Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yk_nhubinh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Huyền Huyễn] Cặp Đôi Trời Định | Thập Tứ Lang (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-12-2012 20:17:57 | Xem tất
Chúc mừng các bạn MDH đã hoàn truyện CẶP ĐÔI TRỜI ĐỊNH nhé
! [. \' B$ ]$ A+ `) h+ e  s©2024 Kites.vn | All rights reserved
cám ơn các bạn đã edit một truyện rất dễ thương, rất nhẹ nhàng, tình cảm của cặp nam9 nữ 9 rất nhẹ nhàng. Đọc nhiều truyện ngược quá nên nhảy hố này cho bình tâm trở lại:)))
8 O9 w$ @$ ]" I+ f; F©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đọc ngoại truyện Mi sơn quân, mình vừa thấy mắc cười vừa thấy thương cho mớ tình cảm thầm kín của ông chú thần tiên này
©2024 Kites.vn | All rights reserved: |, [* m) W% V3 b, R; ~# f( h
Mình hơi thắc mắc là đoạn cuối có nói anh Phó Cửu Vân bị hồn phi phách tán, không biết là sao???????? Mình thấy anh này cũng hay, nhân vất nào cũng cute hết
©2024 Kites.vn | 1 f* Z0 _) ~+ C! N* w- |All rights reserved
Truyện hay lắm, mong nhóm các bạn nghỉ ngơi, lấy sức tiếp tục có truyện mới cho những người đọc như mình thưởng thức nữa nha. Noel zui zẻ, năm mới zui zẻ

Bình luận

mấy con icon dễ thương quá :)  Đăng lúc 21-12-2012 01:29 PM
bị thú phi nó đè chị ong lại bận, k có ai viết fanfic cả =)  Đăng lúc 21-12-2012 12:46 PM
MDH bị dí rồi, k có thời gian nữa bạn ơi :x  Đăng lúc 21-12-2012 12:18 PM
ôi!!!! 1 truyện ngược nữa:)))))không biết có ai viết Fic cho 2Mi không ha:))))) Mình thấy cặp này về khoản hài rất tiềm năng nè:)))))))  Đăng lúc 20-12-2012 09:14 PM
hôm wa comt ở bên nhà "Thú nhân..." thấy bạn KieuMy_Le dùng đó...bạn click vào hình là hiên ra web ah. Nhiều hình lém. Mong đọc bài cảm nhận Mi Sơn của bạn quá:))))   Đăng lúc 20-12-2012 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách