Kites

Tiêu đề: [Game - Động Cún]´*•.¸♥Happy Birthday to our Little Prince (26♥09) - Yostar & [In trang]

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 24-9-2013 03:19 PM
Tiêu đề: [Game - Động Cún]´*•.¸♥Happy Birthday to our Little Prince (26♥09) - Yostar &
HAPPY BIRTHDAY TO OUR LITTLE PRINCE

{:290:} Chúc mừng sinh nhật Cún cùng Yostar nào{:290:}

Hoàng Tử Bé của Động Cún chào đón tuổi mới
Thêm nhiều yêu thương, thêm nhiều nụ cười và đạt được nhiều thành công

Vậy là Cún của chúng ta 27 tuổi rồi đấy! Từ khi SHI YOON debut tới giờ chắc có lẽ đây là lần đầu tiên Động Cún tổ chức game cho gia chủ, sau bộ phim nổi tiếng Baker King, Kim Tak Go gia chủ nhà này là khá trầm lặng, thích thoát ra khỏi nhân vật hẳn rồi mới chịu đi đóng phim nên để các fan phải chờ đợi mỏi mòn nhưng bù lại khi xuất hiện trong bộ phim truyền hình " Flower Boy Next Door"mới ăn khách gần đây và đang được quảng bá rộng bên Nhật thì sự trở lại của Cún quả là lợi hại phải không nào.
Niềm vui càng thêm vui cuối cùng thì chúng ta đã được biết đến với một cái tên gọi thống nhất "YOSTAR". Cái tên là những từ ghép lại chỉ đơn giản là  "Yoon is our star - Yoon- ngôi sao của chúng tôi". Trải qua bao thăng trầm thì chúng ta vẫn bên nhau. Động Cún vẫn tồn tại và chào đón thêm những mem mới.~~~

26/09 - ngày đẹp đẽ gắn liền với một con người đẹp đẽ. 27 tuổi, khác xa cậu học sinh Cấp 3 Lee Jung Hyuk của High Kick 2 (bộ phim sitcom đầu tiên đưa Cún đến với thế giới điện ảnh). SHI YOON của chúng ta giờ đã trưởng thành và là một người đàn ông chính chắn. Có thể nhắc tới tên anh mỗi người sẽ nghĩ đến một nhân vật: Jung Hyuk cậu con trai khó dạy, đem lòng đi thương cô giúp việc Se Kyung của "gia đình là số 1(phần 2)", Seo Jae Hee sống giữa 2 lựa chọn 1 là tình yêu với Cha Bong Su 2 là trách nhiệm với vợ và con của người mà anh gây ra tai nạn trong "Me Two Flower", hay là một Ke Geum được coi là thần đồng game từ bé sống khép kín, tự sáng tác game để quên đi đau bùn cho đến một ngày cậu ta nhận ra mình đã đem lòng yêu cô gái phòng 402 tòa nhà đối diện cũng mắc chứng bệnh sống khép kín và những câu chuyện xoay quanh các chàng trai ở nhà kế bên cô gái ấy bắt đầu trong "Flower Boy Next Door, Kim Tak Go trong " Baker King ! Kim Tak Go"...v..v..Nhưng tất cả đều là YOON SHI YOON, một con người đơn giản, luôn biết cách mỉm cười vượt qua khó khăn..

Hôm nay chúng ta chính thức gởi lời chúc mừng anh thêm tuổi mới. Rất cám ơn mọi người đã tham gia mừng sinh nhật anh. Hôm nay tại đây diễn Game Show. Mong mọi người nhiệt tình thác loạn banh chuồng cún luôn. (Chương trình sẽ kéo dài 2 ngày, tức đến đêm 25/09 - 26/09 sẽ là buổi GS cuối cùng mọi người đừng quên nhé). Thay mặt Động Cún chào đón mọi người đến với bữa tiệc này.

Đến với YOSTAR, đến với ĐỘNG CÚN, mong các mem và khách mời có thật nhiều niềm vui và xèng rủng rỉnh khi ra về (Nhớ tuộc quần nhà tài trợ về mua áo mặc nhé..)...Hẹn không banh chuồng, cười tẹc ga thì không phải Động Cún.

Ban tổ chức: Lynssi, MissLazy, Rikadoan, Jmdong12
Nhà tài trợ: Ysy94, Yenthanh87, Miu1808, luc.trang

NỘI DUNG PHẦN GAME

Ngày 25/09: Khởi Động Hấp Nhiệt

Phần I/Đuổi hình bắt chữ
5 câu mỗi đáp đúng 10$
Cái này quá quen rồi nên mình không giải thích nữa nha

Phần II/Tâm thông tương đồng
8 câu đáp đúng 20$ - tem 5$
BTC sẽ đưa ra những câu hỏi liên quan đến YOON SHI YOON
Câu hỏi rất khó nhưng ai yêu Yoon thì sẽ trả lời được thoai..kè kè..

Phần III/Thân thế bí ẩn
5 câu đáp đúng 20$ - tem 5$
BTC sẽ cung cấp hình ảnh mọi người nhìn xem gia chủ ở vị trí nào..

IV/Nhấp tay nhanh mắt
3 câu đáp nhanh Nhất 50$ - Nhì 30$ - Ba 20$ - Tem 0$
BTC cho link ghép hình mọi người nhấp link và ghép hình, sau đó chụp kết quả và dán link lại cho BTC xác nhận kết quả.

Ngày 26/09: Nhập Tiệc Sanh Thần

Phần I/Ẩn ý đoán tình
10 câu đáp đúng 20$ - tem 5$
Nhìn hình và đoán chuyện gì sẽ xảy ra tiếp theo..
Nếu ai coi phim thì sẽ dễ dàng biết..còn ai k coi thì cứ đoán bừa nhiều khi hay k = bựa trúng thì sao.

Phần II/Lắc theo âm nhạc
5 câu đáp đúng 20$
BTC sẽ cung cấp link nhạc từng bài mọi người click nghe và đoán tên bài hát nhé.
Toàn là những bài do Cún thể hiện thoai.

Phần III/Việt Nam kí ức Barefoot friend
6 câu đáp đúng 20$ - tem 5$
Mọi câu hỏi điều xoay quanh ep đầu tiên của BFF ở Việt Nam.
Nếu mọi ng có theo dõi chương trình ngay từ đầu sẽ phát hiện ra đáp án.

Phần IV/ Hấp diêm thị lực
2 câu đáp án nhanh Nhất 50$ -  Nhì 30$ -  Ba 20$
Mọi người tìm xem bộ phận của cún ở số mấy..

Xin đặc biệt chú ý: BTC quyết định sẽ thưởng nóng bằng cách tính theo ngày sinh của Cún

* Hắn sinh ngày 26/09 nên #26 và #09 người bóc tem sẽ đc 50$

Xin mọi người hãy com bằng cách chúc mừng chứ đừng spam nhé. Rất cám ơn mọi người.

Chúc mọi người đu game giật xèng và có những phút thư giãn cười toét miệng và đầu óc thì xoay mòng mòng

Tác giả: rikadoan    Thời gian: 24-9-2013 04:33 PM
Date day còn 1 ngày nữa thôi.
Ya hú,
Mừng sinh nhật Cún yêu nhóa,
Nhanh thôi chúc Yoon có thật nhiều lời chúc tiếp  lời chúc sofa này

Tác giả: Sae_Woo    Thời gian: 24-9-2013 04:42 PM
CHÚC MỪNG SINH NHẬT YOON SHI YOON

Hãy Cùng Nhau Tạo Nên Một Buổi Tiệc Hoành Tráng Cùng Cún Nào!!!

Tác giả: Yun_Freeze    Thời gian: 24-9-2013 04:43 PM
eo ôi , thật là lung linh lộng lẫy mà
năm nay ăn sinh nhật hoành tráng, có tên có tuổi với các bô lão
đọc xong mà nôn quá ss ơi
Tác giả: mon.roro    Thời gian: 24-9-2013 04:49 PM
Vài dòng cảm nghĩ về bạn Yoon nhân dịp sinh nhật bản <3 Cũng có thể gọi là tường thuật diễn biến buổi stalk lúc bản qua HCM =))
Tính ra cũng nửa năm rồi từ ngày mình gặp nhau ha ^^~ Không biết bạn có chút nhớ nhung gì toi hong chứ từng giây từng phút được nhìn bạn là toi nhớ như in á, chuẩn bị xuất não thành văn đây ~~~~
Ờ thì mà là toi biết bạn qua phim Mỹ nam nhà kế bên, cũng chả nhớ là coi phim đó với lí do gì nhưng biết chắc là không phải tại diễn viên đâu tại toi đâu biết ai ngoài Park Shin Hye )) Coi mấy tập đầu toi không có được thích bạn cho lắm, lí do: quá nhí nhảnh ))) Còn tại sao sau này thích thì toi không nhớ luôn ) Mà cái thích đó hong phải thích kiểu coi phim thấy đẹp trai đồ rồi thích đâu ngarr ~~~ Thích thiệt long ó ^^~
Rồi một ngày đẹp trời Facebook ầm ầm cái tin bạn và EunHyuk qua đây quay BFF, và tuyệt vời hơn là quay ở HCM, bạn không biết lúc đó toi bấn loạn cực độ tới mức nào đâu :’( Toi là 1 ELF, EH qua là đủ vui sướng rồi, đằng này them bạn nữa T______T Kiểu người mình ngày đêm mong được gặp cuối cùng cũng tới T___T  GIống như mơ á T____T Ờ rồi mấy bạn qua trúng ngày tui có tiết buổi chiều ) Tui nhớ không lầm là khoảng 12g30 đáp chuyến bay thì phải mà 1g20 toi vô học nên xác định là không về kịp rồi đó )) Thế là cúp học thôi )) Sáng đó do gấp quá nên là ngồi lấy giấy tập với bút dạ quang ra tô tô vẽ vẽ 2 cái ban cho bạn với EH <3  Rồi tan học xong chả kịp ăn trưa là chạy muốn xúc dép ra trạm bus để ra Tân Sơn Nhất cho kịp giờ ) Do cũng có kinh nghiệm stalk chút chút nên là leo lên tầng trên ngồi chờ cho dễ thấy, dù sao ra kh check in bạn cũng phải đi ngang qua đó ^^~ Fan chủ yếu là ELF vs le n lỏi vài bóng triple S, tui cũng hơi lo lo rồi, kiểu lát nữa bạn bị tủi than rồi sao … Xong tui với một bà chị nữa trong nhóm bàn là lát nữa sao thì ra, nhất định phải gào Yoon Shi Yoon cho to vô )))
Rồi bạn cũng tới ( Đứng ở trên dòm xuống rõ lắm ( Bạn còn vẫy tay chào xong làm kiểu 5ting với EH nữa, đó là hình ảnh đầu tiên của tui về bạn T__________T Xong mấy người (ELF) đứng kế tui sau ghi la hét xong : “má ơi YSY dễ thương quá >.<” làm tui cũng vui lây hêhê
Ờ xong rồi chạy thục mạng xuống tầng dưới hi vọng vớt vát them được chút nữa ) Trời thương hay người thương sao đó đẩy tui sát vô cái cửa xe mà bạn sắp lên :D Đó là lần đầu tiên tui bị ép đến muốn nghẹt thở bởi fan quá đông và co thể gọi là quá khích >< Rồi fan cứ gào “Lee Hyuk Jae Lee Hyuk Jae thôi” còn hát HPBD nữa (hôm đó là sinh nhật EH), xong từng người từng người được bảo vệ dắt lên xe, tui chạm được tay EH, Ho Dong, dòm rõ mặt từng người một luôn ^^~ Mà tui thắc mắc là tại sao tui không thấy Kim Hyung Jong ))) Xong cũng tới lượt bạn, vì ELF quá đông và tại bạn lên sau EH nên bạn bị đẩy ra khỏi làn không thương tiếc  Tui còn nhớ rõ bạn xém té và xíu nửa xe tưởng lên đủ đóng cửa nhốt bạn ở ngoài luôn r :< Tui xót lắm luôn  Trong đầu nghĩ không biết bạn có buồn, tủi than không balblabal, rồi bạn cũng lên được xe, tui đứng sát xe mà, híhí, thế là lợi dụng mọi điều kiện thuận lơi áp mặt vô cửa xe gào YSY, xong bạn vẫy hai tay cười rõ tươi (có thể nói là với tui tại lúc đó có tui dòm bạn thôi mà)  Lúc đó tui chỉ ước bị người ta ép bể kính xe xong được bay vô đó với bạn )
Rồi mấy bạn di chuyển qua Parkson kế sân bay, còn nhóm tui nghe tin sao lại chạy tuốt lên parkson Q1 ) Xong lại lật đật chạy ngược vìa sân bay, má ơi trời nắng chói chang trong khi lo chạy quá có kịp ăn uống gì đâu, mệt lả người mà phải cố chạy, cố chạy vì cái vẫn tay vs nục cười đó của bạn  (cont)

Tác giả: Sae_Woo    Thời gian: 24-9-2013 05:13 PM

http://mp3.zing.vn/embed/song/IW6AIWAE?autostart=true

Tác giả: mon.roro    Thời gian: 24-9-2013 05:24 PM
mon.roro gửi lúc 24-9-2013 16:49
Thời gian là mấy giờ vậy mọi người
Nếu có thể sẽ tham gia hết miình  ...

em sẽ edit lại ạ T__T cơ mà k hiểu sao e không thấy đc thời gian :(( chỉ thấy ngày thôi :((
Tác giả: ysy_XT    Thời gian: 24-9-2013 06:10 PM
HAPPY BIRTHDAY CÚN IU CHỒNG CỦA TỚ <3 <3 <3
SARANGHAEDO CON TÓ CON
sinh nhật năm nay đúng là hoành tá tràng quá thế này mà ko tham gia thì ko được
iu nhà yostar{:176:}

Tác giả: boxit501    Thời gian: 24-9-2013 06:44 PM
Tình hình là rất tình hình ^^! Sinh nhật ông anh *múa lụa*
Chúc luôn giờ là sớm cơ mà tranh thủ ko đến ngày ko mần dk thì toy ^^
*tung đậu* chúc ai đồ của iem sinh nhật vui vẻ,đóng nhiều phim đốn tim fan,..và mau mau lấy vk cho iem mừng =]]]]]..

Tác giả: mewmew_00    Thời gian: 24-9-2013 07:05 PM
Chúc Cún iu sinh nhật vui vẻ ^^
Đóng thật nhiều phim mới nữa nha anh  {:176:}
Sang VN tổ chức Fan metting nữa {:161:}
Tác giả: maikhoi1818    Thời gian: 24-9-2013 07:41 PM
Ya Hoành tráng quá
e cũng phải làm bài tập lẹ lẹ để tham gia thôi
{:290:} HAPPY BIRTHDAY Yoon Shi Yoon nhá{:443:} {:445:}
mong anh sẽ tham gia nhiều nhiều nhiều phim hơn nữa

Tác giả: yunmeo1802    Thời gian: 24-9-2013 07:41 PM
woa~~~~ Hóng quá~~~ Sắp sinh nhật tình yêu của tuôi giồi~~~~ :3 :3 :3
Happy birthday Yoon iêu~~~~ Happy birthday Yoon iêu~~~~ Happy birthday~~~ Happy birthday~~~ Happy birthday Yoon iêu~~~ <3 <3 <3
Tác giả: bluestar9597    Thời gian: 24-9-2013 10:04 PM
thật sự thì mình chỉ thích anh này từ gia đình số 1 phần 2
với cả vua bánh mì nữa, cực dễ thương
hnay ghé đây thấy sắp sinh nhật ảnh
thì cũng có vài lời chúc mừng
HPBD YOON SI YOON <3 <3HPBD YOON SI YOON <3 <3HPBD YOON SI YOON <3 <3
Tác giả: Yoon_dino    Thời gian: 24-9-2013 11:38 PM
Thật là mong ngóng đến ngày mai quá đi mất. Đại lễ sắp đến r *hú hú bis bis*. Trong lúc dạo Youtube, e có tìm đc clip này, gửi m.ng cùng xem để đếm ngược thời gian đón sn Cún nhà ta ạ

http://www.youtube.com/watch?v=v8bfakVYY-4

Happy birthday chồng iêu {:290:} . Yoon Shi Yoon Fighting! YoStar Fighting! {:408:}
Tác giả: hebebebe1991    Thời gian: 24-9-2013 11:42 PM
__i_i_i_i_i__
|SYS|
|_♥♥♥♥♥♥♥♥_|
|happy birth day|
¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯
(¯`v´¯)_Sinh nhật_.`·.¸.·´ _Vui vẻ_ ..¸.·... ´¸.·´¨)
¸.·¤¨).. .. ...`·.¸.·´ _Vui vẻ_ ..¸.·... ´¸.·´¨)
¸.·¤¨).. .. ..(¸.·´ (¸.·´ .·´ ¸¸.·¨¯`·. ...˛¨(`·.¸♥.•.♥¸.·´)¨˛

YOON SHI YOON

Tác giả: oanhyostar    Thời gian: 25-9-2013 12:06 AM
Tró ơiii sắp tới sanh thần của A rồi... >_< nôn đến sự kiện ngày mai ghê <3 <3
Happy birthday tró trước nhá
Đóg nhìu film tình cảm cho e xem nhé... ~~~
<3 <3 <3 YOON SHI YOON
Tác giả: thao93jj.kites    Thời gian: 25-9-2013 12:17 AM
HAPPY BIRTHDAY!!!
Chúc Cún sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc {:161:}
Luôn thành công may mắn{:301:}
Sự nghiệp điện ảnh phát triển không ngừng{:306:}

Tác giả: khoailang2611    Thời gian: 25-9-2013 12:48 AM
Thân là người thích Yoon mà hôm nay sinh nhật lại quên bẵng đi
Cái này đáng đánh đòn, đáng đánh đòn nè

Chúc cho Cún tuổi mới nhiều niềm vui, nhiều thành công, nhiều may mắn
Sức khỏe dồi dào, xuất hiện thường xuyên hơn nữa

Tác giả: FuuNguyen1986    Thời gian: 25-9-2013 09:03 AM
Nói thiệt à nghe, hồi coi phim Cún đóng cứ nghĩ cậu í sinh năm 90 cơ, vì độ nhắng và cute không đỡ nổi.

Ai ngờ cậu ấy bằng tuổi tui {:152:}, mà ngó tui như thím Cún vậy, đáng sợ quá {:98:}

Hôm nay sinh nhật bạn Cún, mình đại diện nhà Ki, qua đây gửi bạn ít quà, ít bánh, tiện thể gửi đến bạn Cún những lời chúc tốt đẹp nhất, ăn no, ngủ kĩ, tinh thần hăng hái, sự nghiệp tấn tới, sức khỏe dồi dào {:181:}

HAPPY BIRTHDAY {:311:}{:311:}{:311:}

Món quà đâu tiên, bánh sinh nhựt ^^

Món quà thứ hai, cậu Yoon xem có thích màu này ko nhé, nếu muốn đổi màu khác, anh Ki sẽ đổi cho chú ^^

Tác giả: lovephimhan    Thời gian: 25-9-2013 09:12 AM

mình là mem nhà Song - Suk
thấy thiệp mới biết sinh nhật anh
vào chúc mừng cùng cả nhà
chúc anh Yoon sịnh nhật vui vẻ
chúc anh luôn thành công
mãi là một ngôi sao sáng
xem phim anh thấy anh dễ thương quá chừng luôn
không ngờ anh và Suk có cùng ngày sinh thế ấy
Tác giả: love5    Thời gian: 25-9-2013 09:18 AM
Được ss Teddy mời nên mềnh cũng bon chen vào đây chúc mừng :)
Biết bạn Yoon từ phim Mỹ nam nhà bên, mê bạn ý tới giờ :))
Rồi lần mò xem Strong Hearts rồi tới Barefoot Friend
Thấy bạn cute vô đối nun ý
..
Zô chủ đề chính HAPPY BIRTHDAY bạn Yoon
Tuổi mới nhìu thành công hơn nhé :">
Thêm cái hình cho màu mè :))

Tác giả: trangnon_bien    Thời gian: 25-9-2013 09:51 AM
Mem nhà em trai Yoon bay qua chút mừng SINH NHẬT CÚN <3

Cún cũng cung Thiên Bình {:290:} {:290:}

Hồi Vua bánh mỳ kết nhất nụ cười tươi tắn, ngây thơ của cún á <3 Rồi quay sáng Mỹ nam nhà kế bên thì bấn loạn cái độ tí tởn, bá đạo của bạn. Lang thang phiêu bạc sang Chân đất thì đổ sụp hình tượng vừa thân thiện với mọi người, vừa nghiêm túc hết mình trong các trò chơi nhưng thỉnh thoảng cũng ngơ một cách đáng yêu <3

Hi vọng sang tuổi mới, Cún sẽ có thêm nhiều hình tượng tuyệt vời nữa <3

{:292:} HAPPY BIRTHDAY{:292:}

YOON SHI YOON

Tác giả: vuphuongha    Thời gian: 25-9-2013 11:15 AM
{:398:}{:425:}{:406:}{:398:}

<3 <3 <3 HAPPY BIRTHDAY TO YOU  <3 <3 <3

Sinh nhật vui vẻ nhé tình iu của em!!! Cầu chúc tất cả những điều tôt' đẹp nhất sẽ đến với anh. Chúc anh luôn mạnh khỏe, ngày càng đẹp zai va thành công trên con đường anh lựa chọn..

Anh yêu quý,  một tuổi mới yêu em nhiều hơn, nhiều hơn nữa nha anh và giữ mãi tình yêu mà anh dành cho em. Năm sau em thi đỗ đại học anh đến VN rước em về nhé!!!

{:290:}{:290:}{:290:}

Tác giả: smile^^pyong    Thời gian: 25-9-2013 12:58 PM
Chào cả nhà Mình bên nhà Joo Won qua chúc mình sinh nhật anh Si Yoon ^^

Mình biết đến anh không phải qua KOB, mà là phim Flower You hồi 2011 ^^
Mặc dù phim không thành công lắm, nhưng vẫn thích vai diễn trong phim đó của anh ^^
Bị bấn loạn tột đỉnh với màn khóa môi hot 100 độ của anh ấy xem mà nóng bừng bừng nhé.
Sau đó thì nhờ lục lại phim của em trai, phim KOB, mình đã gặp lại anh Si Yoon ^^
Ấn tượng với nụ cười rạng ngời khi Tak Goo làm ra chiếc bánh mì hạnh phúc nhất ^^
Và gần đây nhất là phim Flower Boys Next Door, có thể nói diễn xuất của anh tiến bộ rất nhiều ^^ xem thích lắm, chuyển biến tâm lí tinh tế ^^ hị hị

Sang tuổi mới, chúc anh Si Yoon ngày càng thành công trên con đường sự nghiệp.
Chúc cho tình cảm anh em của Si Yoon và Joo Won luôn tốt đẹp ^^
Chúc nhà Si Yoon sẽ phát triển và bành trướng hơn nữa
Chúc anh luôn cười thế này nhé ^^

Tác giả: zigzak    Thời gian: 25-9-2013 03:42 PM
happy birthday

mình bên nhà Hee qua chúc mừng sinh nhật Si Yoon

chúc Si Yoon sinh nhật hạnh phúc và nhiều niềm vui nhé

[utube]v8bfakVYY-4[/utube]

cr: Cindy Santhy youtube
Tác giả: poohbear    Thời gian: 25-9-2013 03:49 PM
Happy birthday "Lỗ hổng tính toán" nhá  :))
mặc dù chưa xem phim Yoon nhỏ đóng nhưng xem BFF thì thích a này vô cùng
người đâu mà chỉ biết đọc sách
thế mà tính toán lại vô cùng vụng về :))

Sinh nhật vui vẻ
mong các dự án tiếp theo của a sẽ thành công ^^
Tác giả: yenthanh87    Thời gian: 25-9-2013 03:59 PM
chúc mừng sinh nhật tró
hôm qua đến giờ ko vào dc internet
hiu hiu
tró ăn ngon ngủ ngoan cho bếu ú nha
lặn chán nhớ trồi lên bằng 1 dự án hoành tráng nha Cún

Tác giả: binhbieuhaha    Thời gian: 25-9-2013 05:13 PM
happy birthday Yoon nhá!

hôm nay mới biết ngày sn Yoon ợm

mặc dù ko mấy tìm hiểu về Yoon nhưng cũng thích anh quá Vua bánh mì

chờ fim mới!!!!
Tác giả: chunie.hyunie    Thời gian: 25-9-2013 05:30 PM
Mai là sinh nhật bạn Yoon nhà mình rồi
Chuẩn bị nhập tiệc thôi! Sang tuổi mới mong Yoon sẽ có một tác phẩm mới
Biết Yoon rất là chăn chỉ mà! Hồi sang Việt Nam không chịu đi ngủ mà thức để lẩm nhẩm học Tiếng Việt, yêu dã man ý

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 06:20 PM
Cả nhà ơi có ai đã tắm rửa sửa soạn chuẩn bị đến dự tiệc chưa...
Nhớ tắm cho thơm nha..hông thơm là k cho tham gia đâu...{:290:}
Có ai nôn nóng hok ta...mới giờ mà BTC cũng rày rật thêm roài..Nhận được nhiều lời chúc mừng thế này oppa sướng nhá...bận làm nhà cho oppa mà tới giờ chưa chúc đc ra hồn thôi thì ngày mai e sẽ mần cho quành tráng luôn..{:297:}
Hiu Hiu bùn quá ta hổng biết có ai đến dự hông nữa...aaaa{:268:}
Tác giả: sara_chan    Thời gian: 25-9-2013 07:13 PM
*giành tem pệt cái* {:98:}

Annyeong cả nhà Cún ^^
Em là Sả ở bên nhà Hee, hum nay qua chơi cmsn Yoon nhà mềnh   híhí
Em đã xem 3 film của Yoon lận rùi đó nha
Đầu tiên là Vua Bánh Mỳ, sau đó là Me Too, Flower, cuối cùng là đến My Flower Boy Neighbor
Bị đổ đứ đừ cái độ cutè cụa bợn í ạ

mún cái mũ panda này chết thui >"<

Nhân dịp sinh nhựt Yoon, chúc Yoon hay ăn chóng nhớn, ngày càng cutè và thành công trong sự nghiệp {:445:}
Chúc cho Động Cún ngày càng to zà tràn ngập iêu thươn
Tối nay em sẽ đu Game cùng cả nhà ạ híhí

Em xin hết
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 07:39 PM
Alua Alua..Khách mời tới  được bao nhiêu rồi cho Lyn điểm danh cái nào..Mở cửa từ sớm giờ chờ mọi người mỏi quá..Ai còn lót dép ngồi thì vô đây..Lyn cho tấm đệm ngồi cho đỡ ê mông..chỉ tầm mấy phút nữa thôi thì GS bắt đầu rồi..Rất vui vì mọi người đã bỏ thời gian ghé thăm..Nhà Hee cũng dễ thương, Nhà Gi nữa..mọi người k biết về Gia chủ nhiều thì cứ nhanh tay là ok..hỏi bác gút gồ bác trả lời cho...:v...
Nghe mọi người bảo biết Cún qua film FBND bây giờ thì kết đứ đừ...Cún nhà nhí nhảnh quá mọi người nhể..
Điểm mặt mọi người tí nhá...cho lấy không khí..{:287:}
* BUNG LỤA *{:292:}
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 07:52 PM
Chuẩn bị GS bắt đầu rồi mình cũng nôn nóng quá đê.. bây giờ update lại chút thông tin game cho mọi người rõ và chúng ta sẽ bắt đầu chơi game đầu tiên..LẦn đầu tiên mần sanh nhựt nên có gì sai sót mong mọi người góp ý..Chắc chuẩn bị banh máy rầu đây...
Thể lệ game show mọi ng update từ đầu roài nên bây giờ chỉ có nhắc sơ lại roài nhào zô thoai...{:311:}
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 07:54 PM
THỂ LỆ GAME SHOW
NGÀY 25/09/2013

Chúng ta bắt đầu chơi game đầu tiên nhá..
I/ Đuổi hình bắt chữ  (5 câu đáp đúng 10$ - tem 0$){:292:}
Mọi người sẵn sàng chưa nào
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 08:02 PM
Xong roài trục trặc đã sửa và chúng ta bắt đầu hình đầu tiên nhá..
Xin lỗi để mọi người chờ...
Phần này hok bóc tem nên mọi người cứ bềnh tễnh nha...

Đáp Án: ĐẢO CHÍNH

PHÀN NÀY K AI TRẢ LỜI ĐC À HIU HIU...ĐỘNG NÃO LÊN MUỐI ĐÂU...
Tác giả: Kiu_Xiu    Thời gian: 25-9-2013 08:03 PM
Chuc mung sinh nhat a Cun'...
Chuc a luon manh me va gap nhieu may man', dong nhieu phim hon nua...
Vui qua'...
Nha minh hom nay nhon nhip qua'...^^

Tác giả: oanhspears    Thời gian: 25-9-2013 08:13 PM
Vào chúc sinh nhật cún hâm iu dấu đây
Chúc cún sang tuổi mới sẽ ngày càng rạng ngời, ẹp zai, mức độ cu te càng khó đỡ hơn :))

[audio]http://mp3.zing.vn/embed/song/ZW679DC0?autostart=true[/audio]
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 08:24 PM
Câu đầu tiên làm khó mọi người roài..
Bây giờ chuẩn bị tinh thần
Câu 2:

Mọi người tiếp tục nào...

Đáp án: BỨC THƯ TÌNH ĐẦU TIÊN
CHÚC MỪNG ZIKZAG

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 08:30 PM
Tiếp tục nào cố lên có người đúng roài hý hý...

CÂU 3:

ĐÁP ÁN: DỄ THƯƠNG
CHÚC MỪNG SARA_CHAN

Tác giả: tomilwoo    Thời gian: 25-9-2013 08:34 PM
happy birthday yoon shi yoon nhá
chúc anh tuổi mới ngày càng đẹp trai,dễ thương hơn nhá
và đóng thêm phim  cho thần dân bên nhà ếch ộp coi với ha

http://www.youtube.com/watch?v=va-5-K8VkRI
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 08:34 PM
Hay quá đã xong 3 hình rồi bây giờ là hình thứ 4 ai sẽ là chủ nhân tiếp theo đây
Hwangting~~~~~

Câu 4

ĐÁP ÁN: GẬY ÔNG ĐẬP LƯNG ÔNG.
CHÚC MỪNG SARA_CHAN

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 08:38 PM
Đây là câu cuối cùng mới đó mà xong phần I lâu ghê luôn..
Mọi người đã có tinh thần kiếm xèng chưa nào.

Câu 5:

ĐÁP ÁN: HÂM MỘ
HOK AI TRẢ LỜI ĐƯỢC

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 08:47 PM
Bây giờ chúng ta bắt đầu
Phần II/ Tâm thông tương đồng (8 câu đáp đúng 20$ - tem 5$)

cái này ai biết thông tin cún thì nhanh tay nha có tem nữa đóa mọi người chạy đua nhé...

1.        Lần xuất hiện đầu tiên trên truyền hình là qua chươngtrình/bộphim nào?

ĐÁP ÁN: Introduce a star’s friend

Tem poohbear - Đúng mimun

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 08:52 PM
Mọi người nhanh tay nào...~~~
Ai chưa đc thì cố gắng lên...~~~

2.        Bài hát yêu thích của Yoon bài gì? Do ai thể hiện?

ĐÁP ÁN: Snowflower – Park Hyo Shin

ĐÚNG MIMUN - TEM SARA_CHAN

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 08:56 PM
CÂU 3:

Trong phim Flower boy next door, Yoon có để kiểu tóc quả táo cực yêu. Cho biết Yoon để kiểu tóc đó trong tập mấy?

ĐÁP ÁN: EP 15

ĐÚNG SARA_CHAN - TEM SARA_CHAN

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 09:00 PM
CÂU 4:

Hãy giải thích ý nghĩa tên nhân vật Yoon đã đóng trong phim “Vua bánh mì?”

ĐÁP ÁN: Tak là cao cả, Gu là sự cứu rỗi, Kim Tak Gu nghĩa là sự cứu rỗi cao cả

ĐÚNG VU PHUONG HA - TEM SARA_CHAN

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 09:06 PM
CÂU 5:

Năm 2013, Yoon đã được làm khách mời ở một concert. Cho biết đó là concert của ca sĩ nào?

ĐÁP ÁN: Lee Jung

ĐÚNG + TEM POOHBEAR

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 09:09 PM
CÂU 6:

Park Shin Hye là bạn diễn của Yoon trong phim Flower boy next door. Cho biết lần đầu tiên hai người gặp nhau là khi nào? (Không phải ở phim trường)

ĐÁP ÁN: trong một chương trình từ thiện của “Korean food for the hungry international"

ĐÚNG sarah_chan - Tem poohbea

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 09:12 PM
MỌI NGƯỜI HAY QUÁ CỐ LÊN SẮP HẾT PHẦN 2 ROÀI

CÂU 7:

Quê của Yoon ở đâu? Anh chuyển lên Seoul lúc nào?

ĐÁP ÁN: Suncheon tỉnh Jeolla. Học cấp 3

ĐÚNG + TEM : poohbear

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 09:15 PM
Câu cuối cùng kết thúc game II.

CÂU 8:
Lúc nhỏ, Yoon đã học ngoại ngữ gì?

ĐÁP ÁN: TIẾNG TRUNG

ĐÚNG + TEM : POOHBEAR

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 09:18 PM
BÂY GIỜ SANG GAME
III/  Thân thế bí ẩn (5 câu đáp đúng 20$ - tem 5$)

MỌI NGƯỜI TÌM XEM GIA CHỦ Ở SỐ NÀO NHÉ.

ĐÁP ÁN:

ĐÚNG sunlike - TEM poohbear
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 09:21 PM
Kinh khủng tốt độ chóng mặt BTC xỉu.

CÂU 2:

ĐÁP ÁN:

ĐÚNG CASSAN - TEM POOHBEAR

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 09:24 PM
Tiếp nào mọi người nhanh mắt thật ~~~~~~~~~~~

CÂU 3:

ĐÁP ÁN:

ĐÚNG BTC - TEM SARA_CHAN

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 09:31 PM
Độ khó tăng dần mọi người nhìn kỹ nhé banh mắt lên ~~~~~~~~~

Câu 4:

ĐÁP ÁN:

ĐÚNG HẮC XÌ DẦU - TEM SARA_CHAN
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 09:36 PM
Yeh~~~~~~~~~~ tới câu cuối cùng...Gia chủ bảnh bao của chúng tôi ở đâu...

CÂU 5:

ĐÁP ÁN:

ĐÚNG ysy_XT - TEM poohbear
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 25-9-2013 09:42 PM
WOA mới đó sắp hết giờ chơi roài.
mọi người đuối chưa...chúng ta game nào~~~

IV/ Nhấp tay nhanh mắt (3 câu đáp Nhất 50$ - Nhì 30$ - Ba 20$ - Tem 0$)

mọi người ghép nhanh rồi chụp link dán cho BTC công nhận kết quả nhé...

Câu 1:        Level Easy: http://www.jigidi.com/solve.php?id=RJVYCEL0

KẾT QUẢ:
NHANH NHẤT SARA_CHAN - NHÌ POOHBEAR - BA SUNLIKE

Tác giả: yoon2609    Thời gian: 25-9-2013 09:53 PM
Bắn pháo bông *bùm bùm*
HAPPY BIRTHDAY TO CÚN IU
Ngày này cũng đến, vui ơi là vui
Chúc tình iu luôn vui vẻ
Tuổi mới thành công hơn
Cao hơn 1 chút, bớt ngố 1 chút
Đóng thật nhìu phim cho bầy vợ nhé

Tác giả: MissLazy    Thời gian: 25-9-2013 10:00 PM
IV. Nhanh tay ghép hình:

Câu 2:
Level Midium: http://www.jigidi.com/solve.php?id=494PQHDA

Chúc mọi người may mắn :) 5ting!!!

KẾT QUẢ: NHẤT - SARA_CHAN, NHÌ - POOHBEAR, BA - SAOPHALE_91

CHỈ CÒN 1 CÂU NỮA THÔI, MỌI NGƯỜI CỐ LÊN NÀO, F5 NHÁ :x
Tác giả: Yun_Freeze    Thời gian: 25-9-2013 10:02 PM
Happy Birthday Yoon Shi Yoon- Cún yêu của Yostar
Mong anh có nhiều sức khỏe, luôn hạnh phúc và luôn vui vẻ
Bây giờ sau này sau này nửa sẽ có nhiều vai diễn xuất sắc nhất, tuyệt vời nhất.
Sẽ có một nagfy quay lại mảnh đất hình chử S này
Love you - HPBD
Yostar always support you
Tác giả: MissLazy    Thời gian: 25-9-2013 10:14 PM
IV. NHANH TAY XẾP HÌNH

CÂU 3: LEVEL DIFFICULT: http://www.jigidi.com/solve.php?id=OC1UD1NQ

KẾT QUẢ: NHẤT: SAOPHALE_91, NHÌ: SARAH_CHAN, BA: ZIGZAK

BTC SẼ TRAO GIẢI TỚI TAY NGƯỜI CHIẾN THẮNG SAU KHI KẾT THÚC 2 NGÀY GAME TẠI ĐÂY NHA! CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ THAM GIA VÀ ỦNG HỘ NHÀ CÚN HÔM NAY! HÂN HẠNH ĐÓN TIẾP VÀO NGÀY MAI!^^

Tác giả: misshan15    Thời gian: 25-9-2013 10:26 PM

Biết hok bon chen nổi nên xún bếp mần bánh bằng lap tặng cho a Yoon {:438:}
Game cũng vừa xong nên mềnh post bài chúc lun {:418:}
Tuy là ko có thời gian vào nhà a Cún chơi nhưng luôn quý mến và ủng hộ nhà Cún hết mình x
Nhà Ngố mình cũng có rất nhìu người thích a Cún nữa á {:161:}
Chúc cho a Cún luôn trẻ trung và thành công hơn nữa, chúc cho chuỗi sự kiện chúc mừng sinh nhật a Cún thành công tốt đẹp {:444:} Game hôm nay đông zui quá   {:444:}

Tác giả: aiki2309    Thời gian: 25-9-2013 10:30 PM
Ss về trễ, bon chen đc khúc cuối mà ko mần lại với các em trẻ khoẻ nhà mình. Pó tay :D
Thôi thì đành chúc mừng sinh nhựt thèng Cún rồi đi ngủ đây :))
BTC cũng ngủ ngon để mai mần sn cho hoành tá tràng nhé các em :x:x
Tác giả: saophale_91    Thời gian: 25-9-2013 10:34 PM
Mình vừa vào nhà Soo xong

thấy thiệp mời là phóng liền qua đây

không ngờ vẫn được tham gia game nhà Cún

Cảm ơn BTC, game hay quá

À quên việc Chính HAPPY BIRTHDAY TO YOON SHI YOON
Tác giả: sara_chan    Thời gian: 25-9-2013 10:43 PM
Vậy là Game hum nay đã xong híhí ;))
Chơi dzui qá hehe :D
Cám ơn nhà Cún nhìu nhìu, mai e sẽ quay lại ạ =)) hihihi
Muộn rùi, chúc cả Động ngủ ngon ạ ;))

Tác giả: bjmbjmxjnh    Thời gian: 25-9-2013 10:57 PM
Chào các bạn nhà Cún

Mình đại diện cho nhà Shin Min Ah sang chúc mừng gia chủ nhà các bạn đây ^^

Mình biết Cún qua bộ phim High Kich 2, lúc đó đã yêu Cún rồi <3

Và tình cảm như kiểu bùng nổ ở phim Mỹ Nam Nhà Bên ý, trong phim Cún vừa dễ thương vừa đóng hay cơ~

Chúc Cún sinh nhật vui vẻ nha~ Mong Cún thành công hơn trong sự nghiệp, luôn hạnh phúc và mạnh khỏe nha Cún ^^

Tác giả: tmycutie    Thời gian: 25-9-2013 11:07 PM
dù hnay mạng chập chờn và ngồi trong lớp nghe giảng vẫn đú game

mừng sinh nhựt Cún Si Yoon, hồi FBND dễ thương, đáng yêu cực kỳ nhé, cái mũ panda {:438:}

p/s: lướt sơ qua sao toàn nhà Hee giựt tem
Tác giả: jimmylin93    Thời gian: 25-9-2013 11:23 PM
[Yoon Shi Yoon’s 27th Birthday] Chúc mừng sinh nhật chàng trai đặc biệt của chúng ta
Yoon Shi Yoon!!!

Nhân dịp sinh nhật lần thứ 27 của Yoon Shi Yoon, Yoon Shi Yoon Vietnam gửi tặng tới anh và tất cả các YoSTAR vietsub ca khúc Lone Star do chính Yoon thể hiện trong bộ phim đã đưa tên tuổi anh trở nên nổi tiếng – King of Baking, với phần hình ảnh chính là những tác phẩm các bạn đã gửi về cho page trong project “YoSTAR – Yoon is Our Star” vừa rồi ♥

Đây là sinh nhật đầu tiên mà Yoon Shi Yoon Vietnam có thể gửi lời chúc tới anh trên 1 trang fansite chính thức của cộng đồng fan Yoon Shi Yoon tại Việt Nam, cũng là lần đầu tiên chúng ta có thể cùng nhau, đồng lòng và háo hức đón chờ sinh nhật anh với cái tên fanclub riêng của mình: YoSTAR :) Chính vì thế nên sinh nhật lần thứ 27 này của anh lại càng trở nên đặc biệt :)

Mặc dù con đường chúng ta đi mới chỉ bắt đầu, nhưng YoSTAR hứa sẽ theo từng bước chân của Yoon và ủng hộ anh bằng tất cả sức mình.

Thêm 1 tuổi mới, Yoon Shi Yoon Vietnam chúc chàng trai của chúng ta có thêm 1 năm đầy ý nghĩa với những dự án phim mới, với những thành công mới, và luôn tràn đầy sức trẻ, nhiệt huyết, cũng như những niềm vui ♥

http://www.youtube.com/watch?v=zPh8yn0-q2o

Tác giả: huyendobs    Thời gian: 25-9-2013 11:53 PM
happy birth day. chúc anh sinh nhật vui vẻ, đúng 12h luôn nhá,{:297:}{:305:}{:306:}{:311:}{:301:}{:267:}
chúc anh năm sau có người yêu và gặp nhiều may mắn nhá.
Tác giả: kyoluvjj    Thời gian: 26-9-2013 11:44 AM
chúc mừng sinh nhật anh

chúc sang tuổi mới cái gì cũng mới

chúc anh nhận được nhiều vai diễn có tính khiêu chiến

à và chúc anh ăn mau chóng lớn luôn đep trai như thế ,cho fan gơ cứ đau tim

xong , chúc cả nhà làm sinh nhật thành công tốt đep
Tác giả: luctrang    Thời gian: 26-9-2013 11:45 AM
Chúc mừng sinh nhật bạn Cún{:290:}{:290:}{:290:}
Biết bạn từ lâu rồi, mặc dù không mê anh lắm nhưng mà dạo này bị oanh tạc notification facebook{:404:} bởi 1 người cuồng Cún khủng khiếp nên ko thể ko nhớ đến sinh nhật anh. (Ai có tật thì tự mà giật mình nhé )
Hi vọng anh Cún thêm 1 tuổi sẽ càng ngày có nhiều vai diễn hay hơn{:400:}, phát huy khả năng chọn kịch bản siêu phàm{:422:} ngày càng tốt và sớm cưới vơ
Tiện đây mình cũng xin ủng hộ GS 200 kite$ như đã hứa với ai đó. Cũng rất muốn chơi game nhưng mà tối nhà không có mạng nên chỉ đành ủng hộ bằng cách này thôi. Chúc cả nhà Cún luôn vui vẻ, đầm ấm và sẽ còn làm sinh nhật cho anh nhiều năm sau.
Tác giả: xeng`    Thời gian: 26-9-2013 01:01 PM
Thay mặt chuồng gà phi thân sang chúc mừng sinh nhật bạn Cún đập chaiiii...

Bị thích bạn từ hồi xem Kim tak gu trên tivi..

Chúc bạn sớm ra mắt kịch bản phim mới hoành tráng.. nhiều may mắn và thành công hơn nữa...

Chúc nhà Cún ngày một phát triển nhé...thân ái thân mến thân thương ạ...

nhà gà các mái đang oanh tạc bốn phương tám  hướng nên vác đại cây nhà lá vườn sang tặng các bạn nhà cún ăn trưa luôn nhá..:

Do đầu bếp khéo tay của chuồng đặc biệt làm đó... Kính mời aa

trứng muối:

Gà nguyên con:

HAPPY BIRTH DAYYYYYY !!!!!

Tác giả: yenthanh87    Thời gian: 26-9-2013 02:19 PM
tối nay lại có game nửa nhỉ?
áo òa
hưn đời
ta hem có dc chơi game rùi
thoai thì đứng ngoài mần cổ động viên cho các bạn vậy
Mọi người chơi game vui vẻ nhóa
Cún sinh nhựt zui zẻ nhá
mau mau comback Cún ơi
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 26-9-2013 03:26 PM
[utube]6EtUBoGH1S8[/utube]

´*•.¸♥Happy Birthday to my Little Prince (26♥09) - YOON SHI YOON tình yêu duy nhất ♥¸.•*´

Chúc Cún nhà tui mau ăn chóng nhớn...nhớn roài béo rồi tui đem đi bán..
Chúc Cún thành công với con đường sự nghiệp...
Mau mau cờm bắc lại cho chệ e tui nhờ...hóng quá chừng..
Sanh nhật kì này là trọn vẹn rồi nhé...
Hàng Xóm nhà nhà người người kéo sang..
Nhất là Cún rồi đó...!!!!!

Tác giả: Sunny4887    Thời gian: 26-9-2013 04:30 PM
Em đại diện nhà anh Suk qua Chúc mừng sinh nhật anh Yoon.

Chúc anh sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc.

Vì hôm nay 26-09 cũng là sinh nhật anh Suk nên không tham gia game được, có gì nhà anh ghé chơi chút xíu nhé:

http://kites.vn/thread/-2013-gam ... e-4-409167-4-1.html

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 26-9-2013 07:25 PM
AAlu alua...

Mọi người có ai đến tham dự chưa nhỉ..
Trước khi tham gia tiệc mừng thì cho phép hỏi ngày hôm qua khởi động hấp nhiệt có làm mọi người nóng rần rần không?
Lần đầu tiên làm sinh nhật cho gia chủ nên có gì sai sót hay chậm trễ thì hy vọng mọi người bỏ qua nhé..
Điểm tin lại thì hôm qua BTC rất vui vì hàng xóm láng giềng tham gia rất nhiệt tình..
Vậy thì mọi người hôm nay tiếp tục tham gia game nhá..
Dự là không biết có đáp ứng theo sologan của động không mà nhà HEE bạo loạn banh chuồng cún luôn roài..đã bận kịp sửa sang lại cho đẹp để đón khách roài..
Hm~~~
Có ai hóng game chưa vô đây BTC cho nệm ngồi nè, đừng lót dép tí hông có sức chạy đua á...
ZÔ đây chơi zới cún và Híp pô đây...!!!!

Bây giờ là 07:33
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 26-9-2013 07:56 PM
Ngày 26/09: Nhập Tiệc Sanh Thần

Phần I/Ẩn ý đoán tình
10 câu đáp đúng 20$ - tem 5$
Nhìn hình và đoán chuyện gì sẽ xảy ra tiếp theo..
Nếu ai coi phim thì sẽ dễ dàng biết..còn ai k coi thì cứ đoán bừa nhiều khi hay k = bựa trúng thì sao.

mọi người đã chuẩn bị tinh thần để mừng sinh nhật chưa...~~~~~
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 26-9-2013 08:06 PM
8h15  start

CÂU 1:

ĐÁP ÁN: Yoon bị đánh vào mặt

ĐÚNG BTC - TEM SARA_CHAN

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 26-9-2013 08:13 PM
Chuyện gì sẽ xảy ra tiếp theo nữa đây...~~~~~~
HỀ HỀ ĂN TIỀN GIA CHỦ K DỄ ĐÂU~~~

Câu 2:

ĐÁP ÁN: Phóng phi tiêu vào Hwang Jung Eum

ĐÚNG saophale_91 - TEM SARA_CHAN

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 26-9-2013 08:16 PM
Tiếp nào ~~~~~~~
Nhanh tay nhạy óc nào kiểu này thì Cún nhà mình k còn quần để mặc đâu ~~~

Câu 3:

ĐÁP ÁN:

ĐÚNG BTC - TEM purplehouse
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 26-9-2013 08:22 PM
Tình hình vẫn là nhà Hee...bạo loạn
Yostar đâu hết rồi...~~

Câu 4:

ĐÁP ÁN:

ĐÚNG sunlike - TEM poohbear

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 26-9-2013 08:27 PM
Xem ra phần game này mọi người ít ai đoán được roài..
bóc tem vậy ~~~~
nhanh tay bóc tem nào áp đảo nhà Hee...hú hú

Câu 5

ĐÁP ÁN:

ĐÚNG aiki2309 - TEM vivubunbo

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 26-9-2013 08:32 PM
Các nhà biên kịch đạo diễn nổi tiếng đâu rồi...
chúng ta nên viết lại kịch bản nào...~~

Câu 6:

ĐÁP ÁN:

ĐÚNG AKI2309 - TEM ZIGZAK
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 26-9-2013 08:38 PM
hú hú..mọi người hôm nay có vẻ chậm chân hông = hôm qua nhỉ..
relax đi nào...~~~~

Câu 7:

ĐÁP ÁN:

ĐÚNG BTC - TEM poohbear

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 26-9-2013 08:42 PM
Còn 2 câu nữa thoai cố lên nào mọi người ôi...
~~~~động não dồn muối lên đầu...

Câu 8:

ĐÁP ÁN:

ĐÚNG BTC - TEM SARA_CHAN
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 26-9-2013 08:47 PM
Xem ra phần này thuộc về bờ tờ cờ roài..
sanh thần mà thế này mọi người k luyện bài rồi..phao đâu lật đê...

Câu 9:

ĐÁP ÁN:

ĐÚNG BTC - TEM SARA_CHAN
Tác giả: MissLazy    Thời gian: 26-9-2013 08:54 PM
CÂU 10: CÂU CUỐI RỒI MỌI NGƯỜI CỐ LÊN NHÉ!

ĐÁP ÁN: ĐÚNG-BTC, TEM-SARAH_CHAN

MỌI NGƯỜI NGHỈ TAY CHO PHÍM F5 NGHỈ 1 TÝ ĐỂ NEXT SANG PHẦN KHÁC NHA :X
Tác giả: rikadoan    Thời gian: 26-9-2013 09:00 PM
Phần chơi thứ 2:VŨ ĐIỆU ÂM NHẠC

Gồm 5 câu. Nghe giai điệu đoán tên bài. Mỗi câu đúng 20$.
Yêu cầu: đáp án trả lời phải nêu đúng và đầy đủ tên bài hát chính thống + bài hát nằm trong album/MV/bộ phim nào

Tác giả: Lynssi    Thời gian: 26-9-2013 09:01 PM
Phần II/Lắc theo âm nhạc
5 câu đáp đúng 20$
BTC sẽ cung cấp link nhạc từng bài mọi người click nghe và đoán tên bài hát nhé.

CHUẨN BỊ CHƠI CHƯA NÀO
CĂNG TAI LÊN NGHE GIA CHỦ CA NÈ~~~~

CÂU 1.        http://www5.zippyshare.com/v/51223748/file.html

ĐÁP ÁN:  My darling - FM 2

PHẦN NÀY HOÀN TOÀN K CÓ TEM NHA MỌI NGƯỜI...

ĐÚNG VŨ PHƯƠNG HÀ
Tác giả: rikadoan    Thời gian: 26-9-2013 09:12 PM
Phần II/Lắc theo âm nhạc
5 câu đáp đúng 20$

CHUẨN BỊ CHƠI CHƯA NÀO
CĂNG TAI LÊN NGHE GIA CHỦ CA NÈ~~

câu 2:
http://www5.zippyshare.com/v/34725146/file.html

saophale_91 thắng
Tác giả: rikadoan    Thời gian: 26-9-2013 09:16 PM
câu 3: http://www5.zippyshare.com/v/22744624/file.htmlh
các bạn nhớ trả lời đầy đủ nhé

ss Thùy Lê aiki2309 đúng nhé
Tác giả: rikadoan    Thời gian: 26-9-2013 09:28 PM
Phần II/Lắc theo âm nhạc
5 câu đáp đúng 20$

câu 4:http://www5.zippyshare.com/v/34801317/file.html

Yoon_dino  đúng
wanting to date là tên mà bọn tớ thống nhất đáp án, nhưng theo ý kiến công bằng của dân tình thì Yoondino thắng
Tác giả: rikadoan    Thời gian: 26-9-2013 09:32 PM

Phần II/Lắc theo âm nhạc
5 câu đáp đúng 20$

Câu 5: http://www5.zippyshare.com/v/62860760/file.html

poohbear win quá nhanh chúc mừng
Tác giả: rikadoan    Thời gian: 26-9-2013 09:35 PM
III/ Việt Nam kí ức Barefoot friend (6 câu đáp đúng 20$ - tem 5$)
Tác giả: MissLazy    Thời gian: 26-9-2013 09:38 PM
III/ Việt Nam kí ức Barefoot friend (6 câu đáp đúng 20$ - tem 5$)

Câu 1. Điểm khác biệt nhất giữa Shi Yoon và các thành viên khác trong BFF là gì ?

KẾT QUẢ: TEM-BOXIT501, ĐÚNG-AIKI
Tác giả: MissLazy    Thời gian: 26-9-2013 09:41 PM
NHÀ MÌNH BẮT ĐẦU THỂ HIỆN RỒI =))) HƠI BỊ MUỘN NHƯNG K SAO,5TING!!!

Câu 2. Nơi đầu tiên nhận balo nhiệm vụ tại Việt Nam của các thành viên đội Shi Yoon ở đâu?

KẾT QUẢ: TEM-HẮC XÌ DẦU, ĐÚNG-AIKI2309
Tác giả: MissLazy    Thời gian: 26-9-2013 09:44 PM
NHÀ MÌNH VÀO GUỒNG RỒI, CỐ LÊN NÀO :V

Câu 3. Tên gọi của "anh đạp xích lô" Shi Yoon ?

KẾT QUẢ: TEM-YOON_DINO, ĐÚNG- HẮC XÌ DẦU
Tác giả: MissLazy    Thời gian: 26-9-2013 09:47 PM
Keke, bj mới thấy mặt động cún trả lời đúng liên tục =)))

Câu 4. Sự cố nhầm lẫn làm Shi Yoon hoảng hốt khi đạp xích lô ở Huế là gì?

KẾT QUẢ: TEM-HẮC XÌ DẦU, ĐÚNG-YUNMEO1802
Tác giả: MissLazy    Thời gian: 26-9-2013 09:56 PM
CÂU VỪA RỒI HƠI BỊ LOẠN VỀ VẤN ĐỀ TIẾNG VIỆT 1 TÝ NÊN ACE PHẢI ĐỢI LÂU, KEKE

5. Shi Yoon đã trổ tài đặc biệt gì khi đi tìm nụ cười rạng rỡ nhất Việt Nam cung với Se Yoon?

KẾT QUẢ: TEM-HẮC XÌ DẦU, ĐÚNG-KIU_XIU

MỌI NGƯỜI CỐ GẮNG TRẢ LỜI THẬT CHÍNH XÁC NHÉ!
Tác giả: MissLazy    Thời gian: 26-9-2013 10:01 PM
CÂU CUỐI CÙNG RỒI NÈ:
Câu 6.Tên gọi của vở diễn mà Shi Yoon giao lưu với các bạn sinh viên trường đại học KHXHNV thành phố Hồ Chí Minh lúc tuyên truyền cho sự kiện nhảy Harlem Shake?

KẾT QUẢ: TEM-YOON_DINO, ĐÚNG- YUNMEO_1802

ĐÁP ÁN CHÍNH XÁC CỦA BTC LÀ: Lời thoại của Shin Bo Ra và Song Joon Geun trong gag concert với chủ đề " phát kiến về cuộc sống

Tác giả: Jmdong12    Thời gian: 26-9-2013 10:09 PM
IV/ Hấp diêm thị lực (2 câu, Nhất 50$ -  Nhì 30$ -  Ba 20$)
Game này chúng mình sẽ ghép các bộ phận trên mặt (mắt, mũi, miệng…) của các diễn viên khác nhau vào, các bạn hãy tìm cún đang ở đâu nhé. Lưu ý là câu này không có tem. Chúc mọi người banh mắt tìm kiếm vui vẻ hihi
CÂU 1:

ĐÁP ÁN: 2 4 7 9 13
KẾT QUẢ: SAOPHALE_91

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3