Kites

Tiêu đề: Kim Yoo Jung khiến các thợ lặn chuyên nghiệp bất ngờ vì khả năng bơi lặn khác th [In trang]

Tác giả: Peace96    Thời gian: 14-11-2013 03:45 PM
Tiêu đề: Kim Yoo Jung khiến các thợ lặn chuyên nghiệp bất ngờ vì khả năng bơi lặn khác th
“Golden Rainbow”: Kim Yoo Jung khiến các thợ lặn chuyên nghiệp bất ngờ vì khả năng bơi lặn khác thường

Bộ phim truyền hình đang dẫn đầu khung giờ chiếu phim cuối tuần của đài MBC “Golden Rainbow” vừa hé lộ các cảnh quay dưới biển của Kim Yoo Jung, người đóng vai Kim Baek Won lúc nhỏ (vai diễn lúc lớn sẽ do UEE đảm nhận).

Kim Yoo Jung nhìn khá ổn trong trang phục của thợ lặn và tiến hành thuần thục các cảnh nhân vật Kim Baek Won lặn mò hải sản dưới biển với sự giám sát của các thợ lặn chuyên nghiệp trong cái lạnh cắt da suốt nhiều tiếng đồng hồ.

Trong quá trình quay, các thợ lặn đã bị bất ngờ trước khả năng bơi lặn khác thường của Yoo Jung khi cô bé có thể nín thở rất lâu dưới nước để thực hiện những động tác bơi lặn chuẩn và đẹp theo bản năng tự nhiên, mà không cần dùng đến máy trợ thở. “Hẳn là Yoo Jung đã tìm đến học hỏi bí quyết của các Haenyeo (những phụ nữ cao niên chuyên lặn mò hải sản ở Hàn quốc). Em ấy rất nghiêm túc, lại chịu khó và có cả năng khiếu nữa. Chúng tôi rất hài lòng vì em ấy đã thể hiện rất tự nhiên trong diễn xuất”.

Các cảnh quay này không chỉ nhận được lời khen của đạo diễn và những thợ lặn chuyên nghiệp, mà còn được cậu bé sao nhí Choi Ru Woon, người đóng vai cậu em trai út bé bỏng của Yoo Jung trong phim tán thưởng nồng nhiệt khi cậu bé cứ reo lên: “Chị Yoo Jung là nàng tiên cá, chị Yoo Jung là nàng tiên cá”.

Mặc dù phim vẫn ở giai đoạn thời thơ ấu của các nhân vật, nhưng nhờ diễn xuất chân thực, dễ thương và xúc động của dàn sao nhí, “Golden Rainbow” vẫn đang ở vị trí dẫn đầu trong khung giờ chiếu phim dù phải đối đầu với drama khác của một nhà biên kịch nổi tiếng cùng dàn diễn viên người lớn tên tuổi (không tính chương trình giải trí Gag Concert). Trong đó, khán giả đặc biệt dành nhiều tình cảm cho hai chị em Kim Yoo JungChoi Ru Woon.

Nếu như trên phim cậu em nhỏ lúc nào cũng lẽo đẽo bên cô chị thì ngoài đời 2 chị em cũng hợp nhau như hình với bóng. Một nhân viên cho biết, Choi Ru Woon khá hiếu động, rất quấn quýt Kim Yoo Jung và nhiều lúc bướng lên thì chỉ chịu nghe lời mỗi Yoo Jung.

Trong một cảnh quay hậu trường, khi một nhân viên gọi Yoo Jung ra phỏng vấn, cậu bé đã khiến mọi người phì cười khi “dặn dò” người này: “Đừng dẫn chị Yoo Jung đi xa nhé, chị ấy là chị của cháu và phải ở gần trông cháu. Cũng không được làm chị ấy buồn nhé, cháu sẽ nhìn theo đấy, cháu đang nhìn theo đấy”.

Golden Rainbow đã phát sóng được 4 tập. Dàn diễn viên lớn của phim bao gồm nam diễn viên nổi tiếng Jung Il Woo, nữ diễn viên UEE... sẽ xuất hiện sau tập 10 của phim.

Nguồn: http://news.nate.com/view/20131113n33456; http://star.fnnews.com/news/index.html?no=250547; http://www.kdramastars.com/artic ... ce-scuba-diving.htm
Tổng hợp và Dịch: [email protected]

Choi Ru Woon không chỉ quấn quýt Kim Yoo Jung trên phim, mà ngoài đời cậu bé cũng thế với cô chị tuổi teen

Tác giả: Uaena    Thời gian: 14-11-2013 03:47 PM
Dạo này diễn viên nữ trẻ ít quá nên đành hi vọng vào diễn viên nhí tài năng thoai~~~

Mà ta kết e này lâu lắm luôn rồi, keke! ĐAng hóng phim của ẻm với T.O.P đây nhanh nhanh về VN để ta còn ra rạp hóng chớ~

Ta đang chờ ẻm lớn dần dần rồi ôm cả một vai chính mà không phải là thế thân của ai hết nhá!

Tks chủ thớt dịch tin~
Tác giả: bae    Thời gian: 14-11-2013 03:53 PM
Bé Jung công nhận giỏi thật cái gì cũng biết
Trong phim May Queen bé cũng từng có cảnh lặn
dưới biển này rồi, chắc vì đóng phim nên bé cũng học luôn
Tk bé trong phim này là dv nhí trong GD nè, đáng iu ghê
Tác giả: leeockhijk    Thời gian: 14-11-2013 03:54 PM
Yoo Jung xinh thật í, lúc nào cũng cười hiền hòa
Cậu bé đóng vai em út này đóng fim Good Doctor nè. nhìn cute kinh khủng
hai em nhìn như chị em ruột vậy {:418:}
Tác giả: MeoBong1802    Thời gian: 14-11-2013 03:58 PM
con bé xinh một cách tinh khiết luôn ý, cười duyên thế không biết
công nhận giỏi ghê, cái gì cũng biết hết, vai nào cũng làm tốt luôn
còn cậu bé đóng trong Good Doctor phải không nhỉ
2 chị em dễ thương quá đi, nhìn rất thân thiết nữa
Tác giả: se7en    Thời gian: 14-11-2013 04:04 PM
nhìn bé Jung thấy rất diệu dàng nữ tính đúng là bé
càng ngày càng lớn thì độ hút cũng lớn theo
Công nhận bé giỏi thật đó mới từng đó tuổi
mà đã làm được bao nhiêu việc rồi
2 ss em nhìn dễ thương ghê, tk bé trong phim GD đây mà
Tác giả: phuongha109    Thời gian: 14-11-2013 04:04 PM
ôi trời bé trong GD cute quá đi 2 chị em thân thiết thật đó

thật quý tình cảm quý báu của 2 chị em này mà :))

bé Yoo Jung đúng là giỏi mà lặn chuyên nghiệp luôn

Thanks chủ thớt nha
Tác giả: Happy555    Thời gian: 14-11-2013 04:12 PM
Ùi ui, em gái Yoo Jung bơi với lặn siêu quá nhe, mà nhìn dáng mặc đồ thợ lặn đẹp thật!

Giỏi thật, nhỏ hơn mình mà làm gì cũng giỏi, cái gì cũng biết hết, từ hát hò, dùng phương ngữ cho tới vụ bơi lặn!

Thích em cái tính chịu khó bụi đời nữa chứ!

Còn cậu em Yeon Won kia thì cưng hết biết, không ngờ cũng đeo chị Yoo Jung ngoài đời như vậy, nhìn 2 chị em thương từ trên phim thương ra!
Tác giả: huongquynh    Thời gian: 14-11-2013 04:18 PM
Bé chăm đóng phim quá, chăm chỉ và nghiêm túc, nhưng thế này thì bé đi học vào lúc nào vậy,
bé càng lớn càng xinh, mà rất đa tài.
Chúc bộ phim thành công

Tác giả: nilin    Thời gian: 14-11-2013 04:20 PM
Bé Jung  đáng yêu đoán xem anh T.O.P co xem phim này ko nào? ;))

Em nó nhiều tài năng tiềm ẩn lắm! :")

Cón bé út hoá ra là Shi On nhỏ của GD sao?

Nhìn bé cưng quá đi mất! 2 chị em quấn quít bên nhau như chị em ruột vậy á!

Thanks chủ thớt! ^^
Tác giả: Sone_tiff    Thời gian: 14-11-2013 04:21 PM
con bé xinh quá, cười duyên thế :3
công nhận giỏi, mới ít tuổi mà diễn xuất tốt k thua j các tiền bối đi trước
còn cậu bé đóng trong Good Doctor phải không nhỉ
2 chị em so lovely
Tác giả: anhscience    Thời gian: 14-11-2013 04:26 PM
2 chị em siêu kute
Dễ thương quá
Nói thật chứ phim Yoo Jung sinh ra là để làm diễn viên ấy chứ
Em ý quá tài năng
Hôm nay lại thêm phần khâm phục nữa rồi
Diễn xuất hay, thân thiện , dễ thương, phương ngữ giỏi,giờ bơi lặn nữa
Em có ý định đóng phim hành động đánh đấm trong tương lai thì chị vẫn tin em làm tốt
thanks chủ thớt trans news.
Tác giả: cobonla88    Thời gian: 14-11-2013 04:39 PM
Bé Jung xinh thật, nụ cười hiền, khuôn mặt phúc hậu
tuổi còn trẻ mà đã là diễn viên tài năng rồi
ngưỡng mộ bé này quá đi
Tác giả: uyentr    Thời gian: 14-11-2013 04:51 PM
Ôi Yoo Jung giỏi quá, em làm gì cũng nghiêm túc và rất tốt nhỉ, đúng là năng khiếu trời cho, kiểu như sinh ra là làm diễn viên ấy, đóng phim nào cũng được đánh giá cao!

Cơ mà oppa TOP nói đâu có sai nhỉ, hihi, em đang lớn dần lên và ngày càng đẹp ra, vẻ đẹp nhìn rất phúc hậu! mà nhìn tiếp tấm cuối thì ôi Jung ơi, đang đạp xe mẫu giáo à Jung? {:180:}

Nhìn cảnh em đạp xe đạp này lại nhớ cảnh oppa của em chở em bằng xe đạp hôm trước!

P/S: Shi Oh bé nhỏ cực kiu, mà thằng bé có vẻ thích Yoo Jung lắm nhỉ, bảo vệ Jung quá cơ, nghe mà buồn cười mà iu iu!
Tác giả: hopestar263    Thời gian: 14-11-2013 04:55 PM
bé út đáng yêu của mình, sao mà yêu thế không biết nữa, cái điệu cười, khóc cứ làm chị đây xao xuyến, iu lắm cơ.
Cám ơn bạn trans tin
Tác giả: munki1986    Thời gian: 14-11-2013 04:59 PM
Chà chà, bé Woon dễ thương quá, chỉ Yoo Jung dỗ được cậu bé thôi à!

Yoo jung hay thật, làm gì cũng tốt, mấy oppa thích em thì không nói làm gì, đến đứa bé cũng thích em ấy đến vậy, mà con nít rất thuần khiết, nó cảm nhận ai thế nào nó sẽ như thế đó với họ. Thật sự, thấy Yoo Jung có vẻ gì đó rất ấm áp và dịu dàng, cho người ta cảm giác dễ chịu mà lại muốn bảo vệ nữa, Woon nhí cũng muốn bảo vệ Yoo Jung đấy thôi! hì hì thật là đáng yêu quá mà!

Phim gia đình, chịu khó theo dõi thì thấy rất hay và ý nghĩa! :)
Tác giả: htrang_KYJ    Thời gian: 14-11-2013 05:08 PM
Trời ơi phim này hay lắm ý, mình đang theo dõi tới tập 3 rồi, chờ Sub tiếp nè. Nói thật chứ coi phim mình cũng thích 2 chị em nhà này dã man.

Cậu bé có kiểu hôn gió đáng yêu vô cùng,

Còn Yoo Jung đóng phim thật sự rất hay. Lúc vui, buồn, giận giữ, hạnh phúc...tất cả đều thể hiện trên ánh mắt và khuôn mặt em đầy cuốn hút khiến mình xem phim cứ bị cuốn vào, mà mỗi cảnh em Jung khóc mình cũng khóc theo luôn. Coi tập 2 thương em Jung ghê, khóc sưng mắt luôn.

Yoo Jung ai tiếp xúc cũng thấy quý mến, và hết lời khen ngợi em ý. Đúng là em ý sinh ra là để đóng phim. Tự hào về Yoo Jung quá, em ý là diễn viên đầu tiên mà mình hâm mộ và mình hi vọng se được nhìn thấy em ý thật nhiều trên phim.

Rất vui vì đọc tin này, cảm ơn bạn dịch tin rất nhiều {:161:}

Tác giả: hoathuytien1003    Thời gian: 14-11-2013 05:14 PM
“Hẳn là Yoo Jung đã tìm đến học hỏi bí quyết của các Haenyeo (những phụ nữ cao niên chuyên lặn mò hải sản ở Hàn quốc). Em ấy rất nghiêm túc, lại chịu khó và có cả năng khiếu nữa. Chúng tôi rất hài lòng vì em ấy đã thể hiện rất tự nhiên trong diễn xuất của mình”
em í tuyệt vời lắm mừ, hehe
Tác giả: dannoduy    Thời gian: 14-11-2013 05:35 PM
Oh lại phát hiện thêm 1 năng khiếu của em nữa nhaz công nhận em giống như 1 viên ngọc thô

vậy ah nếu được mài giũa thì sẽ tỏa sáng thoy. Trời lạnh thế này mah bắt em nó lặn thì khổ cho em

roy. Thanks bạn trans news
Tác giả: lovejea    Thời gian: 14-11-2013 05:38 PM
phim này xem ep 1 thấy bình thường
xem đến ep có dàn diễn viên nhí thì mê luôn
bé nào cũng siêu đáng yêu
Yoo Jung càng lớn càng xinh, lại tài năng nữa
mong drama này sẽ thành công :))
Tác giả: winnie56    Thời gian: 14-11-2013 05:52 PM
"Em gái" cưng của lão Thộn TOP nhà mình có khác, vừa dễ thương vừa giỏi, tài năng đầy mình, tính tình chín chắn dịu dàng, bảo sao mà ổng cưng con bé như báu vật, lúc rày mở miệng toàn Yoo Jung, Yoo Jung! TOP ợ, giữ "em" kỹ vào TOP ợ! Giữ từ giờ là vừa rồi dù em mới 15!

Xem đứa bé cũng thích cũng quý em ấy đến như vậy là biết con người phải có điểm gì đó rất hay rồi! Con nít rất thông minh và nhạy!  

Tác giả: minam    Thời gian: 14-11-2013 05:56 PM
Hai chị em nhà này cute ghê cơ, cả trong phim lẫn ngoài đời đều quấn lấy nhau như hình với bóng..
Bé Jung thấy cái gì cũng giỏi, bảo sao đóng phim với anh nào là anh đấy xác định luôn...
Mà cái bé Woon này dễ thương ghê, còn dọa mọi người là đang dõi theo nữa..
Kết hai chị em nhà này ghê...
Thanks chủ thớt nhiều
Tác giả: osaka189    Thời gian: 14-11-2013 06:18 PM
cô bé yoo jung này đáng yêu thật đấy, cũng rất giỏi nữa.
cô bé cũng được rất nhiều người yêu mến nhé, các bạn diễn trước kia ai cũng khen hết.
tương lai hi vọng bé sẽ có thêm nhiều vai diễn hay nữa.
Tác giả: bolobala_311289    Thời gian: 14-11-2013 07:00 PM
càng ngày càng bấn em Yoo Jung này mà..thiệt đúng là tuổi trẻ tài cao á
{:290:}
đang đặt gạch hóng phim của ẻm với T.O.P đây {:301:}
em í xinh quá đi thôi {:290:}
cảm ơn chủ thớt đã dịch tin nhá {:301:}
Tác giả: shimira    Thời gian: 14-11-2013 07:15 PM
bé Jung giỏi quá chăm chỉ, nghiêm túc và tài năng nữa

“Đừng dẫn chị Yoo Jung đi xa nhé, chị ấy là chị của cháu và phải ở gần trông cháu. Cũng không được làm chị ấy buồn nhé, cháu sẽ nhìn theo đấy, cháu đang nhìn theo đấy”.

từ các anh đến các bé đều mê mẩn Yoo Jung rồi
chúc Jung ngày càng thành công và nhận được sự yêu mến nhiều hỏn nữa nhá
Tác giả: Hoalong    Thời gian: 14-11-2013 07:59 PM
{:161:} Em Yoo Jung đa tài thật đó, đúng là tài năng hiếm có, mỗi ngày lại phát hiện ở em một khả năng khác, một khía cạnh khác, thường thì qua công việc hoặc qua lời nói của người khác về em. Cảm nhận được sự khiêm tốn ở em, có lẽ vì tính cách đó mà nhiều người quý em như vậy! Đến cả bé Ru Woon!

Diễn xuất của em trong phim rất tự nhiên và cảm động. Tuổi em còn nhỏ, hãy cứ chăm chỉ mà trau dồi em à, đây là thời điểm để em học và tích lũy kinh nghiệm! Tin rằng người thông minh như em cũng hiểu điều đó!

Luôn ủng hộ em, cô bé "em" của TOP!
Tác giả: Soola    Thời gian: 14-11-2013 08:07 PM
Fighting nhe em gái, biết em Jung rất giỏi những cảnh này mà!
Tội nghiệp, cuối năm mùa đông, trời thì lạnh mà cứ ngâm dưới biển, đến 10 tập thì tội em nhỏ quá, vì hình như vai Jung là phải bơi nhiều nhất! Ráng lên, ráng lên! Đóng phim xong lại đi chơi tung tăng ăn hàng thoải mái!

Em nó nhỏ mà cái gì cũng học tuốt luốt, cái gì làm cũng tốt cũng nghiêm túc chu đáo + có đam mê, mình đang nhìn lại mình để tu tỉnh mà làm việc cho tốt đây! {:173:}
Tác giả: lt_jess    Thời gian: 14-11-2013 08:12 PM
ui, hai chị em đáng iu quá nhở, nghe bé nhói thấy cưng quá đi mất
Jung tài quá nhỉ, thử hỏi có gì mà em nó ko học được nhỉ
cơ mà pic lặn nhìn chuẩn quá đi, ko còn teen nữa, thiếu nữ rùi
chúc phim thành công nhá
Tks bạn dịch news!
Tác giả: luvhyunbin    Thời gian: 14-11-2013 08:32 PM
Wow nhìn hình cô bé trong bộ đồ lặn mà cứ nghĩ là diễn viên đóng thế thôi, không tin nổi là Kim Yoo Jung bơi lặn chuyên nghiệp vậy. Chắc trước khi đóng phim có tập bơi lặn rồi. Giỏi ghê. Thật là 1 diễn viên thông minh & đầy tài năng.
Dàn diễn viên đời sau 9X thích bé này nhất!
Hổng coi “Golden Rainbow” vì hổng khoái UEE, đợi coi phim 2 anh em nhà TOP & Kim Yoo Jung thôi.
Thanks chủ thớt dịch news.
Tác giả: JoU    Thời gian: 14-11-2013 08:48 PM
ôi, em Yoo Jung thật là xinh đẹp
lại tài năng nữa, phát hiện thêm 1 cái tài mới của em ấy
cơ mà nhà SX chọn DV quá chuẩn
em YJ giỏi bơi lội
đóng là UEE hồi nhỏ
mà UEE thì xuất thân từ VĐV bơi lội
thật là đáng mong đợi mà ^^
Tác giả: pr0zy00    Thời gian: 14-11-2013 08:58 PM
2 chị em này cute quá, em Yoo Jung hình như có duyên với mấy film liên quan đến biển thì phải :)
còn nhóc Ru Woon iu ghê, trong Good Doctor đóng vai tự kỉ nên k vui chơi nhiều, chứ thấy em qua film này hiếu động dễ sợ, những lúc nhóc cười đáng yêu gì đâu
đúng là coi film này tại có em Yoo Jung, nhưng mà film dài quá, đến 50 tập lận T.T, chắc để hết film coi luôn 1 lần luôn quá =="
Tác giả: hanhvan94    Thời gian: 14-11-2013 09:03 PM
bé Yoo Jung thiệt là tài năng mà :)
nàng làm gì cũng giỏi hết, ghen tị quá đi :)
cậu em trai trong phim cute quá, hai chị em quấn nhau nhìn như chị em ruột íh
hóng phim này ghê, thanks thớt nhe
Tác giả: camryteddy    Thời gian: 14-11-2013 09:36 PM
Càng ngày càng thấy Yoo Jung có đủ các yếu tố để trở thành sao lớn sau này ha
Càng ngày càng ra dáng thiếu nữ roài, kiểu này anh nào có ý là phải trồng cây từ giờ thôi không khéo không kịp mất. Hheehhehe . . .
Thanks chủ thớt nha
Tác giả: lethinhtrung    Thời gian: 14-11-2013 09:56 PM
Eo ôi, dễ thương quá!!!

Thích nhất câu nói của cậu bé: "Không đươc làm chị buồn, cháu sẽ nhìn theo đấy"

Nghe như hăm doạ í nhỉ
Tác giả: cuoithaga92    Thời gian: 14-11-2013 10:05 PM
ôi trời hai chị em bé "no money" đáng yêu cực kì luôn
nhất là tập 3 á, không biết nói kiểu gì để diễn tả hết á
sau bí mật kinh hoàng giờ có thêm cầu vồng hoàng kim để
hóng rồi ^^
cảm ơn bạn chủ thớt
Tác giả: ttxit1991    Thời gian: 14-11-2013 10:13 PM
Yoo Jung từ bé đã có tinh thần làm việc chăm chỉ và nghiêm túc thế này rồi, sau này chắc sẽ còn đạt được nhiều thành công nữa đây
Em bé trai nhìn yêu quá
Cảm ơn bạn đã dịch tin nha
Tác giả: ha.vladi    Thời gian: 14-11-2013 10:34 PM
Hai chị em này đáng yêu quá, muốn hôn ghê. Chắc phim hay lắm để phải coi mới được. Cảm ơn bạn dịch tin. Đúng ngay hai cô cậu bé con mà mình yêu quý
Tác giả: GinnyGinerva    Thời gian: 15-11-2013 12:01 AM
Mấy cái ảnh nhìn em xinh quá Yoo Jung ah~~ XD Bảo sao anh già Tabi cứ khen lên xuống )
Thật là tốt khi thấy những diễn viên nhí như em có tinh thần nghiêm túc như vậy trong công việc. Học phương ngữ, học lặn rồi luôn cố gắng trau dồi khả năng diễn xuất nữa. Mong em ngày càng thành công ^^
PS: Các anh già, anh trẻ đều thích em rồi, giờ đến cả em nhỏ cũng thế nữa kìa Hai chị em dễ thương quá
Tác giả: socbee    Thời gian: 15-11-2013 12:01 AM
kết bạn này từ hồi phim Mặt trăng ôm mặt trời!!
Gương mặt xinh như thiên thần cùng tài năng diễn xuất không chê vào đâu được!!!
Love u and always support you !!!
Cảm ơn bạn đưa tin nhá !!!
Tác giả: oicrazy    Thời gian: 15-11-2013 12:29 AM
Bên Hàn chiếu 4 tập rồi cơ á :( Làm mình hóng bữa h tưởng mới chỉ chiếu có 2 tập :(

Xem tập 2 cũng bấn loạn vì thằng cu :x Young Won dth :x Cứ mỗi lần cười là có lúm đồng tiền hí hí :3

Tưởng chỉ mỗi mình mình bấn loạn thằng cu, ai dè ai xem film cũng bấn :">

Rất là thích mấy cái đoạn 2 chị em nhà này đóng vs nhau :3

Hóng film tiếp!
Tác giả: hawook304    Thời gian: 15-11-2013 07:53 AM
Oài, mấy cái pic thiệt là lung linh mà, nụ cười của em ấy thật tỏa nắng và ấm áp, mình iu em ấy mất rùi
Mấy phim em ấy đóng hồi trẻ đều hay, có khi còn để lại ấn tượng sâu sắc hơn cả diễn viên chính, chắc phim này cũng vậy, thấy dàn diễn viên nhí thiệt là kute
Bác Thộn ở nhà đọc news với xem mấy píc này không biết có cần tiếp máu không đây
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Tác giả: swallow80    Thời gian: 15-11-2013 09:16 AM
Cô bé có nhiều khả năng vượt trội thế sao, đáng khâm phục nhỉ.
Thật không vậy,trong phim 2 chị em quấn quít nhau mà ngoài đời thực cũng thế ah, dễ thương quá đi mất.
Mình rất thích xem mỗi khi bé nhóc Ru Woon xuất hiện, rất dễ thương-hồn nhiên và diễn cũng rất ok nữa, nhỏ thế mà khả năng nhập vai cừ thế rồi.
Hai chị em Yoo Jung-Ru Woon đáng yêu cố lên nhé, fighting..{:173:}
Tác giả: ilovefbp    Thời gian: 15-11-2013 11:07 AM
nhìn mặt con bé thân thiện dễ thương quá
cười sáng trưng
có lẽ khi đóng May Queen con bé đã tham ja 1 lớp này chăng
Tác giả: anhyeuem    Thời gian: 15-11-2013 11:19 AM
em Yoo Jung xinh quá, em này là diễn viên đầy tiềm năng của
điện ảnh Hàn, xem em ấy diễn trong May Queen, khóc hết nước
mắt, hy vọng vài năm nữa sẽ được thưởng thức những vai diễn
trưởng thành của em.
Tác giả: TamBi    Thời gian: 15-11-2013 11:24 AM
Yoo Jung đúng là một bé gái có tài năng bẩm sinh
Không những có ngoại hình xinh xắn, ăn nói dễ thương lại hoạt bát
Mình có cảm giác những bộ phim em đóng đều rất ăn khách
Nhất là giai đoạn khi bé còn nhỏ
Yoo Jung lớn lên sẽ là một mỹ nữ khiến nhiều anh chết mệt, trong đó có T.O.P kakaka
Tác giả: Happy555    Thời gian: 15-11-2013 11:33 AM
TamBi gửi lúc 15-11-2013 11:24
Yoo Jung đúng là một bé gái có tài năng bẩm sinh
Không những có ngoại hình xinh xắn, ...

Người đẹp mà người đẹp này chỉ yêu nhất là đồ ăn thức uống, chả màng các anh trai! =))

Nói chứ càng ngày càng nể con bé! Không biết còn tài gì mà chưa tiết lộ, em í ít khi nói về mình nhỉ, toàn nghe người khác nói! :)

Tác giả: sencucung    Thời gian: 15-11-2013 12:05 PM
Cô bé này ngày càng thể hiện được những tài năng của mình nhỉ. Dường như cô bé là một diễn viên bẩm sinh rồi. Thật đáng quý là em vẫn giữ được nét hồn nhiên, trong sáng của lứa tuổi thật sự của mình.

Tài năng, xinh đẹp, trong sáng. khiêm tốn,... dường như có quá nhiều từ thật đẹp để nói về cô bé này.
Tác giả: hjhj_hehe    Thời gian: 15-11-2013 01:52 PM
Woaa, càng ngày càng bấn nụ cười tỏa nắng của em ấy
Nụ cười k thể nào tươi hơn được và nhìn vào đó thì cảm thấy mọi buồn phiền tan biến hết, bất giác cũng cười theo em ấy
Em ấy rất xứng đáng là em gái quốc dân
Vừa xinh đẹp, tính tình dễ thương àm lại đa năng nữa
Hèn gì anh TOP liêu xiêu
Thanks chủ thớt ^_^

Tác giả: mun_huong    Thời gian: 15-11-2013 02:45 PM
đáng yêu nhỉ!
Thế là được gặp dàn diễn viên nhí đến tận tập 10.. Vui quá.
Mình bấn em choi ru woon từ good doctor kia.
Trong phim này em ấy cũn đáng yêu không thể tả... Hai chị em nhà này thân thiết quá đi :)
Tác giả: mamava    Thời gian: 15-11-2013 05:04 PM
Con bé này trẻ không tha già không bỏ sót gì cả {:308:}
Càng ngày càng thể hiện cái sự dụ dỗ nhân loại đây mà.
Ta nói em ý mấy năm nữa mà không làm điên đảo từ trẻ con đến người già thì ta ko làm mọt film hàn nữa {:288:} Dạo này bị bấn, cứ thấy cái mẹt với cái tên con bé là phải nhảy vô.
Tác giả: vokhanh123    Thời gian: 15-11-2013 07:36 PM

ta yêu 2 chị em này nhất ! bát úp dễ thương và đáng yêu của a

ngoài đời 2 chị em cũng thân thiết ghê

Yoo Jung mỗi lần hóa thân vào vai diên cũng nhận

được rất nhiều lời khen cho tinh thần làm việc của em ấy
Tác giả: loveskj    Thời gian: 15-11-2013 09:11 PM
woa, bé JUng có khác, lớn rồi nên bây giờ cái gì cũng giỏi, đặc biệt là đóng phim, lấy k bjk bao nhju nước mắt ^^
Chúc em thành công hơn nhá

Tác giả: Haku.JH    Thời gian: 15-11-2013 09:18 PM
con bé xinh quá T.T vừa chăm chỉ còn lắm tài :))
ông TOP mà xem đc chắc độn thổ luôn quaa:))
đang bấn 2 anh em này kinh khủng :((
Tác giả: KyuYul    Thời gian: 16-11-2013 02:56 PM
Mình đang xem phim này nè!
Mình bias bé Jung nha!
Xinh xinh, hiền hiền, mà cũng rất giống UEE nhóe!
Bé con Ru Woon đóng phim "Good Doctor" nhỉ mọi người?
Bé ý cư tê quá đê! Yêu yêu!
Tác giả: dear_diary    Thời gian: 16-11-2013 09:03 PM
Yoo Jung đa tài nhỉ, giờ là khả năng bơi nữa đấy, thích bé quá, diễn xuất tốt, mặt xinh xắn
Các diễn viên nhí sau này thấy nổi quá đi, dù chỉ diễn xuất vai hồi nhỏ của nhân vật chính hay chỉ xuất hiện ít trong phim mà ấn tượng để lại cho khán giả rất tốt nhé
Thanks bạn dịch tin
Tác giả: hongquyen1992    Thời gian: 26-11-2013 02:41 PM
Càng ngày càng bấn bé này, phải công nhận là rất tài năng, hầu như đóng phim nào cũng zậy, cần tố chất gì thì con bé có tố chất ấy, thật đáng ngưỡng mộ.
Tác giả: sone.qt98    Thời gian: 4-12-2013 10:14 PM
2 chị em dễ thương cực
Xem cảnh này thấy hay cực kì luôn
Mới 15t tự tạo 1 đầm cá
Mà cái cảnh Yoo Jung lặn xuống (có cảnh Do Young) thấy cả bầy cá
Nhìn thích lắm luôn
Thằng bé No Money cute quá đi
Thank chủ thớt nhé!

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3