Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Haet'sbear
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

GỬI LỜI CHÚC MỪNG SINH NHẬT ĐẾN WONNIE 28/6/2014 (HẠN CHÓT 24H 8/6/2014) PAGE 9

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-1-2013 08:24:14 | Xem tất
Haet'sbear gửi lúc 25-1-2013 00:06
THÔNG BÁO KHẨN!!!

1023 Hàn nhân dịp năm mới năm me có tổ chức tập trung thiệ ...

Chào chị Ji Won!! ^_^
Em là một fan của chị ở Việt Nam. Chị có biết ở Việt Nam cũng có một 1023 fanclub mang tên JiWonderland hay không? ^_^ Chúng em luôn dõi theo và ủng hộ chị rất nhiều!
Năm nay là năm 2013, chắc hẳn đây là một năm đặc biệt - năm của 1023 ^_^
Chúng em chúc chị có thật nhiều sức khỏe, luôn tươi tắn và hạnh phúc! Chúc chị đạt được nhiều thành công hơn nữa! Dù chị đang làm gì, mong rằng giây phút hiện tại của chị luôn là giây phút đáng nhớ nhất! Còn nữa, em mong rằng mỗi ngày chị đều được làm những việc mình thích, mỗi ngày đều sống vui vẻ hạnh phúc!
Hãy luôn mỉm cười chị nhé! Nụ cười của chị luôn sưởi ấm trái tim của các 1023!
From: Xuan Hien - JiWonderland - Vietnam

Bình luận

done nhe, da gui truc tiep cho Gau tu trc rui em :)  Đăng lúc 28-1-2013 10:19 AM
em nói thế thôi chứ eng cũng tốt lắm rồi ;)) mong là chị mình sẽ trực tiếp đọc nó ;)) chỉ sợ nhìu thư quá chị đọc ko hết :((  Đăng lúc 25-1-2013 09:44 PM
k dc đâu em, tran Hàn chỉ có 1 ng, chị ấy k thể làm kịp đâu, tiếng hàn ai có thể thì tự viết ra thôi chứ tran k dc ^^  Đăng lúc 25-1-2013 09:17 PM
nếu trans sang tiếng Hàn được thì càng tốt ạ ;)) tiếng anh sợ ko đủ chữ nghĩa văn vẻ để thể hiện ;))  Đăng lúc 25-1-2013 02:26 PM
à mà em cho cái tên của em nhé, em muốn để tên em hay nick kites hay biệt danh gì gì thì thêm vào nhá em ^^  Đăng lúc 25-1-2013 12:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-1-2014 21:10:52 | Xem tất
Dịch sơ lược và nhờ bác Gúc hỗ trợ, các thú kiểm tra lại dùm em

chị Chuột: @hajiwon
Wonni ah, every time I get stuck, I feel energized when thinking of you. Therefore I always wished that I would be a part of power to you if you get stuck.
In this New Year, I wish you will reap much success on the road you choice.
Early married
Wonni family stay healthy
P / s: I always love you, Wonni

chị Voi: @daonguyetvu
New year, new year special for you ... I wish you always be happy, healthy and more success! And always keep a smile like sunshine on your face

Anh Dế: @friendly1991
Dear Jiwon unnie!
2013 is over, welcome a happy new year - 2014. I wish you and your family always be healthy, happy. More success on the way you are going, as well as the intend to go. A 1023VN's members will always watch over you.

Còn của mình chỉ có mỗi 1 câu, tại vì mình đã dành hết tình cảm từ tận đáy lòng mề vào 1 thiệp riêng gửi Wonnie
chị Cú xem chính tả dùm em luôn: "Keep smiling unnie, your smile makes my day "

Bình luận

ko sao chị, dù sao cũng chưa đủ các thú  Đăng lúc 11-1-2014 09:56 PM
Ko gap thi thu 2 chi sua  Đăng lúc 11-1-2014 09:41 PM
Em oi gap thi nho cuu nhe. Chi ko co lap chi dung phone nen no ko hien len cho chi doi chieu de sua  Đăng lúc 11-1-2014 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách