Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-12-2012 15:23:18 | Xem tất
Lụi hụi mò page nãy giờ để biết chuyện gì xảy ra... hic hic, vì sa hố trễ nên phải cặm cụi lội từ đầu. Truyện đầu tiên của tác giả này mình đọc là  " 7 ngày ân ái". Đến giờ vẫn còn ấn tượng vì độ dài của nó, hồi đó vì quá mê nên đi lội convert, hic hic, dù trình đọc convert chưa đến đâu. Sau này thấy tác giả này thì thích lắm nhưng sợ độ dài nên phải canh truyện gần hoàn mới dám chui vô, không lại đi đọc convert nữa thì khổ.
* U9 a( v/ {* z; a©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cám ơn các editors không ngại đường dài mang đến cho độc giả những truyện hay của bạn Ân Tầm. Phù phù, comment xong rồi giờ mình đi lội xuống hố đây, khi nào ngoi lên sẽ la tiếp :lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-2-2013 22:27:05 | Xem tất
Bánh chưng! Hì hì, nhắc đến ta lại nhớ những cái Tết trước ngồi canh ngồi bánh tét với đón giao thừa. Chắc em Hố ở  ngoài Bắc rồi nhỉ, trong này ta toàn nấu bánh Tét.
. V  n3 l5 s- h, ~/ ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
Lê lết vô comment động viên tinh thần các em dù không khí xuân rạo rực bên ngoài vẫn không quên nhiệm vụ post truyện cho mọi người đọc...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-3-2013 22:19:22 | Xem tất
Em gái bị ốm rồi à. Thương quá! Một thân nơi xứ lạ quê người.... Cố lên em nhé. Thời gian đầu rất vất vả, cần biết giữ gìn sức khỏe. Ss vẫn theo dõi topic của các em có điều bàn phím bị hư mà chưa sửa nên không comment được, trong cơ quan thì không vào được kites .
©2024 Kites.vn | 3 j+ X, A, j) T. C" D) r2 sAll rights reserved
Ss mong các em chăm chỉ học hành, tương lai còn rất dài. Edit truyện chỉ để giải trí những lúc học hành căng thẳng thôi, các em nhé {:179:}{:179:}{:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách