Kites

Tiêu đề: (Master's Sun) Review ep 16: So Ji Seob và Gong Hyo Jin thực sự chia tay//Kim Yo [In trang]

Tác giả: woorin    Thời gian: 3-10-2013 06:19 AM
Tiêu đề: (Master's Sun) Review ep 16: So Ji Seob và Gong Hyo Jin thực sự chia tay//Kim Yo
Trong “Master’s Sun” tập 16 , Joo Joong Won (vai diễn của So Ji Seob ) và Tae Gong Sil (Gong Hyo Jin ) cuối cùng đã thực sự chia tay.

Gong Sil nói với Joong Won , "Tôi ghét bản thân mình nhìn thấy bóng ma. Tôi thậm chí không thể giải quyết việc của bản thân mình thì làm thế nào mà giám đốc lại có thể làm được ? " Joong Won trả lời:" Vậy, nếu em đi theo anh chàng đó , em sẽ không phải nhìn thấy những thứ đó nữa ? Được rồi, tôi sẽ chấp nhận quyết định cuối cùng của em . Hãy kết thúc chuyện này . "

Anh tiếp tục , " Tae Gong Sil . Em và tôi nắm tay nhau một lần và ăn tối một lần. Cũng có nghĩa là , chúng ta có thể chia tay dễ dàng . Tôi sẽ quên em . "

Cũng trong  tập 16 “Master’s Sun”, Tae Yi Ryung (Kim Yoo Ri ) đã hôn Kang Woo (do Seo In Guk ) và mỉm cười.

Yi Ryung đã bị ốm khi cố ngăn Tae Gong Sil (do Gong Hyo Jin ) bỏ đi. Kang Woo đã đến phòng bệnh viện của cô và hỏi: " Cô có chắc chắn rằng cô không sao? " Ngay sau đó cô đứng lên, hôn anh , và trùm chăn lên . Woo nói , " Cô có biết cô vừa phạm tội khủng bố không ? Tôi ngạc nhiên nhưng tôi không điên . Cô có chắc chắn thế này là đủ ? Tôi đã nghĩ sẽ có những chuyện tồi tệ hơn nhưng may mắn là không phải "

Yi Ryung một lần nữa đứng lên , áp hai tay vào má anh và nói: " Hay để tôi thử một lần nữa . " Trong khi cố hôn anh ấy một lần nữa, Woo đẩy cô ra và nói: " Có phóng viên bên ngoài . Cô không nên đi ra . " Sau khi anh đi ra, cô tự nói với mình , " Mình chỉ cần phải nhảy vào anh ấy.

nguồn: koreandrama.com
dịch: [email protected]

Tác giả: pocytran    Thời gian: 3-10-2013 06:30 AM
Đùa à! "Tôi sẽ quên em" mà bày đặt đòi đi ăn tối, nắm tay à chú già gài hàng Mặt Trời vừa thôi nhá kakaka {:436:}
Cái độ này mà cho người ta đi cũng mừng, sắp có phin hay coi rồi đây. {:438:}
Còn cặp Kang Woo với Yi Ryung cute quá, tận 2 tập cuối biên kịch mới cho đôi lứa tiến tới *thở dài*
Thôi có còn hơn không,{:440:}
Mặt trời bé mà gan to quá, chuyện gì cũng dám làm, dám hun khủng bố người ta nữa chớ. {:438:}

Hí hí giành được xố phà phin hốt sướng quá *lăn lăn*
Thanks chủ thớt dịch tin nhoa *hun chụt chụt*
Tác giả: lehuong154    Thời gian: 3-10-2013 06:30 AM
Hấp dẫn quá đi
Trời ơi, độ hóng cao đến đỉnh điểm ràu
Khi nào , khi nào đơi ;((
Hóng phần của Quân chủ với Mặt trời hơn cơ
Tập vừa rồi kết thúc làm ta điên đảo,

Thấy các bạn máu Kiss quá, ta hùa theo
Kiss sừ, kiss sừ nữa nhé !!!

Thank thớt nhiều nhé
Tác giả: greenpea    Thời gian: 3-10-2013 06:55 AM
hôm qua đu live lag quá nên không hiểu gì chứ đừng nói đến thấy hay hay không. cơ mà đêm qua coi xong raw thấy tập này cũng không chán hay thừa chút nào.

nói thật ra thì cá nhân thấy thích tập hôm qua HAY!
rất thích QC trong tập này. anh đã rất dũng cảm từ bỏ mặt trời để chị được hạnh phúc. Cảnh hẹn hò nắm tay thật sự buồn đến mức không thể diễn tả bằng lời TT.TT sao trông hai người thảm quá. yêu nhau tại sao lại không đến được với nhau ????
chỉ đi ăn xong đi dạo xong cầm tay. lúc MT khóc khi đứng nghe nhạc ấy, thật sự rất đau lòng. chị dâu diễn mấy cảnh đau khổ thật sự rất ... đau ... ;(((

cơ mà khúc đó chưa là gì hết với cái đoạn QC chia tay chính thức ở bệnh viện. một cái ôm nhẹ nhàng, một cái nắm tay thật chặt và anh ra đi ...  Ưng cảnh QC dừng lại khóc. day dứt, bức bối, hối tiếc, đau lòng, hụt hẫng "Cho đến cuối cùng em vẫn không nói yêu tôi" =((( nghe câu này mà ruột gan lộn tùng phèo, thương anh quá QC ạ T.T

rồi "đắt" nhất là cái hành động đưa tay lên quệt nước mắt. chỉ cần hai từ để miêu tả tâm trạng QC: BẤT LỰC. lần trước anh cũng có khóc nhưng không ntn. chú PD siêu quá khi không để quay cận cảnh mặt anh, chỉ thu hình từ đằng sau lưng nhưng nó còn khinh khủng hơn cả chiếu chính diện :(((

cảm ơn hai bác BK với bác PD đã mang lại một tập phim hay ntn. hôm nay tập cuối rồi, các bác hãy cho một cái ending trọn vẹn vào nhé. đau khổ thế quá đủ rồi, bây h chỉ còn hạnh phúc thôi nha. hãy để QC-MT của cháu được yêu nhau và bên nhau nhé
à xíu quên ĐỪNG CÓ QUÊN DEEP KISS VỚI BED MẶN CỦA CHÁU ĐẤY !!!!!!!!!!!

Tác giả: trang_220893    Thời gian: 3-10-2013 07:08 AM
Ôi mẹ ơi. Đôi Kang Woo vs Yi Ryung dễ thương quá
nhưg sao bk lại cho cặp so-gong chia tay thế kia
chờ ra tập cuối rồi down 1 thể
ôi chết vì phim
Tác giả: kuku    Thời gian: 3-10-2013 07:15 AM
vì anh ả hẹn hò với nhau rồi nên cứ thế anh ả chia tay à
còn chưa kiss cái nào cho ra hồn đã chia tay à
muốn ăn đá tảng hả zời
Tác giả: nguyettran2628    Thời gian: 3-10-2013 07:19 AM
OMG mới sáng sớm ra, cái news đầu lấy đc lại là news về anh chị nhà m có vấn đề à.
Trời ơi, sao đến tập cuối rồi mà BK-nim vẫn là cho e phải .
Hix, thế này thì còn đâu deep kiss, với bed scene của e, đến cả kiss thôi còn chả có
Yêu cầu ep cuối Bk-nim ơi, hãy làm cho đủ bộ đi, hix, 3x rồi mà kiss j có mỗi kiểu đấy
Đôi Kang kẹo ngọt và MT nhỏ thật dễ thương, nhìn cái điệu của nàng ấy đã thấy yêu rồi

Thanks bạn dịch news nhiều nhé {:161:}

Tác giả: haira    Thời gian: 3-10-2013 07:21 AM
YR bạo quá nha
2 người kia mau quay lại đi
cả 2 couple trg phim đều đẹp , hy vọng HE
Tác giả: phuongtranle    Thời gian: 3-10-2013 07:30 AM
Joong Won thực sự bỏ mặt trời sao? Cả hai vượt qua bao nhiêu khó khăn mà vẫn không thể bên nhau.
Chỉ còn một tập nữa là kết thúc rồi mà mình vẫn hồi hộp quá. Bộ phim đúng là gay cấn từng tập mà.
Còn couple Yi Ryung và Kang Woo nữa, không biết rồi cả hai có đến được với nhau không? Mình thích couple này không kém gì couple Quân chủ - Mặt trời.
Tác giả: kimin    Thời gian: 3-10-2013 07:41 AM
ôi mẹ ơi :((
tại sao thế hả quân chủ và mặt trời lớn cụa tôi :((
nghe tin mà thòng tim luôn :((
cơ mà cái đôi kang kẹo ngọt với mặt trời nhỏ đáng yêu vô đối nha :))
mặt trời nhỏ mà phải lựa chọn thời cơ và tóm gọn kang kẹo ngọt thôi hehe <3
cố lên cố lên
Tác giả: petinkute88    Thời gian: 3-10-2013 08:15 AM
ối ối, sao lại chấp nhận chia tay Mặt trời như vậy Quân chủ (phản đối quyết liệt).
phim làm người xem hồi hộp trông chờ vào 1 kết thúc thật sự tốt đẹp
trong tập này Quân chủ nên cám ơn Mặt trời nhỏ khi cố ấy phải giả bệnh để giữ chân Mặt trời lớn
hóng phim nhiều nhiều lắm áh
Tác giả: duongthuhang91    Thời gian: 3-10-2013 08:15 AM
Đoạn chia tay đúng là đau tim quá!!

Nhưng cá nhân mình lại thích cách BK để Qc buông tay MT như vậy. Cũng vì anh yêu chị đến mức sâu đậm rồi, còn tính cả ngày xa nhau nữa, vẫn lo lắng ko biết chị có sống tốt hay ko?

Nói chung ep16 rất đáng xem, thắt nút để hnay mở nút. Chút buồn đan xen với những nét đáng yêu của các nhân vật

Mong có 1 cái kết làm fans mãn nguyện cả trong film lần ngoài đời của anh chị!!!

Tác giả: thunh    Thời gian: 3-10-2013 08:24 AM
Hóng cảnh quân chủ hin tae gong sil hơn cơ,
Nhưng có lẽ quân chủ đòi hỏi nắm tay đi ăn tối xong sẽ ko đi được đâu mà ^^
Tối nay là tập cuối, chúc rating cao ngất ngưởng,
Tác giả: haeyenie    Thời gian: 3-10-2013 08:35 AM
hức hức. chia ở tập 16 thôi nhé, hãy quay lại ở tập 17, không thể thế đc đâu
chị đã dần dần quen với những hồn ma rồi mà, cơ sao còn chia tay với anh như vậy chứ
Mặt trời nhỏ quá chi là bạo dạn luôn, thật mong cũng có được dũng khí như chị ấy
chắc chắn rồi chị cũng sẽ tóm được anh chàng này. hehe
Tác giả: meonhep84    Thời gian: 3-10-2013 09:06 AM
Tui chưa coi raw mà chỉ đọc preview thôi cũng đủ điên loạn rầu...
Trời ơi, đâu ra kiểu "chia tay thật sự" và "tôi sẽ quên em" là thế nào???
QC ơi, bạn thật sự đáng bị {:426:}
Còn MT nữa... bạn cũng bị {:421:} cho đủ cặp nhá...
2 người làm cái giề thế???? mún giết tui trong đau đớn ah???? gần hết phim rùi mà còn cho tui cú nkoc-out toàn tập thế này là sao, là sao, là sao????{:430:}
Tối nay mà 2 người ko sum họp là tui cho 2 người thành ma thật sự luôn đấy nhé

Còn MT nhỏ và Kang kẹo ngọt... 2 người thế là có kết quả rùi đấy...chúc mừng nhé...
2 bạn cũng chịu nhìu tổn thương [mặc dù là tự ôm vào thân chứ ko phải do đối phương tạo ra]... nhưng dù sao cũng đã thành đôi là happy hơn ai đó rùi...
Tác giả: hawook304    Thời gian: 3-10-2013 09:10 AM
"mình chỉ cần nhảy bổ vào anh ấy"...hzahaha...ss yoo ri thật pá đạo mà...{:300:}{:300:}{:300:}
tập này dự là sẽ bùn cho đôi QC-MT đây, mình có nên xem không hay là đợi đến lúc có tập 17 rồi xem nhỉ,...huhuhu
Tối nay là tập cuối mất rồi,
Cảm ơn bạn dịch tin
Tác giả: thuongthuong193    Thời gian: 3-10-2013 09:20 AM
mới sáng mà đã có tin dữ rồi, tập 16 rồi cơ mà sao bác biên kịch còn hù người nữa chứ
cơ mà đc 2 anh chị kia dễ thương, Mặt trời nhỏ sướng rồi nhé
diễn biến tiếp theo thế nào đây..hóng quá {:432:}
cảm ơn bạn dịch news nhé {:161:}
Tác giả: minsunnguyen    Thời gian: 3-10-2013 09:37 AM
ÔI kang kẹo ngọt với chị Mặt trời nhỏ kiss nhau rồi  u la la .
  2 người trên kia cứ nói là chia tay ... mà em biết là không chia đâu nên không bùn
Tác giả: kebe_lovely    Thời gian: 3-10-2013 09:52 AM
Hic, buông ko hề nhẹ, tập 16 rồi sao QC-MT còn chia tay thực sự chứ, thế này thì tập 17 là 2 anh chị sẽ quay lại bên nhau rồi, biên kịch mà ko cho thế thì sau khỏi xem phim của biên kịch này luôn.
Couple anh bảo vệ-mặt trời nhỏ thì tiến triển tốt đẹp, đáng yêu quá đi mất, mặt trời nhỏ thực sự rất thẳng thắn và dũng cảm trong tình yêu đó.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Tác giả: MirumoDepon    Thời gian: 3-10-2013 09:54 AM
Huhu sao mà chia tay cũng lạnh lùng thế, còn ep 17 nữa thôi cầu trời ko có open ending >.<, mà kiểu này xem ra hết hi vọng ep cuối là cuộc sống hôn nhân hạnh phúc như trong Secret Garden rồi :(. Mong cho cặp đôi của anh Guk cũng sớm thành, nhìn cái mặt được hôn kìa =.=, sướng thế mà còn giả vờ =.=
Tác giả: lazer    Thời gian: 3-10-2013 10:01 AM
bk giỏi troll fan ghê gớm lun
cái tập gì đâu mà mấy cp phụ kiss rần mà cp chính chỉ có nắm tay rồi lại còn chia tay
mà cái màn time jump cũng độc đáo quá sức lun
cơ mơ yên tâm vì tối nay sẽ có he thâu keke
Tác giả: tamtrang21    Thời gian: 3-10-2013 10:05 AM
Vẫn chưa dám xem phim sợ đứt mạch phim.

Để đỡ sốt ruột vào đọc com của các bạn.

Hy vọng tập hôm nay sẽ vui vẻ hơn và kết thúc tốt đẹp
Tác giả: jiwon27    Thời gian: 3-10-2013 10:08 AM
Chuyện gì thế này. Đọc tin xong mà không tin. Hix. Chờ đợi, vượt qua bao chuyện chỉ để chia tay thôi à??? Không phải thế chứ. BK ơi, cho đôi nào về đôi đấy đi...
Kết thúc mà chia tay thì lãng xẹt quá
Tác giả: love5    Thời gian: 3-10-2013 10:25 AM
Chia tay thiệt sao @@ Hòi tối xem tường thuật mà tim mún lọt ra ngoài rồi @@
Chơi ơi Quân Chủ ơi, cơ mà cái đoạn này là xao
Em và tôi nắm tay nhau một lần và ăn tối một lần

Chắc lại lợi dụng cơ hội nữa hả
Còn tối nay ep cuối nữa, hết phim xem rồi hụ hụ
Tác giả: nilin    Thời gian: 3-10-2013 10:31 AM
Lần này quyết định nằm vùng đợi cả 2 ep rồi mới coi một thể!
Chứ như thế này thì đau lòng quá!
Anh chị đi hẹn hò một chút, cầm tay một chút tưởng là đẹp rồi, thế mà lại chia tay!
Tối ơi, mau đến đi! >.<
Thanks chủ thớt! ^^
Tác giả: BlueEyes93    Thời gian: 3-10-2013 10:54 AM
vừa xem preview tập 17
HE ko còn j hạnh phúc hơn
cuối cùng cũng có 2 đôi hoàn hảo

Tác giả: thanhtuyen912vt    Thời gian: 3-10-2013 11:07 AM
Cặp đôi Kang Woo và Yi Ryung đã có tiến triển rồi.
Mà Quân chủ và Mặt trời chia tay thật sao.
Đừng chia tay mà. Quân chủ sẽ sụp đổ mất thôi.
Chỉ còn 1 tập nữa thôi, hy vọng phim có cái kết thật đẹp.
Cám ơn bạn dịch tin. ^^
Tác giả: meoxynk    Thời gian: 3-10-2013 11:11 AM
yeah yeh yeah cuối cùng thì top star và đội trưởng cũng có kiss scene. ủng hộ couple này.
còn quân chủ và MT nhất định sẽ ở bên nhau thôi, cho MT đi xa để nhận ra tc của bản thân cái đã
hóng ep mới quá st ạ
Tác giả: duongsol    Thời gian: 3-10-2013 11:15 AM
huhu đau buồn quá cơ 2 ac chia tay mà QC còn khóc lóc thể hiện sự bất lực nữa sao
lâu lay luôn là 1 ng muốn j sẽ  đạt đc như QC mà h bị rơi vào hoàn cảnh ng mình yêu bỏ đi k cần mình nữa...chỉ nghĩ thôi cũng đã thấy thương QC rồi
2 ng yêu nhau mà lại k đến đc vs nhau và chia tay trong nc mắt thật là đau thương biết bao

rất thích cách yêu của mặt trời nhỏ nhá mạnh dạn tấn công theo đuổi ng mình thích, dù là 1 ngôi sao nổi tiếng nh chẳng hề j
mong là couple này cuối phim cũng thành đôi cho mọi ng mừng :3
Tác giả: tinllady    Thời gian: 3-10-2013 11:16 AM
tập này Tae với Joo chia tay buồn quá xá
mặt QC buồn thấy thương ghê
bù lại MT nhỏ với Kang kẹo ngọt dễ thương quá
chắc Kang kẹo ngọt cũng đã thích nàng rồi đây keke :x
Tác giả: haquynhtrang081    Thời gian: 3-10-2013 11:22 AM
Ơ hợ... Chia tay thật á hả Quân chủ...{:261:}
Mặt trời lớn tính sao đơi..hức hức. Nhất quyết phải ra đi á á á ...
Mặt trời lớn thì tăm tối..mà mặt trời nhỏ lại nhen nhóm tia hy vọng roài..chúc mừng. Gần hết phim mới có tí ló {:287:}
Tác giả: HangD    Thời gian: 3-10-2013 11:26 AM
hóng phim điên luôn...
dù sao chưa tập cuối chưa biết phim sẽ ra sao nhưng vẫn hóng
mà quá ngọt ngào đấy Kang kẹo ngọt vs mặt trời nhỏ ak..cuồng cặp này...{:161:}
Tác giả: 20thjuly    Thời gian: 3-10-2013 11:43 AM
Sắp hết phim rồi {:430:}

Lâu lắm mới xem 1 bộ phim hay và kịch tính từ đầu đến cuối như MS, hết rồi biết ngóng trông gì đây, hiu hiu

Tác giả: lqgbao    Thời gian: 3-10-2013 11:51 AM
cái tập này vui nhất là cặp MT nhỏ
hy vọng tập cuồi tối nay ko làm mình thất vọng
cuối tập 16 là gặp lại nhau r mà
đáng mong đợi đây
Tác giả: hanhvan94    Thời gian: 3-10-2013 11:53 AM
gì vậy nèk??? mới sáng ra mà có tin hot vậy rui! :((( ko chịu đâu, sao QC và MT lớn lại ct như vậy??
nghe tin mà lòng fan đau như cắt nước mắt đầm đìa :
cơ mà chị MT nhỏ có kiss scene rùi ah :))) chắc chị íh phỡn lắm đây, sao bn lần thất bại cuối cùng chị ý đã có loveline w Kang kẹo rùi
Tác giả: huyen_koi    Thời gian: 3-10-2013 12:17 PM
còn 1 tập nữa là kết thúc rồi mong sẽ HE   
quân chủ và mặt trời lớn cố lên
kang kẹo ngọt và mặt trời nhỏ đáng yêu vô đối nha
Tác giả: anhyeuem    Thời gian: 3-10-2013 12:18 PM
Ôi, đã có ánh nắng lấp lánh trong đôi mắt của Yi Ryung rồi... mong mãi mới đến cảnh này, vừa kiên trì bám đuổi ,vừa dứt khoát và cương quyết, cuối cùng thì Kang Woo cũng chịu thua nàng rồi...
Mặt trời nhỏ cũng thật đáng yêu, xem phim này chỉ có CHJ là ác thôi, còn lại thì đều dễ thương, thật đúng với tinh thần giải trí
Chúc mừng mặt trời nhỏ và kẹo ngọt đã có bước đột phá mới trong hành trình đi tìm tình yêu...
Tác giả: puchansol    Thời gian: 3-10-2013 01:18 PM
"Tôi sẽ quên em" đùa à QC, 2 người làm sao quên nhau đây{:313:}
đã vậy còn ăn tối và nắm tay, anh lừa tềnh chị MT sao
mà couple anh vệ sĩ vs MT nhỏ dễ thương thật, kiss xong còn cười là hiểu rồi ha
hóng ep 17 ghê dù là ep cuối rồi, không được gặp QC vs MT rồi{:269:}
Tác giả: HarryNa    Thời gian: 3-10-2013 01:35 PM
hic, chia tay ư? antueeeee
phim này vẫn chưa đến tập cuối phải k
hy vọng có happy ending
Tác giả: khongminh767513    Thời gian: 3-10-2013 01:57 PM
má ơi, sao lại ra thế này chắc cuối cùng có baby với nhau rùi mới yêu nhau quá, tan nát trái tim em, mấy chú đóng phim mà trái tim em tan nát
Tác giả: wooyoung_baby    Thời gian: 3-10-2013 02:04 PM
=)) 2 anh chị chia tay à

"Tôi sẽ quên em" à?? Quên thì mời ng ta ăn tối nắm tay làm gì??

Níu kéo ko hạnh phúc :)) Nhưng đối với chúng em thì níu kéo chúng em hạnh phúc :))

Còn Kang kẹo ngọt với MT nhỏ thì cứ thế mà tiến tới nhá :))
Tác giả: haiha_duong81    Thời gian: 3-10-2013 02:18 PM
Chắc là có happy ending thôi vì trước giờ phim của chị em nhà họ Hong này thường kết thúc có hậu mà: bạn gái tôi là hồ ly, cô nàng đẹp trai, greatest love và chắc bây giờ tới Master Sun nữa. Chờ tập tối nay.
Tác giả: windlovely    Thời gian: 3-10-2013 04:20 PM
Thật sự là sẽ chia tay sao (T_______T), otokke (T_______T), chỉ còn một Ep nữa thôi (T________T), đừng chia tay mà :((. Không phải anh bá đạo lắm sao :((, trói mặt trời về với mình đi mà :(. SO sad :(
Hic, mà YR đáng yêu thế :X, SIG không yêu thì hơi phí đấy :))
Tác giả: natengchin    Thời gian: 3-10-2013 04:25 PM
hóng ep cuối quá, hum qua mới kịp xem raw chứ vẫn chưa mần được engsub
đợt này phải quyết tâm chờ sub team nhà mình
dù gì HE với giai gái nhà mình roài
đôi MT nhỏ dễ thương quá ^^
tks bạn dịch news nhé
Tác giả: saobang9688    Thời gian: 3-10-2013 05:41 PM
tối nay là tập cuối cùng rồi..
hy vọng quân chủ và mặt trời sẽ hạnh phúc bên nhau..
mong rating phim sẽ cao nhất tối nay..{:138:}
Tác giả: YuMei.Minnie    Thời gian: 3-10-2013 06:22 PM
Mình đủ tự tin nói là couple Mặt Trời - Quân Chủ sẽ không rời xa nhau đâu, thế nên không phải lo lắng gì cả

Cơ mà cái cặp đôi còn lại sao mà dễ thương quá vậy kìa. Một người thì "chỉ nụ hôn thôi không đủ đâu", người kia lại "mình phải nhảy vào anh ấy"

Mong tập cuối tối nay quá đi
Tác giả: benxing    Thời gian: 3-10-2013 06:45 PM
Tui chưa coi phim, mà thấy tin tức là lại nôn nao rồi {:399:}
Hy vọng cuối phim có HE cho cặp nhân vật phụ luôn, nhìn dễ thương như vậy cơ mà
còn 1 tập nữa thôiôi mặt trời của nòng tui {:301:}
Tác giả: kiranguyen    Thời gian: 3-10-2013 06:45 PM
mặt trời nhỏ cute kinh, thích thì cứ nói thẳng ra rồi theo đuổi thẳng, cứ mắc bệnh ngôi sao cơ.
còn quân chủ của tôi , tuy cũng thích Chun hee , cơ mà thích Quân chủ hơn. ô tô kê{:437:}
Tác giả: Black0poem    Thời gian: 3-10-2013 06:47 PM
Dù nghe tin thiên hạ đồn là cặp Mặt trời - Quân Chủ chia tay nhau, nhưng tui vẫn chưa thấy buồn vì là tui chưa có coi tập 16.
Với lại theo lòng tin bất diệt của tui với hai chị em biên kịch HOng thì khả năng HE là vô củng cao.
TUi tin là như thế, và sẽ tin như thế, hai anh chị hài hước, vui vẻ như thế mà phải chịu SE là không được.
Nói chung là với tinh thần chờ đón tin vui nên vô đây lảm nhảm dù tập 16 vẫn chưa coi.

Tác giả: trangtit997    Thời gian: 4-10-2013 01:36 PM
ban đầu thấy mặt trời nhỏ ghét thấy mồ :))
nhưng càng về sau càng thấy đáng yêu :))
quyết tâm theo đuổi đến cùng rồi cũng thành đôi :x yêu quá yêu quá

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3