Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5354|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Fan's Day 2012 cuar JYPE kết thúc thành công lớn//Suzy ủng hộ màn trình diễn của

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Fan's Day 2012 cuar JYPE kết thúc với thành công lớn

JYP Entertainment đã kết thúc thành công sự kiện đầu tiên Fan's Day 2012.

Đây là năm đầu tiên tổ chức, sự kiện bắt đầu từ ngày 3 tháng 8 và đến  ngày mồng 5 tại Platoon Kunsthalle  nằm ở Seoul, thu hút 4.000 fan hâm mộ.

Sự kiện này bao gồm các sự kiện khác nhau, chẳng hạn như triển lãm về trang phục, album, hình ảnh, MV,  MV making film, vẽ mặt và móng tay miễn phí , patbingsu  (bào đá tráng miệng), Trang phục của các nghệ sĩ từng sử dụng, và các hoạt động khác nhau mà người hâm mộ có thể  tham gia với nhau.

Nghệ sĩ của JYPE cũng có thể tương tác với người hâm mộ trong suốt sự kiện này.

Yenny, Lim, Suzy, Fei, và Chansung tự mình làm và phục vụ cà phê và đồ ăn nhẹ, Wooyoung và Junsu chuyển đổi thành DJ tại gian hàng và chơi nhạc theo yêu cầu của fan, và Taecyeon, Yubin, Fei, Suzy, và Junho đã vẽ mặt và móng tay cho người hâm mộ trên cánh tay và khuôn mặt của họ.

Sohee, JOO, JB, và Jr gặp fan với vòng đeo tay, và Sun và San E đã lên sân khấu và trình diễn các màn biểu diễn khác nhau cho những người hâm mộ.

JYP Entertainment bày tỏ: "Thông qua sự kiện này, các nghệ sĩ đã rất hạnh phúc vì có thể dành nhiều thời gian với người hâm mộ hơn là các màn trình diễn trên sân khấu hay một buổi fan meeting . Chúng tôi muốn tiếp tục tương tác với người hâm mộ những người luôn  yêu quý  nghệ sĩ của JYP Entertainment và chúng tôi sẽ làm việc chăm chỉ hơn để trở nên  gần gũi hơn với người hâm mộ. "

Trong khi đó, JYP Nation đã tổ chức một buổi biểu diễn thành công tại sân vận động Olympic Park Gymnastics  vào ngày 04 tháng 8 với 10.000 người hâm mộ tham dự. JYP Nation tour  sẽ tiếp tục được chuyển đến Nhật Bản vào ngày 18 và 19 tới.

Suzy ủng hộ màn trình diễn cuối cùng của Wooyoung với Sexy Lady.

miss A's Suzy ủng hộ  2PM's Wooyoung tại màn trình diễn cuối cùng với bài hát solo debut "Sexy Lady" của anh.

Ngày 05 tháng 8, Suzy chia sẻ các bức ảnh ở trên và tweet, "tôi đang quay phim ở gần đây và đã đến để ủng hộ buổi phát sóng cuối cùng của Wooyoung oppa. "Sexy Lady" mam mam tôi sẽ nhớ nó lắm".

Hình ảnh cho thấy nghệ sĩ cùng công ty JYP Entertainment,  Wooyoung và Suzy đã chụp một bức hình cùng nhau cực thân thiên. Suzy đặc biệt là thu hút sự chú ý với mái tóc dài, thương hiệu của mình và nút buộc gọn gàng.

Cùng ngày, cũng Wooyoung cũng cám ơn Suzy cho chuyến thăm của cô bằng cách tweet ", Suzy ~ hoobae tốt, keke, cám ơn sự ủng hộ hôm nay của em. Và hãy gửi lời nói với Jia unni của chúng ta  [sự quan tâm cuả chị ấy]. "

Cư dân mạng nhận xét, "Wooyoung và Suzy thực sự thân thiết", "Họ trông như anh em ruột", và "Thật bất ngờ họ thật giống nhau."

Wooyoung đã hoàn thành hoạt động quảng bá cho "Sexy Lady" trên SBS Inkigayo vào ngày 05 tháng 8.

ps: Má ơi mình yêu đôi này quá đi, cute như nhau ^^

cre http://www.allkpop.com/2012/08/s ... rmance-of-sexy-lady

cre http://www.allkpop.com/2012/08/j ... ds-in-great-success

vtrans [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
.Ran. + 5 Woozy!!!!!!!
juchan + 5 Bài viết hữu ích
van + 5 Bài viết hữu ích
nhoxjuak + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-8-2012 16:03:56 | Chỉ xem của tác giả
Fan'Day có khác, đúng vs cái tên của nó lun, ngày của fan, fan được những người mình yêu mến và ngưỡng mộ chăm sóc chu đáo, 4k fan có mặt vào sự kiện này chắc mãi mãi sẽ k quên được những trải nghiệm thú vị, vô cùng tuyệt vời và ý nghĩa ấy đâu nhỉ? Công nhận JYP nghĩ ra ý tưởng này hay ghê, có quan tâm, có đặt chính họ vào vị trí của fan thì mới nghĩ ra sự kiện gần gũi và thiết thực ấy được :). JYP Nation xưa giờ vốn thân thiết, quan tâm, gần gũi và chân thành với fan, Fan'Day là 1 trong những điều nhỏ nhoi chứng tỏ điều đó :)).

Ai mún xem fancam cũng như hình ảnh sự kiện Fan'Day thì click vào đây nhé ^^.

----

Công nhận là nhìn Phù Nề giống anh em thật =)), tới cái bệnh phù cũng giống nhau nữa chứ huống j là khuôn mặt :))
Qua cái Fan Day's vs concert vừa rồi, fan Phù Nề lại thêm 1 phen phởn nặng =))))))))

Bình luận

SS ơi!!! Em là em kết nguyên bộ đồ của ss ah! ;))  Đăng lúc 7-8-2012 11:17 PM
phải ship JunHee thôi, couple secxy lẫn cute ss Hana à ^^, k thể k phản bội HD được mụ Su ơi :((  Đăng lúc 7-8-2012 09:20 PM
*đạp*, bỏ HD hả..*tát*, *vả*..  Đăng lúc 7-8-2012 09:17 PM
chưa gì mà cô đã ship JunHee rồi à, coi pic luyện tập ss còn tưởng Jun nó tình làm gì Hee cơ, coi xong fancam thì khô hết cả máu =))))  Đăng lúc 7-8-2012 09:58 AM
*đạp* k phải anh em đâu nhá!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 7-8-2012 02:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-8-2012 16:07:45 | Chỉ xem của tác giả
đúng là JYP có khác !
nhìn mặt ai cũng phởn !
ước gì JYP làm fan VN day 2012 !
fan hàn sướng thiệt !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-8-2012 16:34:39 | Chỉ xem của tác giả
JYP thân thiện quá

Đúng là idol của mình :)))

Muốn cái này ở VN

Mình đến luôn không ngần ngại

Hì hì

Suzy với Wooyoung thân thiết quá đi

Há há, Su Ú thích Woo oppa nhất 2PM mà

Yêu couple này

Ai cũng cute và dễ thương

Mà có couple WooZy không nhỉ????

