Kites

Tiêu đề: {Fanvid} [Happy 5th wedding Anniversary] Nếu cậu đã từng nghe ♥ [In trang]

Tác giả: Cass♥KST    Thời gian: 10-6-2012 12:11 AM
Tiêu đề: {Fanvid} [Happy 5th wedding Anniversary] Nếu cậu đã từng nghe ♥
Happy 5th wedding anniversary to our pama ♥

Có phải các bạn đang thấy chúng tôi thật quái dị ko? Tổ chức kỉ niệm ngày cưới cho 2 người đàn ông. Buồn cười lắm phải ko? Đáng tức giận lắm phải ko? Kì quái lắm phải ko?

Ừm, tôi cũng đã từng như ai đó trong số các bạn, đã từng không thích họ, đã từng không thích cái kiểu gán ghép nam-nam này nọ, đã từng muốn giành lấy vị trí bên cạnh đó cho riêng mình :) Phải, là đã từng…

Lần đầu tiên tôi viết intro cho một sản phẩm của Subteam, cũng là để kỉ niệm ngày này, cách đây 2 năm rồi. Và hôm nay, vẫn lại là tôi, là Phank, ngồi đây, thực sự đang rơi nước mắt để viết intro. Tôi cũng ko biết nên định nghĩa thứ tình cảm này là gì. Yêu ư? Hay là tình bạn? Tình đồng đội? Tình anh em? Đều không phải, có lẽ nên gọi là “Tình cảm đặc biệt”, vậy thôi ~

Tôi ko dám nói tôi hiểu 2 người họ, chỉ là bằng cảm nhận, tôi thấy, Yunho và Jaejoong chỉ thực sự là mình khi ở cạnh nhau. Quên mấy thứ định mệnh hay duyên tiền định đi, tôi ko tin vào mấy thứ đó, tôi chỉ tin vào cái nắm chặt tay của 2 người, chỉ tin vào phút ko kiềm nổi bản thân của Yunho mà ôm Jaejoong vào lòng, chỉ tin vào những giọt nước mắt của Yunho đã rơi trên vai Jaejoong, chỉ tin vào ánh mắt dịu dàng mà Jaejoong hướng đến Yunho, tôi chỉ tin những điều như thế thôi!

Cuộc đời không đầy màu hồng, cũng chẳng có câu chuyện nào kết thúc tốt đẹp như truyện cổ tích cả, tôi cũng chẳng hiểu nổi bản thân chờ đợi điều gì ở tương lai của hai người họ nữa :) Chỉ biết mình cứ ngây ngốc tin vào, cứ kiên nhẫn đi theo, cứ mê mải đắm đuối, thậm chí còn ghen hộ, ghen giùm, chẳng biết làm sao để có thể rút chân ra. Chỉ biết là mình đã từ bỏ, đã buông tay từ lâu rồi. Cũng chẳng biết từ bao giờ, nhận ra rằng, chỗ đứng bên cạnh 1 trong 2 người chẳng thể nào thuộc về 1 cô gái nào khác cả :”>

Jaejoong-ah, nếu chơi vơi, nếu mỏi mệt, anh biết luôn có một bờ vai vững chãi chờ đợi để anh dựa vào, phải không?

Yunho-ah, nếu như đã quá sức chịu đựng, nếu như đã muốn chùn bước rồi, anh biết luôn có một đôi tay sẵn sàng nâng anh dậy, tiếp sức cho anh mà, phải không?

Cả hai người, xin đừng làm đau chính mình nữa, xin đừng tự đóng kín cửa gặm nhấm nỗi buồn nữa, tại sao phải làm khổ bản thân và cả người kia, khi mà cả hai đều hiểu và đều biết mình cần Ai đó ở bên?

P.s: Thật sự xin lỗi các bạn về cái intro chẳng ra đâu vào với đâu này của mình :D

Cilp Maker: zazazu_lynk
Translator: Naviwik
Timer: lynk_angel
Typesetter: FankBu
Encoder: khoathanh11
Uploader: Laputa

Brought to you by Lovemelody subbing team
Take out with full credit!

Tác giả: josemario    Thời gian: 10-6-2012 12:19 AM
Yunho à

Jaejoong à

Hai người khiến cảm xúc trong em cứ loạn xà ngầu lên có biết không hả

Hết ghen tị đến chết đi được rồi lại xót xa đến thắt lòng =.=
Chưa kịp hết cảm động thì đã nháo nhào lên vì đi ghen hộ ghen giùm

Ai mà biết được đã từng có lúc, khi viết tên Năm người, em còn phải cố sao cho cái tên Kim Jaejoong cách xa xa cái tên Jung Yunho ra một chút

Để có được một em như ngày hôm nay, có thể nhẹ lòng mà nói ra lời chúc mừng đám cưới tới hai người là cả một quá trình, tuy không dài nhưng cũng không hề dễ dàng, cũng phải đấu tranh dữ dội lắm ấy chứ :">

Vì vậy, Yunho à, Jaejoong à, hai người nhất định phải hạnh phúc đấy

Đến lúc đó, Jaejoong sẽ không phải nói với chúng em rằng Tôi đang rất vui vẻ, rất hạnh phúc, Yunho không phải nói với chúng em rằng Tôi không sao, tôi vẫn rất ổn, mà từ ánh mắt, từ nụ cười các anh, chúng em vẫn có thể cảm nhận được điều ấy

HÌnh như hơi bị lảm nhảm rồi thì phải

@Phank: bê lại câu ss đã viết trên FB :"> "Đúng là em viết intro này rất dở đó! Tại sao lại nói ra hết những suy nghĩ của người ta thẳng thắn như thế này, chân thành như thế này? Tại sao ngày kỉ niệm mà lai khiến người ta muốn mít ướt là thế nào "

@My beloved Subteam: Mới nhấn nút repaly có 5 lần , sau mỗi lần, từ hình ảnh, giọng hát cho đến lyric dường như lại thấm thêm từng chút một vào cảm xúc. Bây giờ chưa thể nói là đã lĩnh hội được hết toàn bộ ý nghĩa của fanvid nhưng ít nhất có thể nói rằng mình đã "cảm" được chút gì đó tâm ý của các bạn :">

Nói chung đây là một tác phẩm có chiều sâu đáng để suy ngẫm và cần được replay lại nhiều lần :X

Một lần nữa, phải tranh thủ cơ hội này mà đè ST ra hun từng người một {:444:}

Rất tiếc vì bài viết không có hình minh họa

Tác giả: FankBu    Thời gian: 10-6-2012 12:23 AM
Chúc mừng ngày kỉ niệm 5 năm của 2 người :X

Con bé như em h đã chẳng còn nhiều lời để nói để mà ba hoa, nhưng tình cảm dành cho hai người luôn như thế.

Rất là ngưỡng mộ đấy 2 ng có biết k hả? Mau về với nhau đi nhé, nhanh nào :X

P/S: Intro là những dòng cảm xúc thật, rất đáng yêu đó Phank ạ :X
Tác giả: phank    Thời gian: 10-6-2012 12:27 AM
Jaejoong-ah, Changminnie bé bỏng của anh thật sự là chịu ko có nổi nữa rồi đó anh ơi

Changminnie bé bỏng ko thể chịu nổi việc phải thường xuyên ăn hàng, ko thể chịu nổi việc bước chân vào nhà tắm là ướt hết cả tất vì có 1 lão nông dân đánh răng là ngồi xổm rồi phun nước phì phì ra sàn nhà tắm Ko thể chịu nổi việc cứ phải nhắc nhở lão già ý là ko được đi giày vào nhà, khi uống nước nhớ phải rót ra cốc. Cũng ko thể chịu nổi cái cảnh lão già ý ngồi xổm, cho hết chân lên ghế ngồi xem TV.

Changminnie bé bỏng là Thiếu gia Xơ un, Hot boy ngời ngời, cũng chẳng phải sạch sẽ ngăn nắp lắm nhưng ít ra cũng ko bê bối như Ai đó nhà anh đâu Jaejoong à

Đúng là chỉ có anh mới có thể chịu nổi cái thói bừa bộn đấy, chỉ có anh mới đủ kiên nhẫn để dọn dẹp cái đống bừa bộn mà lão ý bày bừa ra, chỉ có anh mới có thể dung túng cho đủ mọi tật bê bối thôi

Chỉ cần có anh thôi Jaejoong-ah, chỉ cần là anh thì mọi thứ sẽ đều ổn cả Changminnie sẽ ko phải thường xuyên ăn hàng. Nhà cửa lúc nào cũng sạch sẽ và ngăn nắp. Yunho sẽ rơi nước mắt trên vai anh mà ko cần phải gồng mình chịu đựng và cố gắng. Changminnie khi có tâm sự sẽ chỉ cần gõ cửa phòng và hỏi "Jaejoong-ah, em vào nhé?"

Thật ra em luôn nói, chẳng cần nhìn vào những cái ôm hay ánh mắt giữa 2 người, chỉ cần nhìn vào Changminnie thôi cũng đủ hiểu giữa 2 người đang diễn ra một thứ gì đó thật đặc biệt :"> Changminnie ghét những thứ như cp nam-nam, Changminnie ghét những cái gọi là fanservice, Changminnie ghét bị ai đó động chạm vào người. Nhưng cũng chính cậu bé ấy luôn đứng lui xuống 1 chút để 2 người có thể nhìn nhau. Cũng chính cậu bé ấy và Yoochun đã làm đủ trò để mọi người hướng sự chú ý vào cậu ấy mà quên mất sau lưng cậu ấy và Yoochun, có 2 người đang nắm tay nhau. Chính là Changminnie đó <3

Vì 1 Changminnie ko thể chịu đựng được nữa...

Vì 1 đứa em gái ngoan như em đã rơi nước mắt quá nhiều vì 2 người

Thế nên, sang năm, hãy hứa với em, sẽ là cùng nhau năm tay và kỉ niệm 6 năm nói với các fans rằng "Chúng tôi đã kết hôn!!!"

... Một người đã có thời gần gũi như da thịt trên người, hoá ra cũng bặt vô âm tín giữa biển người mênh mông...

... Ông trời có thể xui khiến hai kẻ có tình trùng phùng nơi chân trời góc bể, thế mà mấy năm dài đằng đẵng chẳng đưa đẩy cho bọn họ hội ngộ lấy một lần, ắt hẳn là trừng phạt bọn họ yêu nhau còn chưa đủ sâu nặng...

“Cũng phải, người ta phải luôn nếm trải cái không hạnh phúc, thì mới hiều thế nào là hạnh phúc... Khi còn son trẻ, chúng mình cũng đã từng lạc bước, nhưng vẫn ổn, ngược xuôi ngang dọc,... thì ra anh vẫn ở đây.”

Tác giả: 1802    Thời gian: 10-6-2012 12:29 AM
Đã năm năm trôi qua, thật tốt vì em vẫn ở đây và nhớ về ngày này với rất nhiều kí ức ngọt ngào đến bi thương như thế :")

Ai trong chúng ta cũng đều rất mệt nhưng ngay cả khi không có một kết thúc trọn vẹn, chúng ta cũng chỉ cần trân trọng từng khoảnh khắc thuộc về nhau là đủ rồi phải không anh? Không cần tương lai. Nhắm mắt một lần lãng quên hiện tại. Hạnh phúc thoáng qua cũng chính là hạnh phúc. Yêu thương ngắn ngủi cũng chính là yêu thương.

Ngày hôm nay, xin cho anh và cậu ấy được giấu mình phía sau ánh sáng của hào quang chói đến cay mắt kia, để có thể mỉm cười nhớ rằng đã từng bên nhau ngây ngô nói rằng, "we're got married!". Đùa hay thật, yêu hay không yêu, đã không quan trọng nữa. Em chỉ cần hai người hạnh phúc thôi.

Và anh à, biết không, những người yêu nhau sẽ trở về bên nhau~

ST vất vả rồi ^^

Tác giả: livetolove_2110    Thời gian: 10-6-2012 12:49 AM
    Em xin lỗi vì hôm nay mới edit cho anh :">

Vậy là đã 5 năm rồi đấy, anh có biết mỗi lần nhìn thấy thứ gì liên quan đến số em sẽ phản ứng như thế nào không? Đầu tiên là xem trong đó có số 5 không, nếu không sẽ xem số ấy có chia hết cho 5 không, nếu không sẽ cộng tổng lại xem nó có bằng 5 hay (lại) chia hết cho 5 hay không. Cái cuối là cái kiểu tự an ủi sau một hồi nỗ lực đấy :))

5 năm rồi, Đám cưới Gỗ rồi đấy nên liệu liệu mà về với nhau đi nhé. Về đi rồi "con cái" nó theo thời nay mà thay gỗ bằng đồ bạc cho anh phòng khi nhỡ người nào đấy cho mấy loại nguyên liệu và gia vị kì lạ vào trong thức ăn. Năm sau tặng sắt tích trữ mà xây nhà, năm sau nữa hãy "uy hiếp" Du Chơn ni đan trả đôi khăn làm quà..., nhớ đòi hết nợ đấy

Góc vuông của anh đang đợi ở nhà đấy Jaejoong :">, lại về làm góc vuông cho cái người ấy nhé. Và nếu cái người ấy lại hó hé chê cái gì thì lại cho một quyền đi tu bổ nốt hàm dưới đi :D.

Hai cái kẻ già này phiền quá đi à, cho con gái nhà người ta còn lấy chồng nữa chứ >"<

Yêu subteam <3
Tác giả: kunie    Thời gian: 10-6-2012 12:52 AM

Vác bài trong Nhà ra đây :">
-----------------------------------------------------------------
Dun Dế thế mà đã cưới đc. 5 năm rồi ấy

Đối vs em số 5 có thể thay đổi nhiều điều, hi vọng trong năm thứ 5 này sẽ có biến chuyển về bất cứ điều gì (kể cả Dún lấy vợ hay Chê bế cục cưng mũ đỏ về ra mắt ông bà

10 năm, có thể chia tay rồi tái hợp, từ tình cảm đến lý trí, nhưng...nếu còn yêu xin hãy về bên nhau.(Em biết là vẫn còn yêu mà, chỉ là cái đèn đỏ mãi k bật xanh để họ về bên nhau thôi)

Mừng kỷ niệm 5 năm ngày cưới YunJae~♥

{:444:} Subteam~♥
Tác giả: hpwind    Thời gian: 10-6-2012 01:07 AM
không bị sang page 2
Không sang page 2
không sang page 2
Page 1 đi
page 1 đi mà
umma ah appa ah không muốn lọt page đầu nữa đâu
=============================================
Edit mãi không xong >.< nên chưa có coi được vid vì nếu coi xong không thể edit được nữa
hai người này thật là cứ mỗi lần muốn viết gì đó cho 2 người lại cứ phải viết đi viết lại là thế nào

lúc nãy toàn viết nhưng lời sến súa tình cảm giờ ứ viết được nữa, mỏi tay rồi, gõ tê tay rồi
Nên giờ chuyển sang tâm trạng *trút bực*

Kim JaeJoong anh là anh đừng có thỉnh thoảng lại làm cho thiên hạ loạn lên nữa có được không, cứ cái gì dính đến anh là kèm theo hàng mớ thị phi. về ngay bên nông rân cho thiên hạ bình yên đi.

Jung YunHo còn anh nữa. anh có cần cứ phải làm cho thiên hạ (tiêu biểu là gái nhà này vài ba hôm lại thét gào *phải lấy người như anh* rồi quay sang * tôi ghen với người tôi bias* rồi rủ nhau tự kỉ hàng loạt. lại thêm vụ cứ thỉnh thoảng lại phải ghen hộ ghen giùm cho người ta.

Chán lắm rồi đó hai con người kia   
về bên nhau đi cho thiên hạ bình yên

Xả xong rồi đó

Giờ sến nè

hơn 1 năm trước khi chưa biết YunJae là gì Lúc đó nếu như là ai đó khác có lẽ mình sẽ tặng cho 1 cái nhìn *đánh giá* theo chiều hướng tiêu cực. Nhưng trái ngược hẳn với nhưng gì mình nghĩ mình sẽ phản ứng khi lần đầu nghe về YunJae thì mình lại thấy nó rất bình thường như chuyện dĩ nhiên nó phải thế.

Vì là họ, vì họ là DBSK mà mình yêu vì họ là Chê ghẻ của chúng ta, là Dún ca của chúng ta nên mình mới vậy
Không! mà vì *tình cảm đặc biệt* của họ khác rất khác. Ừm có thể  vì "không ai đứng cạnh họ đẹp như khi họ đứng bên nhau" mà vì thế nó trở thành thần thánh.

1 năm không khiến những định kiến cố hữu trong mình biết mất dù nó đã khác trước dù nó đã thông thoáng hơn nhưng với mình họ luôn luôn rất đặc biệt, rất thật và mãi mãi như vậy.

Hai người ah chúc mừng nha, hãy thật hạnh phúc
Em nhớ ánh mắt 2 người nhìn nhau lắm vì vậy hãy về bên nhau đi nha

ps: Phank Phank ah cái Intro rất hay
ST của chúng ta * đè ra hun*

mềnh điên rồi , tại Hà Lan thua đây
Anh iu dấu của mềnh cố lên đè bẹp Pháp đi

Tác giả: s2JJ    Thời gian: 10-6-2012 01:07 AM

haiz, đầu tiên em gái nhỏ phải than thở rằng em bị các anh làm hư người rồi :">

Folder cho 2 anh trong máy được đặt là "Đôi bạn dễ thương nhất quả đất ế" dù thật sự thì em hổng cóa biết có phải nằm ở tình

bạn hông nga:"> cơ mà tên đó êuz chết được :"> cơ mà có thể trá hình nếu ai-khác-em lỡ nhìn vô :">

Tên của từng bức ảnh trong folder, được đặt là perfect2 ế :) thật sự là perfect2 ế, rất rất hợp, bất kể là thiệt hay photoshop,

đứng cạnh nhao đều hợp không chịu được, cứ như bên cạnh người này phải là người kia vợi á :">

Mỗi lần người khác hỏi về một chuyện tình đẹp, một chuyện tình cảm sâu sắc khiến em ngưỡng mộ, mệ xư tại sao em hổng như

người ta nhớ tới Romeo Juliet, hay Edward Bella, hay vô vàn các anh soái ca cùng ng ảnh êuz trong ngôn tình, hay các cặp trong

phim chưởng Kim Dung, mà cứ nghĩ về các anh là như thế nào? :(( Nghe một bài hát, nghĩ tới mí anh. Xem một fanvid, nghĩ tới

mí anh, đọc một câu chuyện, câu nói nào đó nghĩ tới mí anh. Thế này thì mí anh đúng là làm hư em rầu phải hôn? :">

Ai định nghĩa tình cảm của 2 người là loại tình nào cũng được, nhưng làm sao mà hông nhận ra rằng, 2 người trong lòng đối

phương đặc biệt biết bao nhiêu? Hỏi thử ai có thể khiến một Yunho cư xử đúng mực khi thấy Jae điên thì điên cùng Jae thế này?

Ai có thể khiến ảnh dịu dàng khom người xắn gấu quần cho ngta tập nhảy không vấp té?

Ai có thể khiến ảnh quan tâm luôn luôn sẵn sàng một vòng tay thế này?

Ai có thể khiến ảnh che chắn bảo vệ trong vòng người ở sân bay?

Ai có thể khiến ảnh nhớ đến khi vui, ôm lấy khi hạnh phúc, và dựa trên vai mỗi khi muộn phiền mệt mỏi?

Còn rất rất nhiều những điều khác anh ấy đã làm nữa

Tất cả, chỉ có cậu ấy có thể mà thôi :x

Và cũng chỉ có anh ấy mới khiến cậu mỉm cười như kẻ có thừa hạnh phúc như thế này :)

Vậy nên, 2 chàng trai à, you know better than me that how much you love each other :x

p.s thay vì đi ăn một mình và ngồi nhà tự kỷ uống rượu, thì hôm nay gặp nhao đi nhé :x

Thanx subteam

*đè từng người ra thơm*

Tác giả: Sapphiremoon    Thời gian: 10-6-2012 01:13 AM
Này đồng chí Phank, ai bảo là cái Intro chẳng đâu vào đâu thế hả??? Thích những dòng tâm sự chân thành như thế lắm *đập bàn* Mình thích

Này đôi vợ chồng già chẳng còn nhỏ nhít gì nữa đâu ạ. Chúc mừng kỉ niệm 5 năm Vẫn luôn rất ngưỡng mộ tình cảm ấy, vẫn luôn rất thích những cử chỉ quan tâm dù nhỏ xíu, vẫn luôn rất yêu ánh mắt dịu dàng và cái siết tay chỉ dành riêng một người đặc biệt và vẫn luôn rất mong rằng sẽ mãi là bờ vai bình yên cho nhau...

Thương lắm đó cặp đôi đáng yêu nhứt quả đất kia :"> Về mí nhau đi nha :"> Em chỉ là cứ mãi chìm mình trong quá khứ đó, cứ mãi ôm kỉ niệm ngọt ngào và nhớ biết bao những tháng ngày hạnh phúc.

Này đôi vợ chồng già :"> Em muốn đôi vợ chồng già được hạnh phúc, thực sự hạnh phúc cơ đôi vợ chồng già ạ :"> Thế nên liệu liệu mà sống cho tốt đó nha~ Thời gian chẳng đợi chờ chúng ta gì cả nên chẳng có đùa với nó được đâu nha đôi vợ chồng già

Yêu ST nhắm nhắm

Tác giả: Jblue    Thời gian: 10-6-2012 01:15 AM
Happy 5th anniversary!

Cảm ơn hai người suốt những năm qua đã cho tôi thấy, dạy cho tôi nhiều điều. Đã cùng tôi trải qua hết thảy những vui buồn trong 3 năm qua. Có lẽ cho tới suốt những năm về sau, tôi cũng sẽ chẳng thể quên được ánh mắt anh ấy dành cho anh. Hay từng cử chỉ dịu dàng của anh với anh ấy. Tình cảm đặc biệt ấy của hai người ám ảnh tôi - một con bé chưa thành niên cũng chưa biết mùi yêu đương LOL~

Phải thật hạnh phúc đấy, Jaejoongie và Yun-sshi ^^~

Bất quá tôi không còn cuồng nhiệt như trước nữa. Sau này, mỗi lần nhắc đến họ, lòng tôi lại bình thản lạ thường.
Tác giả: nt20f    Thời gian: 10-6-2012 01:28 AM
Nếu bạn đã từng nghe đến câu chuyện của hai người họ

Bạn có tin không?

Bạn thấy thế nào?

Chẳng phải ai ngay từ đầu cũng chấp nhận nó, tin tưởng nó và rồi vô thức để nó ăn sâu vào tâm trí mình.

Đã qua rồi cái thời kỳ sôi nổi cuồng nhiệt

Với mình khoảng thời gian đó càng ngắn hơn.

Giờ thì mọi thứ trở nên thật thản nhiên

Bình yên

Thứ tình cảm, niềm tin dành cho họ cứ đều đều như chính cuộc sống thường ngày vậy.

Từng có người hỏi mình: Chị có phải là YJ shipper không? Sao chị chẳng biết hint gì cả?

Thôi, cứ cho mình vào một góc khuất của dòng chảy cuộc đời đi.

Mình không còn cần thêm thứ gì để chứng mình họ là thật, là giả nữa.

Đã từ lâu rồi, mình nghĩ về YunHo, về JaeJoong nhiều hơn YunJae.

Nghĩ về YunHo sẽ làm thế nào để hạnh phúc, và Thế nào mới là hạnh phúc của JaeJoong

Mình không dám mơ tưởng một cái kết màu hồng phấn dành cho họ, bởi đời chỉ đẹp hoàn hảo trong truyện, trong tưởng tượng mà thôi.

Mình chỉ mong họ được hạnh phúc dù có ở bên nhau hay không, miễn là đó là hạnh phúc thực sự.

YunJae à, em rất nhớ hai người!

Nước mắt dành cho các anh cũng đủ nhiều rồi đó.....

Chúc mừng 5 năm ngày cưới nha~ Hai ông chú 27 tuổi của em! ♥

Liệu sẽ có những comment như thế nào trong thread này nhỉ? Từ những shipper và những non-shipper Mình thực sự tò mò. :">

Nếu bạn từng nghe đến những điều như vậy về họ

Đừng vội chấp nhận họ

Nhưng bạn có cảm nhận được chút nào tình cảm của họ không? Thấy chút nào tình yêu mà rất nhiều con người dành cho họ không?

P.s: Thanks SubTeam nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều ♥♥♥♥♥

Tác giả: Laputa    Thời gian: 10-6-2012 01:32 AM
Happy 5th Wedding Anniversary <3
Cũng chưa biết nói gì vào lúc này cả...chỉ biết là YJ àh về với nhau đi nha, YJ àh những năm sau sẽ khác năm nay và mấy năm trước phải không :)
---------------------------------------
Lúc nào cũng bèo dạt mây trôi sang những pages sau.....
tks ST :-*
Tác giả: cunconngaynao    Thời gian: 10-6-2012 01:45 AM
sao Phank *chưa biets gọi là b hay ss hay là j nên cứ gọi tên vậy trc* lại nói là "cái intro chẳng ra đâu vào với đâu" chứ
Phank viết hay lắm đó đây thực sự là những từ từ tận đáy lòng rất giàu cảm xúc*I like it*
hôm nay đã là ngày kỉ niệm của đội bạn trẻ *còn trẻ nỗi j 27 rùi*
ko biết nói j hơn chỉ mong hai ng sơm ngày đoàn tụ "quyên đi duyên tiền định... và sống là chính mình"
e sẽ mãi chờ ~~
St vất vả rùi thanks St nhiều nhiều nha
{:290:}HAPPY 5th YUNJAE WEDDING ANNIVERSARY {:290:}
Tác giả: Naviwik    Thời gian: 10-6-2012 01:55 AM
Giành chỗ :-"
Tác giả: mik.kun    Thời gian: 10-6-2012 02:00 AM
Hai người nha~ Vợ chồng già này nha~
Em cũng không rõ tình cảm giưax 2 người là gì. Nhưng mà dù có chết cũng đừng thay đổi nha/~
Đêm cuối cùng trước khi lên đường làm lính của em, dùng để chúc phúc cho 2 người đó.
Sống thật là tốt và thật là hạnh phúc nhé nhé nhé~~~~~~~~

Chỉ vậy thôi, yêu 2 người!
P/s: Yêu subteam :x~~~~
Tác giả: pinky8994    Thời gian: 10-6-2012 03:51 AM
        Happy 5th Wedding Anniversary :X
mình không nói nhiều đâu, ngắn gọn thôi nhé
chỉ là mình muốn các bạn bên nhau sớm sớm
mình "ăn mày quá khứ" hoài cũng chán rồi 2 bạn già ạ
chỉ cần 2 bạn già hạnh phúc bên nhau và cưng chiều Minnie bé bỏng của mình là dc

vậy nhé,2 bạn già cụa tôi

Tác giả: autumn93    Thời gian: 10-6-2012 07:40 AM
thật sự mình ko bik phải nói gì cả....thôi thì chúc mừng 5 năm ngày cưới YunJae nhé!!!!!!!!!!! Nhớ hai người lắm thật sự ko thể viết hết nỗi lòng của mình ra được......Mình luôn cầu mong YunJae là thật...Mong hai người sẽ luôn hạnh phúc và bình yên!!!!!!!!! Thanks subteam nhiều lắm!!!!!!!!
Tác giả: haveadream20_8x    Thời gian: 10-6-2012 08:41 AM
Happy 5th Wedding Anniversary >:d<, nhanh thật đấy, vậy là đã được 5 năm cái ngày appa và umma "bước" vào lễ đường trước sự "chứng kiến" của mấy đứa con, yêu cả GDVH lắm lắm

Tác giả: gaumapu    Thời gian: 10-6-2012 08:56 AM
*chơm má* PhankPhank
Hun hít ST thắm thiết!!!

Edit!
Bình thường lâu lâu hứng lên là cảm xúc dạt dào, có thể cho ra ngay 1 bài "sến súa"!!!
Nhưng hôm nay đúng ngày thì lại đơ, chẳng có tí hứng thú nào cả, cộng thêm tình hình "đuối như trái chuối" và mắt mở không ra hiện gì thì lại càng không biết viết gì!!!
Nên giờ em chỉ nói ngắn gọn với 2 ông chú 27 tuổi của em ha, là em ngán hình pts và em nhai momments cũ đến thuộc luôn rồi, 2 người làm sao thì làm đi, không là em bơ luôn đó! Không áp lực gì đâu ha!
Kỉ niệm 5 năm ngày cưới vui vẻ ha! ^^
@ST: bài hát nên fanvid hợp với Dún Chê dễ sợ!!!

Tác giả: kanu    Thời gian: 10-6-2012 08:57 AM
Rất xin lỗi Phank vì đã bê 1 phần intro của em vào bài post này, nhưng mà ss không thể tìm được những lời nào thích hợp hơn để nói về suy nghĩ của ss đối với 2 tên này... {:444:}

Tôi chỉ tin vào phút ko kiềm nổi bản thân của Yunho mà ôm Jaejoong vào lòng, chỉ tin vào những giọt nước mắt của Yunho đã rơi trên vai Jaejoong, chỉ tin vào ánh mắt dịu dàng mà Jaejoong hướng đến Yunho, tôi chỉ tin những điều như thế thôi!

Và đây là giây phút mà mình tâm đắc nhất.............

♥ Happy 5th wedding Anniversary ♥

@ YunJae {:306:}

@  Our Boys {:306:}

@  ST {:306:}
Tác giả: Akimoto_Asuka    Thời gian: 10-6-2012 09:20 AM
Ôi ôi thế mà đã 5 năm ùi cơ ạ
Sao nhanh thế nhỉ??
E thấy 2 con người ấy vẫn như ngày nào mà
Chỉ khổ cho chúng ta hức hức
Những con người tin vào cp thần thánh YunJae suốt ngày phải ghen giùm và giữ hộ
(Nhưng ai mà chả biết là chị em ta tự nguyện nhỉ ^^)
Lời cuối cùng 1 :Chúc pama ........lun là chỗ dựa vững chắc của nhau.......lun thấu hiểu giùm người kia and..........ừm ừm hạnh phúc vì con đường mình chọn..
Lời cuối cùng 2:thankS ST rất nhìu ( e k dám đè ra hôn hít^^))
Lời cuối cùng 3:e xin hết
Tác giả: jinnie_nguyen    Thời gian: 10-6-2012 09:42 AM
5 năm, một con số tròn trịa cho tình yêu của appa và umma. 5 năm qua, pama đã cùng nhau trải qua những gì khó khắn nhất, cùng nhau đứng dậy sau những vấp ngã ... và cùng nắm tay nhau thật chặt ... 5 năm nó không phải là một thời gian quá dài cho một tình yêu ... nhưng nó, có lẽ quá đủ, cho những giọt nước mắt, những gì mà pama phải đối mặt. 5 năm ... YJS bên cạnh ủng hộ pama, củng pama chịu mọi dư luận ... Nhưng YJS vẫn không nản lòng, vẫn tin vào tình yêu của cả hai người.
Appa, umma, hai người thuộc về nhau ... bất cứ ai cũng không thể thay đổi được. Đó là một sự thật hiển nhiên ... một định mệnh không ai chia cắt được ...
Và cuối cùng, con, một trong số những người đã theo appa, umma suốt 5 năm qua, có lẽ hơn nữa ... chúc pama luôn luôn hạnh phúc bên nhau và sớm sẽ được hội ngộ cùng nhau ... cùng nhau làm tất cả để tình yêu của cả hai đẹp hơn và đẹp hơn nữa ...
YunHo appa, con iu apppa. Jae Joong umma, com iu umma. Chúc hai người hạnh phúc ...

Happy 5th wedding Anniversary ♥

Tác giả: asuwakurukara    Thời gian: 10-6-2012 09:56 AM
Cảm ơn nhiều :">
Tớ sẽ edit sau :x

-----------------------------------------------------------------------------------

*nghẹn cảm xúc* -> *nói nhảm* T_T

Đầu tiên tớ muốn nói là tớ rất thích xưng hô của hai người trong fanvid này, nghe gần gũi và tình cảm vô cùng, còn hơn cả xưng hô anh em :">
Tớ đã khóc khi xem vid, nhất là ở đoạn Yunho nghẹn ngào trong perf hình như là hát vs SM, và đoạn anh khóc ở Tone Concert, thật sự là buồn quá.
YunJae, không biết đến bao giờ hai người mới trở lại bên nhau đây, tớ nhớ hai người ấy quá.  

Anyway. Happy 5th anniversary !!!

Credit : Mr2@YoonJaeBaiduBar

Tác giả: yunki_dbsk    Thời gian: 10-6-2012 11:08 AM
Happy 5th wedding anniversary

Mừng kỷ niệm 5 năm ngày cưới pama

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
Tác giả: rosase    Thời gian: 10-6-2012 12:01 PM
Happy 5th Anniversary
Hai con người từng ở bên nhau gây bao sóng gió và vô khối scandal. Hiên tại dù không ở cạnh nhau nhưng vẫn chém gió thành bão: Đồ đôi này, nhẫn đôi này, anh lăng nhăng anh chết với tôi. Khakha trái tim fangirl mong manh tội nghiệp
PS: Có ai nói hộ sao hôm nay được chọn làm ngày kỉ niệm ko?
Tác giả: zazazu_lynk    Thời gian: 10-6-2012 12:32 PM
Happy 5th Anniversary :x

2 anh iêu dấu ơi

Lời hay ý đẹp đã đc các bạn nói hết cả rồi

Fangơ chỉ muốn nói 1 lời là

You two look great when being together ;))

P/S: các anh làm ngốn ổ cứng của tôi quá =))

Tác giả: boojaekute    Thời gian: 10-6-2012 01:54 PM
Happy 5th wedding anniversary !!! YunJae forever ^^. Em tin rằng ! ngày ko xa các anh sẽ trở về bên nhau lần nữa
Tác giả: destinyhope    Thời gian: 10-6-2012 02:03 PM
Không biết nói gì thêm nữa, mọi người đã nói hết cả rồi

Chỉ có 1 lời thế này, mong 2 người hạnh phúc, dù không thể hạnh phúc ở bên nhau cũng được

Dù thế Nô vẫn tin rằng 2 người hạnh phúc nhất là khi ở bên nhau

Cám ơn subteam nhé :x

P/s: Bài hát trong vid tên j vậy mọi người, nghe hay và hợp với YJ quá
Tác giả: lucy_fa    Thời gian: 10-6-2012 02:04 PM
5th Anniversary
chặng đường 5 năm của 2 con người này
giành chỗ trc :"> sẽ edit sau :">
tks ST :* PhankPhank bông xốp :*

Tác giả: lynghichngom    Thời gian: 10-6-2012 02:45 PM
Happy 5th wedding anniversary{:306:}
Các a phải luôn v2 và hp nhá.mong chờ ngày đk gặp lại pama trên cũng 1 sân khấu
Tác giả: bông_bông    Thời gian: 10-6-2012 02:55 PM

Happy 5th wedding anniversary
5th rùi sẽ có 6, 7 n lần nhé
Chắc chắn 2 người sẽ ở bên nhau..
thank ST
Tác giả: minwon92    Thời gian: 10-6-2012 03:47 PM
mình đang ở page 5. Chời oi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
   Từ đầu lúc thích Zai đâu đã biết đến YJ là gì đâu. Sau 1 thời gian tìm tòi, nghiền ngẫm mấy các YJ vid vẫn chưa hiểu gì cú thắc mắc tại sao 2 anh này thân thế nhỉ? Tại sao cái cứ thấy 2 anh này kè kè bên nhau? Rồi tại sao anh kí cứ thích đụng vào người anh này thế nhỉ?................ Đấy cứ hàng loại câu hỏi tại sao? tại sao rồi e cũng không biết rằng mình đã yêu 2 người đến nhường nào> Và kề từ giây phút đấy mình đã tạo ra 1 niềm tin vào 2 người.
    5 năm rồi đấy. E cũng chẳng biết nói rùi nữa, bao nhiêu lời hay ý đẹp gái nhà đã nói hộ hết . E chỉ biết chúc 2anh hạnh phúc mà thôi. Câu muôn thuở của e là "Yun ah! kéo Jaejae về đi".

Tác giả: AND82    Thời gian: 10-6-2012 03:50 PM
Happy 5th anniversary!
Hope and believe that we will see u together again.

Tác giả: yooha    Thời gian: 10-6-2012 05:11 PM
Ôi

Thế là 5 năm rồi sao

Thời gian trôi qua nhanh thật

Mong cho những năm sau sẽ có tiếp những ngày như thế này :")
Tác giả: aries_jj    Thời gian: 10-6-2012 05:20 PM
Vì là 2 người nên dù là ảnh ghép cũng thấy thật hòa hợp.
Vì là 2 người nên có những thói quen chẳng thể bỏ được như thế này

Em vì 2 người mới biết đến DBSK, vì 2 người mà đã khóc thật nhiều, nhiều hơn cả những gì em có thể nghĩ.
Em đã dành cho 2 người rất nhiều tình cảm để đến bây giờ chỉ cần nghĩ đến 2 người là em lại tự động mỉm cười.
Mỗi một ngày của em kết thúc bằng việc nghĩ về 2 người, bằng việc tưởng tượng ra 2 người sẽ bên nhau như thế nào.Để em có thể quên đi những chán nản em đã trải qua trong ngày, có thể bình yên đi vào giấc ngủ và mơ thấy 2 người.
Và cho dù người xung quanh em bảo em thần kinh, bảo em ảo tưởng, em vẫn hạnh phúc vì điều đó.
P/s: Ths ST. Clip đã làm mình khóc và làm chứng đau đầu của mình càng trầm trọng hơn!

Tác giả: nupakachi2204    Thời gian: 10-6-2012 06:07 PM
2 chàng trai trẻ của chúng tôi~~~
Hôm nay đã có 1 người hỏi tôi: Tại sao lại cứ phải đi gán ghép 2 cái thằng ấy với nhau?
Tôi chỉ cười xòa, tại sao ư? Nếu bạn đã từng biết đến DBSK, nếu bạn đã từng tìm hiểu về họ, tìm hiểu về 5 con người ấy, hay chỉ đơn giản, bạn tò mò, cứ vào google search 2 từ YunJae, bạn sẽ hiểu tại sao chúng tôi lại như thế.
Từng ánh mắt họ trao cho đối phương...
Từng cái nắm tay...
Từng nụ cười e thẹn của JJ khi nghe đến tên YH...
Sự cứng rắn, mạnh mẽ của YH khi bảo vệ JJ...
Và rất nhiều, rất nhiều điều nữa......
Cứ như vậy, hỏi làm sao con tim chúng tôi không thổn thức vì họ đc cơ chứ!
Đừng làm mình tổn thương nữa, hãy sống hạnh phúc bên nhau đi! *vênh mặt*
Tác giả: tuyet    Thời gian: 10-6-2012 06:12 PM
nho cac oppa nhieu...dao nay dang thi nen chang dc om lap nua...hichic
couple yunjea nha minh nhakkkkk.....happy.....
chuc mung ngay trong dai cua moi ng{:298:}{:291:}{:290:}
Tác giả: kate_lee    Thời gian: 10-6-2012 07:00 PM
Chúc mừng , chúc mừng
{:292:}{:292:}
Always keep the faith and hope to the end
Mãi mãi yêu các oppa
Tác giả: Fangel    Thời gian: 10-6-2012 08:33 PM
mừng kỉ niệm ngày cưới >:D<
5 năm r` :-< huuhu 5 năm r` :((((
đôi uyên uyên đẹp này :((((
nhìn mà ghen tị quá
Kim Chê Chê...
anh phải chăm sóc Dún nhà bọn em cẩn thận nha
k cẩn thận e gọi đội lên cướp ảnh về đó :(((((

oe oe :(((((

Subteam daebak :x
Tác giả: binhminhhat    Thời gian: 10-6-2012 08:52 PM
E hok hẳn là 1 shipper YunJae...
Nhưng tại sao vẫn cảm thấy khi 2 ng đứng cạnh nhau thật là hạnh phúc. Mỗi nụ cười, ánh mắt, cử chỉ đều tràn ngập yêu thương...
E sẽ ủng hộ a JJ àh, cho dù tình cảm của anh với Yunho có là gì đi chăng nữa, tình yêu, tình bạn, tình anh em, hay 1 tình cảm đặc biệt mà những thứ kia hok đủ để diễn tả...
Thật kỳ cục cho 1 con bé mới quan tâm, mới thực sự để ý đến DBSK chưa đầy 3 tháng...một con nhóc từng cực ghét mấy trò ship mà nó coi là zớ zẩn... lại dễ dàng xiêu lòng vì YunJae như thế. Bản thân e cũng hok thể tự mình lý giải nổi tại sao e lại quan tâm tới JJ, tới DBSK, tới YunJae nhìu đến thế...
Happy 5th wedding anniversary YunJae!
Mong các anh hãy mau quay trở lại bên nhau đi nhé!
Ngày mà Yun- Jae gặp lại là ngày trở lại của couple thần thánh!
Ngày mà họ gặp nhau là ngày mà các vị thần thực sự trở lại...những vị vua âm nhạc lại cùng nhau thống lĩnh châu Á, và có thể, sẽ lan rộng trên toàn thế giới.
Tác giả: violet16    Thời gian: 10-6-2012 09:21 PM
đặt gach                                                                                                                                                                                                                                                            
Tác giả: lynkute    Thời gian: 10-6-2012 09:37 PM
Ơ?????? Ơ ơ ơ ơ~~~
Hôm nay là ngày gì thế? Sao từ tối qua nhiều người lên Facebook để mà đăng ảnh hai anh đẹp giai của DBSK thế??????? ))))))))))))))))))))))))))))))
Em tò mò quá, thắc mắc quá đi mất~~~~~~

Há há há, đùa tí cho vui cửa vui nhà
Con em lâu ngày không được dính lấy lap chan nên lên cơn điên~~~
Hôm nay ngày gì ai chả biết

Hai thằng chồng em à
Cuối cùng cũng 5 năm rồi đấy, cái ngày đầu em tham gia kỉ niệm là 1000 ngày thôi mà
Sao h nhanh thế? 5 năm rồi, ôi cái số 5 đấy nhá, dù em có là YJS thì h em cũng vẫn là Cass, chỉ cần nhìn thấy nó thôi là em lên cơn phởn rồi.
Thì đấy, Phank Phank nói đó, em không cần biết giữa hai người là mối quan hệ gì đâu, là người yêu cũng được, là bạn cũng được, là đồng chí cũng được, thậm chí là kẻ thù (cái này chắc chả có đâu nhờ {:443:} nói cho nó hoành tráng thế thôi, hai người thử là kẻ thù xem )
Lạc đề, lạc đề rồi~~~
Hai tinh yêu của em ơi, hai người ấy mà, phải hạnh phúc nhé

Sau đây là lễ cưới của Jung Yunho và Kim Jaejoong cho e tự tổ chức
xin được bắt đầu

E hèm
"Jung Yunho, anh có đồng ý lấy Kim Jaejoong làm người bạn đời, sống chết có nhau, dù ốm đau bệnh tật, dù giàu sang hay nghèo khó cũng có nhau không?"
"Con đồng ý" - anh Jung
"Kim Jaejoong, anh có đồng ý lấy Jung Yunho làm người bạn đời, sống chết có nhau, dù ốm đau bệnh tật, dù giàu sang hay nghèo khó cũng có nhau không?"
"Con đồng ý" - bạn Kim
"Vậy ta tuyên bố, từ giờ hai con là vợ chồng hợp pháp"

Hé hé hé, lần đâu em nhỏ được làm chủ hôn. Sướng - ing~~~

Này hai anh, phải sống với nhau hạnh phúc nhóe, hai người phải biết nhường nhịn nhau, không được cãi nhau này, không được ngoại  tềnh này, bla bla bla.....

Nếu có mà giận dỗi nhau, hay cãi nhau ấy mà...
Thì...

Về đây bên em, em sẵn sàng dang rộng vòng tay đón cả hai người a~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Happy 5th wedding anniversary of ........... (Yun-Lynk and Jae-Lynk)

*tung bông tung hoa tung lá*

Hôm nay con em lười học nên lượn vào nhà làm phát con hoành tráng thể hiện mức độ tự sướng trầm trọng giai đoạn cuối chắc không chữa nổi nữa rồi

P/S: Phank Phank yah~~~ cho e để cái con số 5 màu đỏ nhóe, em bị bấn số 5 màu đó ấy
Tác giả: tranggun    Thời gian: 10-6-2012 09:57 PM
Zai ah, Yun Jae ah, thực sự là có rất nhiều điều muốn nói nhưng chả hiểu sao vào những lúc như này em lại chẳng biết fai bắt đầu từ đâu

Thôi thỳ trước tiên là chúc mừng 5 năm ngày cưới của 2 người

Sau thỳ là mau về với nhau đi nha

Chốt lại là phải hạnh phúc anh nhé
Tác giả: oguri    Thời gian: 10-6-2012 10:05 PM

Hôm nay thằng Ho từ sân bay về mặt cọi bộ hớn lắm.Kỉ niệm 5 năm của vk ck nhà nó mờ
thanks subteam
Tác giả: tanpopo    Thời gian: 10-6-2012 10:54 PM
Happy... happy... happy... 5th wedding anniversasy!
Cm để xin cái link...............................................
Cám ơn ST rất nhiều..............^^
Tác giả: wind_11    Thời gian: 10-6-2012 10:58 PM
vâng, và lại onl đt =_=. va tương lai chưa biết bjo mới có máy ToT
vay nen zai ah :">, cho em quang gach coi vid da nha :">. roi minh tam ting thu thi vs nhau sau nha :">

Chúc mừng 5 năm ngày cướ vợ chồng già :*
Thank ST *de ra hun*
Tác giả: Snowflecks    Thời gian: 10-6-2012 11:36 PM
Chúc 2 người sẽ mãi hạnh phúc. Mình chẳng biêt nói gì hơn nữa lời hay ý đẹp cả nhà nói hết rồi còn giờ thì tung bông

Mà làm thế nào để tãi jumbofiles về vậy? Mình tải về sao nó chỉ toàn down về cái file 500 lẻ mấy KB? Có cần down cái IVP download gì đó của nó không? Mình dùng IDM. Xin cảm ơn trước.
Tác giả: GauPooh1995    Thời gian: 11-6-2012 12:01 AM
Người ta thường nói "chia tay để rồi lại yêu nhau nhiều hơn" e tin trái đất tròn những người yêu nhau xa nhau rồi sẽ lại yêu nhau thôi!
Và 2 người cũng sẽ như thế
Tác giả: huyenlevi    Thời gian: 11-6-2012 12:03 AM
MC: If you can could be another TVXQ’s member for a whole day, which one would chose? And why?
        Let’s start with Yunho. Which member would you like to be?
Cass: Jaejoong!!!!!!!
Yunho: Who said Jaejoong?
        Hmm, actually I like to be Jaejoong
        Because he cooks well…he’s really good and….
        He takes good care of me and the others…

Yunho: Yes. I LIKE HIM. I LIKE HIM!

Jaejoong: People who have never been hugged by Yunho won’t be able to understand but…
Even if I’m a boy I feel nervous when I hugging him
MC: Wow really? This is…
Max: He’s blushing

Happy 5th wedding Anniversary! {:290:}

Em thích Jaejoong, nhất là khi anh ở bên Yunho, thích giọng của anh khi cất tiếng gọi "Yunho ah ~ "

Em thích Yunho, nhất là khi anh ở bên Jaejoong. Dù bình thường anh có "bá khí " đến đâu, nhưng khi ở bên anh ấy, Lít đờ si dịu dàng vô đối.

http://www.youtube.com/watch?v=7VMfEVwfc2g&feature=relmfu

Em nhớ Chê bông, nhớ cục cưng mũ đỏ hâm đơ

Nhớ Dún ca, Lít đờ si bá khí

Nhớ Changminnie, bé bỏng láo lếu

Nhớ Su su, cục cưng dốt nát

Nhớ Chơn ni người mà dù bị bỏ quên vẫn có thể tự mình tìm trò vui ‘tự sướng’ được

Biết làm sao đây khi với em, quá khứ ngọt ngào đến thế

Tác giả: tiannie    Thời gian: 11-6-2012 12:03 AM
Happy 5th Wedding Anniversary

Nhanh thật anh nhỉ, dường như chỉ mới cách đây không lâu thôi khi em xem Hey!X3 sausage contest và nghệt mặt thắc mắc sao chỉ lột xúc xích thắng thôi mà phải ôm nhau chặt cứng như thế :”>

Từ khi biết về hai người, là em có thêm rất nhiều những thói quen mới. Có những khi em rất mệt mỏi nhưng khi em nhìn thấy một khoảnh khắc dù là rất nhỏ của hai anh, cũng làm em dễ chịu hơn rất nhiều. Anh biết đó, cảm giác khi nhìn hai người bên nhau thật sự rất dịu dàng, và bình yên :”>.

Anh, em biết, không có hạnh phúc kéo dài mãi mãi và cũng không có hạnh phúc nào không đánh đổi bằng nỗi đau, em cũng biết không thể có cái kết hạnh phúc vẹn toàn cho hai người, nhưng em vẫn muốn hai anh ở bên nhau. Vì khi đó, hai người thật sự rất đẹp. Anh, em ích kỷ quá phải không?

Em lảm nhảm nhiều quá rồi phải không anh, rõ ràng là muốn nói nhiều lắm, nhưng mà khi viết thì …

Anh này, em rất mong hai người sớm trở về bên nhau, Thật sự rất mong đó

Thanks subteam nhiều nhé

Ps: intro của nhà lúc nào cũng hay ^^

Tác giả: ngocxit    Thời gian: 11-6-2012 08:16 AM
Mừng kỉ niệm :">

5 năm ngày cưới,  3 năm chúng ta quen nhau :">

Cám ơn ST rất nhiều :-*
Tác giả: jaeiuiu    Thời gian: 11-6-2012 09:06 AM
Chúc mừng ngày kỉ niệm 5 năm của 2 oppa.

Chúng em chỉ mong hai người hạnh phúc.

Cho dù bị chia lìa nhưng YJS vẫn tin rằng các oppa vẫn gặp nhau. Nhưng thật sự chúng em rất muốn nhìn thấy nụ cười rạng rỡ hai người dành cho nhau hay những sweet moments không thể ngọt hơn.

We miss you two.

Tác giả: chon_96    Thời gian: 11-6-2012 10:55 AM
Vậy là cũng đã 5 năm rồi kể từ cái ngày bạn JaeJoong gào thét trên radio rằng bạn ấy và và JYH đã kết hôn
Dù mọi người có cảm nhận thế nào về tình cảm này đi nữa thì vẫn luôn tin rằng không chỉ 5 năm mà là hẳn 10 năm qua, cả hai luôn bên nhau, quan tâm, chăm sóc, yêu thương....... {:400:}
Hi vọng cả 5 bạn và đặc biệt là 2 bạn có thể đã có thể gặp lại và kỉ niệm một ngày đặc biệt~~~~~
Cám ơn subteam nhiều ~~~ <3
Tác giả: touysan    Thời gian: 11-6-2012 11:47 AM
Chúc mừng kỉ niệm 5 năm ngày cưới của YunJae
Hai người đẹp đôi lắm.
Hãy mau về cạnh nhau nhé

Tác giả: bolobala    Thời gian: 11-6-2012 11:54 AM
Cảm ơn ST nhiều lắm T^T

Với mình, YunJae luôn là duy nhất, là định mệnh của nhau.

Mau về bên nhau nhé, để năm sau không phải kỉ niệm 6 năm xa nhau thế này :)
Tác giả: akai2to    Thời gian: 11-6-2012 01:00 PM
Cũng đã 5 năm.

5 năm.

2 năm và 3 năm.

Có rất nhiều điều đã đổi thay.

Cũng đã lâu rồi không nhớ nhung hai con người này với những cảm giác đau lòng như trước nữa.

Thời gian trôi, liệu có những điều cũng sẽ thật sự sẽ trôi đi mãi mãi...?

Cảm ơn Sub Team nhé!
Tác giả: misske0101    Thời gian: 11-6-2012 01:18 PM
chẳng biết nói ji hơn......e chỉ mún nói là iu các anh rất nhìu...iu YunJae couple rất rất nhìu
hiện tại tuy appa omma k ở bên nhau nhưng vẫn tin rằng một ngày nào đó sẽ đc tái hợp....
appa omma hwaiting!! I'm YunJae shipper 4ever :X :X :X :X :X
Tác giả: MunKawaii    Thời gian: 11-6-2012 02:45 PM
Thực sự rất ý nghĩa.
Cảm ơn ST rất nhiều \m/

They belong together ~ Forever ~
Yunjae love ~ :">
Tác giả: chijiro    Thời gian: 11-6-2012 04:34 PM
nhớ ngày trước quá
nhớ ngày mà ta yêu yunjae
lùng sục đủ các fic về để đọc
rùi ngày mà tình yêu tvxq của ta tan rã khi mà yun ko cùng nhóm vs jae nữa
cảm ơn subteam vì đã làm cái này
với em thích couple yunjae là 1 kỉ niệm đẹp {:301:}
Tác giả: Sind    Thời gian: 11-6-2012 05:19 PM
Chúc mừng 5 năm hai zk ck này lấy nhau nhá
Mặc dù có nhiu ng tìm cách phá phách như Min nhà ta=)) nhưng tc hai bác vẫn nồng thắm như ngày nào.. Mong rằng trog tim hai ng lun có nhau mãi thoy... Xa cách k làm cho tc các anh phai nhạt đc...
Tác giả: mkmf2008    Thời gian: 11-6-2012 09:35 PM
Happy 5th YunJae's wedding Anniversary ♥
Chúc mừng ngày kỉ niệm tuyệt vời của couple thần thánh nhà chúng ta :))
Chúc 2 người sớm trở về bên nhau :x
Tác giả: aoisora1107    Thời gian: 12-6-2012 08:56 AM
Lâu rồi mới vào Nhà, còn ai nhớ mình không nhỉ {:398:}

Cũng không biết phải nói gì hơn vì hình như những lời cần nói đều bị Gái nhà giành hết cả rồi >.<
Hơi muộn một tí nhưng vẫn phải nói "Chúc mừng kỉ niệm 5 năm ngày cưới của Appa nông rân và umma mỹ nhơn"{:424:}

5 năm rồi đấy nhỉ, một quãng thời gian không quá ngắn cũng không quá dài. Đủ để những cái nắm tay, những ánh mắt trìu mến, những cái ôm nhẹ nhàng và xiết chặt làm ấm lòng những người luôn dõi theo các anh. Không cần nhiều lời, không cần phô trương, tình cảm đó tựa như những tia nắng nhẹ nhàng mà từng chút, từng chút một đong đầy trong trái tim những bé fangirl như em đây.

Thứ tình cảm đáng ghen tỵ nhất trên đời này, tình cảm tưởng như đi ngược lại với tất cả những suy nghĩ cố hữu về tình yêu đến cuối cùng lại là thứ thiêng liêng và đáng trân trọng nhất. Tình cảm đó đủ khiến những cô gái yêu anh tình nguyện nhìn người mình yêu đứng bên cạnh một người khác mà không có lấy một giây hối hận vì họ biết mình đã lựa chọn đúng.
Appa và umma, mau quay về bên nhau nhé, mang cả gia đình có 5 người ấy về bên nhau nhé!

Cảm ơn St Nhà mình vì món quà ý nghĩa này {:290:}

Tác giả: chuncrazy    Thời gian: 12-6-2012 09:37 AM
5 năm rồi.. và sẽ còn có nhiều năm nữa.. các anh đã đem quá nhiều đau thương ra để vay về hạnh phúc. vậy nên hãy ăn thật nhiều và sống thật khỏe mạnh là đủ rồi. đừng để ý đến người ta nói gì cả..
Tác giả: nekkonamakeru    Thời gian: 12-6-2012 09:51 AM
couple yunjae này

làm người xem chết mất

nhìn 2 anh đáng yêu không chịu nổi ^^
Tác giả: snowprincess315    Thời gian: 12-6-2012 10:17 AM
yunjae la cai ten ma mai mai nhung yunjaeshipper khong bao gio quen va khong bao gio ngung yeu ho,5nam wedding cua yunjae r,nhanh that day.e chi co chuc cac anh som quay ve ben nhau ,song hanh phuc cung nhau .the la du roi
Tác giả: zennieify    Thời gian: 12-6-2012 12:39 PM
Hôm đấy là em ngồi trend trên twitt chờ mờ dê dê lên để chúc mừng đám cưới mà mờ dê dê im bặt nhé {:430:}

Em là em không biết đâu, hôm đấy, trong vòng 24h của ngày 10/06/2012 í, WWTT xuất hiện tới 7 cái trend đó nha, sự bá đạo của YunJae sịp pờ là vậy đó mà mờ dê dê không lên chiêm ngưỡng với tụi em, em giận nha

Đùa em biết hôm đấy dù phải đóng phim nhưng có người vẫn móc điện thoại ra trong giờ nghỉ giữa các cảnh ngồi cười tủm tỉm vào mấy cài trend còn gì

Các anh có biết không? chỉ vì các anh mà tôi đến bây giờ bạn bè bồ bịch đuề huề mà tôi vẫn chưa có mảnh tình vắt vai đây, vì cả 5 người các anh và vì chính xác hơn là 2 người các anh đấy

Vì em muốn có một người yêu em như cách Jung Yunho yêu Kim Jaejoong, như cách Kim Jaejoong yêu Jung Yunho

Vì em muốn có một vòng tay như của Jung Yunho, có bàn tay với những ngón tay dài xương xẩu của Jung Yunho, có tấm lưng mà khi nhìn vào cũng thấy bình yên như của Jung Yunho, có một người như Jung Yunho vậy đó

Vì em muốn có một người có đuôi mắt dài, ướt của Kim Jaejoong, muốn có ánh mắt nhìn em như cách Kim Jaejoong nhìn Jung Yunho, muốn có một thứ tình cảm sâu sắc nhưng bền vừng, tuy bí mật mà công khai như của Kim Jaejoong và Jung Yunho

Muốn có người mà đi đâu cũng sẽ quay lại đợi em đi cùng như Jung Yunho đợi Kim Jaejoong

Muốn có người sẽ cầm tay em cùng đi, sẽ luôn đi cùng, bảo vệ em khỏi những đám đông ở nơi công cộng

Muốn hình bóng em được phản chiếu trên kính mát của ai kia như hình bóng của Kim Jaejoong trong mắt Jung Yunho

Càng nói càng thấy não nề là sao

2 người, sau này dù có thế nào thì vẫn phải hạnh phúc cho tôi, không hạnh phúc thì biết với tôi đấy
Tác giả: aoiiruka    Thời gian: 12-6-2012 12:48 PM
YJ kỉ niệm lễ cưới 5 năm thì tớ yêu các bạn cũng được gần 5 năm rồi, bắt đầu để ý đến DB là khi  ngẫu nhiên xem được vid Yunnie nói xin lỗi vì làm fan lo lắng do uống phải chai nước có độc, lần đầu tiên thấy có một người  nói lời xin lỗi trước cả lời cảm ơn, tự hỏi liệu con người này phải quan tâm tới fan đến bao nhiêu để đặt sự lo lắng của những con người kia lên trước cả tâm trạng của mình. Rồi tìm hiểu thì lại bị yêu con người mang tên Kim JaeJoong chẳng phải do đã đọc tiểu sử khó khăn của bạn, mà do sự dịu dàng và nhẹ nhàng của bạn hấp dẫn tớ, một đứa im lặng, nếu để yêu Yunnie cần có thêm chút nhiệt huyết thì có lẽ yêu bạn chỉ cần sự bình yên. Một là hâm nhược có chút nữ vương thụ với một oai phong lẫm liệt nhưng sợ vợ công quả là một tổ hợp hoàn hảo với tớ. Khi hai bạn ở cạnh nhau luôn có một chút ấm áp một chút trẻ con một chút dựa dẫm một chút thẹn thùng một chút yêu thương một chút một chút..... tạo thành tình yêu. Vì vậy hai bạn àh nhất định phải hạnh phúc cùng ba tiểu quỷ kia nhé... :x

Love you.
Tác giả: ranma_kun    Thời gian: 12-6-2012 02:04 PM
Happy 5th wedding Anniversary of YunJae

Trước hết cho em xin lỗi vì bây giờ mới vào chúc mừng
Thứ 2 là chúc 2 anh mãi hạnh phúc nhá
Người ta nói "Càng xa cách thì tình cảm càng bền chặt" nên 2 anh đừng lo nhé
Thứ 3 là Thanks Subteam
Tác giả: yunshin    Thời gian: 12-6-2012 05:30 PM
yun-jae 2 người vốn sẽ chỉ là người xa lạ , lại càng không thể liên quan với nhau được (vì cả 2 đều là đàn ông) lẽ thường là thế và sẽ luôn là thế nếu như ko có âm nhạc hay DBSK cái tên mà mỗi cassie đều khắc ghi ở trong lòng ,môi trường làm họ ,2 con người kết lại gần nhau hơn ,hay chính số mệnh đã làm cho họ gắn kết thành 1 thể
ánh mắt giao hòa tìm kiếm nhau
vòng tay ấm áp chỉ giành riêng cho nhau
lời khen và trên hết là sự quan tâm đến từng chi tiết nhỏ
sợ dây này nối kết lạ vô tình cắt đứt , liệu có keo dán nào liên kết họ lại đây
mình nghĩ chỉ có lòng tin của cass và trên tất cả là tình cảm của DBSK dành cho nhau

junsu-yoochun-jaejoong-changmin-yunho
Tác giả: orchidee    Thời gian: 12-6-2012 09:35 PM
tình cảm của 2 ng thật ko biết định nghĩa sao cho phải nhưng mình rất đồng ý vs câu nói của bạn đó là thứ tình cảm đặc biệt mấy ngày gần đây mình cũng đi xem lại rất nhiều vid về Yunjae, hm trc đi off mới thấy Yunjae đúng là couple huyền thoại lun, mỗi lần có cảnh về YunJae là fan hét ầm ĩ, thật là rạp Lý nam đế mún nổ tung lun ý, cảm giác lúc đó thật tuyệt vời , thank subteam nhìu vì đã làm vid kỉ niệm ngày đặc biệt của couple đặc biệt của chúng ta :)). Quá khứ, hiện tại và tương lai sẽ luôn luôn ủng hộ cả 5 người
Tác giả: linh2501    Thời gian: 12-6-2012 10:27 PM
always keep the faith <3
thank for sharing :D
P/S: Intro là những dòng cảm xúc thật, tớ thực sự bị cảm động ... T.T
Tác giả: lynk_angel    Thời gian: 13-6-2012 12:22 AM
Spam vs mục đích lấy link down   

Jaejoongie của Yun ah~ về đi anh
Về cùng với nụ cười, hạnh phúc và bình yên

Happy 5th wedding anniversary to our Yunjae ♥

Tác giả: mokoto_x1991    Thời gian: 13-6-2012 01:14 AM
Happy 5th wedding anniversary  to YunJae <3<3
Cũng chả biết nói gì nhiều
Cầu mong hai người lại được ở bên cạnh nhau một lần nữa
Lại được cùng cười, cùng nói, cùng chia sẻ những khó khăn vất vả cạnh nhau
Niềm vui nhân đôi, nỗi buồn sẻ nửa
Kim JaeJoong à, có đi đâu thì đường về nhà vẫn phải nhớ lối anh nhé
Có một Jung Yunho luôn sáng đèn đợi anh ở nhà đó :"> :">
Tác giả: xiaoling308    Thời gian: 13-6-2012 02:50 AM
muốn coi :((
DBSK mềnh thích nhứt Chun iêu rồi
con bạn bên cạnh cả ngày suốt ngày lải nhải YunJae ;))
nghe lâu ngày miết thành ngưỡng mộ mqh của họ
dù là mềnh rất giống Min k thích BL đâu
nhưng xem nhiều, nghe nhiều, từ phản đối => kệ => k để tâm => tưởng như quên rồi => nhận ra đã hâm mộ họ :">
chúc mừng Happy 5th wedding Anniversary :x
Tác giả: kool.angel    Thời gian: 13-6-2012 05:34 AM
đi lang thang trong đêm thấy cái này...mình là dân ngoại đạo, không hâm mộ cũng không hiểu biết gì về tình cảm của hai anh...nhưng vì tò mò nên mình comment cái này để xem, mong các bạn subteam và các bạn trong nhà thông cảm ^^ ah mình cũng shipper JiJung nhà Core Girls nên mình nghĩ là mình hiểu đôi chút cảm nhận của các bạn trong thớt này ... dù không biết nhưng cũng chúc mừng kỉ niệm 5 năm của hai anh :)
Tác giả: junsu_kim    Thời gian: 13-6-2012 10:03 AM
Happy YunJae's day!!

Wish a happy ending will come to our DB5K!!

Love oppas much!

Nothing could prevent oppas' straight steps.

Fighting!!!{:297:}
Tác giả: vickydang    Thời gian: 13-6-2012 11:35 AM
Yunho à

Jaejoong à

Không biết từ lúc nào mà 2 người lại chui vào trái tim ta và định cư ở đó luôn như vậy.

Đau đớn, hạnh phúc cũng vì cả 2, lâu lâu lại phấn khích như 1 đứa không bình thường, đến chạy xe mà cũng chỉ nghĩ về 2 người mà thôi.

Vì sao chỉ vì 2 người chưa 1 lần gặp mặt lại khiến cho ta quan tâm nhiều như vậy?

Đã được 5 năm rồi đó, thời gian nhanh thật đấy.

Hãy để cho chúng ta có thể chúc mừng 2 người cho đến mãi về sau nhé!

Dù con đường sau này có như thế nào đi nữa, cũng phải thật hạnh phúc đó!

HAPPY 5TH WEDDING ANNIVERSARY!

Thanks Subteam rất nhiều!

Yêu gái nhà! Ôm hôn từng người {:444:}
Tác giả: nuhaitac2011    Thời gian: 13-6-2012 11:45 AM
DBSK em yêu các anh mãi mãi
mong một ngày không các anh sẽ trở lại bên nhau
những ngày tháng đó sẽ tới sớm thôi phải không
Tác giả: Hyacinth    Thời gian: 13-6-2012 12:15 PM
mặc dù couple mềnh thích nhất là Jaemin
thích Jaemin không phải thích theo kiểu hy vọng đó là real couple
mà đơn giản chỉ là thích cái kiểu huynh đệ tương tàn của 2 anh em nó
chúng nó đánh nhau mềnh khoái

Nhưng mà trên thế giới này, trong những couple fan ship thì chỉ có 1 couple nếu trở thành thật ở ngoài đời mà mềnh chấp nhận dc 1 cách vui vẻ, hứng khởi được thì chỉ có YunJae mà thôi

Ôi couple thần thánh
Tác giả: hoamjn    Thời gian: 13-6-2012 03:11 PM
Until the day I'll let you go
Until we say our next hello
It's not goodbye
'Til I see you again
I'll be right here rememberin' when
And if time is on our side
There will be no tears to cry
On down the road
There is one thing I can't deny
It's not goodbye
YUNJAE IS FORERVER ^^
Tác giả: Lady_Wiona    Thời gian: 13-6-2012 03:37 PM
Yunho ah...Em nhớ cậu ấy lắm :-<...

JaeJoongie của Yun ah ấy...

Cậu ấy dạo này toàn sống bằng thuốc thôi anh ah. Người ta một ngày cắn 3 viên thuốc đã thấy trong lòng bực dọc khó chịu. Cậu ấy uống nhiều thế thì phát điên mất...

Phát điên đấy :-<.

Mà bảo về đi cậu ấy không nghe gì cả.
Càng bảo cậu ấy về đi thì càng ủ dột rúc vào một xó nhà ngồi thôi.

Cậu ấy không được nghe anh gọi "JaeJoongie ah" nữa, nên hôm trước đã tự gọi mình là "JaeJoong ah" kia kìa.
Anh bảo cậu ấy, đưa cậu ấy về đi đi, Yun ah :-<...
Tác giả: boo_ham    Thời gian: 13-6-2012 04:49 PM
cái intro của bạn làm mình xúc động lắm, cũng có thể do chúng ta có cùng tâm trạng
mình là Jae bias, lúc đầu tìm hiểu về DB thấy mọi người cứ ghán ghép Jae vs Yoon mình cũng bực mình lắm, nhiều lúc cảm thấy thật bệnh hạn nữa, nhưng đó là xa xưa lắm rồi, từ lúc mình bắt đầu tìm hiểu, đọc fanfic, xem các moment của pama thì ko bik khi nào đã trở thành 1 YJS {:286:},cùng vui, cùng buồn vs những tin tức về YoonJae, tự cảm thấy chỉ có mỗi Yoon mới là người hoàn hảo xứng đáng đứng bên cạnh Jae và ngược lại, mặc dù 2 lão ko còn ở bên nhau như xưa, nhưng vẫ luôn cố gắng tìm các moment để củng cố thêm niềm tin của mình về YoonJae {:301:}
Tác giả: yumichan    Thời gian: 13-6-2012 05:11 PM
Love is Jung YunHo and Kim JaeJoong <3.

Tình cảm họ dành cho nhau nếu đối với những người không muốn hiểu thì sẽ không bao giờ hiểu.

Tình cảm của nhiều người dành cho họ sẽ còn rất nhiều người mãi không hiểu được.

Có những cái không phải cứ gán ghép cho nhau thì sẽ thành, mà vốn dĩ là mảnh ghép của nhau.

Phải luôn hạnh phúc nhé, YunJae của em ^_^.

Thank ST <3.
Tác giả: cass_sess    Thời gian: 13-6-2012 05:15 PM
hi chả biết nói gì

thank subteam nhà mình

yêu 2 con người này, ko cần phải phân biệt  rõ ràng tình cảm của họ dành cho nhau là gì

chỉ biết họ đứng cạnh nhau là một đinh mệnh
Tác giả: nantaz    Thời gian: 13-6-2012 06:47 PM
Hai con người luôn sát cánh bên nhau, dù có bất cứ chuyện gì xảy ra, bất cứ nơi nào, họ vẫn luôn hướng về nhau bằng tất cả những tình cảm chân thật nhất!
Hai con người với hai quả tim tràn đầy sự ấm áp với vô vàn tình yêu thương!
Tình cảm mà họ dành cho nhau mãi mãi sẽ chẳng bao giờ phai nhòa!
                        Họ là ai?
KIM JEAJOONG                   JUNG YOONHO
Chúng ta hãy tin vào phía trước, ở một khoảng thời gian không xa, Hai con người ấy sẽ lại được trùng phùng!
                 Happy 5th wedding anniversary!
Cám ơn bạn đã mang đến một sản phẩm thật ý nghĩa...........

Tác giả: minho_love    Thời gian: 14-6-2012 04:07 AM
vẫn mong DBSK quay lại để các anh lại được gặp nhau, hau bây giờ chỉ cần các anh tung ảnh chụp chung với nhau là vui lắm rồi
tình bạn giữa các anh thật đáng khâm phục, cảm ơn các bạn đã làm clip nhé, cảm động lắm
Tác giả: lucky_days    Thời gian: 14-6-2012 07:08 AM
Mình ko phải là cass nên mình ko hiểu ngày cưới này thực chất là gì vậy
Đó là do fan tạo ra hay 2 người tổ chức lễ cưới thật 5 năm trước
Hỏi hơi ngu, mong các bạn giải đáp giúp mình =))
Tác giả: JungSooRi    Thời gian: 14-6-2012 10:56 AM
5 năm rồi ... 10.06.2007 - 10.06.2012 Happy YunJae 5th Anniversary . Nhất định phải hạnh phúc
Tác giả: Kim_Ruby    Thời gian: 14-6-2012 12:40 PM
Vậy là hai người đã chính thức bên nhau được 5 năm rồi, một quãng đường không phải quá dài nhưng đủ cho mọi người nhận ra tình cảm này là rất thiêng liêng! Xa cách có, gần gũi có! Xa cách để nhận ra đối phương quan trọng như thế nào. Để rồi khi gần nhau sẽ trân trọng từng phút giây!!!
Xin chúc hai người sống thật vui vẻ, sẽ mãi là chổ dựa cho nhau lúc mỏi mệt khi bước trên đường đời!{:290:}{:268:}
Tác giả: Dolphin.SuSu    Thời gian: 14-6-2012 12:47 PM
Thật là...cái intro của Phank làm mình khóc r đó *hức hức*
Thiệc tình là cũg k thể nào lí giải nổi là tại sao lại qá yêu và tin tưởg vô điều kiện vào tình yêu của 2 con người này nữa...Chỉ biết là, cảm thấy rất ấm lòng khi nhìn ~ ánh mắt dịu dàng, ấm áp họ dành cho nhau, ~ cái nắm tay, ôm trọn của họ, cảm thấy khó chịu, bực bội khi nghe ~ tin đồn về tình cảm của 2 người này...Đúng là điên loạn và rảnh qá rồi =))
Nhưng mà...vẫn k thể ngừng yêu và đắm chìm tin tưởg vào cái tình yêu đó ! Ai nói gì cũng đc, bản thân mình yêu, mình tin tưởng, là đc rồi, k phải sao :) ?!

Thanks subteam vì cái fanvid mừg ngày kỉ niệm rất đặc biệt này :x Thanks luôn cái intro ấp áp, d.thươg của Phank *kiss kiss*
Và cuối cùng...Happy 5th YunJae's Wedding Anniversary (dù hơi muộn :D)...5 năm ýh, con số 5 đó...yêu lắm :x !~
Tác giả: zuzi_ansusi    Thời gian: 14-6-2012 01:08 PM
oa...........bun........wa!!!!!!!!!!!!!
xuc dong that!!!!!!!!!
{:301:}
e ........ oa........ k biet noi gi!!!!!!!!!
{:402:}
Tác giả: cass_booh151    Thời gian: 14-6-2012 01:59 PM
happy 5th wedding appa gấu ngố và umma heo ngu của con:))
con yêu hai người nhiều lắm ý
dù ngày 10 vừa qua con không có làm gì được, trend trên tw cũng ít vì con đang ôn thi
nhưng con vẫn rất mong hai người nhanh đoàn tụi:)
Tác giả: ranthuy    Thời gian: 14-6-2012 06:06 PM
i like it, yunjae is real. chúc cho tình bạn của họ mãi mãi sâu đậm dù cho có chuyện gì xẩy ra đi chăng nưa.
mình là fan suju nhưng mình cũng thích TVXQ , với mình 18 con người đó là một gia đình lớn......rồi mọi hiểu lầm cũng sẽ được giải quyết thôi,,,,tình bạn của họ sẽ không thay đổi
Tác giả: lynn.of.june    Thời gian: 14-6-2012 07:14 PM
Chúc mừng 2 người ~

Cảm ơn cả ST nữa ~

Hãy luôn hạnh phúc nhé ~

Saranghae
Tác giả: boo_jj_96    Thời gian: 14-6-2012 11:03 PM
Happy 5th wedding anniversary.
Lại một lần kỉ niệm đám cưới mà pama không bên nhau.
Pama à nhớ nhau thì về bên nhau đi,sao phải mỗi người 1 nơi như vậy?
Nhớ pama nhiều.
Tác giả: kaikai    Thời gian: 15-6-2012 07:10 AM
5 năm cưới nhau và đã xa nhau 3 trong 5 năm đó :( nhớ 2 ng lắm biết k,2 người chỉ có thể mỉm cười thật sự khi ở cạnh nhau mà thôi ,chỉ cần đứng cạnh nhau thôi đã như 1 bức tranh,khi 2 ng đứng cạnh nhau lại như tạo ra 1 thế giới khác mà k người nào có thể vào được ,sớm về vs nhau đi 2 anh già
Tác giả: ayuuri_chan    Thời gian: 15-6-2012 07:19 AM
Tình cảm của hai người họ là gì, đó vẫn là một bí ẩn. tình bạn? có lẽ hơn, tình anh em? có lẽ hơn, tìnhyêu? có lẽ chưa tới. Tình cảm này không thể thấy qua mắt, nghe qua lời nói mà là cảm nhận. cảm nhận những tia ấm áp chợt hiện nơi đáy mắt, nụ cười hiền nơi khóe môi, hay cái nằm tay siết chặt. Tát cả cho em biết hai người có sợi dây vô hình liên kết với nhau. sợi dây ấy bền chặt đến nỗi siết những con người mang nó hạnh phúc đến cực điểm mà đau sót tận cùng.
Hai người họ sẽ kết thúc thế nào? đó vẫn đang đợi họ tự quyết định con đường cho mình. còn fangirl chúng ta thì vẫn lưu giữ bên mình những khoảng khắc bình yên ấy trong lòng.
Tác giả: Blue_girl_luv_U    Thời gian: 15-6-2012 09:53 AM
Dù hơi muộn nhưng vẫn muốn chúc mừng kỉ niệm 5 năm ngày cưới của các oppa
Happy 5th wedding Anniversary!!!!!!!!!{:311:}
Saranghae !!!!!!

Tác giả: JungWin    Thời gian: 15-6-2012 10:01 AM
Tôi ko biết mình có phải YJ shipper ko nữa!~

Nhìn thấy họ ở bên nhau tôi có thể hét lên, nhưng sau cùng tôi vẫn mơ mộng JYH có thể thuộc về mình chăng? Ước vọng của 1 fan-gơn quá to lớn đến thế chăng?

Tôi nhìn thấy nhiều hành động của họ, thấy họ yêu thương nhau, hp bên nhau. Tôi ko thik cho lắm. Nhưng giật mình tự hiểu ko ai xứng đáng hơn khi đứng bên cạnh JYH.

Họ quá hiểu nhau, quá tương xứng. Mà bất cứ ai chen ngang vào đều làm hỏng chuyện tình của họ.

Tôi hoang mang hiểu rằng JYH chỉ thực sự hp khi có KJJ ở bên, khi được yêu thương KJJ, chứ ko phỉa 1 cô gái hay kể cả là 1 chàng trai nào khác.

Có lẽ, tôi ship họ vì vậy. Tôi ship YJ vì họ quá đẹp, vì dù ghen tị đến mấy tôi vẫn phải cảm phục trước cả 2. Vì chỉ có họ ms đem lại hơi ấm cho nhau.

Và để bh, tôi vạn ngàn lần tin vào ty của họ

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3