Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6494|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Fans mong Hoắc Kiến Hoa và Trần Kiều Ân "trở về bên nhau"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo truyền thông Đài Loan, bộ phim đang chiếu trên đài Hồ Nam - Tân tiếu ngạo giang hồ với sự tham gia của Hoắc Kiến Hoa và bạn gái cũ Trần Kiều Ân nhận được rất nhiều sự quan tâm và bình luận của cư dân mạng. Fans rất mong chờ bộ đôi này có thể tái hợp sau bao năm. Hoắc Kiến Hoa trong một cuộc phỏng vấn gần đây đã chia sẻ cả hai đều là bạn bè tốt, cảm giác này cũng rất hay và anh không muốn thay đổi nó. Trong khi đó quản lý của Trần Kiều Ân thì lại nói "rất khó để diễn tả".

Hoắc Kiến Hoa từng nói trong tim mỗi người đều có một mối tình không thể quên được. "Trong lòng tôi cũng có một vị trí, cho dù sau này có thế nào, nhất định tôi sẽ luôn giữ nó cho cô ấy". Anh không nói rõ cô gái này là ai nhưng đa số đều cho rằng đó là Trần Kiều Ân, người bạn gái duy nhất mà anh từng thừa nhận.

Bộ đôi trong Tân tiếu ngạo giang hồ

Hai người hợp tác trong "Ngàn vàng tiểu thư" rồi nảy sinh tình cảm, từng bị bắt gặp cùng đi mua đồ trong đêm, tuy nhiên mối tình này lại "tự tan". Sau bao năm, cả hai vẫn đang độc thân, fans hâm mộ đa số đều mong họ có thể "tìm lại cảm giác yêu" qua bộ phim mới. Trần Kiều Ân từng thông qua quản lý tiết lộ, ban đầu cô không biết là Hoắc Kiến Hoa sẽ diễn Lệnh Hồ Xung, tuy hai người đã chia tay nhưng vẫn không ngại chạm mặt nhau. Họ vẫn luôn là bạn bè tốt, hơn nữa cả hai đều là diễn viên chuyên nghiệp, hợp tác lần nữa cũng không ngại.

Hoắc Kiến Hoa nói "Chúng tôi đều đã là người trưởng thành. Người ngoài nhìn ra sao, chúng tôi đều không bận tâm, cũng chẳng cảm thấy khó chịu. Nhưng có một số thứ bắt buộc phải buông xuống, năm nay không gặp, có lẽ năm sau sẽ lại gặp, hà tất phải chống lại chuyện này. Tôi cảm thấy nên dùng tâm lý trưởng thành để đối diện, cũng hi vọng rằng có thể làm gương cho mọi người".

Source: http://ent.cn.yahoo.com/ypen/20130221/1616911.html
Vtrans: [email protected]
Ghi rõ nguồn khi copy sang web khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-2-2013 17:58:12 | Chỉ xem của tác giả
huhuu :( ko hiểu sao mình luôn cảm giác TKA luôn có 1 vị trí cực kì cực kì quan trọng trong lòng Bông bông :-<
ít ra thì chị ấy cũng là người duy nhất mà bông công khai hẹn hò :-<
hẳn nhiên đấy phải là người rất đặc biệt với bông
quay lại cũng tốt, ko quay lại cũng chẳng sao, chỉ mong bông hạnh phúc trong cuộc sống là đủ rồi :)
dù anh có quyết định thế nào thì nhất định hoắc mi vẫn đều ủng hộ anh :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-2-2013 20:51:13 | Chỉ xem của tác giả
2 người này đều là 2 trong số những dv trung quốc mà mình thích
không hề biết là họ trước đây đã từng yêu nhau và Kiều Ân cũng là người duy nhất mà Hoắc Kiến Hoa công khai là bạn gái, có lẽ đúng cô ấy là người mãi trong tim của anh, mong 2 người sẽ mãi giữ những kỉ niệm đẹp về nhau, nếu thấy tình cảm có thể quay lại thì nên quay lại :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-2-2013 22:38:30 | Chỉ xem của tác giả
Ô mô.
Thì ra hoắc kiến hoa và Trần kiều ân từng là một cặp???? Giờ mình mới biết
Giờ lại đóng cùng một phim!!!!!!
Đúng là ý trời mà,thảo nào Vu Chính cứ cố tình gắn ghép đông phương cho hồ sung,chắc là muốn lôi kéo sự tò mò lớn cho fan mà.
tội nghiệp thánh cô San San bị bơ.
Mình là mình kết cặp này rùi đó,sao lại chia tay nhể{:431:}

