Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11378|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng "mai mối" Yoo Seung Ho với Kara Nicole, Ha Jung Woo với SN

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-1-2013 09:15:08 | Xem tất
gì vậy trời!!
an tuê an tuê
ss nhà em là của ng khác cơ, huhu

ủa chỉ là ship thôi sao?? hết hồn, chưa đọc kĩ ;)) tưởng thật chớ ;))
đọc câu "cùng với sự bùng nổ gần đây của những scandal", làm tưởng 2 ng này có scandal chứ!!
======
ủa Wonnie nhà em bảo là thích người ko có mắt 2 mí cơ mà, chứ đâu phải là ko có mắt 1 mí??
trong Happy Together chị ấy bảo: "em thích người sôi nổi, hài hước, 1 người ko có mắt 2 mí" ;))
thế là mấy anh trong chương trình thi nhau làm trò để chứng tỏ "oppa đây là người sôi nổi và hài hước"
anh nào 2 mí thì giả bộ híp mắt lại để trông như 1 mí ;))
haha, coi mà cười muốn nổ ruột luôn ;))

anh Seung Hun từng bảo là muốn hợp tác với Wonnie nhà em
còn Wonnie nhà em lại bảo muốn hợp tác với Ha Jung Woo ;))

haha, nhớ pvấn December 24, anh Seung Hun nói: "dù trong bất kì cuộc pv nào, nếu có câu hỏi về nữ dv muốn hợp tác nhất thì tôi sẽ trả lời là Ha Ji Won ssi"
sau đó anh phóng viên cho chiếu lại 1 cuộc pv khác, Ha Ji Won từng nói: "Em từng gặp Ha Jung Woo ssi một vài lần và em muốn hợp tác với anh ấy"
anh Seung Hun nghe xong liền giận dỗi: "Tôi nghĩ là tôi muốn đổi câu trả lời" ;))

PS: trên màn ảnh thì chị muốn hợp tác với anh nào cũng được
nhưng em là em chỉ "tác hợp" chị với 1 anh thôi đấy!!

Bình luận

chị là chị cũng chỉ tác hợp với duy nhất anh ấy thôi đấy:)))))))  Đăng lúc 25-1-2013 01:14 PM
kái anh ý là kái anh ý. chỉ 1 anh thoai bồ nhở? ^^ ta thích nàng rùi nhá...;;)  Đăng lúc 24-1-2013 11:04 PM
em cũng chỉ mong ước có thế thôi :">  Đăng lúc 24-1-2013 11:00 AM
c cũng hy vọng thế ;)) chắc đi mua giá về lam canh giá đỗ ;))  Đăng lúc 24-1-2013 10:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách