Kites

Tiêu đề: Kites Next Top Model - Kết thúc vòng 1 [In trang]

Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 9-6-2012 03:26 PM
Tiêu đề: Kites Next Top Model - Kết thúc vòng 1
Bạn có tự tin mình là người năng động, có tính sáng tạo, đầy nhiệt huyết trong cuộc sống?

Bạn có muốn mùa hè này để lại ấn tượng khó quên trong lòng bạn và tất cả mọi người?

Bạn có muốn thể hiện mình trước cả thế giới, khẳng định được cái "tôi" của bản thân?

Bản thân bạn - là riêng, là duy nhất?

Vậy còn chờ đợi gì nữa, cuộc thi này chính là giành cho bạn!

THỂ LỆ - HƯỚNG DẪN

Thời gian:

Từ 09/06/2012 đến 30/06/2012 (3 tuần)

Đối tượng tham gia:

Tất cả các thành viên trong diễn đàn Kites.vn ( không phân biệt giới tính và tuổi tác  )

Hướng dẫn tham dự:

Tiêu đề bài dự thi ghi rõ :
Bài dự thi Kites Next Top Model

Nick Kites:
Tên thân mật (nickname):
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân):
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):

Hình dự thi:

Người tham dự có thể gửi tối thiểu 2 tấm ảnh và tối đa là 5 tấm ảnh để tham dự chương trình. Trong đó, bạn cần gửi tối thiểu 1 ảnh chụp cá nhân ( chụp 1 mình - chân dung tổng thể rõ nét mặt ). Ghi lại những khoảng khắc độc đáo trong cuộc sống của bạn hoặc có ý nghĩa to lớn với bạn.
Ghi chú ý nghĩa của từng bức ảnh ( điều này rất quan trọng, nó chiếm phần lớn điểm nội dung và bài thi của bạn có được giải hay không là chủ yếu ở phần này )

Viết một đoạn ngắn giới thiệu về bản thân ( cũng quan trọng ko kém, điều này giúp cho những người bạn xem bài thi của bạn có thể hiểu hơn về con người bạn )

Sau khi cuộc thi kết thúc, BTC sẽ lập Poll để mọi người tham gia bình chọn cho các bài dự thi, chỉ có duy nhất 1 giải đặc biệt giành cho người có số điểm bình chọn cao nhất.

GIẢI THƯỞNG:

Edit-ing

Tác giả: kwonyuly    Thời gian: 9-6-2012 11:55 PM

Nick Kites: kwonyuly
Tên thân mật : Bi-en hoặc En
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 03/08/1995

Các số đo hình thể :
+ chiều cao: 1m61
+cân nặng: 44.5kg
+ số đo: 79-61-94  (sao lại có cả cái này hả chèn? đuối quá cái vụ này )

Hình dự thi:

pic1 : trong lần đi chơi Thác Giang Điền với lớp, lúc chuẩn bị "xì quim" thì đú đỡn pose 1 tấm Sau pic này là hàng loạt hành động "dữ tợn, quyết liệt" của mình để leo lên mấy cục đá, ngồi dưới thác. Một cảm giác rất là Yomost! Bạn nào làm rồi sẽ biết, nước cứ tát vào mặt, lưng với đầu. ôi!~ tắm xong đâu óc sáng sủa ra.

pic2: trường mình tổ chức đêm văn nghệ gây quỹ cho học sinh "giàu - táo bạo" Tức là tham gia mấy cái này tốn kém + tốn sức, nhưng vui!   Lớp mình tập chăm chỉ 1 tháng ròng mới được giải Khuyến khích. Yay! [sẵn dịp khoe khoang ]

pic3: lớp đi làm vệ sinh "từ thiện"   ở khu tưởng niệm chủ tịch Tôn Đức Thắng. Đây là lần đâu tiên cả lớp "hang out" chung với nhau. Cực mà vui! Mình quét được hàng trăm cái lá, đổ mấy chục cái thùng rác (Quá tài ! ) *Nổ thôi*

pic4: này thuộc chùm ảnh đi Giang Điền (chung với pic1). Chả biết nói gì nhiều... Nói chung, đi lần đó làm lớp mình đoàn kết hơn, mình cũng hiểu bạn bè nhiều hơn. Ngoài ra đó là lần đâu tiên mình đi xa với bạn bè, lần đầu dám ngồi dưới thác nước đổ ầm ầm, và lần đầu ... đi xe ko bị "say"

pic5: đi làm vệ sinh ở khu Bác Tôn lần 2. Đây là bức ảnh chụp tập thể đẹp nhất, điệu bộ nhất, và "phỡn " nhất của lớp. Mình nằm ở hàng trên cùng.. mà thôi có chỉ cũng ko biết đâu ạ! Mình trưng tấm này ra là muốn khoe khoang một chút về cái "hòa đồng, vui vẻ" của lớp .... .............. cũng như của "mình" ( Big claps, plz! )

Đôi lời về bản thân:

Chà, đây là phần khá quan trọng mà mình lại chả biết nói gì. Thật ra mình gia nhập kites chưa lâu.. (Mới biết năm nay ). Nhưng mà mình thích kites lắm. Vì trong này có rất nhiều thứ hay và bổ ích (đồng thời cũng "thị phi lên xuống" không kém, hề hề ). Quay lại bản thân, mình là một người nói nhiều (nếu bắt trúng đài, xàm là chính, 8 là phụ {:438:} ). Ngoài ra mình cũng "dễ giận" ( còn chuyện có "quên hay không thì còn tùy ...  *joke* ). Mình quen rất ít bạn trên kites nên chắc chắn không được ủng hộ nhiều. Nhưng mình tham gia vì mục đích "vui là chính", "làm nổi " là phụ [đùa nhé, vui không?? - không vui thì thôi. ] Mong rằng ít nhất mình cũng được "1 người" ủng hộ. Làm ơn đừng ăn con "0". {:423:}

Nói đến đây thôi, em xin hết ạ. Cám ơn mọi người vì đã xem.

P/S: nói xong nhẹ nhõm qá . Em mong là ko bị chém, hoặc "ăn dép" của dân chúng.{:425:}

Tác giả: Sunnie    Thời gian: 10-6-2012 02:22 AM

Nick Kites:Sunnie
Tên thân mật (nickname): Sun
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 13/05/1993

• Chiều cao: 1m64
• Cân nặng: 51kg {:436:}
• Số đo 3 vòng: 80-65-92{:447:}  [ Sao phải bắt buộc cái này{:439:} ]

Hình dự thi:

Xuân 2012- Ngày mồng 4 -tết, tại Huyền Không Sơn Thượng: Hình này, Sun mới chụp vào tết năm nay, lúc này cùng với nhóm bạn thân lên chùa với mục đích: • Cầu an đầu năm
                                                  • Nghe dân tình đồn đại, chùa này đẹp, nên cũng ham hố đu bám theo.
Mặc dù chỉ đi có 6 người, nhưng Sun cảm thấy vui vẻ {:418:} .

Ngày này là vì rãnh rỗi, hứng lên đi về biển chụp ảnh vào sáng sớm, nhưng về thì mặt trời mọc rồi, chẳng làm ăn được gì. Nên lủi thủi 2 đứa chạy xe lên, đi ăn đồ chay. Tranh thủ đợi thức ăn ra thì làm vài tấm {:438:}

Hình này là vào dịp lể kỉ niệm ngày đời chữ hangul[ Chữ hàn quốc], Sun cũng tham gia diễn văn nghệ để chào mừng lễ hội này. Trước giờ lên biểu diễn, đã thành thủ cùng bạn thân mới quen ở Đại học cũng tự sướng. Vì  phải biểu diễn trên sân khâu, nên có trang điểm hơi đậm. {:436:}

Cả 2  tấm trên đều chụp cùng 1 ngày, cũng cùng 1 thời gian =]]. Vào thời gian này là thời gian nghỉ tết, là cái khoảng thời gian phè phỡn của Sun. Ở nhà onl Kites, Facebok cho sung sướng rồi thì Sun quyết định lôi cái máy hình ra tự sướng, cuối cùng thì cũng tậu được nhiều tấm, Sun gọi cái này là " Sản phẩm của rãnh rỗi" =]]

------------

Bài dự thi giới thiệu về bản thân:

Bản thân của Sun cũng không có gì đặc sắc, cũng chỉ là một cô bé năm nay tròn 19 tuổi, nhưng vẫn luôn có những suy nghĩ chưa chính chắn. Là một người có ngoại tình bình thường, khôgn nổi trội như mọi người, đặc biệt Sun có 1 đặc điểm mọi người ai cũng có thể nhận ra khi đi từ xa đó là " lan da đen" của Sun. Vì đặc điểm đó, khi đi học hay đi ở ngoài, Sun thường bị bạn bè, mọi người trêu chọc, nhưng mà Sun không cảm thấy đó là điều xấu hổ, ngại ngùng mà ngược lại, Sun cảm thấy vui vì điều đó.  Sun cám thấy mình hòa đồng, vui tính, dễ nói chuyện, dễ tiếp cận nhưng vẫn có những điểm xấu mà Sun muốn sửa mà chẳng sửa được đó là cái tính " bốc đồng, khó tính" của mình. Nhưng bây giơ, Sun vẫn đang cố gắng hoàn thiện bản thân mình.

------------

Lời cuối cùng mà Sun muốn nói là, tham gia cái cuộc thi này Sun đắng đó lắm. Vì thật tình, bắt buộc viết số đo 3 vòng thì nó ngàn chấm lắm ạ.

Mong là mọi người tha vì cái tội của Sun ham hố.. =]] thặc tềnh thì Sun khôgn thể cưỡng lại cái giải thưởng vô cùng to lớn ấy được =]]]]]].

Pê ẹt: vck hâm, 3, cô cô.. theo yêu cầu thì mình vác cái mặt đi thi đây này...

Mềnh mòa được giật giải mềnh sẽ bonnut cho cái bợn Vid Butt của DINO nhà mềnh =]]]]]]
Tác giả: Linh.Jenny    Thời gian: 10-6-2012 10:55 AM

Nick Kites: Linh.Jenny
Tên thân mật (nickname): Linh =]], Jen (có mỗi ss Bô gọi :-")
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 3/2/1996 :">

• Chiều cao: 1m67 (2 năm rồi chưa cao lên tí nào T^T buồn rũ rượi)
• Cân nặng: 50,5kg :))
• Số đo 3 vòng: 77 - 68 - 92 [e chỉ nhớ thế thôi :-" từ hồi may áo dài cách đây 1 năm :))][con số chỉ là tương đối]

Hình dự thi:

Hình cá nhân của iem đây :"> Đi sinh nhật con bạn hồi đầu năm lớp 10 :))
Buổi sinh nhật buồn có vui có, chơi trò sai khiến quả thực rất "bựa", bị chụp cả mái tóc giả lên đầu rồi chụp ảnh
Rồi ôm cái bình nước tạo dáng siu mấu =]] Có đứa còn ôm đĩa hoa quả hát bài 1 con vịt, ôi cái lũ bựa của mềnh =]]

Buổi đi tham quan đầu tiên của lớp cấp 3 :)) Tam Cốc Bích Động đã đi từ hồi lớp 8, cơ mà bọn dở trong lớp nó cứ đòi đi chỗ này, đành ngậm ngùi đắng cay đồng ý, đi rất vui, toàn chụp ảnh, tạo dáng đậm chất dân tộc miền núi, cơ mà cực đáng yêu :"> Tự dưng hồi đó êu lớp mềnh thế k biết :x
Đi về mệt đứ đừ, k còn biết trời đất là gì, chả bù cho lúc đi, hò hét ầm ĩ như mấy con điên, hát hò thác loạn trên xe đến ông hướng dẫn viên còn sợ =]], hốt hoảng trước 1 lớp toàn con gái mà như lũ giặc cái 8-}

Đi chơi tất niên, sau khi đánh chén phè phởn lẩu ở nhà con bạn, ăn đến nỗi k thể đứng dậy nổi, nghỉ ngơi hát hò nhảy múa xong đi tiếp tăng 2, đi uống nước ở quán cafe nào đó, chài ai chỗ vừa đắt mà uống chả ngon, đến đấy view đẹp là chính, tranh thủ pose ảnh đủ kiểu, vừa pose vừa ngó ngó nghiêng nghiêng xem có bà phục vụ nào ghé qua không, ngại trết :">

Chài ai, đi chơi vs lớp cấp 2 nhân dịp giỗ tổ =]] và cũng là tự hứa vs lòng mình lần đi chơi cuối trước khi thi cấp 3, thế mà về sau vẫn đi chơi ầm ầm :-" Chả học hành gì cả :)) Aigooo, lần đi trượt pa tanh đầu tiên, một từ thôi, "ê". Người đau ê ẩm, đi về mà mấy hôm sau nhấc người ra khỏi chỗ là lại thấy đâu =))) Đã thế hôm đi còn bị lũ con trai mất dạy nó đẩy ngã đủ kiểu, dìm lên dìm xuống đến người tê tái vì đau :( Mỗi tội về sau chúng nó galant phết, giả hết tiền =]] Cả lúc đi ăn mấy tăng sau nữa đều là chúng nó giả tiền, thành ra đi chơi phè phỡn phè phỡn mà chưa đến 50k =)))) Thế ms biết con trai lớp mềnh cũng đáng êu, chả bù cho lúc ở lớp toàn giở trò bỉ ổi, xấu xa, đánh người như đánh thù =]]

Đi chơi hôm khai giảng trường cấp 2, về trường cũ, thăm trường, thăm thầy thăm cô rồi đi xõa =]] Cả lũ góp tiền mua 2 bó hoa tặng thầy chủ nhiệm và tặng cô dạy văn, cô dạy Anh cứ đi ở gần đấy, thành ra cả lũ cứ giấu giấu giếm giếm bó hoa đi k cho cô nhìn thấy =]] Về sau lân la hỏi mới biết cô về rồi, lại ôm bó hoa ra tặng cô dạy Anh =))))) Mặt cô phấn khởi, nhg k biết lúc nãy có nhìn thấy bọn e làm trò gì k =]] Rồi đi ăn, chọn đúng cái nhà hàng đông khách, dồi ôi, k có chỗ ngồi, có chỗ cầu trượt chui vào đấy ngồi chơi rồi mãi về sau ms đc ăn, đến lả cả người 8-} Ăn xong cả lũ tứ tán hết, còn mỗi mấy đứa đòi đi tăng nữa, lại đi uống nước, kiếm chỗ view đẹp pose ảnh :">

Đôi lời về bản thân:
Lúc điên lúc dở, thỉnh thoảng bình thường. Một người khá nóng tính, lúc bình thường thì rất ngoan hiền, đáng yêu, lúc điên lên thì đừng động vào, k thì đừng trách =]] Không thích giận dỗi, nên chả bao giờ dỗi ai quá 1 ngày :)) Khá nhạy cảm với mọi thứ xung quanh, hay để ý mấy chuyện lặt vặt nhg chả bao h nói ra, nói chung là spy ngầm 8-> Đôi khi cạy răng k nói nửa lời, nhg đến khi động vào chỗ ngứa thì nói k ngừng, nói xuyên biên giới, cái miệng k ngậm vào đc :-" Nhiều lúc khá là kiêu [bạn bè bảo thế], người mới quen lúc đầu ai cũng bảo ít nói =]], cứ thử quen thân thêm thì lúc đó biết đc bản chất thật 8->

Thôi, nói dài nói dai thành ra toàn kể xấu chính mình =))
E xin hết!!!!!
Tác giả: nhoxjuak    Thời gian: 10-6-2012 12:29 PM

Nick Kites: nhoxjuak
Tên thân mật (nickname): Xì Dầu
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 26/11/89
Các số đo hình thể: cao 1m55, nặng 42kg, 79-65-90 (mình không được bốc lửa cho lắm)

Hình dự thi:

Đồng Nai 2007 - lần đầu tiên đi thuyền này, chèo nó hông đi mà cứ quay vòng vòng phát sợ

Đà Lạt 2008 - 4 nàng ngự lâm đang đi ngao du Thung Lũng Tình Yêu - đây là những người bạn gắn bó với mình suốt 3 năm cấp 3

Nha Trang 2010 - tự sướng trong lúc chờ papa lấy xe

Bình Thuận 2011- kỷ niệm chuyến đi thăm nhà người đặc biệt

Sài Gòn 2012 - Bờm ơi đừng bơ em *hun cái nè*{:438:}

Đám cưới chị họ 2012 - xỉn rùi, mắt đỏ kè nhưng vẫn tự sướng xíu, hí hí

Bài dự thi giới thiệu về bản thân:

Mình thấp bé, nhẹ cân, số đo 3 vòng lại hông chuẩn, tuy hông được xinh nhưng xin hứa sẽ thật lung linh khi cần thiết. Mong mọi người đừng ném đá mình, mà hãy rết cho mình *cười nham nhở*. Tính tình vui vẻ, dễ hòa đồng, hay cười, thích kể chuyện tào lao cho bạn bè cười theo, yêu chung thủy, ghét giả dối, túm lại chơi với mình rùi bạn sẽ bít mình như thế nào ^^. Nhược điểm của mình là nóng tính nên rắc rối hay kéo đến với mình, và mình đang cố gắng sữa đổi tính xấu ấy từ từ, mong rằng sẽ thành công{:412:}.

Mình thấy cuộc thi này vô cùng ý nghĩa, vừa kết nối mem lại với nhau, vừa giúp mem tự tin hơn khi giao tiếp và nếu mình đạt giải mình sẽ có 2000$ để cuối tháng phát lương cho mem Box nên mình mạo muội tham gia, mong mọi người ủng hộ mình^^, mình xin chân thành cảm ơn.

P/s: giá như BTC chia thành 3 giải thì hay hơn{:438:}
Tác giả: anhnguyetnguyen    Thời gian: 10-6-2012 02:21 PM
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Tác giả: Heybaby    Thời gian: 10-6-2012 02:42 PM
Nick Kites: Heybaby
Tên thân mật (nickname): Ifyou
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 8/12/1990
+Chiều cao: 1m64
+ Cân nặng 46kg
+ Số đo 3 vòng :( 82-60-89
Hình dự thi:

Giới Thiệu Bản Thân ^^
Nickname Ifyou, nhưng mà bạn thân hay kêu là If ..."Đụt" =)) Tự nhận bản thân hâm hâm ^o^ Thích hát hò, vui chơi cùng bạn bè, cung hoàng đạo Nhân Mã nên rất ư là ba chấm...và thích đi du lịch =)) Khả năng là tự sướng mọi lúc , mọi nơi, bất kể thời gian địa điểm (_ __") Bạn bè thân thường bảo đôi lúc mình quá 'hiền" , tính tình khá vui vẻ và hòa đồng, yêu thích trẻ em cùng động vật nuôi  ^^ Khi buồn thường ngồi 1 mình hàng giờ , thích t8m nhảm cùng fr trên facebook ^^ Hiện tại đang hẹn hò với anh chàng họ Sự, tên Tự Do :">
Thích đọc ngôn tình tiểu thuyết những lúc rảnh rỗi, ngồi mơ mộng về mấy anh soái ca biến thái hehe @@
Trong cuộc sống không mong gì nhiều, hy vọng gia đình cùng bản thân và bạn bè luôn vui vẻ, hạnh phúc, ước mơ cũng không quá xa vời, nên đang cố gắng thực hiện thật tốt ^^
Câu nói mình rất thích "Tin thì có, không tin thì không có!"
Tham gia kites lâu rồi nhưng lần đầu tiên tham dự event ở đây ^^ Do sự dụ dỗ + ủng hộ của em Ủ nên 'liều" tham gia góp vui cùng mọi người !
Tác giả: IamChanh    Thời gian: 10-6-2012 03:08 PM

Nick Kites: IamChanh

Tên thân mật (nickname): Chanh, Xoài

Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 25/10/1992

- Chiều cao: 1.7m ( mềnh tự hào ghê gớm)
- Cân nặng: 47kg ( mềnh tự ti cũng nhiều lớm )
- Số đo 3 vòng: 80-62-88 ( lâu rồi ko có đo nên lấy lại số từ hồi xưa :">

Hình dự thi

Một ngày trời hêm đẹp lắm, ông thầy CNPM cho nghỉ sớm, mềnh và con bạn đã đú đởn đi chộp ảnh. Chủ yếu là nó chộp cho mềnh.. Gớm rõ yêu nó ếh.. Một kỉ niệm đáng nhớ.. Nhờ lần này mà mình và con bạn đã được bọn con trai phong cho cái chức" Người tốn nhiều phim nhất lớp " ( H còn ai chụp = phim nữa đâu )

và đây chính là mềnh cùng với con bạn đã nói ở trên :">. Hai đứa đã tự bảo là không chơi cùng nhau thì qua phí .  Chí là những khoảnh khắc nhỏ nhưng với hai đứa thì đã gần nhau hơn..Cùng chia sẻ sở thích của mình

Buổi thi hết môn Thể Dục.. Môn đầu tiên và cũng là một trong những môn mình lo nhất. Mình dốt TD. Rất may là ddaxx sống sót và toàn mạng..

Đi chơi cùng chị gái ở Hồ Tây. Một ngày trời nắng hơn bao giờ hết... Nhưng hy sinh vì nghệ thuật thì dù có đen hơn cũng ko sao   

Cái toàn thân duy nhất.. Đi biển ở nhà cùng Rum, con em thân yêu của mềnh.   Khu nghỉ dưỡng ở quê mới khai trương.. Tinh thần fan gơn không thể bỏ vì thế mà đã có những shot hình đầy chất bựa dân . cái này là cái bình thường nhất rầu .

Nếu moi người muốn thưởng thức những hình ảnh bựa hơn thì có thể ghé face mềnh )

Bản thân trải qua nhiều kỉ niệm nhưng những giây phút đáng nhớ nhất thì ko có chộp lại ảnh. Đây là những kỉ niệm mình thấy nhớ hơn hết

----

Bài giới thiệu về  bản thân:

Bạn Chanh là mình đây không có gì đặc biệt nổi trội ngoài cái tính điên và bựa dân. Gặp bạn lần đầu mọi người bảo bạn hơi khó gần cùng ít nói, những ai chơi với bạn thì bảo bạn dễ tính, những vị nào chơi thân thì bảo bạn " Sao điệu cười của mày dã man thế? Sao mày bựa thế? Sao mày điên quá đi ". Vâng, cái gì chứ điên và đú thì bạn Chanh rất chi là tự tin.

Nhưng, bạn Chanh cũng tự thấy bản thân có nhiều lúc rất đáng yêu, bạn Chanh dễ tính, ngoan ngoãn, gọi dạ bảo vâng.. Và đặc biệt bạn Chanh biết lắng nghe a..

Bạn Chanh cũng không tự tin lắm đâu, bằng chứng là ở Kites rất lâu rồi.. cái thời ấy năm ấy cơ mà bạn Chanh không tham gia event nào hết.. Bạn Chanh cũng thích làm silent reader hơn :">. Nhưng rồi những ngày gần đây, tinh thần ham hố bất chợt dồi dào trong người bạn nên quyết tâm tham gia event này với tinh thân giao lưu và học hỏi.

Hy vọng mọi người sẽ ủng hộ bạn Chanh. Kamsamida :">

-===

P/s: Đi tham gia theo sự gợi ý và kì vọng của BAteam và tiếng gọi nơi hoang vu của zai nhà B1A4.

các gái nhà vào ủng hộ ta với nhé...ko ủng hộ coi chùng ta tét đít từng đứa

Tác giả: rainie_yang97    Thời gian: 10-6-2012 06:11 PM

Nick Kites: rainie_yang97
Tên thân mật (nickname): Mưa :x
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 04/01/1997
Các số đo hình thể :
- Chiều cao : 1m56
- Cân nặng : 41kg
- Số đo 3 vòng : 78 - 63 - 84

Hình dự thi:

Đây là em ạ ^^. Tấm hình đc chụp cách đây vài tuần trong lớp học thêm =))))))))

Đây là nhóm e ạ ;)) Tên là Always Smile. Thành viên gồm 10 người ;)) Chơi vs nhau đã đc 2 năm rồi nhóe. Tuy ko phải là khoảng thời gian quá dài nhưng có rất nhìu kỉ niệm. Khiến e cảm thấy iêu c.nó thế nào ♥

Còn đây là trong buổi tổng kết lớp 9 ;)) Ai cũng buồn rười rượi. Thế mà e vữn iêu cuộc đời =)))))))) Vữn tin rằng 1 nụ cười là 10 viên thuốc bổ =)))

E hơm biết người ta có tin hay ko, nhưng e tin là càng ác thì càng đợp =))) Thế nhưng đẹp đâu ko thấy, chỉ thấy người ta càng ngày càng "ghét" e =)))

4 năm ! Là con bạn thân thân thân thân nhất của e :x. Một đứa tuy trái tính trái nết vs e. Nhưng nc vs nó thì hợp rơ ;))
Chính vì thế, 2 đứa phải nói là giận thì khó mà lành :P. Đôi lúc, 2 đứa cùng ngồi ngắm trăng, ngắm sao, ngắm trời để nói về thời đấy sao 2 đứa mềnh ngơ quá, thế mà cũng giận =))))

Đôi lời về bản thân:
Một người khá là biết điều ! Ít khi giận người khác ! Nhưng 1 khi đã giận rồi thì đừng hòng mà nói 1 lời nào nữa, say goodbye 4ever =))). Ở ngoài đời, ít nói vs những ai mới quen biết, ko thân. Nhưng lại nói khá nhiều ( thật ra là nói nhiều =)) ) vs những ai mà thân cực thân =))). Ở Kites thì thôi rồi lượm ơi, ko biết cái bản chất lắm choẹn lại bộc phát và phát triển mạnh mẽ đến thế ;)).

Rất thích ăn uống, cái gì cũng biết ăn và uống ngoại trừ những thứ ko ăn và uống đc =))))). Đặc biệt là ăn bánh tráng =))))). Rất thích đi chơi và chịu chơi nhưng ko sa ngã và quá đà ! Luôn là 1 đứa con ngoan trò giỏi, cháu ngoan Bác Hồ trong mắt bố mẹ, thầy cô =))))). Luôn là 1 đứa ít có bình thường, ít có bị điên trong mắt bạn bè =)))). Luôn là 1 đứa chị nhỏ mọn, hẹp hòi, dữ dằn trong mắt đứa e nhỏ của mềnh =))))

E xin hết !
Mong mọi người ủng hộ em ạ :*
Tác giả: Lady_Wiona    Thời gian: 10-6-2012 08:19 PM

Nick Kites: Lady_Wiona
Nickname: Ladydermort ( Ghép giữa Lady và Voldermort :) )
D.O.B: 25.04.1992
Các số đo hình thể:

Chiều cao: 1m68
Cân nặng: 50kg
Số đo 3 vòng: 89 . 65 . 91

Hình dự thi:

Chỉ là một ngày bình thường như rất nhiều ngày bình thường khác.
Tôi sống, nói chuyện, và cười thảnh thơi trước ống kính của đứa bạn thân với tư thế pose kì quặc.
Nhưng đã rất lâu rồi, không còn lưu lại được bức ảnh nào mình cười thảnh thơi như thế.
Nên tôi giữ lại, cho riêng tôi một ngày bình thường...

Trước ngày lên tàu rời Hải Phòng trở lại Hà Nội.
Tự chụp, tự pose, tự căn góc máy.
Đôi lúc thấy ánh sáng từ căn nhà mình chuẩn bị rời đi vừa mơ hồ vừa lóa sáng đến cay mắt...

Những bức ảnh chụp lại Noel ở Unicorn Coffee.
Lại một lần nữa pose gượng gạo trước ống kính của đứa bạn thân.
Anywayz, rất là thích con cún ở đây :)). Một phần lí do khiến Noel đã lạnh càng lạnh đến điên lên vì thích :)).

Buổi sáng ngày cuối cùng của năm 2011.
Trở về nhà vào một ngày cuối năm.
Chỉ là một bức ảnh tự sướng, căn góc không chuẩn và chẳng có gì chuẩn trong bức ảnh này :)).
Nhưng là những giờ phút cuối cùng trước khi bước sang tuổi 20.

Đôi lời về bản thân:

Ích kỷ, nóng tính, thích áp đặt tư tưởng của mình lên người khác. Ít bạn thân, nhưng một khi đã thân thì khó mà dứt ra được. Chỉ cần không động chạm đến tự ái của bản thân, chắc chắn sẽ nhiệt tình giúp đỡ người mà mình coi là bạn thân. Sống theo tư tưởng "đời tát ta 1, ta phải tát lại 10".Ghét ai, bực mình chuyện gì thường giữ trong lòng, thành ra ủ bệnh, tích tụ lại đến khi nào không chịu được, phát tiết ra thì chỉ có cắt đứt quan hệ luôn, nên là tuy bạn ít nhưng kẻ thù nhiều gấp mấy lần =)). Ít cười, nhưng với bạn thân thì cười rất nhiệt tình. Nếu là trên mạng thì khác, có vẻ hài hước hơn ngoài đời thực. Bạn bè thường nhận xét là người ngoài hành tinh :)).
Có nhiều tài lẻ nhờ chịu khó tìm tòi. Tự tin nhất khả năng vẽ vời, viết lách. Có điều cũng rất tự ti và nổi máu ghen ăn tức ở với những người có khả năng vượt trội hơn mình.
Căn bản cũng có thể coi là một người xấu tính toàn diện :)). Nhưng chỉ có xấu tính mới là chính mình được nên thà chọn làm người xấu tính còn hơn phải thay đổi bất cứ điều gì thuộc về bản quyền của mình. Trong thế giới của tôi, tôi là một, là riêng, là duy nhất :)).

Có lẽ nên stop tại đây, vì có muốn kể hết tính xấu chắc phải hết 10 trang A4 =)).

Đó là tình yêu tôi ôm lấy trong vòng tay mình

Tác giả: zonzon91    Thời gian: 10-6-2012 09:28 PM

Nick Kites: zonzon91
Tên thân mật (nickname): Trang mèo
D.O.B (theo chứng minh nhân dân): 04/09/1991

Các số đo hình thể:
Chiều cao: 1m65
Cân nặng: 45kg
Số đo ba vòng: 80-65-85

Này thì toàn thân, cái này là đi chơi với ban ở Thái Nguyên

Cái này là rảnh rỗi quá nên chụp chơi thôi đủ các thể loại tự sướng

2 cái này là đi chụp mẫu cho bạn

Hình ảnh đời thường nhất, chỉ là tự thấy nổi hứng thôi

Đôi lời về bản thân: Là 1 người rất nóng tính và thẳng tính.nên rất bị ghét  không biết nịnh bợ nên toàn bị mất lòng.chắc cũng 1 vài người biết mình là ai rồi nói thật mình reg nick thi cho vui vì bác bi mời nưa  với tinh thần vui là chính. Rất ít bạn Kites vì chỉ thât sự quí ai mới nói chuyện và ở nhà nào thật sự thích.Và kẻ thù kst cũng rất nhiều nên chắc được vote ít lắm.mà cái này mình không quan tâm.vui là chính mà.

Tác giả: múp    Thời gian: 10-6-2012 10:24 PM

Nick Kites: Múp
Tên thân mật (nickname): Ty or Olly
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 06.02.1993
Các số đo hình thể :cái này hơi căng
chiều cao:1m55........cân nặng:40kg
số đo 3 vòng:74.61.79

Hình dự thi:
pic 1:

"ai bẩu ik chơi là xấu? là vô bổ??!! đây là pic lúc đi chơi Dimond ở quận 1..rất rất vui..cụ thể buổi đi chơi xả strees hôm đo đầu tiên là ăn KFC,ăn rất nhều mặc dù ăn mãi mà người cũng ko lớn nên nỗi cả chiều cao lẫn cân nặng mới khổ(nhìn hinh chắc mọi người sẽ thấy),tiếp đến ăn no xong đi trút bỏ bực tức của 1 tuần học là lên tầng trên ném Bowling mặc dù không giỏi..từ nhỏ mình cứ thích làm những viec mà tương như ng nhỏ bé như mình sẽ không làm đc như cầm trái bowling chẳng han..rất khác người ạ..cơ mà nói túm lại đây là píc rất có ý nghia với mình vừa đc ăn đc uống dc chơi{:290:} ...đc xả...........

pic 2:

còn pic này là vừa đi sinh nhật con bạn thân về, chui vào phòng nhưng dư âm vẫn còn niềm vui sinh nhật với con bạn khiến mình ko cầm lòng được nên  chụp một túm làm kỉ niệm, coi như kỉ niệm và vui dùm con bạn......đây là tấm mình rất thích vì bây giờ con bạn mình hiện đang đi du học rồi nên cứ giữ cái tấm ni làm kỉ niệm...{:313:}

pic 3:

còn đây là pic đánh dấu sự thay đổi bước qua trang mới,thay đổi kiểu tóc từ duỗi sang uốn nên cũng dc liệt cơ zô danh sách nổi bật với mềnh..thêm nữa cái pic này thực sự rất đặc biệt vì khung cảnh ko dc chẹp là mấy vì lí do từ lúc 3 mẹ sinh ra tinh thần tự sướng đã thấm vào máu mềnh ở bất cứ đâu cũng có thể nháy hình, chính nó là lúc vừa đánh răng xong cũng kỉ niệm làm pic trong nhà tắm lun cho nó máu )))))))){:292:} nói túm lại là rất đặc biệt {:309:}

pic 4:

cái ni là buổi đi chơi 26.3 trường mềnh tổ chức đi Vũng Tàu nên rất vui 3400 sinh viên đi nên giờ vẫn còn nhớ như in cái cảnh tượng ngày hôm ấy zui nhưng cứ như đi tệ nạn ế{:297:} vì đi quá đông nên không đủ chỗ ở cho sinh viên vì thế 1 số phải ngủ ngoài trời trong đó có mình{:303:} và thầy đã an ủi tụi mềnh đó chính là khách sạo ngàn sao...còn nhớ lúc đó ngủ lạnh không có ji hết lại bị muỗi chích nữa nên đó là chuyến đi mà mình nhớ nhất..thêm nữa lí do ma mình đeo khăn là  trường hôm đó bắt buộc mỗi khoa phải đeo 1 cái khăn rằn khác nhau,và khao mình là khăn rằn màu đỏ rất ý nghỉa nhưng thực sự là không muốn đeo chút nào...chính buồi đi chơi đó đa giúp lớp mình đoàn kết hơn,thân nhau hơn,và hiểu nhau hơn nữa...tuy đi "tệ nan"{:301:} nhưng đó chính la lân đi chơi mình sẽ nhớ mãi ...{:263:}

pic 5:

tiếp theo là pic chuẩn bị đi học...như đã nói ở pic trên thì tinh thần tụ sương của mình rất cao{:297:} mặc dù tối hôm đó tám toét với nhà kites và trên face về idol tới khuya nhưng vẫn phát huy tinh thần học học nữa học mãi nên đành phải "cắn răng" mở mắt zậy sớm đi học...vì vậy nên mắt như panda và đây chính là tuyệt phẩm của cú đêm cũng như bắt kịp xu hướng của teen bây giờ là "phồng mang trợn má"{:292:} ..cho nó xôm bằng bạn  bằng bè.

Giới thiệu về bản thân: bản thân mềnh cũng không có gì là quá nổi bật...lúc nắng lúc mưa nói chung tếnh cũng như thời tiết rất hâm đơ...và có cái gọi là 4D...bình thường rất ít nói nhưng chỉ cần đụng đến chủ đề mình thích là bắt đầu nổi cơn 8 toét xuyên lục đia quên giờ quên giấc...bạn bè trong lớp nhất là mấy đứa con zai thì kêu mềnh đanh đá và đáng ra fai là 1 thằng con zai đúng nghỉa{:307:}  nhưng nhìu ng lại nói mềnh hiền nhá{:292:} ...tùy theo tiếp xúc ít hay nhiều thôi à...nói tóm lại là bản tếnh hiền lành...không dể bảo,mún làm theo í mềnh...nên thế cũng không béc sao...rất thic nói chuyện với mấy em kém tuổi vì dễ bắt nạt cơ mà thích được chiều chuộng nhất nhà..người thì như cái que nhưng đặt cái nick trong nhà là múp cho nó ngược đời,tự sướng với bản thân...mềnh xin hết....

tình hình tinh thần của mềnh vẫn con xôm nên xin bonus thêm pic về tềnh iu củn mềnh cũng như mình đại diện(đúng hơn là bị dụ dỗ) cho nhà CNBlue đi thi nên minh xin cho mấy zai ké để cổ vũ cho cái tinh thần học hỏi   cũng như mong mún giật giải của mềnh{:298:} mong nhận được sự ủng hộ cả các bạn^^cộng thêm nhà Bisung ú êu vấu

{:312:}

p/s:theo lời em Vic,ss hăng MC,ss ken đã đi thi với hi vọng mang vih quang về cho gia tộc CNBlue và nhà Bisung ú ù.....{:300:}
Tác giả: Shani    Thời gian: 11-6-2012 01:29 AM
Nick Kites: Shani
Tên thân mật (nickname): Shan
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 21/4/1994
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):Chiều cao 1m48, cân nặng 40kg( k nhớ rõ lắm nhưng hình như là thế này =)))
74.65.88 =))

Hình dự thi:

Lần đầu tiên đi bê tráp. Những ngày cuối cùng được cùng lũ bạn làm vài chuyện đáng nhớ, sau đó còn nhiều nhiều lần bê tráp, nhưng lần này thấy xênh nhất đới, hố hố.

Ngày tổng kết ^^

Sau ngày tổng kết cuối cùng của thời học sinh, lớp đi chơi với nhau, ( hòn đá cập kênh, đung đưa trên hòn đá :d )

Bon chen cho cái ảnh này vào :)):)) ( đi Trà Cổ-Quảng Ninh)

Tự giới thiệu về bản thân: Tự thấy mình rất nóng tính, nhưng đôi khi cũng rất nhẹ nhàng, thích giúp đỡ nhiều người dù nhiều khi chẳng ai nhờ cũng đi giúp khiến người ta ghét...Bản chất lương thiện, tuy nhiên là một trong các sắc nữ =)), mê phim, mê các anh đệp zai, căn bản là con gái hầu hết ai chẳng thế, cái này không chối cãi :D
Tham gia cuộc thi cho có khí thế, chúc cuộc thi diễn ra thành công và tốt đẹp ^^.
Xin chân thành cảm ơn :D.

Tác giả: kebowa    Thời gian: 11-6-2012 01:40 AM

Nick Kites: kebowa
Tên thân mật (nickname): Nu
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 11.05.1991
Các số đo hình thể : (là ctrai nên mong mọi người chém nhẹ tay)
chiều cao:1m78........cân nặng:67kg
số đo 3 vòng:95.75.90

Hình dự thi:

cái này là nữa người được không vậy mọi người. tại mới bị mất nick photobucket nên không có hình cũ,có gì sẽ post tiếp thêm hình...đây là hình bữa đi chơi với thằng bạn thân vừa về nước....1 buổi tối rất vui....đi bowling,karaoke,game và xem phim

đây là bức ảnh đầu tiên của cái lap momi mua mừng sinh nhật 20t :). nhưng cũng có cái buồn là mami hi sinh không đổi xe mới để mua cho mình có lap để học nhóm cùng chúng bạn. do đó nên mình giữ máy rất là kĩ.hic! nghĩ tới mà thương mami

cái khoảng khắc khó quên nhất sau 20 năm được sinh ra...giây phút tự kỉ suy nghĩ về mình đã làm được gì và chưa làm được gì khi đang tâm sự với thằng bạn. có nhiều lúc ăn chơi lêu lỏng không học đàng hoàng để mẹ buồn phiền...tấm hình bị chụp lén >.<

Mình tham gia là thành viên từ lâu rồi...từ lúc forum chưa tách ra riêng mà toàn silent reader. hôm nay thấy có thread lập ra cũng vui vui với lại thấy toàn là nữ nên bon chen vào nhiều chuyện cho xôm tụ. có gì thiếu xót xin mọi người rộng lòng bỏ qua. à mình là boice,rất mong được quen biết các boice và mọi người
Tác giả: Cake    Thời gian: 11-6-2012 06:54 AM

♥ Nick Kites: Cake
Tên thân mật : Bánh
♥ Ngày tháng năm sinh : 15 ♥ 8 ♥ 2000
♥ Chiều cao : 1m55 ( vì còn bé nên chưa phát triển hết cho nên mới lùn thế nì :(
♥ Cân nặng : 39kg
♥ Số đo 3 vòng : 74-58-90

Hình dự thi:

Nghỉ hè r` nên mới dám đáh móg tay xog tự sướg để khoe ai ngờ chụp thấy mỗi 1 cái ngón tay :(

Mới đáh màu tay màu khác nên tự sướg để khoe tiếp. Cuối cùg cx khoe đc r`. Vui tóa :)

Một ngày tẻ nhạt ngồi nghe nhạc và tự sướg. Sao mà mìh thík chụp ảnh thế nhờ. Thế là thế lào ?

My sister :x E gét c và cx iêu c lắm í. Tuy c e mìh như chó với mèo nhưg vẫn rất iêu thươg nhau mà đúg k?

Đôi lời về bản thân:

Một con ng sốg nội tâm, ít nói, lạh lùg, mọi ng thườg n.x như vậy. Nhưg một khi đã thân với ai đó thì sẽ khác. Sẽ nói nhiều, cười nhiều và tính cách qái dị cx lộ ra hết. Sống tìh cảm nhưg k bh dám thổ lộ, iêu quý 1 ai đó nhưg lại làm nhữg hàh độg có vẻ là k ưa ng đó, ác độc với họ. Tốt bụg và thật thà nên sau này mới b' bị 1 đứa b.thân lợi dụg, nghĩ lại mới thấy mìh ngu. Nhưng cứ sống thật với mìh thôi. Ở hiền gặp làh mà.
MINH ANH - Là chính tôi, rất ổn :)

Tác giả: Sweetdream    Thời gian: 11-6-2012 10:08 AM

Nick Kites: Sweetdream
Tên thân mật (nickname): SW
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 30-12-1989
Chiều cao: 1m75
Cân nặng: 65
Số đo 3 vòng  80 70 90

Hình dự thi:

Cái này là đang tập làm model nên pose dáng :))

Thời còn đi học.... :(

Giới thiệu về bản thân

Là người ít nói, lạnh lùng nhưng thực chất lại rất vui tính và hòa đồng, chỉ là không, không muốn, không bộc lộ được ra ngoài.

Tác giả: alinh    Thời gian: 11-6-2012 10:33 AM

Nick Kites: alinh
Tên thân mật (nickname): AM , Lìn *ngoan hiền =]]*
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 09/09/1993
Các số đo hình thể   : 75-57-82
Chiều cao : 1m62
Cân nặng : 43kg
.
.
.

Đi xuyên qua cô đơn và phiền muộn một mình ... sống và mong muốn được sống thật lòng !
Với biển... Với bầu trời ...tất cả ... rồi một ngày có thể chạm tới tận cùng hay ...chẳng có gì...
từ giờ tới lúc đó tự nhủ bản thân sẽ  luôn hài lòng với những thứ mình đang có

.
.
.
.

Đôi khi sự bình yên lại có phần nhạt nhẽo, nhưng mình yêu sự nhạt nhẽo ấy bởi...
"Hôm nay cũng là quá khứ và chúng ta cố giành giựt với thời gian để biến ngày hôm nay thành một hiện tại vô tận. "
Đơn giản mỗi buổi sáng thức dậy, đánh răng, xúc miệng, chải đầu, soi ngắm mình trong gương và tự thốt lên :
"ai kia mà đẹp dữ rứa ?" :">
chỉ đơn giản như thế nhưng...nào có phải ai cũng tìm thấy bình yên giản đơn và nhạt nhẽo ấy?

.
.
.
.

Yêu một bài hát thường thường là vì ca từ của nó, nhưng khiến cho bạn động lòng thật sự không phải ở những câu ca từ kia, mà là nó gợi bạn nhớ đến những chuyện xưa .
lập Rock-band cũng là một cách để quên nỗi buồn ... và tìm lại nụ cười :)

...
"Cười thật nhiều để không ai thấy ta đau thương
Cười thật nhiều để chẳng ai biết ta yếu đuối
Ta cười cho giọt nước mắt đã khô
và cười cho tình yêu chưa bao giờ với tới  "
:)

.
.
.
.
.

"Mùa của say mê, khao khát và nông nổi

Cũng có lúc thấy lòng bối rối

Vì những lời hẹn ước năm xưa

Thôi thì cho qua như một cơn mưa

Cho quên những bông hồng trắng lòng tháng Sáu

Đã đi qua ngày mưa mà lòng thôi hi vọng

Xin đừng ngoảnh lại tìm nhau…"

.
.
.
.
.

“Con bướm không thể thấy đôi cánh của chính nó. Nên nó không thể biết mình đẹp như thế nào. Con người cũng vậy :) Hãy tự tin với chính bạn,vì chúng ta ai cũng có vẻ đẹp tiềm ẩn mà tự ta không biết đó thôi”
cùng bước xuống phố với sự tự tin nào  ... :)

Giới thiệu về bản thân :

☆ Là 1 "củ hành tây chính hiệu" , ai làm mình đau thì  mình khiến người đó sẽ phải khóc :">
☆ Khá ích kỷ ,muốn nhận được nhiều thứ nhưng lại không muốn cho đi bất kỳ điều gì
☆Yêu bản thân nhất (tự hỏi nếu không yêu mình nhất thì ai sẽ yêu thương nó thay mình đây :D)
☆ Là người thích hoài niệm, thích sống trong quá khứ và không thể vứt bỏ những gì đã từng nỗ lực
rất nhiều mới có được

Tác giả: minhanh12i    Thời gian: 11-6-2012 12:12 PM

Nick Kites: minhanh12i       
Tên thân mật : Nhím yêu or ú em
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 23/10/92

Các số đo hình thể :
+ chiều cao: 1m62
+cân nặng: 48
+ số đo: 85-65-91

Hình dự thi:

Buổi sáng tỉnh giậy quyết định thay đổi f5 bản thân  

mami người mà mình yêu  thương nhất , luôn luôn nắng nghe tâm sự và cho mình những lời khuyên thật tốt .. hạnh phúc vì đã là con của mami ...

biển , nơi thân thuộc và yêu mến ... biển Trà Cổ hok xanh = màu da trời hihi

ảnh này chụp từ hồi cuối cấp 3  ... những kỉ niệm khó quên về thời học sinh .. tung tăng hồn nhiên

MTV exit ... giữa giờ nghỉ  , bổ sung năng lượng hò hét thả phanh :P
Đôi lời về bản thân:
1 điều mà trước giờ  mọi người hay nhận xét về mình  là  hơi men... mà nghĩ lại quả thực có chút chút là vậy à , thích nơi đông người và yêu các hoạt động tình nguyện , việc gì đã quyết tâm thì sẽ phải làm cho bằng được , thích lang thang vào những  góc nhỏ phố cổ … ngắm mọi người  từ 1 nơi thật tĩnh nặng (kì nhỉ ^^ ) ,
sở thích thì nhiều lắm  : ăn , chơi , ngủ , shopping (có bạn nào giống mình ko ^^) ,  chơi ghita ,du lịch  

mong muốn được kết bạn với tất cả mọi người ^^
cảm ơn vì đã nghe mình nói ~o~

Tác giả: kimli_lovely123    Thời gian: 11-6-2012 12:48 PM

Nick Kites:kimli_lovely123
Tên thân mật (nickname):Bò ú
D.O.B (theo chứng minh nhân dân):24.09.1993
Số đo ba vòng: 90-65-92

Hình dự thi:

Hình cá nhân của em đấy
Nhà có Dượng làm nghệ sĩ nhiếp ảnh!!mới đi học về dượng bảo ra dượng nhờ xíu!!kết quả là ra cái ảnh nè!!hihi!
Đi được một lần!! nên lần nào dượng cũng nhờ hết!!ở nhà chờ đi học về là xin mẹ chở đi !!huhu
Píc 2 nhé!!

Vẫn là thành quả của cuộc chụp hình trên
Píc 3 nè

Nhân dịp đi sinh nhật nhỏ bạn!!mẹ mới mua máy uốn tóc!!thử nghiệm liền!!đám bạn cười no nên vì tưởng mình đổi kiểu tóc!!
Píc 4!!
Báo cáo đây là tự sướng với em sâu yêu quí!!!
Píc cuối!!

Không biết viết gì cả!!huhuhu
Đôi lời về bản thân
Vì làm giấy khai sinh bị sớm nên hơi lớn tuổi!!ui mình muốn nhỏ tuổi cơ!!gặp mấy đứa bạn bằng tuổi thấy giấy chứng minh điều gọi bằng chị!!híc híc!vì lớn tuổi mà mất bao nhiêu là cơ hội để thể hiện bản thân!Mình là một người nghịch ngợm(có tiếng đó)!!Nhưng rất nóng tính cũng rất dzể lạnh,huề!!hơi bị kỉ tính nhé!!dzể ăn uống!!Thích trẻ con nhưng trẻ con toàn sợ mình thôi!Hết biết nói gì rồi{:441:} !Đang là sinh viên năm 2!! mình không biết nói sao nữa đây!!tự mình nói về mình thì không công bằng cho lắm nên nhờ nhỏ em nó nói rồi ngồi ghi đây!!giống phóng viên {:438:}
Tác giả: BeEm    Thời gian: 11-6-2012 01:48 PM
Tiêu đề: Bài dự thi Kites Next Top Model
♥ Nick Kites:
♥ Tên thân mật : Chuột
♥ Ngày tháng năm sinh : 14 ♥ 7 ♥ 1996
♥ Chiều cao : 1m58
♥ Cân nặng : 45kg
♥ Số đo 3 vòng : 80-62-85
♥ Hình dự thi:
Pic1

Hi mọi người, ủng hộ cho mình nhé, cảm ơn mọi người nhiều
Pic2

Một bầy vịt zời  nhưng C1 vẫn no1 hi, Iu c1 nhất {:290:}
Pic3

Con bạn thân lớn lên cùng nhau, cấp 1, cấp 2 học chung đã đành, lên cấp 3 hai đứa thi vào cùng một trường cứ nghĩ mình chắc rớt rùi sẽ ko còn được học cùng nó nữa, nhưng hỡi ôi{:297:} cả hai đứa cùng đậu vào trường lại được xếp chung một lớp nữa chứ  hi .  Mãi là bạn của tau nhen mi{:306:}
Pic4

Cái cảm giác trước mắt mình là biển xanh nhìn thật thích {:301:} iu biển lắm lắm{:290:}
pic 5

Một ngày mùa đông hai dì cháu thấy buồn wa, mặc dù trời lạnh căm căm vẫn leo lên mái nhà( hok bit lên làm gì) và kết quả là bị mama mắng một trận tả tơi  Nhưng vẫn nhanh tay chộp được 1 pic làm kỷ niệm
♥ Đôi lời về bản thân:
Bị gọi là chảnh nhưng tự nhận thấy mình chỉ ít nói thui, ko thích ồn ào nên những ai ko hiểu lại gán cho mình cái tên như vậy nên đôi khi thấy hơi bùn. Là con gái nhưng mình lại thích học võ, thích cái cảm giác đấm đấm đá đá vừa xả stress vừa giúp cơ thể khỏe mạnh ko bị ăn hiếp

. Đôi khi hơi tự ti về mình nhưng từ ngày vào học cấp 3 với môi trường mới nên mình đã tự tin lên rất nhiều. Mình bit kts lâu rùi chỉ toàn lên down phim thui, tại trang này có nhiều phim hàn, luôn cập nhật thông tin của mấy a zai hàn nữa hi. Thấy cuộc thi tuyển model dù ko cao nhưng vẫn phải bắt mọi người ngước nhìn bằng được  nên quyết định thi thố xem thử, mọi người ủng hộ mình với nhen{:311:}

Tác giả: Ristable    Thời gian: 11-6-2012 02:16 PM

Nick Kites: Ristable
Nickname: Rist (tên này mang tính chất ảo thôi, chứ đa số mọi người yêu thương thế nào nên cứ bảo Rít, Rít,.. {:410:})
D.O.B: 22-07-1996
Các số đo hình thể:

Chiều cao: 1m68
Cân nặng: 49kg
Số đo 3 vòng: 75-63-81

Hình dự thi:

Rãnh rỗi sinh nông nổi.. (Sự thiệt là đang trong giờ học đấy, ba cái trò vặt của học sinh ấy mà) Có làm bạn nào hết hồn thì cho mình xin lỗi nhé {:400:} "BANA luôn tự hào vì trình độ bỉ bựa của các Chuối viên" mà lại

Bị chúp lén đó T_________T

Lắm người bảo mình bớt làm trò thiên hạ lại đi ko lại bị chúng nó chửi, nhưng nhìn chung hình như là ko có tác dụng mấy đâu.. Cơ mà cũng ko đến nỗi nhờ {:448:}

Này thì ăn hủ tiếu =]] tướng ngồi có hơi bị giang hồ cơ mà.. nhìn vậy thôi chứ hiền lắm ý {:438:} Tự dìm

Tóc dàiiiiiiiiii kìaaaaaa .______. này post khè hàng thôi chứ h cắt tất rồi ~______~

Đôi lời về bản thân:

Uầy, tới cái màn này là làm mình nhức đầu nhất đây T_________T

Bản thân là người sống nội tâm, thế nên tự nhận thức đc rằng những cuộc thi thế này trở nên khá xa lạ và có đôi chút kì cục với chính mình - khi viết những dòng này.. (Giời, lý do lý trấu, nhát cả đấy..) {:442:}

E hèm.. Căn bản là thế này.. Em sống luôn vì bản thân là chính. Cái tôi thì cứ gọi là quá ư là cao đi.. thế nên việc không nghe lời, ương ngạng, và không bao giờ xin lỗi dù mình sai là thường xuyên xảy ra... Cũng khá là nóng tính nữa. Theo lời bạn bè góp nhặt lại, đa phần đều bảo em trẻ con, ego cao, bảo em tự tôn thừa.

Cũng như những đứa con gái đồng lứa thế thôi.. Cũng thích ngựa này, thích troai đẹp, thích Hàn Quốc, hàn quýt, thế nên đời nó đưa đẩy thế nào mà 2 năm trước lại lọt vào KST (Kites ngày nay) này c:

[Phải nói rằng Kites đóng vai trò ko nhỏ trong độ tuổi dậy thì của mình {:424:} ko đơn giản là 1 4rum, 1 nơi tìm hiểu về thần tượng, mà còn mang đến nhiều mối quan hệ bạn bè, chị em.. Đặc biệt đây là nơi chôn nhau cắt rốn của BAteam - động lực chính để tham gia ^^~]

Àh......

.

.

Ừm...

.

.

Hết rồi ạ  {:435:}

Tác giả: Nana_bear    Thời gian: 11-6-2012 03:21 PM
Cũng hem muốn giựt giải

Cơ mà vẫn muốn ham hố chơi thử )))))

Nick kites : Nana_bear

Tên thân mật : Tên thường gọi nhất ở đây là Bia ( Cơ mà ai muốn biết tên khác thì PM

Ngày sinh : 26/7/1991

Số đo 3 vòng : Là con trai ai để ý đến cái này nhể Cơ mà hôm qua cũng thử đo r .

Số đo của e nó là : 82-65-85

Chiều cao : 1m68 , 2 năm k cao lên phân nào {:404:}

Cân nặng : 52kg

Hềnh dự thi : Cái này mang tính quyết định nài

Mềnh là mềnh k có thoi quen tự sướng nên hầu hết ảnh này là từ lâu r ))

Ảnh cá nhân :

Cái nài là ở nhà ngẫu hứng nên chụp thôi

Khoảng thời gian là 2 tháng trước

Cái nài là 4 tháng trước , trong lúc đi ăn ngẫu hứng nên chụp {:438:}

Ảnh nài là 6 tháng trước : Đi ăn khánh thành nhà bạn

Đang nằm tự nhiên nó chụp {:402:}

Cơ mà cũng đẹp nên hơm sao

Còn ảnh này là 1 năm trước r

Nên chả nhớ rõ ngày tháng

Chỉ nhớ là hôm đó đi ăn Buffe ở Lý Thường Kiệt

Còn đây là ảnh hồi đi học

Hết : Vì ảnh ta chụp chì có thể Mọi người cứ nhìn bức ảnh thứ nhất r suy ra ta là ai ở đâu và đang làm gì

Đôi nét về bản thân :

Bản thân mình cũng chỉ là 1 người bình thường , chả có nhiều điều để nói.Theo bạn bè nhận xét thì mình là người dề gần vui tính.Và dĩ nhiên mình là người thích đùa , muốn làm cho người khác vui , vì nhìn thấy mng vui thì mình cũng vui ^^

Mình cũng là 1 con người yêu cái đẹp ,cứ thứ gì đẹp là thích Và đặc biệt đã thích cái gì thì không bao giờ thay đổi .

Mình thích du lịch , nghỉ mát , thích những nơi yên tĩnh thanh bình , êm đềm .

Là 1 con người vui vẻ nên cũng rất ít khi buồn ! Những lúc buồn thường nghĩ đến những chuyện vui nhất r đi ngủ.Sau giấc ngủ là quên sạch tất cả

Con người mình vốn đơn giản thế đó {:438:}

Nói chug tất cả những điều mình nói trên đều là do bạn bè nhận xét về mình chứ mình k dám tự nhận xét !

Văn mình nó chỉ có thế , mong mọi người đừng ném đá

Tác giả: Nik    Thời gian: 11-6-2012 05:03 PM

Nick Kites: Nik
Tên thân mật (nickname): Niki
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 24 - 08 -1993
Các số đo hình thể:
+ Chiễu cao: 1m64
+ Cân nặng: 45 kg
+ Số đo: 75 - 64 - 86

Hình dự thi:
Đây là tấm hình được cô bạn ĐH chụp tặng sau giờ học

Tấm này mình chụp lại để lưu giữ khoảnh khắc của này Khai giảng ĐH đầu tiên trong đời,
bộ cánh mình đang mặc cũng chính là đồng phục Khoa Anh của mình.
Còn chính cái lần xuất hiện này đã tạo nên nickname Bé Mèo của mình trong Khoa.

Lần đi Hard Rock, chụp với leader nhóm Rubylux đến từ Anh Quốc

Tấm này đi chơi công viên với anh trai ạh

Tấm này chụp lúc ngồi chờ idol cùng TGL Family tại airport

Về bản thân là một người rất thích các hoạt động liên quan đến âm nhạc phim ảnh. Mình thường được bạn bè gọi là Tóc Xù hay bé Mèo vì "độc - lạ". Từ khi về lại Saigon, gia nhập Kites cuộc sống mình có rất nhiều thay đổi, được là thành viên TGL Family với tình chị em thân thiết, những buổi offline và "theo chân thần tượng" hết sức lý thú ^_^. {:434:}
Nhược điểm là người cầu toàn và nóng tính. Hiểu được điều này mình đã cố gắng học cách thư giản và luôn lên kế hoạch trước mọi việc vào 1 tờ note dán lên tường để theo dõi. {:412:}
Mong muốn của mình là hoàn tất 4 năm ĐH và đeo đuổi rất mơ riêng liên quan đến nghệ thuật, chẳng hạn "wedding planner" {:306:}
Mình thấy cuộc thi này hết sức ý nghĩa vì gắn kết các thành viên lại với nhau, có 1 sân chơi cho ngày hè. Quan trọng là tình cảm từ những thành viên khác dành tặng thí sinh chứ không phải phần thưởng.

Chúc các bạn thí sinh đều gặp may mắn
Tác giả: 012345    Thời gian: 11-6-2012 05:40 PM
Nick Kites: 012345
Tên thân mật (nickname): Nina
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 01/01/1992
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): 79 - 55 -  90
cao 1m73
Hình dự thi:
Đây là bức hình lúc đi chơi cùng bạn thân.

khi đi làm về thì uống cafe có lẽ là giúp mình giảm stress tốt

đi công viên với nhỏ bạn thân

đi shopping cuối tuần

gặp lại bạn cũ !
Đôi lời : một con người khó gần , nhưng đã có thể hiểu nhau thì có thể chia sẻ tất cả ..
Tính tình vui vẻ, trưởng thành

Tác giả: ngoctuyenjp2    Thời gian: 11-6-2012 06:53 PM
♥ Nick Kites: ai cũng biết
♥ Tên thân mật: chẳng ai là ko biết
♥ Ngày tháng năm sinh: chình ình trên Pro5
♥ Chiều cao: 1m bao la, chắc là hơn m7
♥ Cân nặng: 60 hơi đuối
♥ Số đo 3 vòng: post xong sẽ biết
♥ Hình dự thi: cần gì phải chụp

Post bài ủng hộ Event là chính, thông số chỉ mang tính chất minh họa.

PS: Đề nghị các bạn staff ko rate tại bài này

Rồi rồi, yên tâm tớ sẽ post hình

Em xinh em đứng đầu đình
Anh đứng ôm cột, chúng mình... "tia" nhau

Ngồi buồn chẳng biết làm sao
Lôi máy ra nghịch, ôi chao vẫn buồn

Râu tôm nấu với ruột bầu
Chồng chan vợ húp gật đầu khen ngon
Một mình tớ cả cái xoong
Khoai tây chiên nóng còn dòm 3 giai
Đừng vội bảo tớ "hai phai"
Tớ ngắm cái lap, khoai, zai... ứ thèm ))

Bạn ơi nhớ lấy câu này
Cướp đêm là giặc, cướp ngày là Shj
Mãi mới cầm được cái ly
Lời Shj ngon ngọt: Uống đi, em mời
Ly chưa đưa kịp lên môi
Shj chìa tay bảo: Đùa thôi, anh khờ
Theo bạn, tớ có nên chờ
Chờ Shj uống hết, lại vờ... tìm chai
Tìm chai ko phải lai rai
Tìm chai để chuốc cho "die" tên này ))))))))
Các bạn nếu thấy kế hay
Ủng hộ khe khẽ, tên này thính kinh
Đợi khi nó gục thình lình
Còn chai rượu, tớ một mình... cầm ly
Rượu tớ uống được tí ti
Đi uống chủ yếu là đi... diệt mồi
Hình tớ đã post xong rồi
Gạch đá cứ ném, đừng ngồi không nha!!! )))))

HOT UPDATE: Ảnh N.................................U....................................D................................E

Nghiêm cấm mọi hành vi share cũng như release bức ảnh mang tính cá nhân này dưới mọi hình thức.

Tác giả: sieunhan_gao    Thời gian: 11-6-2012 09:02 PM

Nick Kites: sieunhan_gao
Tên thân mật :  con Nợn
Ngày tháng năm sinh : 19/08/1990
Chiều cao : 1m70
Cân nặng :  70kg
Số đo 3 vòng :  92-70-86
Hình dự thi:

Phút suy tư của siêu nhân Hồng

Xe của anh trai song sinh, trông mình oai ko!!!

thích thì nhào vô

Kamezoko!!!

Tặng các bạn hình mình hồi nhỏ

theo yêu cầu, mình post ảnh anh trai, anh trai mình hơi mũm mĩm một chút

cảm ơn những lời khen của các bạn, để tỏ lòng biết ơn, mình tiết lộ cho các bạn một bí mật

ai cũng nghĩ mình là người bình thường, hơi khùng chút :"

sáng, đi học với bạn bè

tối, đi nhậu với anh em

nhưng, thật sự mình ko phải là người bình thường, cũng chẳng phải là siêu nhân....
mà mình là.....

spider man

Về bản thân
Mình là người hòa đồng, vui tính, luôn chọc cười mọi người trong những buổi  gặp mặt
Thích vẽ, những bức tranh làm mình cảm thấy yêu cuộc sống hơn
Ước mơ của mình là được thiết kế những ngôi nhà ấm áp đem lại cảm giác hạnh phúc cho người ở.
Tác giả: bamiki    Thời gian: 11-6-2012 10:03 PM

Nick Kites: bamiki
nickname: Lei
D.O.B: 14-03-1994
Các số đo hình thể:

• Chiều cao: 1m65
• Cân nặng: 46kg
• Số đo 3 vòng: 78-60-90

Pr cho truyện gặp anh là điều bất ngờ tuyệt vời nhất

phong cách bạn Hun của mình :))

tự sướng chập 1

tự kỷ

tự sướng với em gấu :x

Tác giả: papparoti    Thời gian: 11-6-2012 11:15 PM

nick: papparoti
tên: papparoti
ngày sinh: 23.11.1990 (ngày phát hành tiền giấy Việt Nam đóa 23.11.1946)
các số đo: 162- 46- 82- 62- 92
hình dự thi:

theo Âu cơ lên non

theo Lạc Long Quân xuống biển

lúc ở nhà, tu đâu cho bằng tu nhà, thờ cha kính mẹ mới là chân tu

lúc đi du lịch, phát triển nền kinh tế địa phương thông qua việc nhập khẩu đồ lưu niệm về nhà

nhà mình lắm trai xinh gái đẹp lắm mà, đâu hết rồi   thôi thì để bà già này chống gậy đi thi siêu mẫu cái coi

Tự biết bản thân đã tuổi cao sức yếu , nhưng xem "city hall" xong, ham hố đi thi , biết đâu sau cuộc thi này, có khi lại được cân nhắc lên làm "thị trưởng" .

Nói về tiểu sử   thì lại phải mất thêm 22 năm để kể và khen không hết lời   nên nói túm lại là: cái gì cần làm thì đã làm rồi , cái gì không cần làm thì sẽ không làm , cái gì không thể làm thì không bao giờ nghĩ tới . Nói chung là cuộc sống vô cùng bình thường , là một công dân tốt, chưa vi phạm pháp luật bao giờ , kính trọng các cụ già , yêu quý các em nhỏ (không bao giờ rựt kẹo của các em).

Bài giới thiệu :

Cảm ơn btc đã tổ chức cuộc thi này, để mùa hè thêm sôi động , mình thì có cái để trông ngóng

sở thích: đọc sách , xem phim , xếp hình , đi du lịch nhiều nơi và giúp đỡ cho nền kinh tế địa phương đó thông qua hình thức "nhập khẩu" đồ lưu niệm về nhà

năng khiếu: ăn , ngủ và nghe mắng   (một điều nhịn là chín điều lành, chịu đựng nhiều rồi, quen rồi, cuộc sống rất là yên ổn , ví dụ: ra ngoài đường đụng xe không chửi đảm bảo trật tự an ninh khu phố...)

quan điểm sống:   nếu hôm nay không có việc gì phải làm thì cũng đừng có mà làm gì

mơ ước: có nhiều nhưng chủ yếu là hai mơ ước chính , một là: đi giữa rừng hoa anh đào Nhật Bản , hai là: đi giữa rừng trai đẹp Hàn Quốc

tiêu chí dự thi: thông qua cuộc thi này tiện thể PR cho bản thân luôn đọc đến dòng này rồi có ai muốn kết bạn với mình hem , tự hào 4 tấm hình trên không tấm nào bôi son trát phấn hay phô tô sóp cả hé hé

hèm hèm, *đổi giọng* :

Nếu đạt giải của cuộc thi em xin làm từ thiện : trích 25% cho quỹ của u em, trích 25% cho quỹ của thầy em, trích 25% cho quỹ của ông em, trích 25% cho quỹ của bà em,   còn huy chương em xin đeo trước ngực hàng ngày.

Em xin gửi lời cảm ơn chân thành đến những người bạn, đồng chí, đồng đội, họ hàng gần xa, bà con khối phố, những người sẽ vote cho em trong bài poll sắp tới  .

Một lần nữa em xin chân thành chân thành chân thành cảm ơn btc nếu em được nhận 2000 xèng kia

Tác giả: _Rau_    Thời gian: 12-6-2012 12:21 AM
♥ Nick Kites: _Rau_
♥ Tên thân mật : rau
♥ Ngày tháng năm sinh : 21-3-1989
♥ Chiều cao : 1m55
♥ Cân nặng : 45kg
♥ Số đo 3 vòng : 80-62-85
♥ Hình dự thi:

Hình này mình chụp vào hôm đi thư viện cùng các bạn cùng phòng ,toàn tay ngang chụp nhưng mà mình rất thích Một kỷ niệm nho nhỏ của mình  nơi đất bạn Đại diện nhà K3 đi tham gia cuộc thi .Không biết  còn bạn nào  nhớ mình là Rau  ngày xưa còn ở nhà cũ ko nhỉ

pic 1( ảnh cận mặt )

Cận mặt tập 2( góc nghiêng  )

Toàn thân đây ạ

Một góc khác !

Nghịch ngợm lúc ra về !

Tự sướng trên đường về

Đôi lời về bản thân :Là một người ít nói nhưng hay cười và luôn hòa đồng với mọi người .Đặc điểm dễ nhận ra nhất của mình chính là nụ cười quen thuộc luôn thường trực trên môi
Rất mong sau cuộc thi này mình sẽ quen được thêm nhiều bạn mới và tìm lại được những ng bạn cũ của mình
Lời giới thiệu không có gì đặc sắc và nổi bật như chính con người của mình  ,có gì sai sót xin đc chỉ bảo cho

Tác giả: gauliz    Thời gian: 12-6-2012 12:27 AM
♥ Nick Kites: gauliz.
♥ Tên thân mật(nickname) : Gấu
♥ Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 23 - 9 - 1994.
♥ Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):
+ Chiều cao: 1m66.
+ Cân nặng: 54kg
+ Số đo 3 vòng: 92-66-95
♥ Hình dự thi:
1. Đây là hình chân dung chụp kỉ yếu cuối đời học sinh của tớ

2. Trước khi làm tóc để chụp ảnh "ban thờ"

3. Lần cuối cùng được mặc áo dài trắng cùng hội bạn thân

4. Đây là chân dung tổng thể của tớ ạ :">

5. Make up, làm tóc để đi dự prom cuối đời học sinh {:311:}

♥ Đôi lời giới thiệu về bản thân:
Đây là phần quan trọng mà nhiệt huyết bóng đá làm tâm hồn văn thơ của em bay đi hết nên em xin nói vài lời ngắn gọn giới thiệu về bản thân cho mọi người nghe Ấn tượng mọi người sẽ thấy đó là em cực kì dễ gần , thỉnh thoảng hơi nóng tính :"> Sở thích được ưa chuộng nhất đó là xem phim, nghe nhạc và ngủ . Là một người có chút hướng nội nên đôi lúc bạn bè rất KHÓ lôi đi chơi được . Có tài thuyết phục người khác , hài hước và có khả năng diễn xuất . Em xin hết ạ vì đang mải xem Euro quá :"> Mong mọi người ủng hộ và đừng "ném gạch" vào em nhé
P/S: có gì sai sót mong ad sửa giúp Tks ad so much
Tác giả: jinda_luu    Thời gian: 12-6-2012 12:34 AM
Nick Kites: jinda_luu
Tên thân mật (nickname): Mafia chân dài
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 17.02.1988
Chiều cao: 1m73
Cân nặng: 55kg
Số đo 3 vòng: 87 - 68 - 87

Hình dự thi: Với chủ đề "Tôi và những hành trình du lịch"

Do mình bị lung linh lộng lẫy quá nên hình của mình đa số bị trùm lại ko mắt thì cũng mũi miệng tóc tai, hiếm hoi mới có được một tấm ảnh lộ đủ cả mặt đáp ứng yêu cầu cuộc thi, có đẹp quá pà con cũng đừng bu vào hôn tới tấp nhá, hàng dễ vỡ

Tấm hình đầu tiên được mình chụp chính xác cách đây 2 năm để tham gia một cuộc thi về ảnh của một trang web (web nào thì chắc nhìu ng` sẽ bik) giờ lục lại mới thấy...nó gợi lại cho mình những kỉ niệm về ngày xưa, về một cuộc thi, về những người bạn, về một ngôi nhà cũ.

Chuyến đi Mũi Né năm 2010

Gia Lai 2010

Do năm 2011 mình tu nên hành trình du lịch được chuyển sang năm 2012

Khởi đầu là chuyến đi Tây Ninh đầu năm cùng tập đoàn Staff của Kites. ^^ Sau chuyến đi này tình cảm của mình với ngôi nhà Kites tăng lên rất nhiều. ^^ {:290:}

Và gần đây nhất, mình đã có chuyến đi Nha Trang cùng với những staff nhà K, có thể xem là một chuyến đi off xa của nhà K dù chỉ có 5 người.  Ảnh hơi bị ảo và cũng khá nhiều người nhìn thấy rồi, nhưng cũng mong bà con lượng tình tha thứ, em xin post lại với hy vọng rinh giải {:295:}

Mình xin kết thúc phần ảnh tại nơi này.

Và xin bắt đầu có đôi lời để giới thiệu bản thân:

Nhắc đến jinda_luu thì
+ Kha khá staff trong M-zone phải sợ hãi {:438:} (cái này thì các bé truyền tai nhau và truyền đến mình, ko phải mình tư nói )
+ Các thành viên trong ngôi nhà SHINee's World thì gọi mình là tim to (chỉ vì ngoài SHINee thì mình còn thích rất nhiều idol và diễn viên )
+ Tự nhận xét về bản thân thì mình tự thấy mình là một người sáng nắng chiều mưa đêm về bão tố.{:312:}

Bài dự thi của mình đến đây là hết, mong nhận được nhiều sự quan tâm ủng hộ từ bà con cô bác gần khi khi đã đi qua thread này một lần, xin hãy vote cho em, nếu em đoạt giải, em sẽ show thật nhiều hình của BTC cuộc thi này cho bà con xem, em xin hứa.

======================

Mình bonus thêm 1 cái ảnh, chả bik có dài hay ko

Tác giả: love_yun009    Thời gian: 12-6-2012 09:32 AM

Nick Kites: love_yun009
Tên thân mật: Ỉn Con Béo Ngậy
D.O.B: 30-07-1993
Các số đo hình thể:
Số đo 3 vòng: 81 - 66 - 90 ( mới lấy thước dây đo xong :"> )
Hình dự thi:

Tự sướng ở quán ăn. Đi ăn mà tinh thần làm việc rất cao ^^

Ôi body của em :X:X:X

Sao mặt mình lại tròn thế nhỉ? :-?

Du hí ở Nha Trang non nước hữu tình $-)

Hậu quả của việc chiến tranh với các bạn trẻ, thác loạn tại Giang Điền :))

Đôi lời về bản thân:

Em đại diện cho Sắc nữ của box Văn học ạ :">:">. Tính tình thì ham hố, nhí nhố, vui vẻ.... Sở thích của em thì nhiều vô số kể. Ước mơ của em là du lịch vòng quay thế giới .hehe. E mong được làm quen với nhiều người ạ. Xèng xèng xèng ơi, ta yêu mi $-)$-)$-)

Tác giả: azoth    Thời gian: 12-6-2012 09:33 AM
                      BÀI DỰ THI KITES NEXTTOP  MODEL

Xin chào mọi người, em là Azoth nhà AoE
Em biết cuộc thi này cũng mấy ngày rồi, nhưng mà tại mấy anh, chị, bạn, em xinh quá
nên ngại
Hôm nay nhân ngày ko có gì đặc biệt nhưng đc mọi người ủng hộ
Em liều mình đi thi trên tinh thần vui là chín, xèng là mười...

Phần 1: tự giới thiệu
Nick kites: Azoth
Tên thật: An
SN: 21/7/1992
Chiều cao: 1.65
Kg: 48
Số đo: 76_62_84(èo, cái này ko biết có chính xác ko nữa)

Phần 2: show ảnh

toàn thân

ở nhà

một ngày tự kỉ                        

đại học rồi mà còn bắt mặc áo dài đi thi

siêu thị mùa giáng sinh

Phần 3: đôi lời về bản thân

Cái này là ngay nghề luôn, vì em có rất nhiều điều muốn nói luôn á
Mà phải bắt đầu từ đâu nhỉ ?
Ngày xửa ngày xưa, có một con bé bị tự kỉ, mà nguyên nhân bị bệnh vô cùng chuối, đó là vì ko tìm thấy ai giống mình á, xung quanh ko có lấy một người bạn yêu kpop giống như nó.
chuyện vô cùng dài dòng...................
rồi một ngày kia, lang thang trên mạng, nó mò đc vào Kites rồi lạc vào nhà AoE lúc nào ko hay, nó đc mọi người chào đón, đc nói chuyện, đc nhìn thấy ai đồ mỗi ngày, và rồi bệnh của nó đã khỏi.
Vì vậy em muốn coi như đây là một cái gì đó đặc biệt để mọi người biết rằng, em yêu nhà mình lắm.  

Nói đến đây chắc mọi người đã hiểu, nói tóm lại, em là một con bé bị hâm đó ^^, nên em ko dài dòng nữa.

Tác giả: only2d    Thời gian: 12-6-2012 10:39 AM
Chào mọi người,  Kites Next Top Model có vẻ đang hét tới page 4 rồi, ko biết up lần này đã chốt hạ cuối page 4 hay là đc nhảy sang page 5 nữa  Dù sao cũng vào góp vui với kites và với mọi người.
Tớ chỉ là người âm thầm, lặng lẽ Down phim về thôi, nhưng mới đây (từ lúc có Dr Jin) có lập nick bắt đầu spam diễn đàn( dù chém gió có hạn ), nên mọi người cứ chém gió nhiệt tình, đừng ném bê tông là được để tớ phát huy thêm khả năng chém gió,

Nick diễn đàn: Only2d
Tên Mật và Thân: Cú ( hay thức đêm với hơi đen đen giống cú ), Tối Cổ, Thối Cổ nữa
Ngày tháng năm đẻ ( theo CMTNH ): ngày 17 tháng 12 năm 1992
Các số đo hình thể:
Cao: 169cm.
Cân nặng: Tớ khiêm tốn có 928 lạng thôi ( tính theo câu kẻ tám lạng, người nửa cân )
Số Đo 3 Vòng: V1=4,1 gang tay.(xấp sỉ)
                        V2=3,2 gang tay.( mang tính chất ước lượng )
                        V3=4,4 gang tay. ( Khá chứ nhỉ )
Pic 1: Phút yêu thương.
Đây là bức ảnh cháu 7 tuổi chụp cho cậu và em trai 3 tuổi

Pic 2: Chắn màn hình
Đây là ảnh lớp mình, thực ra mình và cái cái bạn mặt to không được ở trong hình này đâu, nhưng ham hố nhảy vào che chắn ống kính và kết quả của trò nghịch ngợm này là sản phẩm super nhắng đây

Pic 3: Ai cũng xinh, ai cũng đẹp, Chọn ai đây???{:300:}
Lớp 15 người, một ấn tượng về lần đầu nhập học, nhưng sau đó còn 13. Ôi my hot. 5 boys, 8girls. Với tình hình này mình được phân công về khu chăm học với 3 người đẹp. Ai đây, ai đây? Ai sẽ là định mệnh?

Pic 4: Sự an bài.
Đây có lẽ là sự trừng bạt ngộ nghĩnh nhất mà mình từng gặp phải. Sister trong ảnh là lớp trưởng và mình chuyên chụp những bức ảnh xấu ko đỡ được cho cô ấy.!! Ấn tượng ngay từ lần gặp mặt đầu tiên khi nhập học, cứ ngỡ đó là thích, nhưng sau đó đã bị dập tắt bởi tình bạn và tình đống chí,

Pic 5:Người mới.
Dù xấu hay đẹp, dù cười hay không cười , dù ở trong nhà hay sân bóng thì cứ khi chụp được sẽ lưu giữ thành 1 kỉ niệm nào đó. Bức ảnh chụp trong giải đá bóng của C25 Việt Nam.

Đến mục giới thiệu bản thân:
Mọi người vẫn bảo hiền lành, nhưng thấy bản thân bướng lắm, nhiều lúc không kiểm soát được bản thân.
Mọi người bảo  mình trẻ con quá, bao giờ đã lớn được, ừ đúng là như thế thật.
Mọi người bảo mình vô tâm, chuẩn; có rất vô tâm và không dám đối diện với những thứ mình không thích.
Mọi người bảo mình chăm học, nhưng không ngờ mình lại lười như thế
Thích kết bạn và nói chuyện với mọi người, chỉ khi đó tinh thần mới được cảm thấy hưng phấn và tò mò tò mò nhiều hơn về cuộc sống.
Nhận thấy bản thân là một người thích hưởng thụ. Sẽ cố gắng học tập và làm việc để sau này được hưởng thụ mĩ mãn
Sở thích: Lấy thì có hạn nhưng sở thích của tớ thì khá phong phú ấy chứ: Xem phim, nghe nhạc, Radio, nấu ăn, đi chơi, tham gia các hoạt động tình nguyện, .... mê mẩn các hoạt động ấy lắm.
Ố.Có chút gì đó dài dòng nên đành ngừng đánh buông xuôi rồi post bài nhanh.
P/s: Buổi trưa ấm áp nhé và chém nhé nhiệt tình vào

Tác giả: eels.cricri    Thời gian: 12-6-2012 12:18 PM

Ảnh dự thi !
Đây là chưn dung của mềnh {:438:}  (nghiêm cấm các  bà  mẹ đang cho con bú  và trẻ nhỏ dưới 18 t xem ảnh này.Mọi hậu quả sau khi xem mình ko chịu trách nhiệm đâu nhé {:438:}  )

và đai là mặt em rõ hơn cái trên xíu {:309:}

Ảnh toàn thưn của em nó !
chú thích : Được tin em lấy chồng ,lòng tui bùn biết mấy !Đứng sau  lưng em nhìn em hạnh phúc  bên ng khác )

ĐA tình tự cổ  nan di hận chấm chấm chấm
Bùn tình  bạn đi nhảy  cầu chấm dứt cái sự cô đơn tuyệt vọng

Kết quả là die như thế này đây  .( ko đẹp mặt tí nào )

Lúc trước  bạn phạm phải nhiều tội lỗi nên là kiếp sau bạn  phải làm Tôn Ngộ Không ver2012  cùng Đường tăng  và các sư đệ  xún  biển  thỉnh  kinh

Bài tự sướng của em nó  đến đây chấm  hết !Cảm  ơn  quý anh chị em gần xa đã chịu khó xem bài thi của em nó !*cúi cúi*

Tác giả: lilynguyen    Thời gian: 12-6-2012 01:32 PM
Tác giả: soiluatnvn    Thời gian: 12-6-2012 02:07 PM
vào dk một chỗ vậy.
thông tin cá nhân: ngó profile nhá
số đo 3 vòng: ko đo nên chịu
cao: 1,73m
nặng: 65kg
sở thích: làm sâu trong kén
sở trường: chụp ảnh dìm hàng

PS: do bị nhà ah ah + j-zone ép buộc dữ quá nên đành phóng vào chốn thị phi

Tác giả: rungmuanhietdoi    Thời gian: 12-6-2012 02:28 PM
- Nick kites : rungmuanhietdoi
- Tên thân mật : Đô Đô ;)) , Mưa ^^ ( những tình yêu trong gia đình Kites gọi m :X )
- Ngày tháng năm sinh ( theo CMND ) : 5/4/1991
- Các số đo hình thể :
+ Chiều cao : 1m53 ( =.= )
+ Cân nặng : 44kg ( ms lên :(( )
+ Số đo 3 vòng : Chưa đo :P sẽ edit lại ngay khi có :))

Ham Hố Show...;))

Vài píc vừa tự sướng hôm qua  :)) :D

Cái này đợt tháng 3 trời vẫn đang lạnh :-s

Tặng cả nhà =))

:D

Profile :
Mình tính đơn giản lắm nên cũng nói 1 vài dòng đơn giản về mình thôi :D
- Tính cách : dễ gần , thoáng , thỉnh thoảng hay nóng tính :)
- Sở thích : Đi chơi vs hội bạn thân :X :X
- Yêu Mưa , Yêu Gió ,....Nói chung rất rất yêu thiên nhiên :D
- Sợ nhất : time trôi quá nhanh :)) :))
- Ước mơ : có 1 cửa hàng kinh doanh của riêng mình :">
- Tình Yêu lớn nhất của mình là chàng Đô siêu cute nhà mình :P~ Gia đình Bisung và Villa Gác Mái :X

The End...

Tác giả: TiNyClover    Thời gian: 12-6-2012 07:59 PM
Mùa hè ư?!?
Chỉ nhắc đến 2 chữ "Mùa Hè" thôi là cũng đủ thấy những ngày tháng ăn chơi cứ tự rủ nhau, cầm tay nhau mà ùa đến với Tôi. Tôi sinh ra và lớn lên ở thành phố Đà Nẵng-là nơi mà khi nhắc đến bạn phải nghĩ ngay đến BIỂN, SUỐI...Hè của tất cả các bạn trẻ ở nơi đây sẽ ít nhất là làm một trong những công việc sau: 1 lần đi biển Phạm Văn Đồng-biển Xuân Thiều-biển Tiên Sa-... , 1 lần đi bãi rạng-bãi đa-bãi bụt-..., 1 lần đi suối Hoa-suối Lươn-Ngầm đôi-..., 1 lần lên rừng rú để nhìn thấy cây đa to bự - thấy bàn cờ - thấy Đà Nẵng về đêm-...

Cuộc sống trong những ngày hè thật thú vị khi đi đến những nơi ấy cùng với nhóm bạn thân và những người thân trong gia đình. Vào những ngày hè nắng cháy da, cuộc sống vẫn diễn ra như mọi ngày nhưng đến chiều tối...khi mặt trời đã lặn thì ngoài đường sẽ bắt gặp toàn phao con nít-quần đùi-áo ba lỗ... chạy xe máy tấp nập thẳng về hướng biển. (Đại) Gia đình Tôi cũng không ngoại lệ, nhưng điều đặc biệt là mỗi gia đình nhỏ sẽ làm 1 món ăn để đem ra biển. Người lớn thì lo soạn những món ăn trên những tấm bạc được trải trên cát, còn những đứa choi choi như chúng tôi được xuống biển trước chơi những trò chơi mà chúng tôi tự nghỉ ra. Vẫn như mọi khi, ngâm mình trong nước biển được 30 phút thì chúng tôi sẽ kéo lên trên bờ để thưởng thức những món ăn đã bày sẵn(2 món không bao giờ thiếu là cơm vắt và xôi đậu). Chúng tôi chạy vòng quanh để ăn những món ăn mình thích, nói chuyện, cười đùa trên bãi cát về đêm. Ăn xong chúng tôi lại tự kéo nhau xuống biển tắm tiếp... quy luật ấy được lặp đi lặp lại cho đến khi thức ăn được chén sạch sành sanh. Lúc ấy biển vắng người chỉ còn tiếng cười vang của Gia đình tôi, bãi tắm nước ngọt người ta quen đến độ, thấy chúng tôi kéo lên người ta tự động bật nước lên để phục vụ chỉ riêng Gia đình tôi mà thôi...

Đôi khi tắm biển nhiều đâm ra muốn đổi mới và có 1 chuyến đi xa... ngày đó lúc nào cũng phải là ngày chủ nhật hoặc lễ. Đó là tắm suối hoặc đi Bãi Đa không thì Ngầm Đôi, quy trình vẫn như đi biển nhưng được cái là sẽ đông đủ các thành viên của mỗi gia đình hơn rất nhiều... Những món ăn sẽ thú vị hơn khi được ăn hải sản, đồ nướng các loại...

Thật tuyệt vời khi bạn có một Gia Đình như Tôi, Tôi thật sự tự hào về "nó" lắm lắm lắm...Và điều tuyệt vời song song với điều đó chính là có một "đám" bạn thân ham chơi chẳng kém gì Tôi. Chúng tôi thân đến mức khi đọc những dòng này *chỉ chỉ xuống dưới* chúng tôi đều phải gật gù và bật cười. Có rất nhiều người hỏi chúng tôi tại sao lại chơi thân đến vậy và làm thế nào để giữ được tình bạn mà con số là 6 chứ không phải là 2,3... thì chúng tôi chỉ im lặng và mỉm cười- đó là câu trả lời của chúng tôi.

★ Bạn bè càng thân -----> cách nói chuyện càng thô bạo
★ Bạn bè càng thân -----> cử chỉ càng phóng khoáng
★ Bạn bè càng thân -----> đùa cợt càng không câu nệ
★ Bạn bè càng thân -----> khi bạn buồn càng quan tâm tới bạn
★ Bạn bè càng thân -----> ít gặp nhau càng nhớ thêm
★ Bạn bè càng thân -----> sẽ mắng thẳng vào mặt bạn khi bạn làm sai.

Vào những ngày đầu hè chúng tôi luôn bận thi cho kỳ thi cuối kỳ nhưng chúng tôi vẫn lên kế hoạch cho những ngày rảnh rỗi... Thường thì sáng sớm mỗi "tên" gọi điện nháy máy dây chuyền cho nhau dậy lúc 4:30am để kịp đi biển đúng giờ. Sau khi mặt trời lên thì chúng tôi đi ăn sáng và ngồi uống coffee tám đủ thứ chuyện trên đời. Không ngồi lại với nhau thì sẽ không có chuyện gì, nhưng hễ ngồi lại thì cả ngày cũng không hết chuyện...

Đối với Tôi, mùa hè thật sự RẤT tuyệt vời khi có 2 điều ở trên. Cuộc sống chỉ thế thôi là đủ mãn nguyện lắm rồi! Không đòi hỏi gì hơn...Tất nhiên, nhiều khi Tôi cũng có một không gian riêng cho chính cuộc sống của mình...

Nick Kites: TiNyClover
Tên thân mật (nickname): Nấm lùn
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 7-6-90
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): 1m50; 38,5kg; thật sự là ko để ý cái này nên ko có biết:(
Tự bạch: Chắc mình là người cho chiều cao khiêm tốn nhất trong cái "đám lộn xộn" này...nếu bạn biết về cung Song Tử thì nó đã nói đúng hết 80% về mình rồi :(...Một điều mình thực sự lo lắng khi xem từ page 1-4 là:" vì sao tụi nhỏ bây giờ nó cao thế!!!...và trong tương lai mình sẽ mang giày cao gót 3 tấc thay vì 2 tấc như mình nghĩ ban đầu...như thế mới có thể gõ đầu trẻ được b-("

anw: ko biết xưng hô thế nào nhưng cứ tôi rồi xuống dưới mình chắc ko sao:D
anw1: bài ni mang tính chất quảng cáo Đà Nẵng là chính:x - mời bạn đến thành phố của chúng tôi - (như các bạn trẻ hay nói thì đây là thành phố để dưỡng già;)):D)

P/S: tất cả những bức hình trên đều có đặc điểm chung là đều chụp vào tháng 6/2012:-* và nó được thông qua bởi em instagram chứ ko kéo chân tay gì hết á:D

Kí tên: Thành viên nhà Moonie liều lĩnh nhất;))

Tác giả: carolinecaro    Thời gian: 12-6-2012 08:24 PM
Nick Kites: carolinecaro
Tên thân mật (nickname): Cá rô lai, Cá rô,
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 24/07/1992
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc) aigoo, qua khó
Chiều cao : 150m - 152 :">
Cân nặng: 44kg thân hình hơi bị mũm mĩm mặt hơi bị phúng phính :"> cơ mà hè này mình sẽ ăn kiêng cho gầy hơn
Số đo:  90- 65 - 92 ( cao thêm trên 170m, và 90-60-92 là thi top model đc òy )

Đây là ảnh hồi năm ngoái khi mình đi đám cưới chị bạn, tự sướng lúc trên ô tô chứ :"> Cũng có thể coi là kỷ niệm lần đầu đi đám cưới bạn bè của mình, k có người lớn đj kèm, aigoo trưởng thành òy mà

Đj chơi vs bạn về, trước khj thay quần áo đi ngủ chụp kiểu nào.. smile

Đj shopping, mình thjx lém. quần áo xinh :X

Ảnh chụp gần đây khj đj sinh nhật. Ngại quá, thực ra chụp lúc về nhà rồi :">

Đây là ảnh chụp sau khi được con bé bạn học trang điểm lấy ra làm thí nghiệm, nhìn nhợt nhạt thật, cơ mà thjx nát ma người khác lắm, các bạn đừng chém

Giới thiệu thêm về bản thân:
Nói ra thì chả có gì ạk

TÍnh cách mình vui vẻ thoải mái, thjx kết bạn. Có nhiều bạn nhưng sống nội tâm nhiều hơn nên để thật sự thân thiết thì chỉ có ít thôi àk.
Mình cung sư tử nên hơi có xu hướng thjx lãnh đạo và được khen ạk :">
Tình trạng bây giờ là vẫn ế ạk, theo như giang hồ đồn đại thì là ế vì quá tử tế. Thật ra thì đúng hơn là k phải tớ ế mà là thích như thế thôi
Tớ phải đọc cái này từ trang đầu đến h mới dám đăng bài vì sợ lém.. Các em teen 95, 96, 97 bi h cao lớn xjnh zai đẹp gái lắm ạk, mình 9x đời đầu nên ngại hụi trẻ nó kêu già rồi mà.... đó mà )))))
Thật ra thì tham gia cho vui chư trong diễn đàn mình đâu có quen ai nên chả mong chờ mọi vote cho đâu. ) Chiều cao khiêm tốn nên cũng hơi tự kỷ...

Kết luận là các bạn vote cho mình nhé.. Tớ sẽ mỉm cười cùng 1 can axit nếu bạn bỏ qua câu trước đóa..

Thank you.

Tác giả: redleft    Thời gian: 12-6-2012 08:30 PM
♥ Nick Kites: redleft
♥ Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 10/5/1987.
♥ Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):
+ Chiều cao: 1m65.
+ Cân nặng: 50kg
+ Số đo 3 vòng: 83-60-91
Đây là hình chân dung của tớ này!

Hình mặc áo dài chơi xuân nhé!

Còn đây là hình tớ đi chơi ở Hà Nội nhé!

Chụp hình ở Hồ sen!

Mùa hè vẫy gọi nào!

Tự bạch về bản thân:

Là một người đơn giản, thích những gì mộc mạc và chân thành!

Luôn học cách để cho đi để được nhận lại!

Thích được khám phá và tìm hiểu những điều mới!

Thích quan điểm sống hết mình :

Hãy "sống" như chưa từng được "sống", hãy coi hôm nay là ngày cuối
cùng được "sống"  thì khi đó bạn biết mình cần làm gì!!!!

Tác giả: s2JJ    Thời gian: 12-6-2012 08:35 PM

Nick Kites: s2JJ
Nickname: Dzei
D.O.B: 27.03.90
Các số đo hình thể
Chiều cao: 1m60
Số đo: 85 . 65 . 90

Hình dự thi: I ME MY MINE

Màu đỏ

Bởi vì 5 vị thần Phương Đông ấy, tôi yêu màu đỏ này, gam màu nóng rực rỡ dưới ánh đèn sân khấu của những chàng trai tôi ngưỡng mộ. Hy vọng cũng được như các anh, phát ra thứ ánh sáng lấp lánh rực rỡ không thể rời mắt trên sân khấu cuộc đời tôi.

Màu xanh

Đáng lẽ tôi giữ lại tấm ảnh này để tặng riêng anh, người con trai tôi đã gặp trong buổi chiều tháng 6 ấy. Muốn thì thầm với anh rằng, tháng 6 thật ra chẳng có gì đặc biệt, chỉ bởi vì anh, chỉ bởi vì buổi chiều hôm ấy, trong sân vận động hàng trăm người, tôi đã tìm thấy anh, tòa Thương Thành của riêng tôi.

Màu xám

Đôi lúc (nhiều lúc) cuộc đời nó xám xịt như này. Cơ mà chẳng sao, lặng lẽ nhìn và đợi ngày sang. Tôi còn một thời tuổi trẻ để đi hoang.

Màu đen

Giữ cho mình một góc tối, một góc khuất để yên ổn, xấu tính, và hoang dại.

Màu trắng

Em hồn nhiên, rồi em sẽ bình yên :x

Đôi lời về bản thân

Bản thân tôi thể hiện qua những sắc màu tôi chọn. Tôi có thể rực rỡ như màu đỏ, dịu dàng như màu xanh, lặng lẽ như màu

xám hoặc hoang dại như màu đen. Trong cuộc sống muôn màu này, với những bộn bề rối ren, thật ra cũng không thể giữ cho

mình những gam màu thuần chất. Sáng rỡ cũng được, xám xịt cũng xong, pha trộn cũng không thành vấn đề, miễn sao trong

thế giới của riêng mình, tôi giữ cho tôi chút vô tư của màu trắng.

p.s Mình thích số 5, phải là số 5 :”>

Tác giả: panda_map    Thời gian: 12-6-2012 09:10 PM
Nick Kites: Panda_map
Tên thân mật (nickname):panda, rể nhà k3 Jang Keun Suk khu K
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 24-04-1989
Các số đo hình thể:
chiều cao: 1m79
cân nặng: 67kg
số đo 3 vòng - bắt buộc 92-75-96
Hình dự thi:
trước tiên là chân dung để truy nã khi cần

hình chụp khi nhận bằng tốt nghiệp, một bước ngoặc quan trọng đối với mình

panda, tuy là gấu nhưng ăn chay , ăn chay tốt cho da và sức khỏe .
cây rau khổng lồ này ngon wá, chắc phải dự trữ ăn dần, măm măm{:302:}

chuyện tình Langbiang, kỷ niệm một chuyến đi đáng nhớ

Chào các mem nhà kites
mình là rể nhà k3. tham gia game này vì tình iu với quả bóng tròn là chính (kiếm xiền qua ao cá í mà); nhưng theo yêu cầu của các ss nhà k3 và bạn Chuột là 10

Rể k3 tham gia dư thế lày được chưa các ss
ps: khi nào thì e mới có xiền qua ao cá ạ
Tác giả: jundubu    Thời gian: 12-6-2012 11:09 PM
Thay mặt cho A+ family và ham hố bởi nhà Shawol mềnh đăng kí đi thi next top (cơ mà chân mềnh không dài =(( )

Nick Kites: Jundubu
Tên thân mật (nickname): Young cơ mà mọi người cứ gọi là Jun (một phần vì bụng lắm giun)
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 22/08/1991
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): hic chiều cao khiêm tốn 1m56 .Số đo 3 vòng :không biết vì lâu rồi chưa đo

Hình dự thi:

Đây là tấm ảnh có ý nghĩa nhất gần đây.Cái ngày ròng rã ở sân bay đón giai cái vụ giao lưu văn hóa Việt Hàn.Ngày đồng cam cộng khổ cùng những A+ .Nhưng kết quả đạt được là thấy anh quản lý =))

Đây là cái Tết vui cực vui khi cái thằng anh hâm hấp về nước sau 4 năm dùi mài kinh sử .

Dù gì thì cũng là người nên tự sướng là không thể tránh =)) . Tranh thủ xung quanh vắng lặng mềnh làm một quả cho máu =))

Cái ảnh mới nhất .Đi Thiên Sơn Suối Ngà . Ngày hôm đấy vô cùng khoái chí và vui vẻ .

Viết một đoạn ngắn giới thiệu về bản thân :

Nói chung là tính tình cũng không có gì đặc biệt, tự nhận thấy bản thân không có gì đáng chê trách.Tương lai thành công rất cao trong giới showbiz =)) . Yêu là yêu ghét là ghét không thích là không thích. Tự thấy bản thân là thẳng tính.Đôi lúc hơi hâm và điên (tùy thuộc vào môi trường hoàn cảnh và lúc đăng cái này là bị hâm). Dễ gần hòa đồng tương đối vui tính (cái này ghi trong học bạ hay cái gì đó hồi cấp 3).
Sở thích : ăn uống ngủ nghỉ vui chơi.
Tài lẻ :ăn tàn phá hoại cuộc đời.
Ước mơ : được rong chơi ngày tháng mà không phải lo nghĩ về tiền nong (cái này nghe có vẻ tiêu cực nên đổi lại là làm tỷ phú)
Haizzz tềnh hềnh là khả năng giới thiệu về bản thân là kém.Mềnh tạm dừng ở đây
P/S: Mềnh cũng xin giới thiệu mềnh là cass shawol và A+ . vợ của Park Sang Hyun .Bồ nhí của Lee Jinki và Kim Junsu =))

Ủng hộ ủng hộ nào !!!!

Tác giả: lovely_mouse9    Thời gian: 12-6-2012 11:40 PM
keke, 1 mem nữa nhà k3 xin nộp hồ sơ ạ
*Nick Kites: Lovely_mouse9
*Nick name: Chuột
* Ngày tháng năm sinh: 11/3/1989
* Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):
+ Chiều cao: 1m67.
+ Cân nặng: 50kg
+ Số đo 3 vòng: 85-60-92
sau đây là rung nhan của mềnh

Đập bàn, có rate+ ko thì bảo
ko thì hỏi cây súng trên tay ta
{:267:}

ngại quá, sao lạ "hun nhau" trước mắt mềnh

Chiều xuân Văn Miếu em chờ
                                        Người xa phương ấy bây giờ nhớ ai
                                                Ghi lời hẹn trúc thề mai
                                        Đăng kinh dùi sử đợi ngày vinh quy

bức này là gần đây nhất, chiều mơ Đà Lạt,  ảnh này couple với chuyện tình Langiang trên kia *ngại tóa*

bonus tấm áo dài được chụp ở quê mình

Tự giới thiệu về bản thân:
Bang chúng của bang chủ nhà k3 {:290:}
yêu cái đẹp, đặc biệt là zai đẹp , ham ăn, mê ngủ và ham hố ọp ẹp
tham gia nét tốp mô đồ vì coulple vs bạn gấu trên kia. Cơ mà mình cũng mún có xiền mặc váy cho bằng chị bằng e nữa chứ
k3! Sarangheyo!

Tác giả: PhongUyen    Thời gian: 13-6-2012 10:32 AM
Nick Kites: PhongUyen.

Tên thân mật (nickname): Archiri ( Archiri= Archie + RiRi =]] )

Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 26-11-1994

Các số đo hình thể:

Chiều cao: 1m65--> tự ti với tất cả những bạn cao trên 1m65 vì chiều cao khiêm tốn. Không bằng những bạn cao dưới 1m65 về độ xinh.

Cân nặng: 41kg.

Số đo 3 vòng : 80- 58- 85.

--> Pic này chụp vào ngày cuối cùng được đi học với lớp, hắc, nhớ mãi.

-->Đi biển. Lúc đi thì hơn hớn thế thôi, lúc về say bò, nằm một mạch đến sáng luôn.

Và đây là pic cuối: http://i1137.photobucket.com/albums/n510/Spica07/TuOanh.jpg

--> Mình chụp với 'siêu nhân' lớp mình, nhìn nó như học sinh cấp một ấy nhỉ? * ghen tị*

Mình đại diện cho box của những người đã đang và sẽ trở thành sắc nữ.

Slogan của mình là: Tiền thưởng là chính, giải thưởng là phụ.

Mặc dù tự ti nhưng vẫn đi thi, đi thi để kiếm 1000$, vì sao là 1000$?

Lát xuống phía dưới chú thích.

Đôi dòng về bản thân:

Nếu dùng một từ : tửng. Hai từ: cực tửng. Ba từ:  siêu cấp tửng.

Luôn dùng cảm nhận đầu tiên để duy trì thái độ với người mình quen.

Thích viết và nghe, xách ba lô du lịch.

+) Khi nào tâm trạng lộn xộn thì viết, tâm trạng càng lộn xộn càng viết được nhiều, thích làm người khác cảm động vì những gì mình viết còn bản thân thì vẫn chưa bao giờ xúc động, hắc.

+) Nghe nhạc, đủ thể loại nhạc, loại nào thấy hợp là nghe tất, trước là vừa học vừa nghe, rất hiệu quả, giờ thì bó chiếu, khi nào ôn thi là phải tắt nhạc.

Tham gia cuộc thi không mong dành giải, mà cũng không cạnh tranh nổi.

Mục đích to lớn nhất: PR mọi người ghé box Literature của bọn mình.

Mục đích thứ hai: Khoe áo lớp.

Mục đích cuối, up hình để giới thiệu cho người có tiềm năng được giải thưởng 2000$. Người được cả box sắc nữ trao gửi niềm tin giật giải sắp sửa xuất hiện ( người mang lại 1000$ cho mình). * tung hoa, tung hoa*{:311:} {:311:} {:311:}

P/s1: Cô Lin đâu? Sao vẫn chưa thấy?

P/s2: Mình hận các bác thợ điện

P/s3: Mỹ nhân box sắc nữ mà mình PR đã xuất hiện, xinh không cưỡng được

Link: http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;page=6#pid2622549
Tác giả: oanhspears    Thời gian: 13-6-2012 03:06 PM
Trước tiên xin gửi lời trân trọng đến các mem toàn quốc của nhà Kites..
mình xin tự giới thiệu đôi nét sơ lược bản thân{:448:}
* Nick kites: Oanhspears
  *Tên thân mật : Oanh
   *Ngày tháng năm sinh(theo chứng minh nhân dân) :24/05/1993
   *Các số đo hình thể:73-59-77
    *Chiều cao: 1m60              cân nặng:41 kg
                Và đây là hình dự thi: xin mọi người cùng chiêm ngưỡng

những lúc này mình đang suy tư, cảm nhận mọi thứ xung quanh...

lúc này thì mình tươi tỉnh hẳn ra..bất chợt smile trước cái dt của người bạn

đôi lúc tự sướng vs con gấu bông mà lớp tặng vào dịp sinh nhật

đang thể hiện sự thích thú với mọi thứ xung quanh..
   Vài nét về tự sự bản thân :
  *yêu cuộc sống (từ khi biết đến ếch woo...thì yêu đời hơn)

Thực ra lúc đầu không muốn tham gia vì ngại..nhất là những cuộc thi nhan sắc
nhưng được sự cổ vũ,động viên nhiệt tình của các ss & các mem trong đầm lầy nên đã tham gia..
Mặc khác mình mún quảng bá thương hiệu cho đầm nhà ếch nên đã tham gia
muốn tình yêu ngày càng bay cao bay xa hơn nữa{:418:}
Đặc điểm nhận dạng: không đẹp nhưng lạ
                             nếu chiêm nghiệm lâu sẽ thấy có sức hút{:438:}
                             mắt hí 1 mí ( giống woo ..)

Đối với mình giải thưởng không quan trọng (mà có cũng tốt)
chỉ cần qua cuộc thi này các mem trong kites hiểu rõ nhau & đoàn kết hơn, thương yêu nhau hơn
Và ếch woo chính là nguồn cổ vũ , động lực tinh thần lớn lao cho các mem trong đầm lầy ếch tích cực 8 về nhau hơn....mình yêu woo & yêu mọi người trong đầm ếch..
ước mơ lớn nhất của mình đó là được gặp woo ở ngoài đời dù chỉ 1 lần

bài dự thi đến đây kết thúc..thanks mọi người !

Tác giả: Lynzie    Thời gian: 13-6-2012 05:38 PM
Nick Kites: Lynzie
Tên thân mật (nickname): Lyn
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 11/5/1989
Các số đo hình thể: cái này khó nghĩ quá
Tự nhận là chiều cao của mình rất ư là khiêm tốn có 1m58 thôi

Trở về tuổi teen già mà vẫn ham hố ^^

Tự sướng với em nhỏ

Một số bức ảnh khoe sắc bên hoa {:438:}

Chơi xích đu

Đi dạo bên bờ biển và chợt có hứng thú làm cái này

Đôi dòng về bản thân:
- Tính cách hơi già dặn nên thường được mọi người gọi là cụ
mình hay down chùa phim nên hơi ít tham gia diễn đàn
- Cũng có một số lần đi ao vì bị em gái mình dụ dỗ ^^
- Mục đích tham gia cuộc thi là vui chơi là chính bị dụ dỗ là nhiều. Thỏ bé em gái mình aka rabbitlyn mấy ngày đi ao đang đen nên con bé thấy cuộc thi rồi năn nỉ mình chị tham gia đi, chị không cần xèng thì cho em cũng được. Hi vọng mọi người sẽ ủng hộ mình.

Tác giả: tam_9x    Thời gian: 13-6-2012 07:19 PM

Nick Kites: tam_9x

Tên thân mật: Cứ gọi mình là Tâm ^^

Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 14 - 10 - 1994

Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): 1m55 - 48.5 kg - 80 - 68 - 92

Mọi người mau tránh đường, xê cái mông ra cho em nó đặt cái đít xuống cái coi nào

Tình hình là em xin đại diện cho các chị của em trong nhà U cũng như đồng đại diện cho nhà DBSK và nhà Queen lên ham hố với mọi người cho vui ạh.

Đây là bức hình chân dung của em nó, hơi bị lùn, cơ mà ko sao, lùn cũng có cái dễ thương của nó {:308:}

Batam Island – Indonesia.

Hì,

Đây là lần đầu tiên em đi du lịch một mình, cảm giác rất thú vị và cũng rất kích thích ạh :">.

Em thuộc trường phái hành động cho nên khá là ưa mạo hiểm, lùn thì lùn chớ sức mạnh thì nó vẫn tìm tàng trong con người của em nó. {:438:}

Đây cũng là nơi đầu tiên em đặt chân đến trên hành trình chinh phục “Du lịch vòng quanh thế giới” của chính bản thân cho nên nó rất là có ý nghĩa với em và trong tương lai không xa, em rất muốn được đứng giữa rừng hoa anh đào của Nhật Bản.

Em nghĩ, lúc đó, em sẽ khóc vì sung sướng mất. ^^

Giờ thì tới cái dung nhan của em ạh

Nói sao nhỉ, cả cái body này của em, em chỉ tự hào mỗi làn da vì em chưa bao giờ nổi mụn cả :”>.

Dù có ăn cay đến cỡ nào hay có thức khuya đến đâu, khuôn mặt của em vẫn như thuở ban đầu.

Có người nói là do da mặt em dày quá, mụn mọc không nổi ==’’ Cơ mà, em cũng thấy đúng là như vậy

Hì, em thì vẫn còn nhỏ cho nên em vẫn coi trọng và đặt tình bạn lên trên tình yêu mặc dù tình yêu đối với em thì nó vẫn còn mơ hồ lắm.

Xin giới thiệu với mọi người, đây là lũ bạn loi choi, lóc chóc của riêng em.

Vũng Tàu.

Đây cũng là hình chiếm không ít không gian trong trái tim nhỏ bé của em đấy. :">

Em vẫn luôn và sẽ luôn tự hào về lớp em.

Lớp em không những là lớp năng động, hội tụ đầy những trai xinh gái đẹp, mà còn rất ư là chịu chơi. Không có cuộc vui nào mà tụi em không sát cánh bên nhau. Vốn dĩ, em có rất nhiều hình về tụi nó, cơ mà em vẫn thích tấm này nhất, đơn giản chỉ vì cuộc đi chơi này là do một tay em tổ chức.

Đó là lần đầu tiên, em tổ chức cho lớp đi chơi sau khi chấm dứt kỳ thi. Ngày hôm nay là ngày thi cuối cùng thì ngày mai lớp em xách dép đi chơi rồi. Rất thú vị đấy ạh, vừa thi xong mà có thể bùng rồi thì còn gì vui bằng. ^^ Cơ mà cũng gian nan lắm vì trong khi thi, em đi đòi tiền tụi nó, bị chửi qá trời

Và đây chính là trái tim của lớp chúng em.

Hé hé, PR 1 tí, đây là áo lớp do tay em thiết kế, mọi người có thấy đẹp không {:438:}

Đây là bức hình tự sướng em mới vừa chụp bằng cái dế cùi lỏm của em cho nên chất lượng không được đẹp cho lắm, mọi người thông cảm ==’’

Tấm này đặc biệt tặng cho các tình yêu của em - các chị thân yêu vô đây nhận hàng nào

Giới thiệu về bản thân:

Hì, tớ là con người của tự do, không thích ai chạm vào khoảng không riêng của chính mình nhưng đôi khi cũng rất vô tâm với bản thân.

Tớ muốn thử cảm giác một mình trải nghiệm tất cả, không cầu bạn bè chung vai khi khổ nạn, chỉ cần bạn bè chung hưởng với niềm vui.

Con người tớ khá là nhiệt tình, sẽ giúp đỡ hết sức có thể khi cần thiết nhưng vượt quá khả năng thì cho tớ xin lỗi. ^^

Tham gia trò chơi này chỉ vì 1 mục đích duy nhất: PR bản thân là chính, PR nhà U và DBSK là 10 :">

Nếu em được nhận giải:

Em xin chia tiền thưởng thành 2 phần, 1 em xin gửi tặng nhà DBSK và dĩ nhiên phần còn lại là nhà U của em rồi.

Vì thế cho nên các anh các chị nhà U và nhà DBSK nhớ ủng hộ em nhiệt tình đấy

[Em thuộc nhà U và nhà DBSK bảo kê ]

Xin hết ạ.

Tác giả: Fancuong    Thời gian: 13-6-2012 08:03 PM
Tác giả: kunie    Thời gian: 13-6-2012 08:26 PM

Nick Kites: kunie
Tên thân mật (nickname): Các chị các bạn và các em vẫn hay gọi là Kún
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 20-2-1994
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng): 1m60 - 42kg - 80 - 58 - 83

Hình dự thi: Là những hình ảnh trong ngày cuối cùng được làm học sinh và được ngồi trên chiếc ghế mà tôi vẫn thường ghét vì nó gây ra tiếng động inh tai. Tôi không mấy nhớ nhung những ngày còn đi học nhưng tôi đoán rằng sau này sẽ có lúc tôi ước đc. ngồi trên chiếc ghế đáng ghét đó và nghe tổng kết tuần học qua.

Tự chụp luôn là sợ thích bởi vì tôi không mấy tự tin để người khác chụp
đơn giản vì những người xung quanh tôi chẳng có tí năng khiếu nào về chụp ảnh cả
tôi luôn phải năn nỉ để xóa những tấm không ưng ý và rất có nguy cơ bị mang ra dìm hàng =))

Đây là cơ hội để có hơn 1 chiếc máy ảnh chĩa về phía tôi
cảm giác cũng không tệ :">

Cậu bạn chĩa máy ảnh về phía tôi
và tôi tự động làm "V"
"Rất nhí nhảnh"- cậu ấy nói
Ừ thì tuổi teen mà ^^

Vì thiếu thốn anh toàn thân nên mang mặt tiền ra vớt vát :">
Ảnh này nằm trong album Tự sướng không cần lý do =)) Nature đến 99,99% :))

Bản thân: Con trai nói tôi "lạnh" con gái bảo tôi "hiền". Vì thuộc cung Song Ngư nên có phần nhạy cảm, nghe nhiều hơn nói. Điểm tốt thì tìm mãi chẳng thấy mà xấu tính thì có thừa. Không phải là thói quen nhưng đầu óc hình như tự cái đặt chương trình Delete với những thứ thuộc về quá khứ và đã lâu không được nhắc đến. Thế nên thỉnh thoảng lại quên tên ai đó, có phần vô tâm :">
Mục tiêu phấn đấu sau ĐH: Phải lấy người như anh ấy

Tác giả: lovelovelove_FT    Thời gian: 13-6-2012 08:27 PM
nick kites: lovelovelove_FT
nick name: Trân Top
D.O.B: 21/11/1994
Các số  đo hình thể:
- Chiều cao: 1m61
- Cân nặng: 50kg (ôi! péo)
- 3 vòng (OMG): 84-64-91 {:266:}

-Pics:

hè hè...chả bik nói j nhiều...chỉ đơn thuần là mình tự sướng thoy..

đi học đi học!!! có ai thấy đồng phục trường mình rất lạ ko
3 năm mặc cái áo xanh này mà ghét chết đc...dzị mà mới ra trường có 1 tháng đã nhớ mún điên lên r

chỉ đơn giản là mình thik tấm này thoy, hì

mình ở Phú Yên!! I <3 Phú Yên

hì hì...đây là năm 11

about me:
ôi!! thiệt ra là thấy đông dzui r bon chen...hè hè
là người ham dzui...ko đc bình tĩnh cho lắm...thik cười và cũng thik khóc
dễ kết bạn nên có rất rất nhiều bạn...đặc biệt ko có bạn thân nhất...chỉ có rất nhiều bạn thân
ko phải người chỉ nghĩ cho bản thân nhưng cũng chẳng phải người chỉ nghĩ cho người khác
hay mâu thuẫn...ko phải người quyết đoán...ko quá phức tạp nhưng cũng chẳng phải người đơn thuần
hì hì...mình chỉ hiểu bản thân mình đến thế thoy
mình có 1 tình iu tuyệt đối cho K-pop..cho K-drama K-movie cũng như Hàn Quốc
hoàn toàn là tuyệt đối
mình đã theo K-showbiz đc 5 năm r...
mỗi năm là lại thay 1 tình iu mới (idol)
nhưng chắc sâu đậm và sẽ bền lâu nhất là EXO, đặc biệt là SE HUN..iu bằng cả con tim
hiện tại...mình sắp thi đại học r nhưng mà vẫn ko thể thoát khỏi nỗi ám ảnh về Ji Hyun Woo và Yoo In Na..
luôn luôn đóng quân tại nhà Queen!!! haizzzzzzzzzzzzzz
chúc mọi người dzui dzẻ..đừng dìm e quá nhé
---The End---
( xấu hổ quá)--mình ít bik ăn nói lắm...hơi ngốc 1 chút..pà kon thông cảm

Tác giả: NhậtVy    Thời gian: 13-6-2012 08:32 PM

ĐẠI DIỆN J-ZONE

kiêm đại diện C-Zone

kiêm đại diện K3

kiêm Bisung Group

(mấy cái đại diện là lấy xèng và câu vốt =)))))
Đi thi với mong muốn kiếm thật nhiều xèng về đổi đời cho chị êm bạn bè mặc quần)

Nick Kites: chỉ qua trái
Tên thân mật (nickname): Vy hêu, Vy vuông
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 2-3-86
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): 1m55, 80-80-80 (Vy vuông ra đời từ đây)

Hình dự thi: NGÀY XỬA NGÀY XƯA...

Trước khi vào đời, iem ngây ngô hiền hòa như thế này đây =))))))

Nhưng rồi dòng đời ngược xuôi, con tạo xoay vần khiến iem thay đổi...

Cũng may cuộc đời iem rẽ sang bước ngoặt mới khi dzớt được...

The end!

Giới thiệu bản thân: Gái già xì tin. Thuộc cung song ngư nên tính tình thất thường hay thay đổi, hậu đậu vụng về, nhưng bản chất là hiền lành, tốt bụng, thật thà và dễ mến. =))))))))

Tác giả: hatsaurieng    Thời gian: 13-6-2012 08:51 PM
*Nick Kites: hatsaurieng (cái này là do bà ngoại của 1 gái K3 ưu ái đặt cho )
*Nick name: Hạt sầu riêng, hạt mít, siu nhân..., cũng là rể nhà K3.
*Ngày tháng năm sinh: 11/4/1985
*Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):
+ Chiều cao: 1m68.
+ Cân nặng: 65 kg
+ Số đo 3 vòng: 102-82-105
Sau đây là live show của mình:

1. Đầu tiên, xin có lời chào thân ái đến toàn thể chị em nhà K3, cùng toàn thể các hàng xóm láng giềng  ---- cười chào thân ái!

2. Đi chùa Tết Nhâm Thìn , thừa cơ cảnh chùa hữu tình nên làm luôn mấy tấm để dành sau này cho con cái xem

3.  Cùng một nơi nhưng tự sướng bằng nhiều kiểu khác nhau.

4. Buổi sáng mồng 5 tết nắng đẹp , đi tháp bà Pon na ga, đi nhiều, mỏi chân ====> là kết quả của tấm hình này.

5. Đi đám cưới ( phù rể ) , ấn tượng với em gà này nhìn gà híp hết cả mắt, ăn một lần nhớ mãi - xin giới thiệu đây là em " gà bó xôi".

Hưởng ứng tinh thần của chị em nhà K3, dù không đi tiên phong , nhưng để củng cố thêm tinh thần cho chị em tự tin hơn nên mình tham gia show này, chị em nhà K3 cố lên nào!
Đôi lời về bản thân:

Hòa đồng, vui vẻ, thẳng thắng thật thà nên thường thua thiệt nhưng không hề gì, phương châm sống là "  Thất bại là mẹ thành công"
Đôi lúc hơi nóng tánh, nhưng được cái không giận dai, ko để bụng.
Đang nung nấu ý chí là quyết tâm làm rể K3 cho bằng được.

Cảm ơn các anh chị em đã lưu tâm đọc bài. Thân ái!
Tác giả: chuthithunga    Thời gian: 13-6-2012 09:41 PM

Mình đại diện nhà J-zone đi thi đây :">

Nick Kites: chuthithunga
Tên thân mật (nickname): Nga Baby
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 24-11-89
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): cao 1m64, nặng 47, 3 vòng 80-80-80 =)))))))

Hình dự thi:

Này thì 1 mình

để chụp được cái tấm này phải hy sinh lắm đấy
vừa nắng vừa ngứa :-ss

Này thì hình cả đống

Lễ hội Genki Nhật Bản, các bạn cos toàn giai xinh gái đợp
nên up cái tấm này chỉ để giới thiệu cho bạn cos thôi
ko phải cho mình ;))

Đà Lạt tập 1  

Đà Lạt tập 2

Viết một đoạn ngắn giới thiệu về bản thân:
chả có gì để nói
gặp rồi sẽ biết :">

p/s 1: đi thi để lãnh tiền thâu
chứ chả mong được nhận giải
thế nên càng ít người biết càng tốt =))))))))))

p/s 2: nghe đồn già Bj tuyển vợ ở đây à, té cái post nì ra nhóe =)))))))))
Tác giả: Nhutphonglin    Thời gian: 13-6-2012 09:53 PM

Nick Kites: Nhutphonglin

Tên thân mật (nickname): Lin

Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 10/09/1991

Các số đo hình thể:

- Chiều cao: 1m68
- Cân nặng: 49kg
- Số đo 3 vòng: 85 - 62 - 91

Ảnh dự thi:

Pic 1: Pic này tớ chụp ở Singapore, đi du lịch có rất nhiều cái vui rất khó quên, khó quên nhất là lần đó đi giầy bị đôi giầy "bán đứng" nên phải đi chân không..... với cái nắng ghê gớm mà đi chân không trên xi - măng thì đúng là lần đó để lại cho tớ ấn tượng nhất

Pic 2: Pic này Lin chụp ở "Nghĩa trang liệt sĩ" tại Malay . Có lẽ có duyên với 2 đứa bé này nên bọn nhỏ bảo chụp ảnh chung thế là làm vài pô luôn. Có ai thấy bé gái bên trái giống mình không? bạn mình đứa nào cũng nói giống mình hết á.

Thực ra những bức ảnh này không có ý nghĩa đặc biệt trong cuộc sống của tớ, tớ chỉ chọn ra những bức ảnh đẹp để dự thi, những khoảnh khắc có ý nghĩa nhất trong cuộc sống thì chắc khó có ai có thể ghi lại trong một bức ảnh, phải không các bạn?

2 pic cuối: Hehe.... Con người ai cũng có lúc xấu lúc đẹp, post ảnh đẹp không thì đâu có công bằng. 2 pic cuối là tớ mới chụp cách đây 30', đang ngồi trước máy vi tính lướt Kites và chuẩn bị tinh thần đi thi "Kites Next Top Model"...

Tự bạch:

Đây là lần thứ hai tớ tham dự 1 cuộc thi của Kites tổ chức. Lần trước là cuộc thi "Thiết kế logo cho kst.net.vn" đáng tiết là tớ không có giải.

Ai mà có đến box Literature của Kites thì chắc biết "sắc nữ" là gì, tớ thừa nhận mình là "sắc nữ", đặc biệt rất thích những anh đẹp trai, soái ca lớn nhất của trái tim tớ đến lúc này là Lee Min Ho....

Tính tớ khá hiền, cũng hòa đồng...... Thích học hỏi, có điều hơi chậm tiêu, làm gì cũng lâu hơn người khác một tí.

Phương châm sống của tớ thì chỉ một câu duy nhất: "Khi hướng đến mặt trời thì bóng tối sẽ khuất lại sau lưng"
=> ai cũng có khoảng tối trong cuộc sống, chỉ cần biết hướng về ánh sáng bỏ đi bóng tối thì cuộc đời vẫn màu hồng.

Cuối cùng là cám ơn ban tổ chức cuộc thi "Kites Next Top Model"

Tác giả: Fireball.weed    Thời gian: 13-6-2012 10:15 PM

Nick Kites:
Fireball.weed
Tên thân mật (nickname): Boom
Ngày tháng năm sinh: 23/03/1990
Nhà: Bộ gia.
Các số đo hình thể:
                                - Chiều cao: 160
                                - Cân nặng: 45
                                - Số đo 3 vòng: 83 61 88

BỐN MÙA CỦA CẢM XÚC MÊNH MANG

Đông: Boom lúc này đang ở Phan Thiết, tắm mình trong biển cát đỏ, lần đầu tiên Boom thấy cát lại đẹp như thế, một vùng rộng lớn, chạy dài cứ như vô tận…con người thật là quá nhỏ bé…

[img=200,200][/img]

Xuân: Boom đang ở Thảo cầm viên, 22 tuổi mới lần đầu tiên đến đây, như một đứa trẻ bỡ ngỡ trước vô vàn điều lạ, Boom cũng như thế, giày đế bằng, áo sơ mi đơn giản, Boom tung tăng khắp mọi nơi…

[img=200,200][/img]

Hạ: Boom đang ở biển, bãi biển hoàng hôn nơi quê nhà, chơi đùa với sóng biển là niềm hứng thú mà đến lúc này Boom mới nhận ra, cảm xúc lúc đó …. Thật tuyệt, đơn giản mà tuyệt vời….

[img=200,200][/img]

Thu: Boom mơ màng trước căn nhà gỗ đơn sơ của rừng thông, rừng thông gió thổi vi vu, gió lùa vào kẽ tóc, gió vờn trên đôi bờ má…

[img=200,200][/img]

Boom thích ngồi hàng giờ đồng hồ làm đồ handmade…

Boom thuộc típ người đa sầu, đa cảm, là người dễ xúc động…

Boom thuộc típ người khó nhớ, cho nên một khi đã lưu vào ký ức, thì rất khó để quên…

Boom là người thận trọng, nhưng có lẽ vì quá thận trọng nên càng dễ bị tổn thương…

Boom yêu biển nhưng cũng rất sợ biển, biển xanh nhưng sâu thẳm…

Boom giờ chính là bọt biển, những bọt biển mong manh dễ vỡ, đời người cũng chỉ cần một lần trắng xóa là đủ…

Nếu bảo Boom lựa chọn, giữa một trái tim trong vắt như pha lê hay một trái tim đã được chắp vá, Boom chọn ý thứ 2, nó như là: một thiên thần cũng cần thử gãy cánh để biết được nỗi đau của nhân gian….

Vote cho Boom nhé, quà hối lộ đây ^^

[img=100,100][/img]

Tác giả: ichigo_daifuku    Thời gian: 13-6-2012 10:29 PM

Nick Kites: ichigo_daifuku
Tên thân mật (nickname): Bèo!
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 29/9/1989
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): 1m45-40-75-58-85

Hình dự thi:

Đang là sinh viên tất nhiên phải phởn...!!! Bị lén stacker lúc đang phồng mang trợn má làm vẻ kute đong đưa với nam nhân ở dưới!!!(máy ảnh ko nét lắm sory ban tổ chức)

Chụp để kiểm tra đằng sau coi có anh đẹp zai nào không sau khi coi Phobia 2... tấm này hình như lộ hàng á

Đi chơi giữa đường xe suýt lật cả lũ phởn phơ chụp hình tung phây =))

Viết một đoạn ngắn giới thiệu về bản thân:
Mê giai đẹp... cuồng zai đã có bồ... thích oánh đồn có địch... bản thân vốn ko biết tự lượng sức mình... ham hố là sở trường ... bỏ của chạy lấy người giữa đường cũng là sở trường nốt...!!!
Tham gia cuộc thi với tiêu chí vui là chính ham hố là chủ yếu=))
Mong nhận được nhiều rết ... thôi e xin hết!!!

Tác giả: gl120586    Thời gian: 13-6-2012 10:54 PM
*Nick Kites: gl120586
*Nick name: Gờ lờ.
*Ngày tháng năm sinh: 12/5/1986
*Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):
+ Chiều cao: 1m60.
+ Cân nặng: 50 kg
+ Số đo 3 vòng: 82-65-86

Hình tham gia cùng các mem K3!
1. Tới hôm nay mới nhận ra là không có cái hình chân dung nào từ lớp 12 tới giờ! SS em xem đỡ hình nài nha! Mềnh - áo đỏ!

2. Ảnh toàn thân! Sẵn PR cho Suk cưng luôn! Chụp trên biển Nha Trang quê mình!

3. Sau một hồi phân vân si nghĩ, mình thix cái tấm này nhất! Đi ăn cưới cùng các chị , lúc này chuẩn bị vào lễ cưới, chị em xúng xa xúng xính chộp hình, mình cũng bon chen vào ...giữa!

4. Thấy người ta đám cưới, mình cũng bon chen....^^, Couple nhóe !

5. Bonus thêm một ảnh nữa  - " Em đi lễ chùa"  - Cầu mong sao sớm gặp được Suk cưng!

Sơ lược về bản thân:

Tự thấy mình là một người đơn giản, nhạy cảm, ban đầu hơi khó gần một chút, nhưng gần rồi sẽ muốn gần , gần nữa và gần mãi ^^, lắm lúc thần kinh không được ổn định - khi gặp những hình ảnh đáng iu của Suk, là một con người đầy khiếm khuyết, luôn luôn cố gắng để hoàn thiện mình!
K3 là ngôi nhà đầu tiên, duy nhất của mình khi gia nhập vào thế giới ảo ( mình không có ý định sẽ đổi nhà ), giờ đây không còn là ảo nữa, mình đang sống và cố gắng cùng các ss em từng ngày từng ngày một. Muốn nói với các ss em nhà K3 là mình rất hạnh phúc khi gặp được mọi người.
Chào thân ái! Thanks các chị em và các bạn đã ghé qua!

Tác giả: BabezGinz    Thời gian: 14-6-2012 12:03 AM
Nick Kites:BabezGinz
Tên thân mật (nickname):Gin
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 29/12/1997
Các số đo hình thể :
chiều cao:1m56
cân nặng:50
số đo 3 vòng :76-70-85

Ảnh dự thi :

Chân dung của em ^^

Những khoảnh khác hạnh phúc bên đám bạn thân

Bên đám bạn cùng lớp đáng iu (có ai biết em nhọ đứng ở đâu ko nhỉ :'> )

Những lúc em tự kỉ {:437:}

Bản sắc thục nữ của em nó là đai {:438:}

Vài dòng về bản thân :

hehee!Xin chào quý anh chị gần xa !Em đến từ nhà K3 ,là con của má puta .Thể theo nguyện vọng của má con Gin cũng liều mạng  đi thi cho má vui lòng .
Theo như lời má em nói thì em là con gái nhưng mà ko có thục nữ tí nào ,thật là giống má quá đi {:263:}( con giống má là nhà có phước mà má nhỉ {:263:})
Gin rất thích được mọi người chìu chuộng iu thương và vỗ về Gin những lúc Gin buồn Gin thích vận động và chơi những trò chơi cảm giác mạnh ,không thích thụ động một chỗ vân vân và mây mây ...
Bài giới thiệu của em đến đây là hết .Xin được lui gót vào trong *nhún nhún*

Tác giả: •Mia•    Thời gian: 14-6-2012 01:13 PM

Đại diện J-zone :">

Nick Kites: bên trái ... *quay*
Tên thân mật (nickname): Khỉ heo
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 10-04-88
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): cao 1m58, nặng 48, 3 vòng 80-80-80 )))))

Hình ảnh dự thi :

Siu nhưng khỉ heo mỏ chu xuất hiện đơi {:438:}

Tuy iem nó không cao nhưng ít ra iem nó cũng với tới mái nhà {:412:}

Ảnh toàn thân, mất 1 chút khúc chân chắc không sao đâu nhỉ
Ảnh này chộp lúc giao lưu với mấy bạn sv, đc các bạn ấy dẫn lên tàu tham quan :">

Bonus thêm cái ảnh chộp với 1 anh zai Nhật làm việc trên tàu )

Vài dòng về bản thân:

Vừa lặn lội cưỡi zoi từ rừng xuống kites đi thi )
Là 1 bạch dương chính hiệu, dĩ nhiên mang đầy đủ tính cách của 1 bạch dương
Tếnh tềnh "hiền lành", dễ mến đặc biệt là .... ham hố
Còn j nữa thì gặp òi biết :">

p/s: iem nó biết là mềnh hông có cửa nhận giải rầu nhưng mong bà con cô bác thương tềnh ủng hộ iem nó {:444:}

Tác giả: Ceroro    Thời gian: 14-6-2012 03:31 PM

Nick Kites: Ceroro
Tên thân mật (nickname): Rúc móm ~ Nhà ChunMin hội toàn gọi là thầy Rúc
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 05/07/90
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): cao 1m52, nặng 43, 3 vòng 76-62-96 ~ LOL (Thường được Daddy gọi là Chim cánh cụt)

Hình ảnh dự thi :

Photo 1 : Nếu ai đó trong nhà ChunMin hội luôn cười hắc hắc hay lọt ghế gì đó bla bla về mấy cái post cà giựt của mình và nghĩ "thầy" phải là một tay pháp sư mặc áo chùng như nguyên dàn pháp sư của Hogwarts , đeo kính nửa vầng trăng như Giáo sư Dumbedore hay thậm chí là mặt nghệt ra như giáo sư Trelawney thì nhà ChunMin bị lầm   Mình vừa mãn teen được 2 năm, sắp đón sinh nhật thứ 22 và với sức vóc của một em bé mầm non thì ra đường hay chạy ti toe và đi ăn mẹ vẫn thường được hỏi " Tô của bé có hành ngò không cô?" LOL ~ Tấm ảnh này chụp ngay trong ngày mình nhận được kết quả của bài Thesis tốt nghiệp Đại học, và chụp ngay để sau này có cái khoe với con cháu, grandma ngày tạm biệt đời sinh viên đã giống các con lúc tốt nghiệp mẫu giáo như nào

Photo 2: Đây là một trong số những bức ảnh đầu tiên Út cưng nhà mình chụp cho mình, cô nhỏ mới 13, nhưng cực kỳ thích chụp ảnh, và bắt mình hứa, nếu hoàn thành chương trình học Violin sớm hơn dự định chỉ một năm thôi, thì mình nhất định phải mua tặng cô nhỏ một máy ảnh thiệt xịn để nàng tác nghiệp Cô nhỏ bảo "Rúc không chịu điệu gì hết, hôm nay đã hứa với Rích concept là "thục nữ" mà! Khổ ghê, Rúc Rích nhà này ồn ào nhỉ?

Photo 3: Đây là ảnh chị mình chụp cho hôm đi party Giáng sinh cùng gia đình cậu mình trước khi về nghỉ lễ Giáng Sinh ở Đà Lạt với ba mẹ và em gái. Mình đi học xa nhà, nhưng lại sống cùng gia đình cậu, cậu mợ luôn gọi mình là "con gái lớn", yêu thương và chăm sóc mình, nên với mình, dù xa nhà, thì mình vẫn có gia đình nhỏ của cậu mợ ở bên cạnh, không cảm thấy lạc lõng chút nào

Photo 4: Có vẻ sẽ rất ngạc nhiên khi nhìn vào tấm hình này nhỉ? Trông cứ như cô dâu? Haha, từ nhỏ mình đã rất thích đám cưới, mình luôn thích đám cưới và ước mơ từ nhỏ của mình là sẽ trở thành một Wedding planner! Mình yêu tất cả liên quan đến đám cưới, váy áo, cô dâu chú rể, hoa, nhẫn, và nhất là ánh mắt của bất cứ chú rể nào khi nhìn thấy cô dâu của mình xuất hiện lần đầu tiên trong bộ váy trắng Mình thử rồi, và mặc áo cưới chơi thế này thì cảm giác tếu lắm chứ không hồi hộp như một cô dâu thật sự khi thử váy cưới đâu

Photo 5: Hình cuối đây, cũng không biết phải làm sao nên cột hết những tấm ý nghĩa nhất vào 1 chỗ rồi post thôi. Những hình ảnh này được chụp dợt nghỉ lễ vừa rồi mình về Đà Lạt, chiều hôm đó trời nắng trong veo, đẹp kinh khủng, thế là mình với nhỏ bạn thân hú hí chạy ra phố ăn kem rồi chụp hình luôn... Con gái Đà Lạt mà! Đà Lạt với mình lúc nào cũng trong veo, đấy nắng... Vì... Những lối về ấu thơ... lối nào cũng dễ thương và êm đềm...

Giới thiệu về bản thân hả?

Mình là một đứa đầu óc đơn giản và luôn thích những thứ đơn giản! Thích nhìn người khác cười và làm cho người khác cười... Thích trẻ con và ước gì tâm hồn mình lúc nào cũng như trẻ nhỏ... Ai đó mới tiếp xúc có thể cho mình là một đứa lạnh lùng, khó gần, nhưng nếu đã bắt đúng nhịp, thì chỉ còn nước... ngàn chấm... nói chung là vậy! Là một đứa theo tinh thần Good girl gone bad when needed và khá dễ (giả bộ bị) ăn hiếp, nhưng không dễ qua mặt

Cảm ơn nhà ChunMin hội thật nhiều vì đã động viên mình đi "thi" thế này, có mọi người, mình thấy câu nói mà mình vẫn nhắc nhở bản thân mỗi sáng thức dậy đúng hơn lúc nào hết "Cười lên... Xung quanh mình toàn những người dễ thương ..." Cũng qua mọi người, mà mình biết, rạng rỡ, khiêm tốn và dễ thương như Ji Min unnie, những người bạn này, thật sự là có rất nhiều! Những người bạn tưng tửng nhưng luôn ấm áp như Dô Chơn dép lào, cũng có rất nhiều!

Yêu nhà ChunMin! Thật nhiều! Và một lời nữa thôi  ♥ ChunMin ♥ ♥ We believe ♥  

Tác giả: Naviwik    Thời gian: 14-6-2012 07:19 PM

Nick Kites: Naviwik

Tên thân mật (nickname): Náp hoặc Nala

Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 01/02/1991

Các số đo hình thể: chiều cao 1m64
                             cân nặng 53kg
                             số đo 3 vòng: 88-65-91

Cho đến tận bây giờ, đây vẫn là bức ảnh chân dung mà tôi yêu quý nhất. Tôi vẫn còn nhớ như in một ngày sinh nhật đầu xuân 17 năm về trước, vào buổi sáng trời lất phất mưa bụi bay và gió lạnh nhè nhẹ mơn man đôi má bé con, mẹ dịu dàng khoác cho tôi chiếc áo khoác vàng rực rồi dắt tôi đến tiệm chụp ảnh. Mẹ vẫn thường bảo, bởi vì thời gian sẽ làm mòn những hình ảnh trong trí nhớ con người, cho dù ta muốn nhớ điều đó đến mức nào chăng nữa, bởi thế nên việc có thể chụp lại những giây phút đặc biệt của cuộc đời cũng chính là một niềm hạnh phúc.

Đến bây giờ, quả thật tôi đã không còn nhớ được con ngõ nhỏ bình yên của một góc Hà Nội mà tôi từng sống, cũng không còn tưởng tượng nổi bầu không khí đầu xuân ẩm ướt nhưng lại tươi mới của miền Bắc là như thế nào. Thói quen chụp ảnh ngày sinh nhật cũng chẳng còn nữa, và nụ cười ngây thơ như trong ảnh cũng đã lùi xa lắm rồi. Chỉ là, mỗi khi ngắm nhìn bức ảnh này, lòng tôi chợt thấy bình yên đến lạ lùng :)

Bức ảnh này chụp hơn một năm về trước, một ngày mùa mưa khi tôi cùng những cô gái của mình đi tiễn một người chị đi xa. Trời mưa ẩm ướt, quán nhỏ xinh, trong không khí hơi có mùi lông mèo, chúng tôi ăn bánh, chụp ảnh và nói vu vơ những câu chuyện chẳng có đầu đuôi. Chính người chị nơi phương xa bây giờ đã bấm máy chụp cho tôi bức ảnh này. Màu ảnh tối, ánh sáng không đẹp, máy rung và thậm chí người trong ảnh cũng chẳng duyên dáng, nhưng mỗi lần nhìn nó, tôi lại thấy lòng nôn nao. Ở một khía cạnh nào đó, nó chính là một phần trong những thứ đáng yêu làm chứng cho tình bạn của tôi với những cô gái mà tôi luôn gọi 3 chữ Gái Nhà Tôi với tất cả tình yêu và tự hào.

It doesn't mean I'm lonely when I'm alone :">

Tầng 6. Trưa tháng 3 rực nắng. Cô gái và bó hoa từ 1 người cùng giới :D.
Ngày 8/3 của những cô gái single thì sao nhỉ? Vẫn vui như thường, một định mệnh chưa tới sẽ chẳng nên để nó làm ảnh hưởng đến một ngày vui của hiện tại. Em độc thân, em quyến rũ, vậy thì hãy cười thật tươi để lưu giữ lại khoảnh khắc này mãi mãi XD~

Bức ảnh "tự sướng" chụp gần đây nhất vào một sáng Chủ Nhật khi vừa ngủ dậy. Không còn gì hạnh phúc hơn khi buổi sáng thức dậy được ngửi thấy mùi thơm của bữa sáng mẹ đang nấu trong bếp, nghe thấy tiếng chú mèo JiJi nhõng nhẽo cọ cọ dưới chân giường và trở mình vùi mặt vào gối để thấy hương nắng hòa với mùi bột giặt thật quen còn đọng lại của chiếc gối mới giặt. Nhà, chính là nơi mà đối với tôi mỗi ngày đều là 1 Chủ Nhật đầy nắng. Nhà, chính là nơi tôi trở lại thành cô bé con mãi mãi thơ ngây của mẹ. Nhà, chính là một nơi để quay về...

Đôi lời giới thiệu về bản thân: Thường thì ấn tượng đầu tiên của mọi người về tôi sẽ gói gọn trong 3 từ "Lạnh, kiêu, ít nói". Thực ra thì hoàn toàn ngược lại. Tôi chỉ là tuýp người khó làm quen, và thận trọng. Một khi đã thân thiết rồi thì bạn sẽ choáng ngợp vì tốc độ cũng như lượng từ mà tôi có thể nói mỗi ngày XD~. Một dạng Bảo Bình điển hình, yêu thương ai sẽ hết lòng hết dạ, nhưng mất lòng tin thì vĩnh viễn không nối lại bao giờ. Có thể ôm một tình cảm thật lâu thật lâu nhưng cũng sẵn sàng cắt bỏ dứt khoát những thứ đã không còn là người từng quen biết. Một Nala tàn bạo và hung hăng, có thể tỉnh bơ làm những việc kì cục, đã tranh cãi thì sẽ không bỏ cuộc nhưng cũng nhiều lúc sến súa không ngờ :">

Bản thân cũng có một vài tài lẻ, nhưng thành công chủ yếu là nhờ chăm chỉ cày cuốc. Tự tin nhất về khả năng ngôn ngữ của mình. Cực kì đam mê cái đẹp.

Quan niệm mỗi người là một cá thể duy nhất, vì thế nên chẳng có gì phải xoắn khi bạn khác một ai đó. Cũng chẳng có ai hoàn hảo, nên chỉ cần sống chân thật và có trách nhiệm là tuyệt nhất rồi.

Tác giả: khoan_gieng    Thời gian: 14-6-2012 10:00 PM
Nick Kites: khoan_gieng
Tên thân mật (nickname): én
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 28-7-1990
Các số đo hình thể
-chiều cao: 1m67
-cân nặng : 49 kg
-số đo : 86-62-91

Hình dự thi:

Đám cưới 1 người thân

1 buổi sáng hiếm hoi ngủ dậy có thời gian thảnh thơi để làm những việc mình thích,không phải lo về trễ giờ, công việc ngày hôm nay ở công ty ra sao..và tự thưởng cho mình 1 bức ảnh để lưu giữ khoảnh khắc này.

Mình và em gái : Tình Tình , trong mắt mình nó là đứa trẻ dễ thương nhất thế giới này. Rất nhiều người nhầm mình và Tình là 2 mẹ con . Đôi khi trước mặt những người lạ mà có thể mình không thích hoặc con bé không thích, con bé sẽ gọi mình bằng MẸ ..hehe

Trà chanh cùng vài người bạn...

Giới thiệu về bản thân : Dự thi vì bị 1 đứa em gái thân nài nỉ , khá vui tính với mọi người xung quanh nhưng vì mặt bình thường hơi ít cười và rất nghiêm khắc trong công việc nên ai mới gặp cũng cảm nhận mình khó tính ... Cũng không có j để nói nhiều lắm, nhưng mình là 1 người trách nhiệm với công việc mình làm và với những người mình yêu thương .
Đơn giản là quan tâm và nghĩ trong lòng, không biết nói những lời hoa mĩ và viết văn 1 cách sến súa nên mình không biết chú thích những bức hình của mình như thế nào..Xin thứ lỗi =))
Quan niêm : Sống nhân hậu, tích đức thật nhiều...không phúc mình thì cũng phúc cho những người mình yêu :P

Tác giả: kikokiko    Thời gian: 15-6-2012 12:55 AM
Nick kites: kikokiko
Biệt danh: Minh Rùa
DOB: 19/04/1988
Nơi sinh : Đà Nẵng city ^^
Chiều cao: 1m82
Cân nặng : 65.5 kg( tại thời điểm cân gần nhất)
Số đo 3 vòng : 89 -75 -92

Hình dự thi

Tấm này mình chụp lúc còn học lớp 12…Hồi đó còn thanh niên trai tráng…Đây là lúc sắp dắt xe ra chuẩn bị cuộc hành trình vượt qua cầu sông Hàn để đi học thêm đây…Ôi…cái thời gian vàng son của tui.

Hồi nhỏ thì cưỡi ngựa gỗ

Lớn lên là 1 thời cọc cạch với xe đạp teen

Sau 1 thời gian dài thì cũng được lên đời xe máy (xe mượn làm màu)...nhìn đôi dép lào quê chết đi được

Đi du lịch Đà Lạt cùng bạn bè trong những ngày tháng cuối cùng của đời sinh viên

Còn đây là hình chụp tốt nghiệp đại học với những người sống quanh tôi...Bạn bè tôi thật tuyệt vời ...Trog hình này có cụ Red...cụ thấy nhan sắc tiều tụy của cụ chưa

Tấm này được thằng bạn chụp ngẫu nhiên…nhưng nhìn mình cũng tạm tạm

P/S cho tấm nữa:
Thấy tui có tướng làm giám đốc không ? ...Nhưng mà cuộc đời ngang trái đã rẽ tui qua cầm bút vẽ mất rồi

Giới thiệu bản thân:
Là con trai nên chẳng biết văn phú thế nào.Nếu giới thiệu đại khái qua loa thì mong bà con cô bác bỏ quá cho.
Vốn dĩ là SR nhưng mà bị dụ để tham gia cuộc thi này…Nguyên nhân cũng là vì cái ao chứ chẳng là gì cả….SR thì ko tham gia hoạt động gì,ko có đồng lát nào mà cứ ham cá độ…may mắn được cụ Red bảo kê nên giờ phải đóng mặt dày inox mạ xi  ra đây tham gia cuộc thi hoành tráng này để tỏ lòng biết ơn cụ đây.
Già rồi mà bắt tôi tham gia cái này…cụ ác lắm đấy cụ Red ạ
Mình thì ham vui,tính tình hòa đồng
Mình học về kiến trúc nên rất thích vẽ
Rất mong được mọi người chiếu cố ^^
Tác giả: Veronica_LeeJJ    Thời gian: 15-6-2012 10:15 AM

Nick Kites: Veronica_LeeJJ

Tên thân mật (nickname): Ven bây bi

Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân):16.11.99

- chiều cao: 1m59
- cân nặng : 45kg

Hình dự thi:

Sau khi em gội đầu và có tâm trạng cực kì phởn =) {:290:}

E cùng một người bạn thân

E cùng e gái  

ảnh toàn thân

[img][/img]

Cái này e chụp khi đang đi Sea Link Mũi né =)

Giới thịu bản thân: E từ nhà các thị T7( sắp lên T9) và house SJ. E ms chỉ 13 tuổi thôi, em tham gia cuộc thi vì muốn gặp gỡ mọi ngừơi và thắng giải hì hì( có tự tin quá đáng k nhỉ??? Hì hì. E thì hơi tròn tròn, thật ra từ nhỏ em đã thế rùi. Em có tóc dài. E ham vui,điên điên khùng khùng, nhiều lúc thì hơi bị.. tự kỉ , nói thế thôi, nhưng ai em cũng thích chơi hì hì. e Yêu fic và rất thik art.

P.s :mọi người xinh quá..... e chắc thắng k nỗi...

Tác giả: Thuy8x    Thời gian: 15-6-2012 06:20 PM
Tác giả: xian_1903    Thời gian: 15-6-2012 10:38 PM
Nick kites: xian_1903
Nick name: xi nhan, người đẹp photoshop=))
Ngày tháng năm sinh: 19/3/1993 (Song Ngư hay lừa đảo nhưng vô cùng dễ thương:">)
Cao 1m58, nặng 48kg (vẫn tiếp tục tăng), số đo 3 vòng 88-67-87 (củ khoai:)))
Giới thiệu đôi chút về bản thân:
- Lí do tham gia cuộc thi của đúng thật là neomu ham hố:)). Do ngớ ngẩn đổi xèng chơi Nông trại nên đã bị xuống cấp thành Pearl T_T. Vậy là hết tiền để cá độ T_T.
- Thành viên ẩn dật của nhà Sukkie và rất hay lởn vởn như oan hồn vào các nhà khác mà ko để lại dấu vết. Trừ có hôm trước vào nhà WooNa để lại bức tranh mình vẽ tình củm lãng mạn xong lại lặng lẽ đi ra ko 1 lời=)). Đồng thời cũng ở trong hội những người phát cuồng về Running man:">
- Sở thích lớn nhất là xem phim Hàn Quốc (đương nhiên=))), chụp ảnh, vẽ móng, vẽ linh tinh, ăn=)), đi bộ lượn lờ.
Tuyên ngôn dự thi: Đương nhiên là mình mong muốn các bạn ủng hộ rồi:">. Mình sẽ cố gắng vẽ thêm thật nhiều tác phẩm nữa để tặng cho các nhà. Tóm lại là các bạn hãy vote cho mình nhaaa:X=))) (*mặt trơ trán bóng*=)))

Sau 1 hồi lảm nhảm là phần show hình :">

1 thời trẩu tre :))

Hết trẩu tre thì lại chuyển sang hình tượng thiếu nữ dịu dàng, trong sáng;;)

2 cái hình này là chụp ở vườn hoa hướng dương vào mùa noel (hoàn cảnh trái ngang:)))

Bộ này là chụp đợt nghỉ lễ 30/4, 1/5 vừa xong

Anywayyyy, mong các bạn ủng hộ:x
Tác giả: mike0809    Thời gian: 16-6-2012 02:33 PM

Nick Kites:
Tên thân mật (nickname): Mike0809
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): ngày 8/9/1992
Các số đo hình thể :
-Cao: 1m7
-Cân nặng: 57kg
-Số đo 3 vòng: 85-75-90
Hình dư thi:
Đây là ảnh mình tự sướng với thằng bạn thân nhất vào 1 ngày đẹp trời
Chụp ảnh chung với một người đẹp trai như mình chắc chắn rất áp lực(nhìn mặt là biết))))
Ko dám giấu mọi người,ai chụp với mình cũng đều bị thế ))))))))

Còn đây là hình mình chụp chung với cháu mình.
Mình thường dạy nó khi có các bạn gái  đến chơi nhà "Cháu và cậu Duy cháu đẹp trai nhất  thế giới" )))))))

Sinh nhật lần 18:

Học sinh hiếu học, gương mẫu, 3 năm liền đạt hs trung bình

Đôi lời về bản thân:
Một người vui tính, hòa đồng, đơn giản mà ko đơn điệu.
Thích trẻ con vì chúng luôn đúng :X.
Có khả năng tự sướng, nổ bom đệ nhất nhà Sones kites ))))))
Thi thoảng hay làm những việc "điên rồ"

Quan điểm sống:
Thích sự rõ ràng, ưa mạo hiểm, có tham vọng.
Rất hiểu bản thân muốn gì
Ngày hôm nay mình đến đây để đoạt giải )))
Mở môt cánh cửa để có thể quen thêm nhiều bạn mới và để những người mình quen biết hiểu thêm về mình hơn.

Điều cuối cùng mình muốn nói là:

Gửi tới các thành viên của nhà Sones kites yêu quý
Dù có chuyện này chuyện kia... đã xảy ra...
Những câu chuyện thị phi trong ngoài...
Nhưng chỉ có mọi người trong nhà, mới hiểu nhà mình như thế nào,đúng không?
Luôn là một tập thể đoàn kết, yêu thương nhau và luôn vì 9 gái (hơi sến,bị ép buộc,mong mọi người thông cảm )
Mong là mọi người có thể bỏ qua các xích mích hiểu lầm ko đáng có trong thời gian qua để có thể lại cầm chặt tay nhau và xích lại gần hơn.

Đề nghị tất cả các Hotgirl trong nhà  tham gia cuộc thi,còn các hotboy biết điều thì bỏ cuộc đi ))))

Tác giả: nguyet1331    Thời gian: 16-6-2012 09:44 PM
Nick Kites: Nguyet1331
Tên thân mật (nickname): lợn (vì mềnh sinh ra nặng 4,8kg lận, trạm xá sợ má sinh đôi nên cho lên huyện, nhưng chưa kịp mềnh đã chui ra rùi! hjjjjjjjj)
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 04/11/1986
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): 1m60, 55kg, 85-72-92
Đôi dòng giới thiệu về bản thân:
Ban đầu nhìn các mem tham gia, thấy toàn 9x mềnh cũng thấy ngại, nhưng đọc qua thể lệ & mềnh cũng là 1 trong những fan thành viên ban đầu của Kites lẫn tiền thân của nó (mềnh đến với Krfilm.net từ 2008 qua bài hát Họa tâm của Trương Lương Dĩnh, sau đó là kst.vn, rùi tách ra là kst.net.vn, và giờ là "những cánh diều với những ước mơ bay cao" nên cũng có đôi chút tự tin khi tham gia Kites Next Top Model. Với mềnh, đây ko chỉ là 1 cuộc thi, mà quan trọng hơn là cơ hội để các thành viên của diễn đàn qua các thế hệ có thể biết đến nhau bằng những hình ảnh chân thực đời thường, chứ ko fai là những avatar đại diện nữa.hjjjjjj
Mềnh có sở trường là: đá bóng, cầu lông, tìm tòi về máy tính, làm phó nháy trong các sự kiện hay các cuộc đi chơi... Vì mải chụp ảnh mọi người nên mềnh thường ko có nhìu ảnh, đặc biệt là ảnh mùa hè (vì khi đi biển thì mềnh còn mải bơi hay đá bóng bãi biển. hjjjjj)
Mềnh cũng rất thích xem film và nghe nhạc, đặc biệt là C-pop! Các movie của Kites nhà mềnh ít khi mình bỏ quá lém nhé! I love Kites.vn

Hình dự thi:
Tình nguyện thời sinh viên luôn hết mình nhất, vui nhất mà không bao giờ tính toán, suy nghĩ gì hết!
Mồ hôi ướt đẫm áo nhưng vẫn luôn vui cười!!!!!!!
[img][/img]

Lễ tốt nghiệp bảo vệ luận văn đại học, mềnh suýt trượt vỏ chuối vì tội... ko chịu mặc áo dài khi bảo vệ (dù ko có quy định nào bắt buộc như thế cả! hjjjjjjj, tóa mồ hôi hột )
[img][/img]

Chuẩn bị ra trường, mọi người lun mún ghi lại nhìu kỷ niệm bên nhau! Mấy đứa bạn cùng các e khóa sau trong KTX chụp ảnh chia tay, trèo lên hẳn nóc giảng đường chụp mới hoành tá tràng chứ!
[img][/img]

Bảo vệ luận văn Thạc sỹ xong, mấy đứa tự thưởng cho nhau ngày phi xe máy đi Thiên Đường Bảo Sơn chơi! Tạm thời chấm dứt sự nghiệp học hành ở đây thui! hehehe
[img][/img]
[img][/img]

Bạn thân lâu ngày gặp lại, giờ mỗi đứa một nơi, lần lượt lập gia đình, còn mềnh fai chơi thêm đã! hí hí
[img][/img]

"Phi đội gà bay" ở cơ quan của mềnh! đủ lứa tuổi nhưng fai là những mem "hết mình trong công việc, cũng nhiệt tình trong vui chơi", mỗi khi tụ tập luôn cười hết cỡ, ai cũng như trẻ ra vài tuổi! Mỗi năm phi đội tự túc tổ chức 1 lần dã ngoại xa, chồng con, vợ con hay người iu là cho ở nhà hết, thế mới vui và hết mình đc! hjjjj! Đây là lần đầu tiên của mình, vì mới đi làm mà!
[img][/img]
Đây là sở trường của mình , tiếc là khi cả đội đang chơi vui thì 2 anh chàng bảo vệ ở biển tiến tới tịch thu quả bóng lun, kêu bãi biển cấm đá bóng??? pótay! Chắc cả nước Việt Nam chỉ Sầm Sơn mới cấm vậy các bạn nhỉ?
[img][/img]
Cơ quan tổ chức dịp 8/3 cho các chị e đi lễ Đền Hùng! Tấm hình nè mềnh rất tâm đắc, 10 người xem thì 10 người bảo mềnh đã kiss cái "phao câu" gà, nhưng thực ra chỉ là "1 nụ hun gió" thui, vì mềnh cũng sợ ăn cái nè lém! hjjjjj
[img][/img]

Tấm hình nè là mới nhất của mềnh, tình nguyện với tư cách Đoàn viên thanh niên nhân ngày Môi trường thế giới 5/6! Khoác lên mình tấm áo xanh tình nguyện lúc nào cũng thấy bản thân thật trẻ trung và tràn đầy nhiệt huyết!
[img][/img]

Tác giả: nanie.lgkt    Thời gian: 16-6-2012 09:57 PM
Đại diện Villa Gác Mái và nhà Chun =))

Xin chào các bạn gần xa
Tên mình trên nick gọi là Na ni
Nhưng mà gọi thế kì kì
Thôi thì cứ gọi Na đi cho lành
Mình xin giới thiệu thật nhanh
Cầm tinh con khỉ quẩn quanh trong nhà
Nói nhỏ với bạn gần xa
Mình cao mét sáu có già nửa phân
Cân nặng tròn 48 cân
Thể hình cũng gọi là cân xừng hì
Nói tới các vòng đo thì
65 em ấy là eo của mình
Vòng một chuẩn 80 phân
Vòng 3 thêm chút 7 phân có thừa
Ôi cứ mải nói từa lưa
Suýt quên sinh nhật khổ chưa cả nhà
Tháng 10 ngày đẹp như hoa
25 ngày đó sao mà khó quên
Vì thời gian có hạn nên
Em xin kết thúc mở bài ở đây
Chúc cho cuộc thi đáng yêu
Thành công rực rỡ, thật nhiều niềm vui

Xong màn giới thiệu, đến màn khoe hình *ngại* =))
nói chung thì hình chủ yếu là tự sướng chứ k có ý nghĩa gì nhiều :">

Gác Mái khoe chân =)) Một ngày offline thật ý nghĩa của Gác mái miền Nam :)

Đôi lời tâm sự :))

Hèm hèm...
Kính thưa toàn thể đồng bào, cùng toàn thể các anh chị em thân mến.
Hoàn cảnh của Na em chắc toàn thể cư dân Gác mái cũng đã biết cả. Đau đớn lắm, khổ ải lắm đi thôi…

Na em sinh ra trong 1 gia đình ngư dân truyền thống, quanh năm chài lưới của ven đê. Cuộc sống của em vốn rất an bình, hạnh phúc...

Bỗng ngờ đâu, ơ rô xuất hiện phá tan đi tất cả. Còn đâu mái nhà thân thương ấm áp, khiến em giờ đây phải ra đê kiếm chút ít qua ngày.

Trong lúc túng quẫn chỉ muốn đi cướp cho xong, em chợt gặp được ánh sáng hoàng hôn của cuộc đời mình. Các má mì (má San, má Chích, má Cong) xuất hiện, ra tay cứu dìm cuộc đời em.

Em biết chân em không có được dài, dáng em nó không có được mi nhon hay nuột nà như bao chị em xinh đẹp ở đây. Em biết mình chỉ là 1 hạt kim cương bé nhỏ trong cả biển châu báu kia. Nhưng em biết phải làm sao, đã mang thân phận đào tơ, má đặt đâu em chỉ biết co chân đạp đứa khác ra rồi nằm vào đó thôi. Má bảo ra đường nhặt dép về cho má bán, em đây cũng chỉ biết ngoan ngoãn ra mò thôi.

Má Chích từng dặn dò em rằng:
“Thân em như thể cái cây, nhìn thì muốn chặt đi thi nỗi giè =)))”
“Thân em như thể cột đình, vạm vỡ là thế xinh xinh nỗi giè =)))”
“Thân em như thể hòn bi, người tung kẻ hứng còn gì là em =)))))”
Vâng, em nói như vậy chắc các bác cũng đã hiểu đôi chút về số phận hẩm hiu của em rồi. Vì vậy, em kính mong các bác có ném dép em thì lựa lựa ném cả đôi, cho các má ấy bán nhanh nhanh. Chứ các bác mà ném lung tung đồng loạt, các má ấy không bán được, ngồi ế ra đấy lại kêu ca Na em thì khổ em lắm.
Còn nữa, má em bảo em mà cố gắng luồn lách được cái giải là em có xèng, phải không ạ. Có xèng là em có thể thoát ra khỏi cái kiếp khổ ải này rồi. Có xèng em sẽ thoát ra khỏi cái tệ nạn xã hội này và mần lại cuộc đời, từ nay em có thể lấy lại nhà, tiếp tục sự nghiệp đánh cá của mình rồi. Vì vậy các bác ơi, em không cần GIẢI đâu, em chỉ càn XÈNG thôi, chỉ mỗi XÈNG thôi.

Cuối cùng, em xin phép được gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến Gác mái nhà em :”> nếu không có toàn thể anh chị em trong Gác mái đã nỗ lực khuyến khích em trung thành với nghề đánh bắt thủy hải sản thì làm sao em có cơ hội được gặp các má, được giao lưu tranh cướp xèng với các anh chị trai xinh gái đẹp ở đây.

Bên trên là toàn bộ ruột gan phèo phổi của em, mong các bác thương tình cứu giúp. Em xin hết ạ :”>

Ps: post xong rầu nha các má *xấu hổ* *che mặt chạy* :">

Tác giả: anglemoon    Thời gian: 16-6-2012 10:05 PM

Nick Kites: *liếc con mắt sang trái*
Tên thân mật (nickname): moon a.k.a Mafia Bá Đạo
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 20 - 08 - 1992 (khai sinh trước 1 năm để đi học :">
Các số đo hình thể:
     Chiều cao: 1m53
     Cân nặng: 41 kg (vừa mới bị sút cân nữa chứ >"<
     Số đo 3 vòng: cái này chưa đo bao giờ

Hình dự thi:

Mùa hè năm 2011, sinh nhật đứa bạn thân đầu tiên quen ở Đại Học. Mặc dù là 1 ngày nóng bức nhưng 2 đứa đều hâm lên và đi chụp ảnh kỉ niệm ở sân trường bên cạnh (vì trường mình học ko có sân )

Mùa đông năm 2011, một buổi tối đẹp giời 2 chị em đi chơi và chụp ảnh tự sướng. Chỗ này nếu nói là ở Hội An chắc chắn sẽ rất nhiều người tưởng thật

Khóa học quân sự mùa xuân năm 2012. Lần đầu tiên trong đời sống cuộc sống tập thể xa nhà hơn 1 tháng nhưng đã để lại trong tôi rất nhiều kỉ niệm đẹp. Được quen với nhiều bạn mới, học được nhiều điều mới, khám phá ra nhiều điều mới lạ mà trước giờ chưa hề biết. Đặc biệt là những buổi học tuy mệt, tuy vất vả nhưng lại rất vui :X

Đôi lời về bản thân:

Sinh ra vào 1 ngày mưa mùa xuân nên có lẽ nó rất thích mưa, thích ngồi ngắm mưa uống cafe, đặc biệt là ngắm zai đi lại bên đường {:438:}. Có lẽ cũng vì thế mà nó bị bệnh mê zai, phàm là zai đẹp nó đều thích hết Tính tình thì thất thường, hay cáu gắt, nhưng mà rất nhiệt tình hay nói cách khác là ham hố vô địch :"> Ngoài ra cũng khá hiền. Nếu chưa quen thì ít nói chứ 1 khi đã quen rồi thì t8m vô bờ bến.

PS: tềnh hềnh là mềnh tí chụp ảnh lớm nên chỉ có chừng ấy thôi
Tác giả: porcupine_minoz    Thời gian: 16-6-2012 10:17 PM

Nick Kites: porcupine_minoz
Tên thân mật (nickname): Po
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 16.10.1989
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): 81-61-90, 1m60, 45kg

Đôi dòng về bản thân:
Tính tình hơi trẻ con có chút tinh nghịch^^, có lúc lại rất phức tạp, lối suy nghĩ đơn giản với phương châm "sống đơn giản cho đời thanh thản". Yêu ghét tương đối rõ ràng. Mình là người khá thẳng thắn, trung thực, không ba phải và a dua. Đôi lúc 1 mình 1 kiểu nên hơi cố chấp nhưng không bảo thủ^^. Ít bạn thân vì có hơi kén bạn thân. Đôi khi hơi nhạy cảm và đa cảm....
Là một trong những người mang nhiều nét đặc trưng của chòm sao thuộc Cung Thiên Bình
{:406:}{:410:}{:406:}{:410:}{:406:}{:410:}

Ảnh dự thi:

Thích làm điệu kiểu con gái "là con gái thật tuyệt" ^^, Po thích những gì nhẹ nhàng, nữ tính và cute như những chiếc cặp tóc trên đầu con gái chẳng hạn^^

Thỉnh thoảng lại hứng lên làm tóc rối bù và...pose hình:

hay...
khoe kỉu tóc mới:

Hay...
đeo kính giả tri thức nà

học bài chăm chỉ

Po cũng thích đi dạo ở những nơi thoáng mát, cây cảnh hữu tình như thế này:

Po đi thực tập cùng bạn này, dạy 1 lớp 11 có 49 học sinh nghịch ngợm, nam nhiều hơn nữ, có mấy em cứ gọi là cô giáo xì tin ^^

Xin hết ^^

PS: liệu em có nên tự tin hát câu "em đẹp không cần son phấn" không?:">
Tác giả: Alicia.nguyen    Thời gian: 16-6-2012 10:29 PM

Nick Kites: Alicia.nguyen
Tên thân mật (nickname): Trang trâu (nghe thế thôi nhưng mình nhỏ nhắn lắm à)
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 23/08/1986
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): 1m55, 86-62-89 (Hồi còn xuân sắc, sau khi có em bé thì chưa dám đo)
Hình dự thi nè{:438:}

Hồi sinh viên mình hay đi chụp ảnh, mê chụp ảnh lắm.
Đây là ảnh hồi mình 22 tuổi, cắt đầu tomboy. Lúc đó muốn cười lắm nhưng phải giả vờ lạnh lùng ế. Ôi tuổi trẻ sôi nổi

Hai năm sau...đã 24 cái xuân xanh rùi, phải hiền dịu đi không thì ế mất, cứ tomboy mãi chắc zai chạy hết ^^ (Khểnh nguyên hàm)

Thế rồi, thoắt một cái đã lấy chồng năm 25. Thật may là công đoạn lừa tình đã hiệu quả, một anh chàng đã vào bẫy ^^ Lấy về rồi mới lộ nguyên hình tomboy

Và đây, sự thật phũ phàng đây, mấy cái trên có tí hiệu ứng, tấm này mộc nguyên, bức ảnh dìm hàng gần nhất của mình,

Cho bé đi thi Model luôn, ảnh trên bé bị dìm hàng tí, công chúa nhà tớ cũng đáng yêu lắm

Đôi dòng về bản thân:

Mình luôn lạc quan và yêu cuộc sống, như lý thuyết nếu nhìn vào một nửa cốc nước thì ta nghĩ đến nửa cốc nước còn lại chứ đừng nghĩ về nửa cốc nước đã mất đi. Trước khi lập gia đình muốn xách balô đi nhiều nơi, nhưng khi có Sukem rồi thì bé chính là ý nghĩa của cuộc sống đối với mình.
Mình là Xử Nữ chính hiệu. Tính cách kỳ lạ nhất của Xử Nữ là dù cuộc sống và tình yêu của họ có chìm nổi thế nào, họ vẫn một lòng trung thành với mọi người, không hề có chút hoài nghi.

Mình theo kites từ hồi Krfilm, thật ngại khi toàn làm Silent reader, và bây giờ thực sự hối tiếc vì đã không hòa nhập để mất đi bao cơ hội làm bạn với những người tuyệt vời. I love Queen's family

Mơ ước giành giải chỉ vì muốn có xèng về tài trợ cho nhà Queen và xây nhà cao hơn nữa. ^^ Keep calm and support Ji Hyun Woo And Yoo In Na {:412:} Fighting!

Tác giả: Raid    Thời gian: 16-6-2012 10:44 PM

Nick Kites: Bên trái….. quay
Tên thân mật (nickname): Richie
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 17/04/1993
Các số đo hình thể :
-Chiều cao: 1m75
-Cân nặng: 78
-Số…đo…3…vòng…: 98 - 85 - 107

Hình dự thi
:

Những buổi hoàng hôn và ánh chiều tà luôn mang lại cho người ta những luồng cảm xúc thật khó tả. Và khoảnh khắc chạng vạng trên cầu Phú Mỹ cũng ấn tượng sâu sắc không kém, khi tôi được ngắm những tia nắng yếu ớt buông xuống phía thành phố xa xăm…

Có dịp được sống ở xứ sở hoa anh đào 1 tháng. Thiên nhiên và con người ở đây rất tuyệt. Cả biển xanh và trời cao lồng lộng và những chàng trai hiền hòa đến từ bốn phương trời trong bức ảnh này đều làm nên một khoảng thời gian đáng nhớ của tôi.

Khi đi ra khỏi Việt Nam, điều tôi chú ý nhất là hình tượng về nụ cười mà người ta vẫn hằng biết về người Việt mình. Và quả thật nụ cười “always cool”(nhận xét của các bạn ngoại quốc) đã làm phá bỏ mọi rào cản ngôn ngữ và chủng tộc. Trong bức ảnh là khoảnh khắc nhí nhố của tôi cùng cô bạn người Nhật và cô bạn người Úc. Hãy thử mỉm cười với mọi người quanh bạn thật nhiều và cảm nhận sự khác biệt.

Đôi lúc giật mình nhận ra lúc mình tập trung suy nghĩ, làm việc trông thật …..”ngầu” ghê =))))). Bức ảnh được chộp ngẫu nhiên trong một phiên tòa giả định mà tôi làm luật sư cho bên bị đơn. Đôi lúc thì cuộc sống cũng buộc ta cau có, nhăn nhó. Bởi thế, bất cứ khi nào cười được, hãy mỉm cười chân thành nhé!

Tôi rất thích lang thang trên biển lúc chiều tà để nghe gió về mát rượi. Đôi lúc cũng muốn mình trở thành một chàng trai du lãng cùng cây đàn và tiếng hát. Chàng hát rong chăng?

Đơn giản chỉ là những khoảnh khắc thường ngày của cuộc sống

Đôi điều về bản thân: Tôi là một chàng trai ưa thích sự nhẹ nhàng và mơ mộng. Vì tôi nghĩ, cuộc sống đã đủ nhiều những thực dụng và phũ phàng làm vô vị hóa cuộc sống của chúng ta. Chút chầm chậm của cuộc sống, chút suy tư mộng mơ trong tâm tưởng làm cuộc sống này trở nên thú vị hơn thật nhiều. Mộng mơ và sống chậm không có nghĩa là không dám đối mặt, không dám thử thách.
Sự quyết đoán đúng lúc và những bí mật, những suy nghĩ đa chiều ẩn sâu trong tâm hồn làm một cậu con trai trở nên cuốn hút và hấp dẫn. Tôi nghĩ vậy.

Sở thích:  Tôi yêu đất nước Nhật Bản.
Thích đắm chìm vào giai điệu trầm lắng và ca từ thâm thúy của nhạc Trịnh,
Thích chơi nhạc cụ, nên cũng từng thử qua được nhiều món như trống snare, kèn trombone, guitar và harmonica. Khoảnh khắc thăng hoa nhất là khi tôi làm nhạc trưởng “phiêu” cùng người bạn harmonica của mình.
Hãy sống chậm lại và cảm nhận!

P/s1: Phần thưởng nghe hấp dẫn quá nên đành khăn gói đi thi thử
P/s2: Chính vì là newbie nên mới tham gia để có cơ hội làm quen với nhiều bạn mới.
P/s3: Bài thi có vẻ hơi sến súa so với các bài khác =))))), nhưng trong một cuộc thi mà, cần phải có người này kẻ khác để tăng thêm phần đa dạng cho nó.
Mong mọi người có đủ kiên nhẫn để đọc hết bài  =))))))
Tác giả: miop    Thời gian: 16-6-2012 11:02 PM
Chân trái 1 bước, chân phải 1 bước... bước bước, vừa bước vừa cố đánh mông, tay vẫy tay vẫy .....Cười nào !!!!
Xin chào mọi người, xin tự giới thiệu tớ là ứng viên đến từ nhà Queen In Hyun's Man, tham gia cuộc thi với mục đích vui là chính, kiếm xèng là chủ yếu và quan trọng nhất là     marketing cho nhà Queen thân yêu  ... tung hoa tung hoa ^^

Tên Kites: MIOP
Nick Name: MinhO
Ngày tháng năm sinh: 05/07/1990

Số đo: 78-60-83
(---> tạch tạch tạch: cái này là no sure nhé, lâu rồi k đo đạc nên võ đoán )

Mình là cự giải nhóm máu O, muốn chia sẻ với mọi người về con người đầy mâu thuẫn thông qua 1 bài viết về nhóm máu O do chính mình tự nhìn nhận đánh giá và biên soạn. Hi vọng cũng sẽ có những người bạn nhóm máu O ở Kites thấy có hứng thú với bài viết này của mình

•        Sống tình cảm nhưng lại thể hiện những hành động rất lý trí.
•        Đối diện với những người đặc biệt, hứng thú lại tỏ ra thờ ơ; nồng nhiệt lại thể hiện lãnh đạm.
•        Ham thích yêu thương nhưng lại lo lắng trách nhiệm, vì thế thường chạy trốn tình cảm.
•        Dễ bị cảm xúc bất thường đưa đẩy thành ra thích người này người khác, nhưng lại rất khó thực sự bắt đầu một tình yêu sâu sắc
•        E ngại sự thay đổi đến với mình nhưng lại ưa thích là người tạo ra sự thay đổi.
•        Là người đề cao vấn đề nguyên tắc nhưng lại khá cẩu thả.
•        Thích thảo luận các vấn để mang tính logic nhưng lười tranh cãi này nọ với người khác
•        Thích nghe những lời tán thưởng nhưng lại chán ghét những ngọt ngào giả tạo
•        Có chính kiến riêng nhưng lại hiền lành, dễ mềm lòng và đồng cảm với người khác
•        Khá băn khoăn và lo ngại trước khi đưa ra một quyết định, nhưng một khi đã quyết đinh, rất dứt khoát và không bao giờ có tâm lý hối hận về việc mình đã làm
•        Luôn thích tỏ ra là người trưởng thành và chín chắn nhưng trong đầu lại ngập tràn những ý tưởng kỳ quái và chẳng mấy hiền lành -> đích thị là 1 kẻ nghịch ngầm
•        Khá thông minh và nhanh nhạy trong việc tiếp thu những vấn đề mới mẻ, nhưng lại không thích khoe khoang tỏ ra là kẻ biết tuốt.
•        Rất dễ bị tổn thương nhưng lại cứng đầu không cho phép bản thân gục ngã
•        Rất nhát gan và sợ hãi sự mất mát nhưng lại thích thử thách bản thân lao vào những mạo hiểm.
•        Có ham muốn khám phá những thứ mới mẻ, nhưng lại giữ thói quen chung thuỷ với những thứ xưa cũ.
•        Có thể vì những chuyện nhỏ nhặt mà suy nghĩ, buồn lòng, hoang mang hoặc là thất vọng, nhưng lại cũng có thể dùng một vài những điều nhỏ nhặt đáng yêu khác trong cuộc sống để bù đắp cho bản thân, nhanh chóng phục hồi.
•        O thích sự rõ ràng công bình nhưng lại dễ bị thoả hiệp, chấp nhận phần thua thiệt để mọi việc được giải quyết êm đẹp.  Có thể thấy biểu hiện rất rõ qua việc các O rất kém trong việc mặc cả và trả giá khi mua hàng.
•        Sống tự do, không nề nếp kỷ luật và nuông chiều bản thân nhưng lại rất nghiêm túc và đề cao tinh thần trách nhiệm trong các công việc đoàn thể có liên quan đến người khác.
•        Coi trọng giá trị đồng tiền, biết tích trữ và tiết kiệm nhưng đôi khi lại bị chìm trong cơn bốc đồng mà đưa ra những quyết định chi tiêu không thoả đáng
•        Bị cuốn hút bởi bạn bè đông vui tụ tập nhưng phần nhiều thời gian lại thích một mình đơn độc, làm nên những việc tuỳ hứng.
•        Tỏ ra khá kiệm lời, từ tốn hoặc là lanh nhạt trong những mối quan hệ mang tính chất xã giao, nhưng sẽ thực sự mở máy chém gió khi ở bên những người thân thiết.
•        Có thói quen lập kế hoạch cụ thể kiểu: giờ A làm việc B, nhưng thực tế lại là giờ A làm việc A’, còn việc B cứ từ từ cái đã  Căn bản chính là kiểu người coi việc “ kế hoạch lập ra là để phá đi”
•        O rất lười, nếu là ích kỷ chỉ sống cho sự thoải mái của riêng bản thân, O có lẽ sẽ thành một kẻ phiêu bạt không mục đích, nhưng O lại có bản năng sống không chỉ cho mình mà còn sống để làm niềm vui, sự tin cậy, và hữu ích cho những người xung quanh, do đó O học cách chăm chỉ, khắc chế những ham muốn hoang dại và cố gắng hết mình để tốt hơn.

Và bây giờ là vài ảnh ọt mang tính chất tự sướng và xì tin dù tuổi đã quá teen

Kết thúc show bằng 1 ảnh chu mỏ hôn gió mọi người nào !!!! Vote cho tớ và ghé nhà Queen chơi nhoé. Mọi người sẽ bắt gặp tớ với vai trò là 1 tay thơ phú đầy mình đấy nhé!

Tác giả: bae_hyun    Thời gian: 16-6-2012 11:14 PM

Nick kites: bae_hyun ( tên Hàn xẻng của e ạ)
Nick name:  Xíu ( dù rất to), bê hun, hun hê (hyunhae đấy ạ!),hạt mít....
B.O.D: 11/7/1995. chuẩn cmnd luôn.
Chiều cao:....1m60. ( e mới lên được 1cm )
Cân nặng: 48kg ( đúng chuẩn dáng ....hột mít)
Số đo 3 vòng: mặc dù rất đau đớn nhưng e vẫn phải thống kê : 85-65-92. hì hì
  HÌNH ẢNH.

Đây là ảnh đi làm bài tập lịch sử hồi đầu năm cùng lớp. Thời trang rất chi là "ngàn chấm" nhưng e vẫn up. hí hí. Vì dáng người ko được "thon gọn" cho lắm, nên e có rất ít ảnh toàn thân. Mong cả nhà "chém nhẹ tay" ạ. :d

Đây là ảnh đám cưới chị họ của e trên HN. E sống xa nhà, nên những lúc được gặp họ hàng như thế này là mừng muốn rơi nước mắt. Tóc em đã từng dài như vậy, nhưng vì một phút bị gạ gẫm, e đã cắt xoẹt đi thế đấy!

Nhân vật chính trong bức hình này chính là con thú bông ạ. Đây là món quà đứa bạn thân nhất trên HN tặng e nhân dịp sinh nhật. Năm ngoái, sinh nhật e đúng hồi đi quân sự nên e nghĩ rằng ko ai nhớ, mà nhớ cũng ko để làm gì. Em mừng tới rơi nước mắt khi đứa bạn đưa cho e hộp quà vào ngày cuối của đợt "tra tấn". Đây là kỉ niệm e sẽ ko bao giờ quên!!!

Vì quả táo quá đẹp, nên e đã nảy sinh lòng tham giam giữ hình ảnh về nó. Ps: sau những ngày tháng tiếc nuối ko nỡ ăn, quả táo đã ra đi 1/3 dưới tay con chuột đáng chết nhà em

Sau những tháng ngày ròng rã vất vả, e đã giúp lớp được tham gia văn nghệ hồi dạ hội Tiếng Anh ở trường. Đó là một kỉ niệm rất vui và đáng nhớ với gần 30 đứa bọn e, nhất là e. Lần đầu tiên hiểu được Hạnh phúc đích thực là khi bạn không chỉ giữ niềm hạnh phúc ấy cho riêng mình. ( e được mặc váy đẹp và lần đầu tiên được trang điểm đẹp như thế {:308:} )

ĐÔI NÉT VỀ BẢN THÂN

Em là một đại diện của nhà QUEEN ạ. Sau khi đọc về phần thưởng cho mem của fam khi tham gia vụ này, thì e cũng rất ham hố muốn "xông pha ra trận". Nhất là sau khi được các chị em trong "nhà"cổ vũ, e đã quyết định góp vui bằng vài bức ảnh! {:398:}
      Em thuộc cung Cự Giải, là một con người sống thiên về nội tâm và cảm tính. Tự nhận mình là một con người lãng mạn, bay bổng và VÔ CÙNG trẻ con. Là người sống vô tư, giận đến mấy cũng sẽ tan trước 1 ngày. E rất thích được giao lưu, kết bạn với mọi người, nhất là những người có cùng sở thích. Tật xấu của e là hay làm hỏng đồ, hay mít ướt và suy nghĩ quá sâu xa. Điểm yếu của e có rất nhiều, trong khi điểm mạnh thì chả có gì rõ ràng hết. Em là đứa thích ăn ngon và thích đi du lịch. Cảm ơn vì đã đọc và xem bài viết này của em. Dù không được vote thì e cũng hy vọng sẽ được làm quen thêm với thật nhiều người.

Tác giả: sulla_chen    Thời gian: 16-6-2012 11:29 PM

Nick Kites: sulla_chen
Tên thân mật (nickname): Súp Lơ
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 20.10.1995
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): 1m60, số đo 3 vòng: chưa dám đo bao giờ, thôi cứ tạm cho là 90-100-120 đi ha!!!
Hình dự thi
(chống chỉ định với người có bệnh tim)

Sau đây là chuỗi hình VƯỢT QUA MẶC CẢM để đi thi ạ!!!!!!

Sốc chưa ạ

Nếu chưa xỉu thì mời kéo xuống dưới một xíu nữa...

Em vốn định không dám thi vì nhan sắc quá đặc biệt nhưng mà do đồng bào cổ vũ nên mới nhắm mắt đưa tay, em không muốn nhận gạch đâu ạ ^^

Thị Nở thời @ là đây

Thêm vài hình nữa nha ^^ Có ai còn can đảm coi tiếp không???

Tự hào vì là mem nhà Queen Sẽ mãi mãi không bao giờ quên những giây phút cùng vui vẻ, cùng khóc, cùng cười, cùng hạnh phúc, thậm chí là cùng thất vọng rồi hy vọng với những mem nhà Queen

I love you, Kim Boong Do!

I love you, Choi Hee Jin!

And I love you, Queen InHuyn's Man Family

Hết hình rồi ạ ^^

Một vài điều về bản thân:

Thực ra cũng chẳng biết nói gì về bản thân nữa, mê kiếm hiệp, mê luyện phim, khi làm bài nhất định phải làm cùng bạn bè mới có hiệu quả cao, còn gì nữa ta... nhan sắc có hạn mà lựu đạn có thừa chăng?

Vì thế nên mới có bài dưới đây....

Người ta có cặp có đôi,

Mình là nhiếp ảnh thường thôi đó mà!

Nhưng lòng chẳng khỏi kêu la!!!!!!

Trời ơi sao để Sulla một mình!!! *ta hận*

Người ta chụp ảnh thật tình,

Còn mình chỉ biết chình ình ngẩn ngơ

Lâu lâu lại cứ thẫn thờ,

Như bà già ế trông chờ tình yêu (((((

(đây là cảm xúc bộc phát trong em khi đi chụp hình cho đôi bạn còn mình thì ế rế đó mà)

Ta chẳng biết sau vài trăm năm nữa,
Ta với chàng, có phải là hữu duyên?
Chỉ có điều giờ bến vẫn đợi thuyền...
Dù có biết đóa hồng nhan bạc phận...

Tâm vẫn biết đường tình duyên lận đận,
Kiếm một đời không thấy bóng lang quân...
Chỉ ngày ngày cầu khấn các vị thần,
Ôi trời hỡi xin cho ta đừng !!!!

*trên đây là mấy dòng chém gió vì không biết nói gì thêm, lưu ý, không nhận dép*

*xách dép chạy thẳng*

*cáo từ*

Tác giả: KimJung    Thời gian: 16-6-2012 11:55 PM

Nick Kites:   KimJung
Tên thân mật (nickname):    Kim
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 12 - 08 - 1990 (Khai gian để học sớm đấy ạ )
153cm - 46kg
82 - 67 - 85
Người ngắn dã man ợ!!

Đôi điều về bản thân:

Nóng tính nhưng lại rất hay im lặng !{:437:}
Ít nói nhưng cũng nói nhiều!
Khó gần (vs Boy) nhưng dễ kết bạn ( vs Girl) {:430:}
cực kỳ dễ khóc và dễ tổn thương ! (nói cách khác là dễ...tự kỷ)
Tính trẻ con nhưng cũng khá giống bà già!! (ặc ăc..

Hình dự thi:

1.   Ngày cưới của...đứa bạn ạ !!! Sao mình không đắt chồng như vậy nhỉ????

2.  Còn đây là ngày cưới của...chị em ạ!!! (ặc ặc...mọi người tranh nhau cưới, mỗi mình ế... )

3. Cái này là vụ em lượn lờ Bảo tàng dân tộc học !{:410:}

4. Đây là thân hình ngắn cũn cỡn của e ạ!! Đừng ai ném đá e!   Đây là hồi tháng 3, e đi chơi văn Miếu !

5. Cuối cùng là cái mẹt của e! Vụ này là e lượn lờ ở công viên Hòa Bình nha!!gió mát , suýt bay hết cả tóc...{:312:}

pi ét một tấm hình, chỉ là pic tự sướng thôi nhưng đó là ngày cực kỳ quan trọng đối vs e...Ngày e "Hạ kéo" đối với mái tóc dài tới đầu gối của mình! .

Hết rồi ạ..e chuồn thôi.....
{:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:}

Tác giả: nhocnho    Thời gian: 17-6-2012 12:54 AM
BÀI DỰ THI KITES NEXT TOP MODEL {:292:}

ĐẠI DIỆN NHÀ K3 CÁI BANG DÒNG DÕI NHÀ EELS

Nick trong Kites: nhocnho
Tên gọi thân mật: các chị trong nhà vẫn thường gọi là bé nhóc
DOB: 05/05/1993
Chiều cao: 1m58
Số đo 3 vòng: 86 70 94

Và sau đây là hình ảnh dự thi {:290:}

Một ngày bận rộn khi đi theo phụ chị nhỏ bạn thân chụp ảnh cưới
Umh anh thợ chụp hình cũng là anh bạn đang học cùng lớp đại học với 2 đứa
toàn cây nhà lá vườn cả nhưng mình cực thích vì những tấm ảnh dc chụp rất tự nhiên
mọi thứ dường như đều rất trôi chảy, ko chút gượng ép
từng khoảnh khắc trôi qua của cặp đôi mới được ghi lại qua khung ảnh
và mình
cũng đã được ghi khắc một khoảnh khắc thế này
sau nhiều chuyện xảy ra, đó dường như là lần mình cười một cách vô tư và thoải mái đến vậy
nhỏ bạn nhìn tấm hình và nói nhìn mình vô lo như trẻ nhỏ
cứ thế này mãi có thể tốt hơn không???
câu trả lời thật ra cũng ko rõ nữa

mọi người đi chụp hình, rảnh quá không biết làm gì, tự sướng thui =) {:308:}

Này thì là 12
3 năm cấp 3 trôi qua như gió thoảng
bắt đầu và kết thúc
cảm giác như mới vừa hôm qua
tấm ảnh chụp vào ngày khai giảng lớp 12, 04.09.2010, và cùng với mắm bạn thân nhất của mình
tà áo dài trắng, đồng phục cấp 3
đã từng ngán ngẩm nó nhưng khi rời xa rồi lại thấy nhớ vô cùng
bạn bè cãi nhau, giận nhau thế nào
nhưng ngày cuối cùng cả lớp vẫn ôm nhau mà khóc ướt hết cả vai áo
ừ!!! đi rồi mới biết thì ra là đã từng gắn bó như thế đó!!! đã từng yêu thương nhiều như thế đó
ừ!!! và tự nhắc nhở bản thân, sống trọn từng giây từng phút, trân trọng và yêu thương để khi quay đầu nhìn lại, sẽ cười hạnh phúc chứ không phải là cái lắc đầu tiếc nuối

Và ngày trở về mái trường yêu dấu
3 nắm gắn bó và yêu thương
mình mặc cả áo lớp
màu tím và chữ vàng
không đụng hàng lớp nào hết hehehe
cực kì thích luôn
Te Amo A3

Một chiều hoàng hôn vi vu với gió
nghe lại những bản nhạc cũ
nhâm nhi đá bào
và cùng chuyện trò

Hồ Con Rùa
chốn hẹn hò quen thuộc của mình với đám bạn chí cốt
ngồi đây trong những ngày đầy gió, nắng, mưa
ngắm nhìn mấy chú cả bơi vòng vòng
và cũng ở đây, lần đầu tiên mình ngắm cả một trận mưa chò nâu
bình yên vô cùng
ở đây và...
đã cùng ăn bao nhiêu thức quà vặt cùng đồng bọn
nào bánh tráng trộn, nào trà sữa, nào bánh tráng nướng, sinh tố, bắp xào....
trong lúc thưởng thức thì cũng là lúc mọi tâm sự được tuôn ra
đã cười cùng nhau
đã khóc cùng nhau
ở đây
và mình biết được, thế nào là bạn và thế nào là bè
trân quý hơn bao giờ hết

Là người thuộc cung Kim Ngưu
tình cảm hay giấu trong lòng
không giận dai, thù dai ai bao giờ nhưng đừng để mình thù bạn nhé
là đứa trẻ con đang lớn
tâm tư tình cảm đôi khi rất thất thường
vui đó buồn đó
nhưng được cái thích ai gùi là thick mãi thui
hehehe và vì vậy, tình yêu với Sukkie, với nhà K3 là vô đối
lalalalalalalalalala

LOVE YOU, JANG KEUN SUK

Những ngày ọp ẹp đầu tiên, lâu ùi ko đi ọp nhớ cả nhà wớ!!!!

Tác giả: starfish_physic    Thời gian: 17-6-2012 04:52 AM

Nick Kites: Starfish_physic
Nickname: Bột
Ngày tháng năm sinh: 29-10-1992

Các số đo hình thể: 165.5cm, 51kg *dạo trc đi cân là thế, nhưng dạo này ai cũng nói ốm xuống..thôi cứ cho là vậy đi ^^*
Số đo 3 vòng: 85-62-90

Hình dự thi:

Ảnh này là nhân dịp chị Còi vào Nam chơi, tranh thủ ghé ở hội quán, tụ tập với mọi người...một kỉ niệm vui...một tình cảm ấm áp của những người không biết mặt nhau nhưng lại gắn bó..ở đó...lần đầu tiên mình được nhìn rõ mặt của chị Còi, lân đầu thấy mặt anh Bj, và cả những người mình chưa có dịp được quen biết trên mạng ^^  .... thế mới hiểu câu nói...mạng là ảo nhưng tình cảm ..là thật......

Ảnh thứ 2 này, đơn giản chỉ là một bức ảnh toàn thân theo yêu cầu thôi, nhưng nó cũng là một dịp kỉ niệm...lên thành phố này...mọi người xa lạ làm quen với nhau...và rất may mắn...mình làm quen với một nhóm bạn, trong ấy có 3 đứa miền tây như mình..2 đứa ở Tiền Giang và 1 đứa Bến Tre cùng quê với mình....4 đứa gần gũi, gắn bó với nhau....rất tiếc là ko có ảnh 3 bạn ấy trong đây, đây là lần đầu tiên cả 3 đứa đi chơi cùng nhau cả ngày, ra khu DL Bình Quới 1 dạo vòng, chụp ảnh, rồi còn mang đồ ăn vào lén ăn vì sợ bị bảo vệ bắt nữa chứ...vui lắm....cảnh trí ở đây, làm mình gợi nhớ về quê nhà...một vùng sông nước....

với 2 bức ảnh cuối...mình xin dành cho nhưng góc kỉ niệm xa xưa của mình, về một thời áo trắng....cái thời mà người ta từng gọi là những thiên thần...ngày xưa ko thấy nó đáng trân trọng...đến bây giờ nhìn lại ảnh mới thấy rằng....mình từng bước qua một thời gian ý nghĩa như thế nào...
ảnh chụp chung với nhỏ bạn nhân dịp văn nghệ của trường...mình là 1 diễn viên minh họa cho tụi bạn hát...lời bài hát mong ước kỉ niệm xưa...với những nỗi ngậm ngùi sắp chia tay là chính cảm xúc của mình..của bạn...bởi năm ấy là năm 12.....mọi thứ sẽ trở thành kỉ niệm...và ko gì ý nghĩa hơn..khi là một dv minh họa, được mặc áo dài trắng, quần trắng, với cái tóc dài thườn thượt hùi xưa mà bi giờ thì mình đã cắt ngắn đi bớt rồi...nhìn lại ảnh mới thấy nhớ sao mà nhớ....hồi vui lắm...tụi bạn hát bài ấy..chỉ được mặc váy thôi, trong khi mình và nhỏ bạn minh họa...lại được mặc áo dài...ko biết giờ nghĩ lại..mấy bạn ấy có tiếc hok ha....^^

ảnh này là cũng về lớp mình...cái lớp 12 Lý với bao kỉ niệm vui buồn, cái lớp với sĩ số toàn là con trai, được vài bạn nữ hiếm hoi thôi...ấy thế mà....hiếm nhưng chẳng quí...tụi con trai chả xem tụi này là con gái gì cả...chúng bạn nói....vô lớp này....là bị đồng hóa...ôi tức sao là tức...mà giờ nghĩ lại thấy lại vui vui..chỉ muốn cười thôi....bởi cái lớp toàn con trai..thế nên tính cách nữ trong lớp thì...cũng bị ảnh hưởng....chắc hẳn sẽ ko thùy mị được như những bạn khối văn sử anh..thế nhưng....có khác biệt,,,mới là con gái lớp Lý chứ nhỉ??? rồi một ngày nào đó...cũng sẽ có người nhận ra những điểm đáng iu của con gái lớp Lý thôi

Có ai tìm đc mình trong đó ko???? trong cái ....phải gọi là gì nhỉ....ờ..cây nấm mà lớp mình đã tạo thành...ôi....nghệ thuật là đây....từ ngôi nhà và...thành cây nấm

Đôi nét về bản thân

Bản năng tự nhiên của bò cạp là chích. Bản năng tự nhiên của tôi là yêu thương. Vậy tại sao tôi phải từ bỏ bản năng yêu thương chỉ vì bản tính tự nhiên của bò cạp".
Con bò cạp trong ấy là mình đấy......một đại diện của cung Thiên Yết
người ta nhận xét Thiên Yết rằng...
"Có một chút tự đại, ngang ngược của Sư Tử.
Một chút bá đạo của Ma Kết.
Một chút nghịch ngợm của Nhân Mã.
Một chút vui vẻ của Cự Giải.
Một chút lạnh lùng của Xữ Nữ.
Một chút ngông cuồng của Bạch Dương.
Một chút hờn dỗi của Kim Ngưu."
và mình cũng thế.....
mình thích những câu nói đùa, những điều gì đó khiến cho con người ta vui vẻ...những câu nói của mình bên ngoài...có lẽ lúc nào cũng khiến người khác cảm thấy...ăn phải móc câu...để rồi cười rồi quay lại cố tỏ ra tức giận..hoặc đôi lúc tức giận thật .........
nhưng ko ai hiểu rằng...mình càng thích sự cô độc hơn...lặng yên trong góc của chính mình....điều đó dường như đã trở thành bản năng...mặc dù...mình....sợ lắm cái cảm giác cô đơn, sợ lắm cảm giác không được quan tâm.....cái mà người ta vẫn thường nói là....nội tâm khó hiểu ấy

Tác giả: zany3be    Thời gian: 17-6-2012 12:36 PM

Nick trong Kites: zany3be
Tên gọi thân mật :ngố(vì Zany mang nghĩa là ngố ạ {:420:} )
DOB : 21/03/1999 – E là nữ Bạch Dương chính hiệu nhé
Chiều cao: 1m55(đính chính lại một tí vì lần trước ông ý đo đểu cho em  Mọi người thông cảm )
Cân nặng:+ số đo ba vòng: e hơi mập một tí với cả e ngồi cửa hóng hàng cân đi qua mà k thấy nên cho em xin khất :”> còn e là mem 99 cho nên 3 vòng của e chắc cũng... mong mọi người thông cảm
Nhà em ở Hải Dương nhưng mà do nhà Queen ở sát vách nên loăng quăng cứ tiếng một tiếng một chạy sang nhà Queen rồi lại chạy về nhà
Còn đây là ảnh dự thi ạ

Mở đầu, tình yêu dạt dào vô bờ bến của em đối vs Nhà Queen thân yêu. SARANGHAE {:444:}

Một phút ngẫu hứng. Chính xác cái này k phải tự sướng mà là chị họ em chụp cho :”> :

Cười toe Ảnh này e k có ưng lắm, nhưng đây là ảnh đầu tiên e đăng lên nhà Queen {:424:} cho một số ss thíc thức đêm ngắm Vì e lặng lẽ đăng và lặng lẽ hạ nên 1 số ss chuẩn bị phi đao vào người em, nhưng em cũg có bùa như đại nhân nha )

Đây là bạn thân em *rơi lệ* chụp cùng nó mình bị chìm lỉm Nhưng mà không sao. Đây là lần đầu tiên e đồng ý tham gia văn nghệ, e ngại đứng trước đám đông nên tham gia cái văn nghệ này không hề hứng thú nên là chụp mỗi 1 cái ảnh thôi :

Cái ảnh chốt nàoooo.Em cười bẽn lẽn. {:418:}

Và đây là đôi dòng về bản thân em:{:289:}
Em là một người thẳng tính , nghĩ gì nói nấy k hề có “edit” lại :”>  Nên thường xuyên làm mất lòng người ta:”> Vì có cái mặt gọi là tàm tạm nhưng mà lại k được thân hình đồng hồ cát (như Na nhà mình ý =]]) nên e khá là k tự tin :”> Nói chuyện qua mạng thế này thì em “nhiều lời” đấy :”> nhưng mà thực chất ngoài đời e lại là một người ngại giao tiếp :”> Tự cho rằng bản thân là một người khá là tình củm :”> Chợt vui rồi cũng chợt buồn được. NHớ cũng nhanh mà quên cũng nhanh nữa ~ Đôi lúc để bụng một số việc k hay nhưng rồi những việc k hay(mức độ ít) k  đáng để bụng thì để dưới…. chân <--- Mấy cái  này có được coi là một nữ Bạch Dương chính hiệu k nhỉ
Thích nhất câu nói của cô hàng xóm: “Con này rất tươi mà cười còn có má lúm nữa{:422:} ”=))ĐÍnh chíh lại má lúm của em rõ mỗi một bên thôi. Thích viết văn nhưng thể loại sướt mướt 1 tí =)) thíc học cấu trúc tiếng Anh nhưng mà ghét kiểm tra bằng bài tập. Thích được mọi người quan tâm :”> Thíc màu đen, yêu màu tím, đam mê màu đỏ. Hơi ghét màu hường một tí nhưng cả phòng em ngập tràn màu hường tình yêu, sơn màu hường, tủ hường, giường hường, bàn học, ghế ngồi màu hường, ga giường cũng hường luôn. Và cả nhà em – Nhà Queen cũng màu hường nữa =)) Do vậy cũng có đôi chút cảm tình hơn vs màu hường.
Em – 1 mem nhà Queen thực thụ, thíc được đắm chìm trong những bức hình tình yêu say đắm của In Hyun’s Couple Woo-Na, thíc được cười vui cùng mọi người trong những game và những com BÁ ĐẠO của nhà em =)) . Chưa có một lần nào em đăng ký nick trên 4rum vì bất kể cái gì, nhưng khi đã bị cơn lốc hồng cuốn vào, em k tách ra nổi. Từng ngày từng ngày hóng hớt news của couple nhà em, hóng hớt game ,rồi cả thơ của các mem nữa, thực sự là em rất vui. Và cũng k ngờ nhà Kites nhà mình nói riêng và nhà Queen lại friendly như thế. Nhưng cũng có một số cô giáo nhà Queen và một số ss lớn tuổi nghiêm khắc , nhưng thực sự vẫn rất mãn nguyện vì đã lập nick và mãn nguyện vì được Bão hồng nhà mình cuốn vào =))
Tham gia cuộc thi này với mục đích, khoe mặt tiền, vui, nhận được xèng từ nhà Queen và một mục đích cao cả đó là khẳng định mình cũng là một THIÊN THẦN (vì đầu đề cuộc thi là cuộc chiến khốc liệt của những thiên thần mà ) Cho nên em mong mọi người ủng hộ em cũng như những THIÊN THẦN khác, cảm ơn nhà Queen vì đã cho em niềm tin đi thi mặc dù hơi bị xấu hổ 1 tí *cười bẽn lẽn* Cảm ơn BTC vì đã lập nên cuộc thi này, cảm ơn tất cả…. !! Em xin hết *tự vỗ tay*
MERCI MERCI mọi người ủng hộ em nhé

Tác giả: amienguyen    Thời gian: 17-6-2012 01:27 PM

Nick Kites: amienguyen
Tên thân mật (nickname): Amie
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 27/8/1992
+Chiều cao: 1m63
+ Cân nặng 45kg
+ Số đo 3 vòng: 79-65-90
Hình dự thi:

Đây là bức ảnh được chụp trong 1 lần đi picnic ở Bình Quới, hihihi, cảnh tượng ở đây thanh bình và đẹp lắm nhé!! Tuy là trời lúc nắng lúc mưa thất thường, nhưng mà vì sự nghiệp chụp ảnh cùng những người bạn nên đã ko ngại ngần mà lăng xã, đôi lúc còn bị ướt mưa nữa chứ, nhưng mà đây là  1 ngày rất đáng nhớ và vui vẻ :">

Còn đây là 1 bức ảnh được chụp ở quận 7 nhé, địa điểm này chắc ko còn xa lạ với các bạn trẻ đam mê chụp ảnh đâu nhỉ ^^. 1 ngày đầy nắng, lăng xã dữ lắm nên về nhà đen thui luôn. Đối với mình, mỗi lần được chụp ảnh mình đều thấy rất vui vẻ, cho dù mệt như thế nào mà được nhìn thấy hình ưng ý là vui lên ngay. hehehee

Cái này là mình chụp kỉ niệm nhân ngày mình cắt tóc ngắn đi 1 tí đấy :)), ngày này trời rất là mát luôn đó, hehehe, mà nhìn có nét già nhỹ, mình 20t rồi mà ^^, nhưng mà vui là chính mà ^^

Bức ảnh cuối cùng, tấm này là do mình tự chụp các bạn à =)), mình là 1 VIP. Dạo này đọc báo thấy nhiều tin tức cuồng Kpop này kia lắm, nhưng mình nghĩ đó chỉ là số ít thôi, hehehe. Là fan của Kpop nhưng mà lúc nào cũng phải cân bằng mọi thứ phải không các bạn ^^
Đôi lời về bản thân:
Như đã nói ở trên thì mình là fan Kpop, chính xác hơn mình là 1 V.I.P, hihihi, nhìn avatar thì có thể biết idol của mình là ai rồi đấy :P Nếu có bạn nào là V.I.P thì chúng mình làm quen nhé :P, mà quên, mình cũng rất muốn được làm quen với tất cả các bạn trong nhà Kites ^^
Mình là sinh viên năm 2 rồi, cũng biết sống thực tế , cơ mà vẫn mê phim Hàn Quốc lắm cơ, dạo gần đây còn đang bấn loạn phim Queen Inhuyn'man nữa, hihihi
Tham gia cuộc thi này, mình chỉ mong là được làm quen với các bạn thôi, nói thật là cũng ko tự tin gì đâu, hỳ hỳ hỳ :">
Nhiều người khi mới tiếp xúc thì bảo mình khó gần, nhưng nhiều người tiếp xúc nhiều lần rồi mới biết là mình nói nhiều lắm nhé, nếu mà nói đúng chủ đề là mình nói liên miên luôn đó hihihi
Phương châm sống: Hãy xem cuộc sống là 1 chiếc gương, mỗi ngày hãy nhìn nó và mĩm cười :">
Giới thiệu như vậy đã nhiều rồi chứ ạ ^^, hy hy, mọi người ủng hộ mình nhé :P

Tác giả: cucai    Thời gian: 17-6-2012 01:42 PM

Tự giới thiệu:

nik Kites: cucai

tên thường gọi : Cải

thường trú : nhà lớn Gác Mái

tạm trú : ngư dân dạt bờ ao cá.....

nghề nghiệp: chính thức treo cần từ trận thứ 5, đang hành nghề cào nghêu khu vực ven đê kiêm múa cột ám quẻ theo yêu cầu.

ngày sinh nhật: 06/06/94 em ít nói ngày sinh ra lắm, vì em muốn nhận quà trong sự bất ngờ" ~^*^~

chiều cao: 1m67.............sự thặc nhoa BGK

số đo 3 vòng: em ko nói được ko? nói dối thì BGK sẽ khiển trách, nói thật thì em bị đuổi từ vòng gửi xe làm sao em thi được???
Cho em về hỏi lại các má mì nhà em, em edit sau nha.
số đo 3 vòng : 79-61-81
Nhưng dù thế nào thì BTC phải hiểu rằng em vẫn còn phát triển nữa mờ ...

Đôi dòng tâm thư ~^*^~

kính thư các anh chị em đang xem ảnh của em Cải, xin nén tí tức giận và bỏ đôi dép xuống, từ từ cho em có đôi lời tâm sự roài hãy chọi ~^*^~

Thật tâm em biết em sắc đẹp đến đâu chứ, tuy em hơi hâm nhưng ko rồ đến mức ảo tưởng mềnh là lép tép ^^{:278:}

Tuy nhiên, do 1 chút sa cơ nơi ao cá....dòng nước xô đẩy em vạt đê. Nhờ bàn tay nhân ái của các má mì mà em được chuộc về nhà lành lặn. Ai trong nhà Gác cũng biết Bá Đạo chỉ mà các má đưa ra là:" có trách nhiệm xây nhà bằng mọi giá"

em giỏi giang là ko có phần, lanh lợi cũng ko có luôn. Được mỗi cái mặt dày và tinh thần đoàn kết cao. Chệ Na của em đã lên sàn, ko lý nào em chui trong Gác hoài.

Tâm sự và hoàn cảnh đưa đẩy em đã giải bày, kính móng mọi người đã bỏ dép xuống roài thì thôi, quên em luôn đi. Khỏi cúi xuống lụm lên làm giề, em xin chân thành cảm ơn và xin hết.

Em xin chào, và chúc cuộc thi tổ chức lần 1 thành công tốt đẹp, tạo tiền đề cho các lần thi sau càng hoành tráng và mở rộng. Hơn hết, các đại za sau khi thấy các chân dài của Next sẽ rộng lòng tài trợ mạnh tay cho những lần sau. Chào thân ái và đòan kết
{:292:} {:292:}

Tác giả: tienlatien252    Thời gian: 17-6-2012 04:39 PM
dù sao các bạn nam tham gia cũng ít nên mình mạnh dạng đăng ký
{:438:}
Nick Kites: tienlatien252
Tên thân mật (nickname): hình như không có thì phải, mọi người vẫn gọi là theo tên thôi
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 10/06/1993
Chiều cao: 1m77
Cân nặng: 57kg (gầy quá phải ko, có ai có bí quyết tăng cân hiệu quả nhớ góp ý với )
Số đo 3 vòng: cái này thì chịu, chưa đo lần nào.

hình này chụp hồi học quốc phòng, mệt nhưng mà vui. Lúc đó thì muốn nhanh nhanh học cho xong 1 tháng. Giờ nhớ lại thì đó là khoảng thời gian vui vẻ nhất>

hình này học theo Châu Kiệt Luân tuy không giống lắm

đi cắm trại ở đền Hùng quận 9, đi cùng với UEL(đúng ko ta) vui cực kỳ luôn. Dù không tham gia nhiều hoạt động nhưng mình cũng đăng ký vào thi cắm hoa. Cuối cùng lại đi chưng bày mâm ngũ quả(thực ra là ngồi ngoài chơi {:438:} chứ mấy cái mâm ngũ quả với cắm hoa thì đâu tới lượt mình, đoán trước rồi mới đăng ký mà).

giới thiệu ngắn về bản thân:

Có thể gọi là đa nhân cách, thay đổi rất nhanh. Lúc rất giống con nít(toàn bị mấy đứa trong nhóm chọc ngoáy), lúc laị giống con gái(cái này là người khác nói, mà mình cũng chẳng hiểu làm sao nữa). À quên, mình không phải gay đâu nha, tất nhiên là ngoài những lúc giống con gái và con nít thì mình vẫn là 1 thằng con trai bình thường hơn cả mức bình thường đó.

Dễ tin nên hay bị lừa, đặc biệt là khó giận ai đó, mà đã giận rồi thì là nhớ rất lâu. (cảnh báo cho những ai đang có ý muốn chọc giận mình ). Theo nhận xét của 1 vài người thì nhìn mình có cảm giác bảo vệ (khó hiểu quả ha, mình còn chẳng hiểu nữa). Ai cũng nói là mình hiền nhưng mình lại thấy mình hơi nghiêm. Còn 1 điểm quan trọng nữa là trí nhớ kém, rất hay quên, đặc biệt là những thứ nhỏ nhỏ (trước giờ từng xém mất điện thoại vài lần haizzz...)

Tác giả: jangkeunsukk3    Thời gian: 17-6-2012 05:49 PM
Nick Kites: Jangkeunsukk3
Tên thân mật : ngoclan or( sukk3)
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 28/12/1986
Các số đo hình thể :
+cân nặng: 48kg
+ số đo: 90-64-90  

Pic 1, ngày hôm đó wedding của đại mỹ nhân trong “ tứ đại mỹ nhân” (hiii! tứ đại mỹ nhân là biệt danh của nhóm mình đó vì trong nhóm có tất cả 12 thành viên nhưng chỉ có bốn nữ thui nên được các bạn nam ưu ái gọi như vậy ) ôi cảm giác hôm đó như sắp mất đi một điều gì đó vậy người đầu tiên trong nhóm bỏ cuộc chơi theo chồng, không biết hoa có hiểu lòng mình hay không mà sao khoe sắc đẹp như vậy chứ mình đứng bên cạnh mà thấy lòng buồn mênh mông “ tôi buồn chẳng biết vì sao tôi buồn” tự hỏi rằng hoa đẹp hơn hay là em đẹp hơn

Pic2 .vẫy là ngày hôm đó sau khi tiễn nhỏ bạn về dinh cả nhóm kéo nhau đi chơi khi đi qua đồi cao su này thấy phong cảnh thậth là đẹp một không gian thanh tịnh tươi mát cảm giác như mình lạc vào cõi thần tiên vậy, vì vậy mình đã chụp pic này đẻ níu giữ khoảng khác tuyệt vời mà thiên nhiên ban tặng , nhưng thời gian trôi qua khi mỗi lúc nhìn lại thật là buồn bởi vì “ người ta có bạn có bè tôi đây thì đứng một mình ôm cây”, liệu có phải vậy không mà tới bây giờ vãn chỉ có thể ôm cây thôi hy vọng rằng khi post pic này nên sau này không còn ôm cây nữa

Pic3. một năm có bốn mùa Xuân, Hạ, Thu, Đông cái gì đến thì cũng sẽ đến sau những tháng ngày vất vả xa nhà tết năm đó tôi về quê thăm gia đình cảm giác thật là vui và hạnh phúc, đúng như người ta nói không nơi nào tốt hơn chính quê hương mình,tôi còn nhớ ngày ba tiễn tôi vào sài gòn học ĐH tôi đã khóc rất nhiều không biết rằng liệu mình sẽ ra sao nơi đất khách quê người nhưng có lẽ vậy mà giời mình đã mạnh dạn hơn, đây là vườn cây do chính Ba mình đã trồng nếu bạn nào muốn về quê mình chơi thì hãy liên hệ với mình nhé

Pic4 đây là lần đầu tiên mình vê miền tây chơi con thuyền đưa tôi qua bờ bên kia lúc đó tôi có cảm giác như mình đang đi dọc theo dòng sông ra biển cả giống như nó chở tôi tới tương lai vậy con đường đi tới thật rộng rãi và bằng phẳng biết bao nó làm tôi chìm đắm như mình đang mơ một giấc mơ đẹp để rồi khi mở mắt ra (*_*)thì đã tới bờ rồi .

Đôi lời về bản thân

Mình là một người theo chủ thể lãng mạn không biết có phải vì vậy hay không mà tới giờ vẫn còn độc thân vì không có anh chàng nào có thẻ chịu được tính khí lãng xẹt đó của mình , mục đích sống và làm việc theo bác Hồ Chủ Tịch , mình rất thích tham gia các hoạt động xã hội như từ thiện nếu có cơ hội là mình sẽ không bỏ qua, Dự định sắp tới sẽ tham gia chương trình từ thiện do các eels nhà K3 tổ chức nhân dịp sinh nhật của suk , ôi nói tới là nhớ nhà K3 rồi,
hôm nay mình tham gia chương chình này là vì được sự ủng hộ nhiệt tình của đại gia đình eels trong nhà K3 đã giúp mình tự tin đăng ký tham gia vì vậy mọi mọi nhớ hãy vote cho mình nhé Xin chân thành cảm ơn,  ( hậu tạ để được giải  sẽ nói tiếp ("_"))

Tác giả: atlibby    Thời gian: 17-6-2012 06:59 PM

edit thêm tấm hình trên đây cho mn biết mình từ K3 (tấm này e chôm từ 4rum, có gì mấy ss cm e sẽ edit tấm khác )

Nick Kites:atlibby
Tên thân mật (nickname): cô Tiên có phải nick name k ta??
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 03/10/1997
Các số đo hình thể: uầy cái này thật là....
Em không có dụng cụ đo đạt nên...cứ ước lượng nhá..lát mọi người xem hình sẽ rõ
+Chiều cao(cái này chắc ăn): 1m68
+Cân nặng :55 kg (í ẹ =="
+Vòng 1: 83
+Vòng 2: 66
+Vòng 3: 79
hehe mọi người thấy e chuẩn không ????(đang chém)
*hình dự thi:

Đây là tấm hình thể hiện niềm vui sướng của e khi tậu về đc 1 con thỏ heo nên ngồi tự kỉ suốt 1 buổi...và đến bây giờ vẫn không dám lấy nó ra ôm vì sợ...dơ

Còn đây là tấm hình chụp cùng nhà văn NNA của e...đây có lẽ là 1 trong những tấm ảnh e chụp gần đây nhất vì e chẳng thích chụp ảnh tí nào. Hôm đó là 1 ngày rất có ý nghĩa đối với em, dù bỏ li  cacao sữa 25k đang uống dở để bay ra xếp hàng chờ kí tặng và đúng trong vòng 1 tiếng rưỡi đồng hồ nhưng được kí tên và chụp ảnh cùng NNA thật là 1 kỉ niệm đẹp với e

còn đây là tấm ảnh em chụp khi đang chuẩn bị dự tiệc cưới của người anh họ..rảnh quá nên chụp liền 2, 3 tấm ~~~keke hôm đó có mặc đầm nữa nhưng tình hình là ghê lắm nên em không dám đăng

Trong các tấm ảnh thì đây là tấm có "tuổi thọ" lâu đời nhất của e vì e chụp nó hồi tháng 10 rồi
Đây là hoảng thời gian lớp e đang tập dượt múa cho ctrình kỉ niệm 20/11 nên e vào.....................không phải đế múa đâu nhá, làm cái công việc gì đó mà ông biên đạo gọi là "hậu cần", có nghĩa là đi mua nước, làm việc lặt vặt cho mấy đứa bận múa Háhá nói vậy thui chứ cái công việc này cũng vui lắm nhá giúp e cúp học đi chơi búa xua xong rùi phải học bù...

Còn đây là tấm ảnh cuối cùng và cũng là tấm gần đây nhất!!! (mới chụp cách đây 1t chứ đâu ) Tình hình là BTC yêu cầu 1 tấm nguyên người nên e phải chụp đó T.T Mọi người nhìn thấy cái chân của e nó thô kệch thế chứ không phải đâu nhá, tại e định cong chân làm dáng mà vào ảnh nó chả đẹp tí nào
Đôi lời giới thiệu về bản thân: Hihi, chào mọi người, em là 1 mem của nhà K3 Rất ham hố nên bon chen vào đây thi thố với mấy ss cho zui chớ e không trong mong giai thưởng, nhưng nếu ai rộng lòng rết e chút đỉnh xiền e cũng chịu ợ
Em tham gia cuộc thi này vì nghe lời mấy ss vào đây sẵn PR cái nhà luôn Thôi vào vấn đề chính: Gửi tới mấy ss trong nhà K3 đã biết cũng như chưa biết em nhá (mà chắc chưa biết nhiều hơn biết quá )
Em gia nhập Kites và K3 chắc chưa được nửa năm đâu, nhưng trong khoảng thời gian đó cảm ơn các ss đã tận tình chỉ bảo, dạy cho e biết các để trở thành 1 eel ngoan, chân chính là như thế nào. e rất vui khi được trò chuyện cùng các ss, nhìn bề ngoài có lẽ ai cũng tưởng các ss khó chịu nhưng thật ra các ss rất thân thiện, vui vẻ, hòa đồng vs các mem trong nhà Trong tgian qua chắc e cũng mắc không ít thiếu sót, nếu có gì xin mọi người bỏ qua nhá
P/s1: I ♥ Suk and I ♥ K3
P/s2: Tks ss K với ss Puta ủng hộ e đi thi nhá. ss K cũng đi thi cho zui đê *liếc*
Tác giả: ngocdiep219    Thời gian: 17-6-2012 09:03 PM

안녕하세요

Nick Kites: ngocdiep219
Tên thân mật : Lea
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 21.09.1987
Các số đo hình thể :
+cân nặng: 48 kg
+ số đo: 80-90-80  (hình cái bánh mỳ)

Hình dự thi:

Ảnh chân dung (tự sướng):

Ảnh toàn thân:

Các hoạt động yêu thích:

Cưỡi ngựa:

Xem hoa:

"Cưỡi đầu cá sấu" ^^ (diễn viên quần chúng: "nạn nhân" kính đen)

Trời xanh, biển xanh, ô chúng mình xanh xanh: ảnh chụp đi tình nguyện biển đảo ở Cô Tô.

Ước mơ trong đời: chu du thiên hạ, phượt bốn phương

Vài nét về bản thân:
Năm mười tám tuổi, khi thổi tắt ngọn nến cuối cùng, mình đã có 3 điều ước, cần phải thực hiện gấp:
(1): "Tắm tiên" ngoài hoang đảo
(2): Say một trận quên giời ở Berlin
(3): Đi lang thang suốt đêm trắng ở Saint Petersburg

(1): Khổ cái, Cô Tô chẳng phải hoang đảo , coi như ước mơ này mới thực hiện một nửa,

(3): Tháng 9 này đi SP rồi, ước mơ này coi như sẽ được thực hiện vào đầu thu.

(2): Haizz, đau đầu nhất là cái vụ say xỉn ở lễ hội bia này, cũng chỉ vì cái này mà bị tụi bạn dọa từ mặt mấy lần , còn dám kêu mình BT, , các ss, bro này quả nhiên dữ tợn, hic. Đang trong quá trình thuyết phục một kẻ nữa làm đồng hành, (lúc say bét nhè ra thì cũng phải còn đứa nào tỉnh táo mà khiêng về chứ ).

Nói chung là không phải ước mơ nào cũng có thể một mình mà thực hiện được. Mà quan điểm của mình ấy mà, kể cả là cưỡi ngựa xem hoa thì cưỡi cũng phải thật sâu, xem phải thật sát. (Các tình yêu, các ss, bro:   Quả nhiên không có BT nhất, chỉ có BT hơn)

Và ước mơ này cũng vậy, khi mình đăng ký thi KNTMD, rất mong nhận được ủng hộ của các bạn.

Số báo danh của tớ là 70,
Bình chọn cho tớ theo đường link này nhé:
link vote

감사합니다 kam-sa-ham-ni-ta

Tác giả: Candy141992    Thời gian: 18-6-2012 02:44 AM

Nick Kites: Candy141992
Tên thân mật (nickname): Kẹo
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 1/4/1992
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng): chiều cao: 1m60 - cân nặng 40kg - 3 vòng (79-60-85)

đây chính xác là ảnh chân dung ạ, để em giải thích nhá, k lại có người hỏi em "làm cô dâu hả" nữa hihi. Một ngày cực ham hố cùng bà chị họ, mua được 2 cái phiêu chụp hình giảm giá, thế là chị em lon ton hí hửng đi chụp hình, chụp xong xin lấy ảnh lun, nên ảnh này chưa qua tí PTS nào cả ạ, bằng chứng là cái núi lửa bự kinh khủng khiếp trên mặt em đới.

Ảnh này thì mặt mọc đi đám cưới con bạn học cùng thời cấp 2, oa oa, đau thương lắm ạ, em là đứa tiên phong bảo mấy nàng kia phải trang điểm lộng lẫy vào, nhưng số em đen đúa, bà thợ làm mặt bất ngờ hơm đó bà ý đóng cửa, em ghét, cứ thế đi lun, về nhà ùi pose tấm này, apaxia iu vấu pose cho đấy ạ hí hí

khoảnh khắc đáng nhớ gắn liền mang tên "vườn chuối" và "Lee Seung Gi", 17/6/2012  buỗi gặp mặt lần đầu ở miền Nam của mem vườn chuối Heo-dang Lee Seung Gi. Là buổi gặp mặt của 3 cô gái cùng yêu một người (có thể gọi là tình địch của nhau cũng đc ạ) nhưng buổi gặp mặt ý kéo dài khoảng 5h đồng hồ. ngập tràn trong hân hoan, vui sướng và thân thiện. Cảm thấy hạnh phúc vì giữa cuộc sống ảo lại tìm được những điều rất thật! cám ơn hai ss đã mang đến cho em một ngày rất ý nghĩa!

Ảnh này chụp năm ùi, chuyến đi Vũng Tàu mừng em.... thi rớt đới ạ. Mọi người đừng ngạc nhiên thế chứ ạ, là vì e thi rớt thì em sẽ theo ngành của apaxia em đó, ba em thik em nối nghiệp lớm, cơ mà e cũng cố tình thi rớt nữa đóa hí hí (mà dù hk cố ý thì cũng rớt thui à haixxx, huề vốn quá)

tấm này cũng nằm trong mớ ảnh chân dung lun đới ạ, sau khi đi lần này em mí biết, mí cô người mẫu ảnh mún chụp đc kiểu ảnh ưng ý phải "dẹo" đến mức nào, ông thợ ống bắt em uốn mún xoắn người lun ý, ui khổ, cái này gọi là hy sinh vì nghệ thuật  phải hk ạ!

Vài dòng tâm sự:
Xin chào tất cả mọi người, em đến từ Vườn Chuối Heo-dang Lee Seung Gi ạ. Cùng với sự cổ vũ, dụ dỗ, giúp đỡ của các anh chị trong vườn chuối và thêm tinh thần ham hố không giới hạn của em nên em đã có mặt ở đây ngày hôm nay đới ạ! Em là một rất tầm thường thôi ạ, em chẳng có gì đặc biệt hết á, em hảo ngọt, em thích những gì xinh đẹp và em hoàn toàn bị thu phục bởi Gi nhà chúng em! yêu mến cụ với tư cách là 1 Airen non nớt, điều em có thể làm là dõi theo từng bước chân cụ và nhủ rằng luôn phấn đấu để trở nên hoàn hảo như cụ vậy, đến với cuộc thi ngày hôm nay, em k hề có ý sẽ giành giải gì hết á, vui là chính nhưng  muốn PR cho cụ và vườn chuối rất đáng yêu của em là 10 ạ!

cái này là PR ạ

Em xin tổng chào tất cả mọi người ạ! chúc sức khỏe tới toàn thể gia đình Skite nói chung và BTC nói riêng ạ! mong cuộc thi thành công tốt đẹp!

Tác giả: tieujiyeon    Thời gian: 18-6-2012 01:48 PM

Chào mọi người ~Anyong….Anyong~
Sau đây là mở màn phần tự giới thiêu bản thân ^^
♥ Em tên nà: tieujiyeon
♥ Nếu các bác thấy dài thì có thể gọi em bằng: Út (cơ mà phải kèm theo chữ “xinh” như thế lày nó mới oách xì ngầu)
♥ Ngày mà thế gian này có một “phần tử đỏ” chuyên gia gây rắc rối ở mọi lúc mọi nơi ^^:
27/ 7/ năm 1996 (tự hào là Út của vườn Heo dang^^){:445:}
Số đo hình thể: nặng : 50 kí lò gam( T.T..em đang cố gắng giảm cân…..)
                         cao: 160cm
Số đo 3 vòng: 82-66-91 (đo từ cái thời mặc áo dài lần đầu tin….hơ hơ)
Và sau đây một loạt những pose ảnh mang chủ đề: “Xinh đẹp có hạn mà tự tin…có thừa”
Sẽ bắt đầu “show hàng”..hơ..hơ…(chuẩn bị sô đi ạ….^^)
Chẹp chẹp………..{:287:}

Trên tinh thần cực kì thích tự sướng và có thể tự kỷ ở mọi lúc mọi nơi…cái này đượ gọi là “đẹp hk cần son phấn” đấy ạ..(mặt mộc 100%)^^

Rất thích chụp hình với phụ kiện và đặc biệt là kính mác….dù bị em bị cận với cấp độ……đáng để cảnh báo “S.O.S” ^^

Đây là hình thể từ đầu đến bụng...hơ hơ …ôi ….cái bắp tay @@

Từ đầu đến bắp chân………^^ (tự kỉ trước gương là hobby no.1 hì hì…)

Và cúng cuồi …tất nhiên là toàn thân ạ…^^

♥ Đôi lời về Bản thân: thật sự mà nói ng ta hay gọi em là “xấu xí hay làm chuyện để ý”.Cơ mà em chả quan tâm …chẳng qua cũng chỉ là sở thích nhất thời…cũng giống như ngày nào cũng lượn lờ bên Kite đấy ạ….là một fan cực cuồng Dramma và Music Korean cho đến tất tần tật mọi thứ liên quan đến Hàn quất…từ món ăn ..văn hóa..con người…(lý do: rất nhìu điểm tương đồng với VN thân yêu ^^) tuy còn là học sinh nhưng “chí” thì hơi bị lớn…ko thích sống bị ràng buộc, gò bó…thích tự do thoải mái…và nhất định mai mốt phải kím bằng đk cái nghề thật năng động..để sửa đổi bản thân….luôn phấn đầu để xừng đàng là một member xuất sắc của Kite cũng như là một fan xứng đáng của Oppa{:309:}
♥ Mục đích tham gia thi: Vui là chính…phần thưởng là 10^^….PR cho bãn thân là 100 ^^…và PR cho Oppa Lee seung gi là 1 triệu ^^ hay nói “ngắn gọn” là giới thiệu Hoành- tờ -ráng “khu vườn chuối Heo dang” của bọn em…
♥ Em xin phép mọi người cho em tung quả cuối: ^^(mấu chốt vần đề nó nằm ở đây ạ…^^)

~~~Đây chính là em và “honey” trong mơ của em….^^(nhìn qua là biết ai phải hk nào…….^^)- đây chính là một trong những động lực giúp em thành công trong cuộc sống đấy ạ…..^^~~~
Chân thành cảm ơn mọi người đã ủng hộ và “ngía ngó” bài em…kam ham sam mi ta….
Chúc cho cuộc thi thành công tốt đẹp….*tung hoa*{:292:}
       ^^ Pi ết: (có bác nào đầy sô chưa ạ……..^^)

Tác giả: anhsaobang    Thời gian: 18-6-2012 05:35 PM
Bài Dự Thi Kites Next Top Model

Nick trong Kites : anhsaobang
Tên gọi thân mật : Sao Băng nhưng cũng có bạn gọi mình là Sao Chổi ))
Nhà : Sones
Ngày sinh : 8 tháng 9 năm 1989
Các số đo hình thể :
Chiều cao : 1m6
Cân nặng : 45kg

Hình dự thi :

Chân dung ngày thường như bao ngày, thức dậy sớm để đến trường, tâm trạng thật là thoải mái và mình đã ghi lại hình ảnh hằng ngày của mình bằng chiếc điện thoại thân thương

Nhiều bạn xem ảnh nói khuôn mặt mình có nét giống mợ Sò nhưng thật ra chỉ là do góc chụp mới giống thôi chứ mặt mình tròn và cũng không chân dài ngút ngàn được như mợ ấy Ảnh này là chị mình trang điểm cho mình trước khi đi đám cưới, thế là lấy di động và chụp lại 1 cái Lúc này đã cắt tóc mái rồi nên nhìn hơi lạ

Còn gì yên bình và thư thả hơn một buổi chiều nắng đẹp, được dạo chơi ở ngoại ô, thả mình xuống thảm cỏ xanh mướt và đọc một cuốn sách mà mình yêu thích :" Bức ảnh do một người bạn mình rất quý đã chụp lại cho mình nhân ngày cuối tuần , hai đứa rong chơi ở ngoại ô :X

Tuy đã lớn như vậy rồi nhưng đôi khi mình có cảm giác mình vẫn là cô gái nhỏ như ngày nào, vẫn rất thích những trò chơi trẻ con như thổi bong bóng

Và đây là một hình ảnh trưởng thành của mình nhưng đừng hiểu lầm nhé   Bức ảnh này được chụp vào một ngày mình đến giúp một người chị đi chụp ảnh cưới. Trong lúc chờ cô dâu ngồi trang điểm, mình đã nghịch ngợm lấy chiếc voan đội lên đầu và nhờ người chụp hình chụp lại cho mình một bức làm kỷ niệm. Trông mình cũng ra dáng cô dâu đấy chứ

Đôi dòng về bản thân : Mình là một cô gái vui vẻ, hòa đồng, dễ gần và rất đơn giản. Mình thích kết bạn và đi du lịch khắp nơi trên thế giới Tính cách của mình có phần thẳng thắn, yêu ghét rõ ràng, rất hài hước ( bạn bè nhận xét lúc nào gặp mình cũng thấy vui vẻ ) và có thiên hướng đam mê với nghệ thuật. Hiện tại mình đang theo học ngành thiết kế. Ước mơ tương lai của mình là thiết kế thật nhiều đồ nội thất nhỏ xinh và đáng yêu, đem lại cho những ngôi nhà trên thế giới này sự ấm cúng và thoải mái

Tác giả: ngoclolly    Thời gian: 18-6-2012 07:36 PM
Nick trong Kites : ngoclolly
Tên gọi thân mật : gọi là lolly đi ak ^^
Nhà : K3 :X
Ngày sinh : 19 tháng 04 năm 1992
Các số đo hình thể "
Chiều cao : 1m62
Cân nặng : 52kg

cái mẹt ý ạ.hê hê * mặt mộc con nhà mạc*

yêu K3 nhà mềnh lắm. hôn hít tít mù :*********

Pic này hôm đi vườn đào Nhật Tân tư nhiên đc 1 nhóm các bác + anh chị đi chụp cảnh gọi vào làm mẫu.hí hí

Pic này là chụp hôm kỷ niệm ngày thành lập trường TLU ak. 2 đứa hôm trc' xí xọn đi mua đc 2 cái quần skin, đc hôm đồng bóng máu lên làm mỗi đứa 1 màu chóe lọe ( xanh + hồng)=))) hôm sau mình chơi nguyên 1 bộ màu sắc cứ phải gọi là k liên quan * 10 sắc cầu vồng chứ k phải 7 nữa=))* thế mà cũng tự tin rong ruổi cả ngày ở trường đấy =)))

Pic này nhìn iêu chưa * sắp Tết r đi làm bộ ảnh cho có không khí đấy * Đây là lúc dắp về r, tự nhiên 2 đứa trêu nhau thế là đứa bạn bấm máy luôn. hihi

Xem mông ai cong hơn nào=))))) tạo hết dáng này đến dáng khác rồi k bik ls cho đẹp nữa=> mấy đứa quyết định chụp phần mà hiếm khi đc xuất hiện:)) pic đầy tính sáng tạo và nghệ thuật nhá :x

toàn mấy pic mùa đông rồi, nóng quá. mấy hôm nữa edit thêm pic mùa hè đc k ak ^^

Còn bây giờ đến phần bản thận ak.....e hèm.....phải nói thế nào đây ak. tự nhận xét về mình khó lắm * h vẫn đang ế nên chỉ thjk nói tốt nói đẹp thôi =))) * Mình là nhà K3 nên trc' hết nói về bản thân thì mình là con ng có tc rất nhiều vs lão suk và gđ K3 nhà mình ak ^^ Là 1 người bik cảm nhận cái đẹp * ngắm zai đẹp ý.hô hô .nhg trc' h suk vẫn no.1 :"> * theo như n~ ng đã từng tiếp xúc vs mình thì " lúc đầu nhìn cái mặt rõ khó gần nhg khi nói chuyện thì...zời ơi....sao lại có 1 đứa tính k chấp nhận đc thế này=))))))) * ( mọi người đừng nghĩ tiêu cực nhé.hehe) Dễ gần lắm ak, dễ nói chuyện lắm, hài lắm, nghịch lắm=))) nhg mà khi làm việc thì rất nghiêm túc, không làm thì thôi đã làm phải hoàn hảo ^^ cũng rất nóng tính, nhưng k bik giận ai lâu :( thẳng tính nữa. Tính xấu nhất của mình là lúc đang điên thì đừng ai nói thêm gì...k bị vạ lây ấy.hixxxxxx -cái này ko sửa đc. còn tội đôi lúc quá lười nữa :-s * con gái thế này sao=))) *....
Đôi lời như vậy thôi ạ. Mình tham gia cuộc thi này thứ nhất do lời động viên của 1 ss nhà K3 quen trên FB, sau là cũng để cho mọi người thấy nhà K3 cũng tự tin khoe cá tính lắm.hihi. Mong mọi người ủng hộ nha.
Thân.......:X:X:X:X

Tác giả: hbe.fc19    Thời gian: 19-6-2012 08:57 PM

Em ở nhà Gác mái

Nick Kites: hbe.fc19
Tên thân mật : Hân Bé
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 19.07.1995

Các số đo hình thể :
+ chiều cao: 1m55
+ cân nặng: 43kg

Hình dự thi:

Pic 1 , 2 : rãnh rỗi sinh nôg nỗi . mình vào wc tự sướg jiết thời jan =) {:422:}

Pic 3 : Noel , ai ai cũng có người yêu . mình alone =) dạo q1 chung với đứa bạn . nó mua tặng mình cái bong bóng

Pic 4 : Này là tết , mua đồ mới . mặc thử )))

Đôi lời về bản thân :
Phần này giốg phần ứng xử qá Mình mới tham gia kites thôi . được chừg 1 tháng hơn à Nhưng mình thấy ở đây rất vui . Các ss rất là thân thiện Nói về bản thân mình thì mình có tật nói nhiều =) hình như đó là tật bẩm sinh của con gái . Nếu kêu mình nhận xét về bản thân thì mình cũg không biết nói gì .Nói ra mắc côg lại nói " mèo khen mèo dài đuôi " nên mọi người cứ tiếp xúc và trò chuyện với mình thì sẽ hiểu Tự mình cảm nhận và trải ngiệm vẫn thích hơn là xem qảg cáo . Mình tham ja cũg chỉ vì vui là chính khôg mog gì hơn Mong mọi người đừng ném đá và qăg dép mình ♥
Cám ơn mọi người đã xem qua ♥♥♥

Tác giả: aurora2712    Thời gian: 19-6-2012 09:47 PM
Nick Kites: aurora2712 Nickname: Ỉn, July, Aurora
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 27/12/1990
Các số đo hình thể : + chiều cao: 1m53 +cân nặng: 49kg +số đo: bắt buộc sao huhuhu 83-62-90
Hình dự thi:
Pic 1: HÌnh này e đi chụp vào ngày mùa đông cuối năm, 1 ảnh trong bộ ảnh chụp vào thời gian Noel, không khí giáng sinh đang đến. 1 khoảnh khắc của những ngày cuối đông. 1 phút ngẫu hứng

Pic 2 là chụp vào hôm đi phố hoa 1/1/2012. chơi 1 cây đỏ cho cả năm may mắn,hihhi, chụp với đứa bạn từ cấp 2 1 khoảnh khắc ngẫu hứng nhưng cũng đáng nhớ. Màu đỏ cũng là màu iu thik của e

1 pic hồ sen cho không khí mát mẻ tươi xanh nào

1 pic được chụp vào 1 ngày cuối tuần đi cafe với bạn, lưu lại 1 bức: :">

Pic típ là đi chụp hình nghệ thuật theo phong cách tự nhiên nên ko make up nhìu quá, vẫn lại màu đỏ là tông màu chủ đạo

Pic cuối là pic vừa taken by sis Cong hôm đi off nhà GM, đến muộn nên không dc chụp chung với  cả nhà nhìu, cười tự nhiên 1 tấm để "điểm danh

Đôi lời về bản thân: Không thích sự giả dối, thik những gì đến từ tự nhiên, những gì gọi là duyên phận, có duyên ắt sẽ đến với nhau và moi thứ đều có sự sắp xếp của nó. Rất ngại bon chen và trah chấp. Về con người e mới gặp thì không thể hiểu được, có lúc thì rất vui tươi nhưng có thể 1 lúc sau lại trầm ngâm suy nghĩ ngay. Thich cảm nhận và lắng nghe quan sát. Là người thực tế và rất cẩn trọng, đôi khi rất hài hước và sẵn sàng cháy hết mình... Sống như thể không có ngày mai
"Nói chung là mới gặp có thể không có j đặc biệt, nhưng gặp lâu rồi và hiểu được rồi thì sẽ muốn ở lại và không nỡ rời xa "
Tác giả: alway_chunnie    Thời gian: 19-6-2012 09:48 PM

Nick Kites: alway_chunnie
Tên thân mật (nickname): Ón chói
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân):  22/10/1993
Chiều cao:  1m67
Cân nặng: 53kg
Số đo 3 vòng: 79-65-91

A lô… A lô… 1… 2… 3… 4… 5… 10… A lô

Mọi người chú ý nghe thông báo

Thông báo là em đang thử loa nên mọi người không cần chú ý đâu ạ

A lô… A lô… 1… 2… 3… 4… 5… 10… A lô

Ơ, không có ai chú ý à

Lần này là em có đôi lời muốn ngỏ thật đấy.

Dạ, trước tiên, Ón em xin gửi lời chào trân trọng nhất đến toàn thể anh chị em và các bạn.

Sau đây, em xin được phép trình bày về bản thân cũng như con đường dẫn em đến với vinh quang “có khi sắp tắt” của ngày hôm nay.

Không giống như bao đồng liêu nơi Gác mái, Ón em vốn vô cùng ngoan ngoãn hiền lành. Tuổi thơ em vốn gắn liền với đồng ruộng quê hương, chăm lo cày cấy làm ăn, chứ không bao giờ dám học theo các bạn mà đổi nghề ngư nghiệp.

Ai dè, xem ra ngoan quá cũng không được. Thấy bản chất em thiện lương chong xáng, bà con quanh nơi em ở hè nhau bầu em làm “Cháu ngoan Bác Hồ” suốt n năm liền. Mà anh chị em biết đấy, đã là cháu ngoan Bác Hồ thì hẳn phải yêu Bác Hồ rồi. Thế là dần dần, em cứ thế vô thức mà kinh yêu Bác Hồ đến vô cùng.

Được biết cuộc thi này nếu thắng sẽ được rất nhiều xèng. Thế nên, lần này các má mì cũng như bao công dân Gác mái nhà em quyết tâm muốn em tham gia, mang thật nhiều xèng về nhà, để bồi đắp cái tình yêu Bác Hồ của em.

Ôi, các má mì vfa công dân Gác mái thật toẹt vời quá đi

Em biết em đây không được xinh đẹp như ai. Nhưng trên hết, sự ngây thơ chong xáng của em thì vượt lên trên tất cả.

Vì vậy, em kinh mong các đại ra và các anh chị em, không vốt cho em thì cũng đừng ném dép, mà có ném dép thì cũng ném cả đôi dép đẹp. Để em có thể mang đi bán, để em có thế tiếp tục yêu Bác Hồ.

Em xin hết ạ.

Tác giả: Joongie_4rever    Thời gian: 19-6-2012 09:52 PM

Nick Kites: Joongie_4rever
Tên thân mật (nickname): Joo, Nini
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 6/11/1990
Cao: 1m61 - Nặng: 46 - Số đo: 82/63/86

Villa Gác Mái nhà em
Member đông đảo đáng yêu vô cùng
GakHa kết mối tương phùng
Nhân tài không thiếu mĩ nhân có thừa
Bạn ơi đã ghé xem chưa
Dừng chân Gác Mái tới thăm Hội mình
ChunMin Hội những niềm tin
We Believe đó kết tin nụ cười

Nhờ má Chích và các mems đáng iu của Gác Mái và ChunMin Hội e mới có động lực tham gia contest này. Với mục tiêu ngắm nghía là chính, PR cho Villa Gác Mái nhà em và ChunMin Hội là 10

Phần hình dự thi của em

Chuyến du lịch bụi đầu tiên 4 ngày 3 đêm ở miền Trung.. Tự mình làm 1 event planner, sau mỗi chuyến đi mà một sự trải nghiệm thú vị.

Kỉ niệm lần đầu tiên đi làm, có money,, Chấm dứt thời kỳ " ăn bám" bố mẹ và tự mưu sinh... Hoho, tiền lương tháng đầu tiên e đã tiêu hết trong vòng 3 ngày....

Đôi dòng giới thiệu  bản thân: Em girl cung Bò Cạp chính hiệu, tính tình nóng lạnh khác thường. Tự nhận thấy bản thân khá vui vẻ, hòa đồng..Nhưng khi nổi điên rồi thì không biết được . Tính khá bướng, khi e thích cái gì rồi thì khó ai bắt em bỏ cuộc được.  Điểm đặc biệt mọi người nói là e có mái tóc xoăn tự nhiên, dù nhà em chả ai giống vậy cả.
-        Villa Gác Mái : nơi cho em những cái đầu tiên – lần đầu tiên coi onl  20 ep ko bỏ ep nào, lần đầu tiên trải qua vui buồn cùng nhân vật trong film mà ko bao giờ nghĩ e sẽ trải qua, lần đầu tiên thức đêm nhiều ngày làm thơ và có niềm vui khi cùng cả nhà chia sẽ những ám ảnh và tình cảm của mình. Vila nhà e dù trải qua thăng trầm sóng gió nhưng em vui vì mọi người lun yêu thương và sát cánh bên nhau
-        ChunMIn Hội aka Chuột Sen Club: ngôi nhà nhỏ xinh nằm trong Villa,  nơi e cùng  shippers chân chính trải qua tâm trạng như biểu đồi hình sin. Lúc vui lúc buồn lúc hân hoan lúc tự kỷ. ….Ngôi nhà nhỏ có những con người e rất iu mến, là nơi ngày nào ko vào e cảm thấy bứt rứt ko yên.
-        Sun Ah family: ngôi nhà có những người chị mà e vô cùng trân trọng và iu thương, luôn bên cạnh chăm sóc và ủng hộ e.

E chỉ nói 1 điều thôi :  Villa Gác Mái – Ai Nớp diu
                                 ChunMin Hội aka Chuột Sen Club: Ai Nớp diu
                                 Sun Ah Family – Ai Nớp diu

Tác giả: mickycherry    Thời gian: 19-6-2012 09:57 PM
Tác giả: RainyMoon    Thời gian: 19-6-2012 10:26 PM

Nick Kites: RainyMoon
Tên thân mật: nhiều (heo, nấm,...)nhưng,..hãy gọi em là Moon ^^
DOB (theo CMND): 2/10/1994
Các số đo hình thể: chiều cao 1m45 (thua cả bé út Zany ^^) 39kí lô ,
                               số đo 3 vòng: 75-64-90 (đuối khoản này quá)
Hình dự thi:

đeo kính nobita giả tri thức đây. đã qua chỉnh sửa scape mà chẳng khác là bao ^^

còn đây là hình chụp hôm bế giảng cùng con bạn thân nhất, hôm đó có hơi điệu đà phấn son chút ít

thằng bạn thân 6 năm giời của em đây (lăng xê nó chút) ^^, 6 năm mà chụp chung với nhau đc duy nhất 1 tấm này

3 năm học cấp 3 và đây là chuyến đi tham quan đầu tiên của cả lớp, điểm đến: sầm sơn. vẫn ham hố đi mặc dù em chẳng bơi lội gì nhiều ^^

em là đứa nhắm tịt mắt mặc áo kính cận kia kìa. hôm đó thức dậy sớm ngắm bình minh trên biển mà ông trời chẳng thương, hôm ý mưa mới đau. (

pic cuối cùng này là chụp cả bọn với cô giáo dạy toán của lớp em- người vẫn luôn kiên nhẫn giảng từng bài toán cho cái lớp như giặc ấy, hôm nay qua kites, thay mặt cả lớp em cảm ơn cô (dù em biết cô sẽ ko đọc đc những dòng này)

_Đôi lời về Moon:
+ Moon là người có nhiều tính cách, có khi sôi nổi, nói nhiều; có khi lại trầm lắng ít nói.
   Đặc biệt có cái tính cực kì trẻ con. Sở thích giống trẻ con, cách nói cũng trẻ con, gương mặt và thân hình thì càng trẻ con (học lớp 12 mà vẫn có người nhầm tưởng em lớp 7 ), nên hay bị trêu chọc, và nhường nhịn như 1 cô em gái.
   Là người cởi mở và vui tính hơn rất nhiều sau khi tham gia Kites (nịnh BGK ^^)
+ Đối với Moon, thứ quan trọng nhất là gia đình và bạn bè. Đó là những người luôn sát cánh bên Moon mọi lúc vui buồn, luôn quan tâm, chăm sóc Moon.
   Quan trọng thứ 2 đó là nhà Queen, vì đó là....những người sẽ trực tiếp có khả năng cho em vào vòng trong hay không. Nên mấy ss ơi, rate cho em, nếu em đc giải sẽ mở game + pạt ty tưng bừng, xây nhà cao thật cao

Tham gia game với mục đích vui là chính còn em biết em sẽ chẳng đc vào vong trong.
Cuối cùng em xin cảm ơn BTC đã tổ chức game cho em và toàn thể gia đình kites có cơ hội khẳng định mình và có 1 mùa hè thật đáng nhớ
Tác giả: traanmiao    Thời gian: 19-6-2012 10:44 PM

Nick trong Kites : traanmiao
Tên gọi thân mật : traan
Nhà : Queen's House (vé máy bay mời các bạn ghé nhà chúng mình chơi nhé ^^)
Ngày sinh : 19 tháng 8 năm 1996
Các số đo hình thể : 85 - 63 - 91
Chiều cao : 1m65
Cân nặng : 48kg

Hình dự thi :

Xin chào mọi người, mình là traanmiao xin được ra mắt *cười*

Tuy rằng tham gia trễ nhưng hy vọng mọi người vẫn ủng hộ *lè lưỡi*

Trong tuần có 7 ngày nhưng trường học đã chiếm trọn 5 ngày của mình. Vì thế 2 ngày còn lại mình thường dành thời gian cho bản thân hoặc là đi chơi với bạn bè. Thường thì buổi sáng ngày chủ nhật mình hay đi ăn sáng cùng những người bạn thân.

Đợt tết và trước hè vừa qua mình đã cắm trại ở Jungel Beach và đi du lịch cùng với trường ^.^, khoảng thời gian đó thật đáng nhớ. Vì trường mình rất ít học sinh, và các bạn đó cũng sẽ sớm đi du học xa, nên những giây phút ở bên nhau rất quý hiếm ^^~

Lúc này mình đang nhận phần thưởng cuối kỳ. Ôi một năm học trôi nhanh quá, để hè về lại nhớ trường rồi.. Ko biết năm sau mình có còn được gặp lại các bạn ấy nữa ko TT_TT

Còn đây là lúc mình đi chơi với gia đình vào dịp Tết, ở Bà Nà ^^. Bố mình đi công tác xa nên những dịp mình được ở bên Bố, mình rất quý trọng nó, và nâng niu từng phút giây.

Sở thích của mình là chụp ảnh. Mình không dám tự nhận là một photography đâu :P
Nhưng đó là mục đích mà mình đang hướng tới ^.^

Đây là một số tấm ảnh do chính mình đã chụp, các bạn hãy xem và cho mình ý kiến nhé :P

Các bạn có thể xem thêm ở Flickr của mình ^-^~

Đôi dòng về bản thân: mình cũng chỉ là một bạn gái bình thường, yêu thích màu hồng và những thứ nhẹ nhàng. Gặp người lạ mình rất ít nói và thường chỉ im lặng, hoặc cười. Tham dự cuộc thi này mình đã suy nghĩ rất lâu nên mới tham dự trễ thế này. Đối với những người ngoài thì mình thật sự khá "kiêu" *cười* và bí ẩn. Hy vọng sau khi tham gia cuộc thi này mọi người sẽ thay đổi quan niệm đối với mình ^_^~. Nếu các bạn thân với mình hơn, các bạn sẽ thấy rõ mình cũng rất biết nói đùa, và một khi mình pha trò thì rất vui nhé hehe XD.

Ngoài màu hồng, mình cũng rất thích màu xanh của bầu trời và màu trắng của những đám mây trôi bồng bềnh. Nhiều khi mình ước có thể được bơi trong một bầu trời xanh thẵm như thế thì thích biết bao, nhưng mà mình lại ko biết bơi *cười*

Mình còn là một VIPs (tên gọi của fanclub BIGBANG). Mình rất tự hào khi được là một fangirl, đừng đánh giá thấp những cô gái đang theo đuổi các nghệ sĩ Hàn Quốc, họ có trái tim trong sáng hơn bất kì ai, họ yêu một cách can đảm, họ sẽ dốc hết sức mình để vượt qua những trở ngại khó khăn, những rào cản về ngôn ngữ và văn hóa.

Và hẳn các bạn cũng biết đến bộ phim Queen In Hyun's Man, đó chính là bộ phim yêu thích nhất của mình từ trước đến giờ ^.^, đây cũng chính là lý do mình đã vào lại Kites ^.<

Ngoài ra mình cũng giống các bạn nữ khác, rất thích nữ công gia chánh :P, tuy mình làm đồ ăn còn vụng và chưa đc ngon, nhưng mình vẫn luôn cố hết sức để học hỏi ^^

Mọi người có tò mò tại sao tên mình lại là traanmiao ko? Đó là vì tên thật của mình là Trân và mình rất thích mèo, cũng như tiếng kêu của chúng :P Với mình, mèo là loài động vật đáng yêu nhất thế giới này ^.^

Các bạn đừng quên SBD của mình nhé ! SBD080 chính là mình ^-^

Cảm ơn các bạn đã nghe mình "lảm nhảm" *cười*, đó cũng là một sở thích của mình.
Dù sao, cảm ơn các bạn đã không bỏ qua những dòng mình đã viết ở trên, kể cả dòng này ^-^~

Thân chào các bạn.

ôi sau khi gửi bài này xong thì người mình nóng hết cả lên rồi.
ôi ôi ngại quá.
*ôm mặt* *chạy như bay*

Tác giả: Fangel    Thời gian: 19-6-2012 11:12 PM
Nick Kites: Fangel
Tên thân mật (nickname): Fang
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 16/8/1995
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc): 1m65,49kg,87-65-92

Hình dự thi:

Lúc chưa cắt tóc ngắn
Trông hiền lắm không? nhưng cắt tóc xong mọi người giống trẻ con lắm, giống học sinh cấp 2

đi văn nghệ, ít khi có dịp trang điểm vì bản thân 17 tuổi còn k phân biệt nổi phần nềm và kem lót
Nên đã lập tức chụp vài kiểu )
Hưng đáng tiếc là sau khi bỏ make up đi thì mặt đã bị dị ứng TT.TT

9x xì teen nên cứ rảnh là thử chụp 1 kiểu, đôi lúc như 1 hình thức ghi lại nhật ký bằng ảnh. Trong 1 phút ngẫu hứng, pose theo kiểu "Feel Like A Model" *Rất hợp để đem đi thi Next Top Model*

Đây là mình qua các giai đoạn
Tự cảm thấy rằng bản thân đang già đi rất nhiều
Chắc chủ yếu là do thức đêm xem phim
Mà cái sự nghiệp xem phim thì không thể bỏ được TT.TT

vì là Next Top Model nên phải có ảnh toàn thân T.T
Mà chụp đến nghìn cái chả cái nào ra hồn
Rất xin lỗi mọi người… ảnh có vẻ giống ma hơn là là người (

Về bản thân:
Mọi người nói tôi là một (cung) Sư tử điển hỉnh, kiêu ngạo, nóng tính, tự tin, to mồm, v.v... Nhưng bản thân lại tự cảm thấy mình vẫn còn rất hiền, y như khuôn mặt vậy

Nhiều lúc thể hiện bản thân rất tốt, nhiều lúc hơi nóng tính, nhưng những lúc như thế là lúc bên cạnh người quen và bạn bè thôi. Còn khi bước chân ra khỏi thế giới của mình thì luôn thu lại bản chất thật của bản thân, vô thức trở thành cô gái nhỏ nhẹ, rụt rè, nhường nhịn mọi người... Chính vì vậy mà cũng thường bị bắt nạt.
Nhiều lúc phải tự nhủ với bản thân phải mạnh mẽ hơn nữa nhưng vẫn là khó khăn khi giao tiếp với người không thân.

Mọi người nói tôi thù dai nhớ lâu. Nhưng thực chất tôi cảm thấy tôi chấp nhận mọi chuyện nhanh và cũng rất nhẹ dạ... Đó là một điểm yếu mạnh.

Lúc đầu tham gia forum để tìm người cùng chia sẻ những cảm xúc đối với thần tượng của mình. Rồi sau đó nhận ra rằng việc này cũng khiến cho bản thân cảm thấy tự tin hơn nên quyết định tham gia cuộc thi để khiến sử tử này mạnh mẽ và tự tin hơn.
Và còn một điều muốn gửi tới nhà DB và KJJ khi tham gia cuộc thi đó là em tham gia cuộc thi để chứng minh rằng em sẽ lấy đc và phải lấy người như anh

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3