Bình luận

Em nốt fic này rùi bay thôi ss ạ >.< Sợ lắm rồi ^.^  Đăng lúc 8-8-2012 09:09 AM
em ơi!!! Đề nghị em mai mốt có 1 fic về Phù Nề, ss sẽ bay vào ủng hộ liền!!!  Đăng lúc 7-8-2012 11:19 PM
Hic, vậy mà... Thảo nào search google hông có  Đăng lúc 7-8-2012 09:52 AM
Phù Nề là tên của mấy s nhà JYP girls đặt bạn ạ k có trên gg đâu hihi :))  Đăng lúc 6-8-2012 11:29 PM
hahaha, bây giờ em mới biết đó. Thank ss nhá. Em đi search google đây :)))  Đăng lúc 6-8-2012 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-8-2012 18:01:26 | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu tháng 8 mà nhà JYP làm ầm ầm, ko kịp thở, fan Hàn thiệt là sung sướng quá điiiiiiiiiiiiiiiii
Đang tu luyện trên núi mà vẫn ko thể ko mò lên xem pic của zai xinh, gái đẹp, hix hix, ngập lụt trong mớ pic và fancam. Cái JYPn nhìn zai nhà mềnh đẹp ngất ngây con gà tây, tiếc là thiếu  Khun {:301:} cả bạn maknae của nhà zai sáng nữa {:301:} Đả zậy còn thêm cá Fan's day, huhu

Chan oyyyyyyyyyyy, mình cũng mún uống cafe mà bạn bán lắm {:265:} chừng nào bạn và mấy zai sáng VN cho mình ngắm đây {:303:} cái FD nhìn đông quá :X

Suzy thân với Woo nha Woo với Kwon còn bon chen đi ăn với gái nhà JYP mà, nên e Suzy phải đại diện gái nhà đi ủng hộ a zai chứ {:290:}

Cơ mà xong 2cai' phi vụ này, hum nay mấy zai ra sân bay nhìn phờ phạc hẳn, nhất là bạn Teac với Chan {:263:}

Nhà JYP 5ting! 2PM 5ting!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

ss ơi!!! có khi bạn Zy đi ủng hộ bạn Woo là còn lý do khác thì sao ;))... dạo này dân tình đang rần rần quá!!!  Đăng lúc 7-8-2012 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-8-2012 18:02:40 | Chỉ xem của tác giả
JYP
thân thiện
xì tin
mình cũng muốn VN có, hàn sướng quá( ghen)
hự
Suzy của mình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-8-2012 18:22:51 | Chỉ xem của tác giả
JYP mà, idols ai cũng thân thiện cả
fan Hàn sướng thật đấy
mà dạo này mình đang bấn
couple woozy
2 ng` dễ thương quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-8-2012 19:46:20 | Chỉ xem của tác giả
sao hàn sướng thật đấy
đc JYP tốt bụng thiết đãi nữa chứ
chúc mừng Wooyoung quảng bá thành công album solo
Suzy thân với WY nhờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-8-2012 20:35:03 | Chỉ xem của tác giả

trời ơi ghen tị quá
đang mơ mộng không biết bao giờ fan việt mới được như vậy
woo với suzy thân quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-8-2012 20:51:37 | Chỉ xem của tác giả

2PM's Taecyeon, Junsu và Miss A's Suzy tặng 800 kg gạo do người hâm mộ gửi!

2PM's Taecyeon, Junsu và Miss A's Suzy tặng gạo mà họ nhận được từ người hâm mộ của họ để giúp đỡ những người cần thiết.

Người hâm mộ đã tặng gạo tại buổi hòa nhạc của JYP Nation tổ chức vào ngày 04 tháng tám. Fan site của Suzy gửi 100 kg (220,5 pao), Fan site của Junsu "Daegu-tang" gửi 200 kg (441 pao) và fan site của Taecyeon "Ohk Taec Yeon Hap" gửi 500 kg (1102 pao). Có tổng cộng 800kg (£ 1.764) gạo đã được tặng cho các tổ chức từ thiện khác nhau mà các thần tượng lựa chọn.

Taecyeon đã chụp ảnh trước các khoản đóng góp gạo và cảm ơn người hâm mộ của mình bằng cách tweet "Cảm ơn bạn về vòng hoa và gạo ~ Cố lên!!"

Junsu cũng cảm ơn các fan của mình bằng cách chia sẻ một hình ảnh của các khoản đóng góp và anh tweet "Làm việc chăm chỉ tại buổi diễn tập! Cảm ơn về các vòng hoa và gạo ^^ "

cre: http://www.allkpop.com/2012/08/2 ... hanks-to-their-fans
trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nhoxjuak + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách