Kites

Tiêu đề: [2007] Transformers I - Shia LaBeouf, Megan Fox (Vietsub Completed) [In trang]

Tác giả: G-Tu    Thời gian: 20-9-2011 03:08 PM
Tiêu đề: [2007] Transformers I - Shia LaBeouf, Megan Fox (Vietsub Completed)
Transformers I

Đạo diễn Michael Bay
Sản xuất Steven Spielberg,  Lorenzo di Bonaventura,
                   Tom DeSanto, Don Murphy
Diễn viên Shia LaBeouf, Megan Fox, Josh Duhamel,
                   Tyrese Gibson, John Turturro, Jon Voight

Nội dung:
Bộ phim mở đầu với giọng nói của Optimus Prime mô tả hành tinh Cybertron, quê hương của các robot, nơi đã xảy ra một cuộc nội chiến giữa 2 nhóm robot là Autobot và Decepticon khiến cho cả hành tinh bị tàn phá. Mục đích của cả 2 phe robot hiện giờ là phải tìm được khối lập phương All Spark, vốn có sức mạnh có thể tạo ra cả một thế giới. Phe Autobot thiện thì muốn hồi sinh hành tinh Cybertron, còn phe Decepticon ác thì muốn dùng nó để gây chiến khắp thiên hà. Cả 2 nhóm sau nhiều năm tìm kiếm đã biết được rằng All Spark đã lạc đến Trái Đất. Megatron đã phát hiện ra All Spark nhưng lại bị tai nạn và đóng băng ở Bắc Cực rồi bị quân đội Mỹ giam trong trạng thái đông lạnh tại khu vực bí mật gọi là khu vực 7. Trước khi ngừng hoạt động, hắn đã đánh tín hiệu báo cho các robot Decepticon dưới quyền hắn......

KSTE's sub team
Translator: arielchan
Editor: windtalker
Typesetter: sieunhantaithe
Encoder: Miscary

Trailer:
[utube]XnwmUZuF5OY[/utube]

Tác giả: G-Tu    Thời gian: 20-9-2011 03:08 PM
Thông báo link die tại đây

Pass: kst.net.vn

https://tenlua.vn/download/0d37e52fe3086b0519/transformers-i-kste

http://www.fshare.vn/file/T6ND90WV8T/

тoàn bộ các тập: http://tny.cz/b31a512b

мậт кнẩu: мộт cộng мộт bằng mấy? (тrả lời, cнữ тнường)

тoàn bộ các тập: http://tny.cz/8d7e1a96

тoàn bộ các тập: http://tny.cz/81810357

Tác giả: babyjen7993    Thời gian: 4-1-2012 03:21 PM
link MF đều bị die hết rùi
hình như bị del thì phải, down ko đc ><
có ai check giúp ko? mình mún tải quó ~"~
Tác giả: drsimbaga    Thời gian: 2-5-2012 02:03 PM
subteam có thể làm lại sub phim này bản full hd được không,như transformers 3 ấy. Chất lượng phim này coi chán quá
Tác giả: memory    Thời gian: 16-6-2012 06:18 PM
pass để giải nén là gì thế , các phim khác đều có để pass sẵn cho mà , cái này mình down về rồi mới bít là k có pass @@
đã thử kites.vn nhưng k dc
Tác giả: kokekkoko_kekek    Thời gian: 25-9-2012 03:27 PM
sao mà  link uptorrent cứ k có hoài vậy? kiểu này có lẽ phải dùng cái khác thôi   
Tác giả: o1497574    Thời gian: 11-10-2012 12:27 PM
mình không biết pass là gì cả, mod chỉ giùm với,
download về mà chả xem đc.
bạn nào biết chỉ giùm
T.T
Tác giả: nemo_lara    Thời gian: 6-11-2012 12:22 PM
o1497574 gửi lúc 11-10-2012 12:27
mình không biết pass là gì cả, mod chỉ giùm với,
download về mà chả xem đc.
bạn nào b ...

pass
kst.net.vn
sử dụng đc mà bạn! mình đã giải nén và đang xem phim bằng pass này mà!
Tác giả: monkhoa94    Thời gian: 19-4-2013 08:33 PM
Phim này quá hay.
Buồn cười nhất lúc thằng cha thanh tra bị cho tắm mưa ban đêm và bị cột vào cái cọc
{:143:}                                                                           
Tác giả: wonie.97    Thời gian: 17-8-2013 11:12 AM
sao vắng vẻ thế nhỉ?? loạt phim này rất hay mà?? {:401:}

mình mê nhất dòng phim khoa học viễn tưởng, nhất là những bộ phim nói về robot khổng lồ, điển hình là series phim Transformer và gần đây nhất là Pacific Prim - Siêu đại chiến Thái Bình Dương {:443:}

loạt phim Transformer này mình coi đi coi lại cũng được hơn 3 lần rồi, mỗi lần coi đều ko thấy chán, hehe

trong phim like cực liệt "bé" Bumblebee với "đại ca" Optimus Prime - 1 người dễ thương vô đối và 1 người ngầu vô đối

tks subteam đã trans cả bộ nhé, em đi down ngay cho nóng đây (đó giờ toàn xem online chứ chưa khi nào down về máy, nay down luôn)

Tác giả: daumanhhiep    Thời gian: 21-8-2013 09:54 AM
Phim này ấn tượng nhất là Megan Fox và Bumblebee. Còn  Optimus Prime - 1 chưa thực sự mạnh như các phần sau. Từ phim này Megan Fox mới bắt đầu nổi như còn này thì đúng. Kết nhất là cảnh e ý đứng sử xe ấy.. quyến rũ vĩ đại. Bumblebee thì cứ như con nit ấy nhỉ, chẳng giống chiến binh gi cả.
Cảnh trong phim phải nói là vô cùng hoành tráng! Phải xem 3D mới cảm nhận được hết hiệu ứng của phim..Đã đời
Tác giả: dOllxxkiSs    Thời gian: 3-4-2014 07:39 PM
Phần I được coi là ít đầu tư về kỷ xảo nhất nhưng đối với mình nó là phim hay nhất trong 3 phần. Về nội dung, diễn viên và cả về kỹ xảo nữa. các cảnh biến đổi của robot rất hòanh tráng nha. qua phần 2 -3 nói là đầu tư hơn nhưng mình coi thấy không hấp dẫn bằng
Tác giả: kieuanh1987    Thời gian: 14-6-2014 11:39 PM
Kỹ xảo quá hoành tráng, mình theo dõi cả 3 phần nhưng ở phần 3 thay diễn viễn nữ chính mình thấy Rosie Huntington đóng không hay, nhìn rõ đơ. Megan Fox đóng vẫn hợp hơn
Tác giả: lysmile92    Thời gian: 6-8-2014 09:27 AM
Pass của link fshare là gì vậy ạ
Mình đã thử kst.net.vn/ kst.vn/ kites.com/ kites.vn/kitesvn.com... nhưng vẫn không được
Tác giả: vivian_june276    Thời gian: 7-8-2014 08:45 PM
Hức, mình đi xem phần 3 phim này rồi mà giờ mới xem phần 1 với 2 đó. Nghe bảo 2 phần này có Mỹ nhân megan fox, hóng xem thế nào
Mê mấy em transfomer trong phim quá, nhìn oách quá trời quá đất.
Cám ơn subteam đã làm phim nha. Yêu nhiều
Tác giả: quangk137a    Thời gian: 15-1-2015 06:16 PM
Đọc truyện mãi về robot biến hình với xem hoạt hình nhật bản. Khi xem tập 1 phim này mới thấy sự hoành tráng với khả năng công nghệ của thời đại này. Hơn cả tưởng tượng của mình luôn. Kĩ xảo quá hoành tráng.
Tác giả: chocopie09    Thời gian: 20-7-2016 02:36 PM
Đúng là phần này vẫn là hay nhất, càng về sau chất lượng phim càng đi xuống
Có vẻ ko còn nhiều ý tưởng nữa
Tác giả: yeuem1234    Thời gian: 31-7-2016 03:29 PM
thank you đội subteam nhiều nhé, mong ra nhiều phim hay nữa hihi
Tác giả: dolinhxike    Thời gian: 7-8-2016 09:28 AM
Thanks ST đã làm sub cho phim này
Down về xem thui
Tác giả: pulu_codon    Thời gian: 7-8-2016 02:28 PM
Ủng hộ, ủng hộ...hay lắm

Cảm ơn bạn  nhiều nhiều nha

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3