Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1606|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Kim Soo Hyun trên tạp chí Oricon Style (Nhật): Khi đã có tuổi rồi tôi

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-8-2013 16:27:05 | Xem tất
Xin chào em êu sofa {:444:}
Chộ ôi, xao mừ lại êm thế này cứ như là đi tắm xông hơi

Ngố đi chơi bowling từ bé cơ ạ   Sang chảnh dzữ hồi bé em chỉ có chơi ném dép vào lon thâu

Chài ưi, má Gem suốt ngày lên fb xì poi làm em hóng SG qá đi mất Tiện đây chệ Gem cho em cái link thread vietsub SG của Kites vứi, để em vào hóng ạ ^^

- Bạn có nói là nếu bộ phim thành hit lớn, bạn sẽ nhảy điệu Kiyomi (làm những cử chỉ dễ thương); bạn có thể hiện được sự đáng yêu không?

Soo Hyun: Khi làm Kiyomi, thật sự là rất ngượng ngùng… đau khổ. Nhưng vì đã hứa với các bạn khán giả rồi nên không thể không làm được. Lúc làm Kiyomi, tôi không ngừng tự nhủ là mình đang diễn xuất đây (cười). Thể hiện sự đáng yêu thật khó lắm đó.

Qá ghê với Kiyomi của Kim Soo Man {:399:} Lần đầu tiên trong đời xem Kiyomi bạo lực như thế Hóng phiên bản k bạo lực

Bình luận

fan cuồng mà e :v e cần cờ nhíp gì của pé iu thì hỏi ss :v =)))))))))))  Đăng lúc 5-8-2013 05:12 PM
http://www.youtube.com/watch?v=pyQNSGnVz5E còn đây là phiên bản chơi dơ 1 xíu =)))))))))) sr e hum qua giờ tự kỷ quá nên chưa dép mấy bài e trong nhà :((((  Đăng lúc 5-8-2013 05:03 PM
khổ thân cháu nó. em chỉ biết đến có bạo lực thâu =))) qá dzữ mà =)))  Đăng lúc 5-8-2013 05:00 PM
http://www.youtube.com/watch?v=v_1Dp-bFyvs um sùm phiên bản ko bạo lực mà chưa coi là thế nào =))))  Đăng lúc 5-8-2013 04:53 PM
mấy lần đầu là phiên bản ngại ngùng e thẹn thâu, sau đó bị bắt làm riết đâm ra anh ta bị ức chế nên mới sáng tác ra bản bạo lực =)))))))  Đăng lúc 5-8-2013 04:53 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
misshan15 + 2 sofa nè!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách