này sợ báo chí thật đó  Đăng lúc 9-3-2013 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách