Kites

Tiêu đề: Yoo Seung Ho trên tạp chí Nhật Bản - Saran 03-2013 phần 3-4 (END) : “Khi là diễn [In trang]

Tác giả: YoopiesVN    Thời gian: 1-4-2013 10:57 PM
Tiêu đề: Yoo Seung Ho trên tạp chí Nhật Bản - Saran 03-2013 phần 3-4 (END) : “Khi là diễn
“Khi là diễn viên 20 tuổi, muốn vận dụng linh hoạt tất cả kinh nghiệm đã tích lũy được từ lúc mười mấy tuổi”

Link part 1-2 : http://kites.vn/thread/yoo-seung ... oi--377324-1-1.html

Source: U's - Yoo Seung Ho Chinese Fan Club
V-trans: Mid75 ([email protected]) & Jang ([email protected])
Des: [email protected]
Cre: YoopiesVN Team

------------------------------------------------

P/S: Bạn muốn xem lại toàn bộ tạp chí này, nhưng ngại save từng hình ? Đây là file PDF dành cho bạn ^^ - Bài phỏng vấn cùng Bộ ảnh tuyệt đẹp của Yoo Seung Ho trong SARAN Mag. đã được gói gọn trong 1 file duy nhất:
- - - - ->   link download

Cảm ơn các bạn đã đọc news! ^_^  
Tác giả: ngogiahao    Thời gian: 1-4-2013 11:00 PM
AH ~~~~~ hàng tung giờ (sắp) linh
đẹp lung linh lóng lánh
đẹp lộng lẫy bla bla bla

đọc cho đã, tới cái câu, "chúng tôi chờ cậu giải ngũ" - lại thấy nhớ ku nhiều quá ku Ho ơi...
cầu mong hòa bình cho Thế giới, cầu mong mọi người đều bình an...

Tác giả: nga_nguyen    Thời gian: 1-4-2013 11:32 PM
phải công nhận là thiết kế kiểu này đẹp quá
bé ho lại nhìn rõ nét ghe gớm
mong chờ ngày em về
cám ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: hatmitn8    Thời gian: 1-4-2013 11:48 PM
là lá la...

những câu hỏi cứ theo kiểu ngẫu hứng nhỉ? Vì ngẫu hứng nên trả lời cho cảm giác rất thoải mái, dễ chịu...cứ như đang ngồi nói chuyện với người thật chứ không phải đọc báo...

vì quen quá những clip phỏng vấn nên có thể tưởng tượng ra gương mặt lúc trả lời biểu hiện như thế nào?
Ho đóng phim với nhiều nuna quá nên chẳng biết người Ho quan tâm là ai nhỉ? Ho mà cũng biết "không có chuyện gì cũng kiếm chuyện để nói"...^^
Tác giả: Tokaga    Thời gian: 2-4-2013 12:05 AM
Sao em zai này vào quân ngũ sớm thế nhỉ
Tuổi cnf trẻ quá, sự nghiệp cũng chưa có gì vững chắc cả
Không hiểu có phải có suy tính, kế hoạch gì đặc biệt không nhỉ ?
Tác giả: HarryNa    Thời gian: 2-4-2013 12:38 AM
news des đẹp quá (y)
xem cậu tâm sự về chuyện bạn gái mà bùn cười )))
---
"muốn vào năm 20t, có thể sử dụng linh hoạt những kinh nghiệm đã tích lũy từ những năm mười mấy tuổi"
phải rồi, t đã thấy những điều ấy trong IMY, khả năng diễn xuất vượt qua cả rào cản tuổi tác, ám ảnh t đến giờ chưa thoát dc vai Harry của cậu nè {:430:}
---
có bộ ảnh kèm theo nữa ah, down thâu ~ hí hí ^^ ~
thank ST nhìu nhìu {:444:}  

Tác giả: kebe_lovely    Thời gian: 2-4-2013 12:44 AM
Nhìn em phê quá, đẹp trai, cu te, he he, nhất là đôi mắt.
Em tuổi trẻ tài cao nhá, diễn xuất rất hay, cơ mà đang lúc sự nghiệp diễn xuất đang lên thì em lại nhập ngũ, buồn ghê.
Khi em trở lại sẽ manly hơn, trưởng thành , chững chạc hơn, và đóng thật nhiều vai chính hay để thỏa lòng bao ngày chờ đợi của những người yêu em{:306:}
Tác giả: linhchanchan    Thời gian: 2-4-2013 07:34 AM
từ lúc xem The way home đã thích yoo seung ho rùi hehe
,xem Imiss you thấy em nó lột xác hẳn.trưởng thành hơn,quyến rũ hơn nữa chứ
ấn tượng cứ phải gọi là thay đổi 180 độ luôn.phải thốt ra:em đẹp trai quá thể:))))
xem xong phim có lẽ ấn tượng nhất với nhân vật của em nó.thanks bạn đã dịch tin
ảnh đẹp quên sầu luôn!!!!

Tác giả: sweet_fire    Thời gian: 2-4-2013 08:03 AM
Ai cũng yêu cũng thương thằng nhóc nhỏ trong The way home có mỗi Ho là thấy hình ảnh đó như gánh nặng. Haizz tác phẩm đầu tay của Ho quá nặng ký làm Ho khó khăn lắm mới vượt qua được. Nhưng mà dường như em đã vượt qua được cái bóng đó rồi. Ngày càng có nhiều vai diễn nặng ký hơn, đi vào lòng khán giả nhiều hơn.
{:408:} Còn về mẫu con gái lý tưởng, chắc Ho chưa thực sự yêu ai, thấy cứ nói lòng vòng vô định. . . Rất thích Ho và Ji Yeon nhưng mà chắc hok được . hix. {:428:}
Tác giả: tuyettimls    Thời gian: 2-4-2013 08:14 AM
Nhìn bé đẹp trai và dễ thương quá
Mình vẫn thích bé hồi bé hơn nhưng bé bây giờ cũng rất tuyệt
Khả năng diễn xuất cũng trưởng thành rất nhiều
Sau khi xuất ngũ, chắc bé sẽ chững chạc hơn nữa
Tác giả: tuananhdoan    Thời gian: 2-4-2013 09:47 AM
Ho cũng thích phụ nữ lớn tuổi hơn à? ồ ồ, "đôi khi cũng thích bị dẫn dắt" cơ đấy hihi
Ai cũng mong chờ Ho trở về hết, mong cho Ho bình yên nhé*cầu nguyện cầu nguyện* chứ sợ sắp có chiến tranh òi huhu. Mình đang lo lắng cho Ho lắm, đang lúc dầu sôi lửa bỏng thế này mà
Tác giả: vinhphuoc    Thời gian: 2-4-2013 10:17 AM
Hình đẹp trai và cũng men quá. Nói thật chứ hồi xem film I miss You nhiều lúc không thích cái mặt của em ấy vì nó trang điểm hơi quá. Giờ nhìn mấy tấm ảnh quá sức hấp dẫn này thích ghê luôn. Thế này trông hấp dẫn hơn nhiều, mà bài phỏng vấn cũng dễ thương quá. Trả lời tự nhiên ghê. Mong tới lúc em về lại. Nhập ngũ vào quân đội chính quy luôn, được rèn dũa thì khi trở về chắc chắn sẽ đứng đắn,chững chạc và hấp dẫn hơn hẳn. ^^ Nhưng nghe đồn Bắc Hàn đang tuyên bố chiến tranh. :s hjx
Tác giả: lylyjull.207    Thời gian: 2-4-2013 11:35 AM
Nói 2 năm chứ khi xuất ngũ Seung Ho còn trẻ chán. YSH sẽ vừa lột bỏ hình ảnh cậu bé, trưởng thành hơn, cũng hoàn thành nghĩa vụ nên tập trung vào diễn xuất.
Càng nghĩ càng thấy quyết định của Ho rất đúng đắn, lại có được thiện cảm nữa chứ :))
Tác giả: Black0poem    Thời gian: 2-4-2013 07:00 PM
Cảm ơn chủ thớt trước nhen, không lát quên
Ôi Harry của lòng ta!
Nghĩ tới việc Harry iu dấu đang cực khổ trong quân ngũ, lòng ta thật xót xa, ta có đi học quân sự mà thấy muốn chết tới nơi rồi, huống chi là Harry của ta trong quân ngũ.
Nghe đồn tình hình Hàn với Triều Tiên đang căng thẳng, không biết Harry trong đó thế nào nữa đây. Lo lắng quá, ăn uống không ngon mất >,<
Trời ơi, sao cứ mãi gọi YSH bằng tên "Harry" thế này!
Tác giả: malia    Thời gian: 2-4-2013 07:21 PM
Công nhận cái pic new đẹp dã man, hàng độc nhất vô nhị trong Kites này rồi đó...

Ho hy vọng vận dụng kinh nghiệm diễn xuất từ khi mười mấy tuổi đến giờ và em đã làm được ko chỉ qua vai Harry mà thật ra là đã từ vai Yeo Woon trước đó rồi (ta nghĩ vậy).

Đếm từng ngày em *toàn mạng* trở ra để đóng tiếp phim cho ta xem....
Tác giả: ha.vladi    Thời gian: 2-4-2013 09:32 PM
cậu bé đã chững chạc thật rồi, đóng phim người lớn đã rất có hồn, nhớ hồi nào coi phim cao thủ học đường mới chỉ là học sinh cấp hai, thế mà ...nhanh thật, chúc cậu mau hoàn thành nghĩa vụ nhé, em bé!
Tác giả: Super_Evil    Thời gian: 3-4-2013 07:23 PM
bạn Seung Ho càng ngày càng đẹp zai hihi, đẹp lung linh luôn
chờ bạn giải ngũ
Waiting for you{:290:}{:311:}
Tác giả: Gr_Memo    Thời gian: 9-4-2013 09:19 PM
Đôi mắt cuae Seung Hoo luôn alf điểm nhấn đặc biệt trên gương mặt.
Đôi mắt buốn nhưng ko bi thương.
Khó diễn tả quá. Thấy mấy hình này lại nhớ em. Mong em hoàn thành tốt nghĩa vụ rồi sớm về với fan, tham gia mấy bộ phim hoành tráng khác.

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3