Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Eunjung sẽ rời khỏi "We got Married 3"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-8-2012 22:02:03 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, thật đến mức này luôn rồi, chep chep

dù sao thì cũng đến ep 50 rồi, cũng đến lúc phải hết rồi, nhưng mà hết vì lý do bị anti thế này thì chả vui vẻ gì.

còn vụ thay hình, thay ai ko thay, thay ngay cái em cũng bị dân tình hay ném đá vì thái độ, bó tay :|

hi vọng bộ phim của Eun nội dung và diễn xuất đều tốt hết, để coi tình hình có khá hơn ko.

sao sự việc đã kết thúc rồi mà còn làm ầm lên vậy ta. chep. qua con trăng này ko biết có bình an ko nữa. Eun ơi là Eun, xui gì đâu.

Bình luận

bó tay với bạn. =.=  Đăng lúc 2-8-2012 07:42 AM
xl~ b, bên đó Krys là đại diện hình ảnh Idol thể thao đấy nhá, con bé chả có scandal nào như ai đó đâu, chỉ có cái mương quốc tế nó xào nấu thôi nhá.  Đăng lúc 2-8-2012 06:42 AM
dìm idol người khác xuống xong tôn idol mình lên như thánh thì k hay đâu bạn ah!! và chính nhờ những tp như này nên T có nhiêu anti hơn đấy  Đăng lúc 2-8-2012 02:59 AM
thay người đại diện à, t-ara có những fan dễ quay lưng lại cũng như gái tôi có những ng chỉ suy nghĩ được như bạn đó  Đăng lúc 2-8-2012 12:48 AM
xin lỗi bạn, bạn đừng có lôi idol khác vào đây nha, bạn biết bên đó em ấy hay bị ném đá lắm, hay của bạn là bao nhiêu vậy, bạn nghĩ ng ta ko suy nghĩ kĩ trc khi   Đăng lúc 2-8-2012 12:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-8-2012 22:04:51 | Chỉ xem của tác giả
haizzz, cái vụ này quá là ùm xùm đi ==
áp lực từ phía dư luận thật là khủng khiếp :-< nhìn chung vẫn là CEO giải quyết mọi chuyện k khôn khéo, cá nhân tớ nghĩ thế. giờ thì mọi chuyện đúng là đã đi quá xa.
khổ thân mấy nàng T-6. Eun Jung đang có nhiều hoạt động nhất thời điểm này, thôi thế là các hợp đồng lần lượt đi tong hết :( CF, TV show, đại sứ hình ảnh... haizzz, quả đúng là "nước có thể đẩy thuyền đi nhưng cũng có thể làm lật thuyền", làm phật ý công chúng, hậu quả thật khôn lường ==
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-8-2012 22:07:00 | Chỉ xem của tác giả
sự việc lần này có vẻ như Eunjung là người chịu thiệt lớn nhất! không biết là bao nhiêu hợp đồng qc, phim cả sự nghiệp ca hát cũng ảnh hưởng nữa!
mấy ngày nay đọc tin toàn thấy tin buồn của Jung thôi!!!!
thật đau lòng quá đi!!!
giờ thì mình thấy ghét fan Hàn lắm luôn rồi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-8-2012 22:08:45 | Chỉ xem của tác giả
Không biết như thế nào tại đến thời điểm này cty của T-ara chưa hề lên tiếng thông báo chình thức về việc này.
Nhưng biết rõ một điều, HAM EUNJUNG thật sự đã mất hết tất cả rồi, bây giờ unnie ấy chỉ còn lại Five finger thôi, tất cả những gì unnie cố gắng mất sạch hết rồi. Ngoài ra thì chỉ còn lại những người thật tâm ủng hộ unnie như chúng mình, những Queen's chân chính.
Không hiểu sao lại như thế, từ khi scandal bắt đầu đến giờ mọi thứ đều đổ hết lên đầu unnie, chuyện này đâu phải do unnie gây ra, tại sao lại thành ra thế này. WGM của CAMPUS COUPLE mà kết thúc vì lý do này thì mình sẽ hok bao giờ xem chương trình này nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-8-2012 22:09:32 | Chỉ xem của tác giả
thôi cũng coi như là 1 chuyện tốt
thời gian để nghỉ ngơi và nhìn lại
mặc dù k biết ai đúng ai sai
cá nhân mình nghiêng về hwa young đúng hơn(chính xác là thương hại, đừng ném đá)
dù sao thì cũng có 1 CEO nói rằng hwa young đã khóc và không thể vào fong chờ nên mới ném nạng từ chối biểu diễn mà
Nói thật tiếc cho couple này, tiếc cho cả Jang woo mọi chuyện vẫn dg rất tốt, rất có tình cảm, theo dõi tất cả các tập film, cả 2 gd cũng dg rất tốt, JW cũng đg dần khẳng định của tên tuổi mình qua show này và lĩnh vực diễn xuất của anh
dù eun jung có sai thì thay đổi là dc vì con ng` có những sai lầm k thể tránh dc
và dù nếu eun jung k sai thì qua chuyện này cũng nên nhìn lại
P/s: mà sao năm nay tự nhiên show này lắm chuyện thế, hết vụ đình công rồi vụ của yoo in na, nếu k có đình công thì đã có couple mới yoo in na rồi mình thấy anh chàng huyn woo trong pasta đó cũng ổn
nhưng giờ couple thực tế đó cũng dc
giờ đến vụ của jangeun couple, k biết couple nào sẽ thay thế đây
hay cut luôn, teuk cũng sắp nhập ngũ kiểu j chả trong năm nay
nói chung buồn và nản
dù sao cũng mong chờ couple tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-8-2012 22:12:03 | Chỉ xem của tác giả
ôi WooJung couple của tôi
mấy hôm sóng gió vì scandal, không phải fan Tờ mà cũng thấy buồn và mệt
cũng chẳng muốn nói gì về chuyện đó, buồn vì không còn thấy vợ chồng nhà này nữa rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-8-2012 22:14:00 | Chỉ xem của tác giả
dần dần mọi chuyện sẽ được sáng tỏ thôi, các bạn ở cả 2 phía tạm thời lúc này đừng hy vọng hay đổ lỗi cho ai cả, để sau này mọi chuyện ổn định sẽ đỡ bị shock hơn...
còn riêng về việc này bản thân mình cho rằng Ej rút khỏi WGM là đúng vì hoàn cảnh nhóm hiện giờ rất phức tạp, hy vọng 1 thời gian sau mọi chuyện sáng tỏ và Tara sẽ tiếp tục phát triển,..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-8-2012 22:15:26 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân Jung quá. Mà sao Jung lại bị đổ trách nhiệm nhiều đến thế chứ?
Chưa biết ai đúng ai sao, mà cứ thế phũ phàng sổ toẹt mọi công sức người ta bỏ ra từ trước đến nay sao?
Thấy fan Hàn ác ghê, không cần biết đúng hay sai cứ vùi dập là vùi dập thôi.
Bảo sao có nhiều sao Hàn trầm cảm, stress kinh khủng.
Chỉ cầu mong Jung cố gắng vượt qua được chuyện nè.
Cái FF chưa tuyên bố mà teaser mới không hề có Jung.
CF, hình ảnh đại diện rồi đại sứ, show truyền hình đều bị cắt bỏ hết.
Thấy người ta gặp hoạn nạn là đá bỏ hết, không có tình người gì hết vậy sao?
Nhất là khi chưa rõ trắng đen, rõ ràng thì đi một nhẽ, nhưng chưa rõ ràng, làm chuyện như vậy, thật ác đức mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-8-2012 22:16:19 | Chỉ xem của tác giả
nhảm nhí kinh khủng
cũng tại ông CEO tào lao, làm việc ko nhất quán.
đang mong 2 couple đi chơi chung với nhau, vậy mà.....
tào lao bí đao quá.  tội nghiệp Jung, và mấy gái còn lại nữa.
fan Hàn đúng là.... chưa biết ngọn ngàng sự việc đã làm ầm lên. haizzzzzzzzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-8-2012 22:17:08 | Chỉ xem của tác giả
Xong.

Có người mất vợ.

Show đang hay mà, có liên quan k nhỉ?

Thôi, jung 5ting nghen, cái j rồi cũng sẽ qua hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký