Kites

Tiêu đề: [Vietsub +Kara] Love - The Rumble Fish (Ost Faith part 6) [In trang]

Tác giả: porcupine_minoz    Thời gian: 18-10-2012 11:46 PM
Tiêu đề: [Vietsub +Kara] Love - The Rumble Fish (Ost Faith part 6)
[Vietsub +Kara] Love - Ost Faith part 6 - The Rumble Fish

Vietsub by K-zone Subbing Team

Vid maker: applelove
Translator: sonyong
Encoder +TS + Timer: thuy_junie

LINK XEM ONLINE

[utube]Bsn2tKhPtbc[/utube]

LINK F-SHARE:

http://www.fshare.vn/file/TJYZM7CHRT/

Tác giả: minna121    Thời gian: 18-10-2012 11:51 PM
Hi, ta vào mở hàng đầu tiên đây ^^
Bài này cực hay, cả mấy ngày nay chỉ nghe bài nì, và mỗi lần nghe thì trong lòng lại bùng cháy 1 cảm giác mãnh liệt, khó tả
Tình yêu của Đội Sô thật là da diết, bài nì như lời tận đáy lòng Sô sau bao ngày trăn trở về quyết định đi hay ở, và dường như cuối cùng nàng đã có câu trả lời
Ta rất mong cái kết HE mỹ mãn cho 2 ngừi
Thực sự rất yêu, yêu Đội Sô rất nhìu....
Faith - my love!!!!
Tác giả: rosy_rosy    Thời gian: 19-10-2012 12:01 AM
Chiều thấy bên nhà Trời rồi, cơ mà vẫn ham hố ở đây nữa.
Tình yêu Đội-Sô có quá nhiều cung bậc cảm xúc, mang lại niềm vui, niềm hạnh phúc và cả nỗi buồn cho những người cùng sát cánh với tình yêu của hai người trong những chặng đường vừa qua.
Mỗi bài hát OST cũng gửi gắm cả tâm trạng, cả lời yêu, cả nỗi lòng của họ.
Tks ss Táo đã làm vid rất đẹp, tks bạn sonyong vì những lời trans rất mượt:) và tks thuy_junie với TS rất lung linh ( thêm các công đoạn còn lại nữa:)

p/s: treo cả 3 banner lun à Por?

Tác giả: Sujichan    Thời gian: 19-10-2012 12:04 AM
Bài này hay quá xá đúng là mấy hum rồi chỉ toàn nghe bài này thôi...
Lời ca, giai điệu chất chứa bao tâm trạng, bao tình cảm ôi quá tuyệt vời!!!
OST Faith bài nào cũng hay... bài nào em cũng thích vốn cứ nghĩ Dropping tears là thấm nhất với mình, vậy mà giờ lại thêm bài này nữa...
Cám ơn ss Táo và subteam ạ!!! cám ơn mọi người nhiều lắm!!!
Em sẽ vững tin vào kết thúc hạnh phúc dành cho hai người mà em yêu... Đội - Sô... be happy forever
Keep the faith!!!
Tác giả: vithuy    Thời gian: 19-10-2012 12:19 AM
Nhói trong tim với những giai điệu da diết này, lời sub tuyệt hay, dù đã nghe nhiều lần vẫn rất yêu. Mà sao ost Faith bài nào nghe cũng thích hêt.
Tình yêu cao cả, lãng mạn của hai người sao mà quyến rũ ta đến lạ lùng
Mọi tâm trí đều dành cho họ.
Thanks em apple, subteam, bé Po và các bé nhà trời  
Tác giả: ngohayen    Thời gian: 19-10-2012 12:30 AM
Lúc lần đầu tiên nghe bài hát này, mình đã bàng hoàng, sững sờ hết mấy giây, mắt nhắm lại, tập trung nghe đến hết bài hồi nào không hay luôn. Lời bài hát dù mình không hiểu nhưng những giai điệu của nó như len lỏi vào tận tâm can vậy, da diết đến nao lòng. Nhạc đến đâu là mình lại nhớ đến những khoảnh khắc hạnh phúc khi Đội Sô bên nhau.

Rồi mình xem được 1 clip dịch ra tiếng Việt của bài hát này do 1 mem Nhà Trời nào đó quên mất rồi (hic) đăng lên, càng thấm bài hát hơn nữa

Giờ là ss Táo mần luôn 1 quả clip, không cần phải suy tưởng nữa, những hình ảnh của Đội Sô len lỏi vào từng nốt nhạc, chất chứa bao nhiêu tình cảm mà họ dành cho nhau

MV tuyệt vời
Tác giả: lulay_89    Thời gian: 19-10-2012 12:32 AM
bài hát hay quá, nhẹ  nhàng, da diết làm ta bấn quá đi mất thui
Đã nghe cả ngày hôm nay, cơ mà vẫn mún nghe nữa, ta bị lậm quá rùi
iu nhà Trời và sub team nhìu lém!

Tác giả: applelove    Thời gian: 19-10-2012 12:43 AM
Mệ ơi! ta lo cái fic cho ĐộiSô mà vào hóng trễ, ngồi hóng để down clip về hehehe =))...Ta thích bài này lắm, lời bài hát này, nghe đau lòng và sâu sắc lắm, chưa có cái ost phim nào mà ta lại bị nghiện nh bài đến thế, nhạc viết đúng tâm trạng và hoàn cảnh cho từng nhân vật luôn :)

Nói nhiêu cũng sẽ lộ bản chất bấn của ta ra, nên ta sẽ kiệm lời ở đây, thanks subteam, thanks em Po và thanks tất cả những người đã góp công làm nên MV này :)
Tác giả: HanaTOP    Thời gian: 19-10-2012 01:05 AM

Hơ hơ, mải ngồi coi lại phim, giờ liếc qua mới thấy có đèn hiệu )) mới mò vô đây đây )

Công nhận là OST của Faith nhiều bái hay quá, nghe mãi không chán nữa, cũng rất thích bài này, giai điệu và lời nhạc thật da diết. À, cám ơn nàng Táo chăm chỉ và subteam, nói chung là thanks tất cả mọi người đã góp sức làm MV này nhé!

Giờ ta đi down đây.

Rồi lại coi tiếp phim. ) Ngồi xem lại một mạch từ tập 1, đang bấn quá chưa muốn ngừng )

====

Ơ, chưa có bản HD à? Hay HD đang chờ up lên MF hả Po? ss chờ down HD cơ

Ủa, mà bài này là OST part 7 mà Po?

Tác giả: MoonFabregas    Thời gian: 19-10-2012 01:26 AM
Ôi may quá vẫn được page mặt tiền :))
Mần Đội Sô nãy h có ngủ được đâu
Cơ mà đang xem trộm nên không bật tiếng được :))
Nên không biết bài này là bài nào nhể
Có phải bài trong ep 20 đoạn Đội nắm tay Sô không nhờ
Thế thì hay lắm :x
Thank ST :x
Giờ bắt đầu xem MV :)
Giờ bắt đầu xem
Tác giả: Muguet    Thời gian: 19-10-2012 04:40 AM
Ost này hay quá, MV rất đẹp và lời dịch cũng rất mượt mà, cảm Táo (em biết mỗi Táo) và các bạn đã làm mv  này nhé !!! Cảm ơn em Po iu quý đã gửi link cho ss !!! Ost faith bài nào cũng hay, mình thích tất cả nhưng thích nhất là I see you ... Đã có mv eng rồi nhưng chưa có mv của nhà mình ! Hi vọng một ngày nào đó có version của nhà mình {:310:}

Một lần nữa cảm ơn các bạn {:292:}, các nàng thật tuyệt vời !!! Gửi ngàn nụ hun "nồng cháy" đến các nàng {:308:}
Tác giả: wrong83    Thời gian: 19-10-2012 05:27 AM
Tối qua ko ol thế là mất mặt tiền rồi

Cá nhân mình thấy OST càng ngày càng hay. NHững tưởng Dropping tears sẽ là bài hát hay nhất của phim, ko ngờ những tập cuối này còn có bản tình ca thấm dưỡm tình cảm nồng nàn của Đội Sô như The Rumble Fish.

Cảm ơn subteam nhiều lắm. Bài hát hay lắm. Lyric ngọt ngào, sâu lắng. VID thì toàn cảnh hot thôi, mỗi hình ảnh đều làm fan rung động, giọng hát da diết thế... Thick lắm

Yêu subteam nhiều.  {:444:}Táo nè  {:444:}ss Thuy nè  {:444:}Cả em Por nữa {:444:}
Tác giả: kstfan    Thời gian: 19-10-2012 06:57 AM
Nhìn 2 bạn này kiss mà lòng mình :((, yêu quá mất thôi.
MV đẹp, nhạc hay và lời ý nghĩa quá huhu.
Đội Sô muôn năm huhu :x :x.
Tác giả: hana_vip    Thời gian: 19-10-2012 07:44 AM
Ta chưa có xem được nhưng sẽ úp FS cho OST này nhé nàng
Ủng hộ nhà ta một cái
hôm qua có xem sơ sơ rồi chưa có phone để nghe, nghe xong bình loạn tiếp
Tác giả: violet_stevie    Thời gian: 19-10-2012 09:46 AM
Vừa ngoi lên đã được mời thưởng thức một tác phẩm tuyệt vời thế này, thật cảm ơn nàng Po quá!
Lúc trước Dropping Tears được tua đi tua lại còn giờ đến bài này!
Thật là ta đang bấn nặng ấy, lời lẽ da diết, thấm sâu vào từng ngóc ngách của tâm hồn và phù hợp tới kỳ lạ với câu chuyện tình yêu đẹp tuyệt vời ấy!
Thực lòng cảm ơn ss Táo và subteam nhiều vô kể! Iu mọi người lắm ấy! xxx

Tác giả: Victoria119    Thời gian: 19-10-2012 02:37 PM
Sao cái OST nào của Faith nó cũng hay ngất ngây {:290:}
Ngay từ khi nghe lần đầu em đã kết rồi, dù không hiểu lời nhưng nhạc da diết quá, đầy đau khổ, hối tiếc như có cái gì nghèn nghẹn trong lòng, muốn khóc nhưng không thể bật ra thành tiếng.
Bây giờ thì ngày nào cũng luyện 7 bài OST mấy chục lần
hình nền máy tính với dđ, ava yahoo với face toàn của Đội-Sô
Ôi em lậm 2 người này quá rồi, ngắm 2 người cả ngày cũng ko thấy chán

Thanks ss Táo đã làm MV này cả Po nữa còn ss làm banner nữa, yêu mọi người nhìu lém

Tác giả: jinny_kdrama    Thời gian: 20-10-2012 11:11 AM
nhớ có thấy bên Nhà Trời mà lại quên vào

bài này hay thật, sâu lắng , nghe buồn não nề

đúng tâm trạng của Sô, cái MV buồn miễn chê luôn

ost Faith bài nào cũm hay hết, kết bài này quá đi{:306:}
Tác giả: muabuon_xp    Thời gian: 20-10-2012 11:12 AM
Đùa...Play phát kết luôn @@
Mà chưa thấy bài này trong phim hay sao ấy nhở ? Hay tại mình lơ đễnh nhỉ {:401:}
Tác giả: banhbaokimchi    Thời gian: 20-10-2012 11:39 AM
mới ngủ dậy sau một đêm đầu bay hết óc .đúng là nghĩ ra nhiều thứ mệt thật ngán nhất là viết nó ra .nghe bài này mà buồn tê tái .mà cứ lần nào nghe là sao cái sad end mà mình nghĩ tới nó cứ bay về nhỉ ,đúng là điên thật rồi ...
trong đầu mình nó cứ thế này khi nghe bài này
đó là eun soo sẽ quay về hiện tại ,cô đau khổ và buồn bã ,khoảng 6 tháng sau cô đến phần mộ của choi young ,cô đứng lặng yên không nói gì nước mắt và những kỉ niệm bên anh cứ ùa về ,cô chạm tay vào bụng mình vì đã mang thai .cô nhắm mắt lại cảm nhận như choi young ở đó bàn tay ,đang chạm vào cô và nghe lời cuối cùng mà choi young nói với cô :" hãy cố sống vì ta ,hãy luôn cảm nhận tình yêu này .imja ,có lẽ ta không có thể đi theo em và con .không thể lam nhiều thứ cho em và con sau này .nhưng chỉ cần em nhớ tới ta gọi tên ta bằng trái tim này .thì ta đã và đang bên em .luôn yêu em ,yoo eun soo"
p/s viết mà tui lại khóc ,nói thật kết thúc thế này tui tự kỷ chết
Tác giả: CaMilOvE    Thời gian: 20-10-2012 11:52 AM
Đầu tiên cho ôm chủ thớt n... cái nek ^^
CHỉ vì nhớ quá thoy =))
Tiếp theo là MV quá hay
Lời thì quá great ^^
Đặc biệt hơn là lâu lém goài mới đc thưởng thức
1 pản pop/pallad chất như thế này !
Đây là nhạc chuông vừa cắt lun nhá ^^ click để down
http://www.mediafire.com/?iejatvbgj1pdnde

Chúc chủ thớt và all phụ nữ có ngày 20/10 vui vẻ và tràn ngập hạnh phúc ...........................................................................................................................................

Tác giả: linhbanban    Thời gian: 20-10-2012 12:30 PM
thank por đã gửi link cho ss nhé...
he he bài này hay vô cùng ý,
nghe thấy buồn và n cảm xúc,,
càng nghe càng hay, ảnh đẹp, MV rất tình cảm,, yêu lắm..

Tác giả: jesmin    Thời gian: 21-10-2012 10:46 PM
Hay quá tuần vừa rồi bận việc ko vào nhà được
Giờ vào kites mới biết có cái ni
Phải nghe ngay mới được, cảm ơn subteam nhiều nhiều nhé
Đúng là toẹt vời ông mặt giời

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3