Bình luận

mình giờ mới biết đôi này đã từng là 1 cặp, mình cứ ghép chị này với anh Minh Đạo từ hoàng tử ếch:(  Đăng lúc 25-2-2013 01:48 AM
Lí do chia tay và cũng là lí do fan Bông ko thiện cảm vs TKA :)  Đăng lúc 23-2-2013 05:51 PM
http://www.facebook.com/notes/wallace-huo-hoắc-kiến-hoa-bông-động-vnfc/lưu-bút-hoắc-kiến-hoa-những-điều-bạn-biết-hay-chưa-biết-part-2/410374742359532  Đăng lúc 23-2-2013 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-2-2013 22:50:21 | Chỉ xem của tác giả

rất chi là kết cặp này >__<

Bình luận

Nhìn mấy ảnh này có nhiều người tức lắm đây :))))))  Đăng lúc 26-2-2013 09:35 PM
Thì nó có liên quan gì đến pic này =))))) Bạn thử đưa hình La Úc Hồng ra cho mình đc xem. Xem nó có giống pic trên ko =)))))  Đăng lúc 24-2-2013 08:04 AM
các bạn có thể vào đây xem: https://www.facebook.com/photo.php?fbid=496042210459451&set=a.338117539585253.80125.335818066481867&type=1&theater  Đăng lúc 24-2-2013 02:15 AM
co ban nao co video cho buc anh cuoi khong ???? buc anh do tu dau vay ???  Đăng lúc 23-2-2013 01:19 PM
Úc hồng j mà úc hồng. đó là trần kiều ân chuẩn đấy bạn  Đăng lúc 23-2-2013 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-2-2013 23:06:19 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim tân tiếu ngạo thấy 2 người đẹp đôi quá đi ý
Thế mà lại kết thúc không tới với nhau được à
Hóa ra trước đây 2 anh chị có đoạn tình cảm thật
Thảo nào diễn cảm động thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-2-2013 23:32:40 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước nói thật là mình ko mấy ưa TKA lắm , dạo gần đây coi TTNGH thấy thích ĐPBB quá nên đặc biệt có cảm tình trở lại với cô nàng :D .
Thật sự là ko biết HKH và TKA từng là một cặp , đến khi coi TTNGH báo chí đưa tin mới biết :)) .
Nếu cả hai có thể tìm lại cảm giác iu như năm xưa thì tốt , lúc đó mình sẽ ủng hộ tuyệt đối cp này , còn nếu ko cũng mong cả hai có thể giữ lại trong tim mỗi người hình ảnh đẹp của đối phương :) .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-2-2013 04:55:55 | Chỉ xem của tác giả
ss làm e giật mình đóa ss Mi Mi ơi {:448:} ss vi e van quen tu trc den nay la giat tem cua ss Meo. anway van cu phai la thank chu thot vi cai new nhia .
A ma quen cai anh thu 2 tu duoi len, ko fai la TKA nhia, vi cai tin nay ma ca dong nhoi nhoi len tu may hnay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-2-2013 10:22:10 | Chỉ xem của tác giả
Nhờ phim này mà ta mới bik hai người từng hẹn hò ý :))

Hùi xưa coi Ngàn vàng tiểu thư thấy TKA dễ thương thôi chứ k đẹp, cũng k thấy 2 người đẹp đôi. Lâm Vi Quân trong phim đó nhìn hợp với HKH hơn. Cơ mà TKA càng lúc càng đẹp, xem phim TTNGH bồ kết ĐPBB, thấy Xung Bại hợp nhau cực kỳ, thik couple này lắm. Công nhận phim của thím Vu mình cứ xem xong là lại bồ kết couple trong phim ngay, hùi đó xem Cung 1 bấn Dương Mịch với anh j 8k trong phim quá trời =))

Tự dưng nói 2 người từng iu nhau làm mình nghĩ phải chăng VC đang "trả thù" dùm HKH nhỉ :)) trong phim hành ĐPBB quá trời mà. Phim nào 2 người cũng k thành đôi hết. Ngàn vàng thì vai của TKA cũng yêu thầm HKH, trong TTNGH cũng gần như tương tự thế.

Chung quy sau phim này nếu 2 người trở về với nhau thì quá ok rồi. Mình ủng hộ mặc dù mình biết cũng có nhiều người phát hỏa lắm sau khi đọc news này =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-2-2013 12:06:39 | Chỉ xem của tác giả
hihi, hok thấy fan ruột đâu hết ta
tâm lý fan ai cũng vậy, cứ thấy đóng chung là
mún gán ghép họ với nhau, quan trọng là Hoaca thui

Bình luận

fans ruot co doc, ma k quan tam e ^^  Đăng lúc 24-2-2013 06:24 PM
^^  Đăng lúc 24-2-2013 05:29 PM
quần đẹp ah~  Đăng lúc 23-2-2013 12:38 PM
Trả lời