Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2013 20:28:09 | Xem tất
vì reply mà từ chiều tới giờ mình đã ngồi xem lại từ tập 1 đến tập 19 và xem engsub tập 20, mọi dẫn chứng đều dẫn đến bông là chồng na. mừng hết lớn. tắm rửa sạch sẽ, ăn tối sớm, ngồi quấn chăn vào nhà bông để ăn mừng kết thúc tối nay. vậy mà ko phải là gáo nước lạnh nữa mà mình rơi vào sông hàn rồi. quá choáng váng vì bà biên kịch, ko biết nên gọi kết thúc phim này là gì nữa, điên điên ko thể chịu nổi nữa
giờ thì mình chỉ đi theo cổ vũ YOO YEON SUK thôi, sẽ xóa reply 1994 khỏi máy, ko bao giờ xem nữa

Bình luận

@ lanh: t cũng bực cái vụ 2013 :(((((  Đăng lúc 28-12-2013 09:13 PM
Chuẩn. Đỡ mất tg. Mình bỏ từ tập 13. Biết kết thúc r h khỏi xem tiếp  Đăng lúc 28-12-2013 08:47 PM
nổi cái trò chơi mà kẻ thắng thắng một cách quá dễ dàng  Đăng lúc 28-12-2013 08:38 PM
mình cũng vừa mới xóa, cho rác là chồng là một sự phỉ báng fan bong chúng ta, phỉ báng tất cả chứng cứ, cho bong trở thành một kẻ mặt dày, thật sự ko thể chịu   Đăng lúc 28-12-2013 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2013 22:52:59 | Xem tất
đọc com của mọi người mà lại ko kìm được nước mắt vì thương Bông
phải công nhận một điều là BK của phim này có năng khiếu đặt tựa cho mỗi tập phim thật
biết kết thúc rồi đọc lại mấy cái tựa mà cảm giác như bị ăn tát ấy. Không còn gì để nói về phim này nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-2-2014 14:33:21 | Xem tất
duongcuonghvtc gửi lúc 4-2-2014 02:33 PM
Bài được duongcuonghvtc sửa lúc  5-2-2014 12:20 AM

Bài được duongcuonghvtc sửa lúc   ...

3d là kỹ xảo tạo cảm giac chân thực => nụ hôn 3d chắc ý nghĩa là khi khán hỉa xem, cũng có cảm giác như thật, giống như mình cũng đang hôn. trên đây là suy luận của mình. không biết có đen tối quá chăng, mà đọc đoạn anh bông cười là mình hỉu liền=> hủ nữ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách