Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-2-2012 06:10:37 | Xem tất
Ôi, bây giờ mới phát hiện ra nhà RM, cho mình tham gia với. Mình bị nghiện Running Man nặng, tuần nào cũng hóng, không xem là thấy thiếu gì đó.
Sắp có vietsub 82 rồi, cảm ơn ST nhé. Xem xong sub lại mong đến chủ nhật. Xem pre thấy mấy bác bị chim bâu mà hài quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-2-2012 21:02:31 | Xem tất
Ôi, tập 82 này quá hài. Có bạn nào ngồi xem Running Man mà cứ cười đấm vào tường như mình không nhỉ.
Tập này buồn cười bác Châu Chấu không tả được. Bác ấy bị ss Lee với cái mác Spy làm cho mờ mắt. Đến cuối vẫn không biết trời trăng,, mũi vẫn còn hếch lên.
Công nhận ss Lee ngoài mưu mô và tài diễn chuẩn không cần chỉnh thì còn quá may mắn nữa. Ss ấy đúng là liều khi dụ để Gary với bác Châu Chấu về phe mình lột bản tên của những RM còn lại. Quá may vì bác Châu Chấu không một lần nào nhìn thấy cái chữ gián điệp sau mỗi bảng tên của người khác, chứ giả sử nếu có thấy thì ss ấy "tiêu" rồi. Có điều không hiểu lắm, nhiệm vụ của gián điệp là đi làm nhiệm vụ, sao về sau bác Châu Chấu chuyển hẳn qua săn bảng tên với ss Lee nhỉ?
Thích nhất đoạn tấu hài của hai người này. Cái vẻ tỏ ra bị oan ức bị bám đuôi của bác Châu Chấu tếu không tả được. Được thêm ss Da luôn: chúng ta là một đội mà rồi cuối cùng phản bội người ta không thương tiếc. Ss Đa xem trong này thấy dễ thương thật. Có nét ngơ ngơ ngây thơ, rất tự nhiên, không nghĩ là ss ấy hòa nhập ăn ý với các chú RM đến thế.
Tiếc là miss Mong hôm nay xuất hiện không nhiều. Nhưng được hôm nay có cặp đôi mì-Gooksoo. Sparta hôm nay có vẻ dễ tính hơn hẳn vơi Kwangsoo, lại còn chịu tham gia trò Gook - Soo bắt chước của anh em Easy nữa. Thích mấy cái hình ghép con hổ với con hươu cao cổ.

Cảm ơn ST nhiều!
Running Man tuyệt vời!

Bình luận

có có ... tui nè , y chang như bạn , đập đầu vào gối miết  Đăng lúc 4-10-2012 04:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-3-2012 03:34:55 | Xem tất
Ôi cái tập 83, nhiều đoạn lại cười té ghế, như đoạn gọi chim của bác Châu Chấu, đoạn phịa chuyện sinh nhật của Kwangsoo.
Chia đội hôm nay cũng chuẩn. Nguyên một sở thú một đội, ba anh em này nghe đồn vẫn còn có duyên lắm. Đội của Haha chắc phải gọi là đội "điên mất thôi" quá.
Đúng là 83 hay hơn 82 một chút. Ban đầu cứ nghĩ đội Haha sẽ thắng vì bên đó có Haha "gian xảo" với Oh Ji Ho khỏe mạnh ;)). Ai dè đâu bác Châu Chấu hôm nay siêu quá.
Đến cuối cùng tua đi tua lại cái đoạn "Oh my God", chết vì cười.

Lại sắp có 84 để hóng rồi. Cảm ơn ST nhiều :D!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách