Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: S♥neKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

★ Yêu nhau dài lâu ♥ Im Yoona ✫

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-4-2012 19:23:51 | Xem tất
chào cả nhà
em là mem mới mà cũng là mem cũ
em theo nhà từ hồi nhà cũ sang nhà mới kites cơ ạ
nhưng chưa lần nào comt cem gì cả thấy có lỗi quá cơ
tình hình nhà mình dạo này có hơi vắng vẻ phải không ợ
tin tức và hình ảnh vẫn được cập nhật đầy đủ cơ mờ em toàn thấy ss lá với ss tomato thôi
em không có ý chán chê hai người nhá
chỉ là em thác mắc mọi người đi đâu hết rồi ợ
dù biết bản tính thần dân nhà mình từ xưa đến nay là silent lắm
nhưng không ngờ nó lại vô cùng silent thế này
toàn người sống nội tâm {:437:}
chào nhà lần nữa*xòe váy* *đi ra*

Bình luận

cũng đúng ha hehe  Đăng lúc 29-4-2012 08:49 PM
:)))))),ai bẩu nàng k coi kỹ thoai,ss Heo,Puli,Hip,Heogay,...bợn Hươu,19003005 đi vô đi ra quài ak? mấy ss đó hiền lắm :)))))))))  Đăng lúc 29-4-2012 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-5-2012 17:54:31 | Xem tất
Lần này thì em xin chính thức ra mắt với cả nhà
tại ít nói thể chất lười vận động nên có gì mong mọi người chỉ bảo và giúp đỡ*cúi đầu 90 độ*

còn đây là sơ yếu lí lịch của em

Họ và tên: Tạ Thị Thắm

Nickname muốn mọi người gọi: Milo vì e dị ứng với sữa milô uống vào y như rằng bác Tào gõ cửa{:426:}
DOB: 5/6/1996 có lẽ em là người gần trẻ nhất rồi nhỉ ở đây toàn không được trẻ cho lắm dìm hội đồng luôn nè
Quê quán: Hưng Yên gần Hà Nội nói ra không mọi người chả biết nó là nới rừng rú nào
Sở Trường: là chả có sở trường nào cả
Sợ đoản: vô biên
Lí do yêu bà chủ động: nói ra thì dài mà túm lại thì chỉ có một câu
"vì đó là Im Yoona-người đánh cắp trái tim còn trinh trắng của tôi"
Hành trình dẫn đến tình yêu không hề nhỏ dành cho bà chủ động:
Đầu tiên là sau khi xem em vi "Baby baby":
woaaa chị ở giữa xinh ghê tiếp đến những cảnh sau chỉ dán mắt vào chị buộc tóc hai bênYuri vì cứ đinh ninh nhìn chị này trong phim nào rồi nhìn giống thế hình như là BTCMĐ thì phải hồi nhỏ tên phim này nhớ lộn sang phim khác nên cuối cùng chả biết giống ở phim nào chỉ biết là giống một chị diễn viên cũng chả biết tên luôn. Sau đó đến đầu năm 2009, bật ITV lên vô tình bắt gặp ánh mắt vô cùng nai khi làm hành động cho hai ngón tay trỏ chọt chọt vào nhau dễ thương hết sức, nhưng đến gần cuối bài lại cứ dán mắt vào chị đội mũ tím Taeyeon vì chị ý làm hạnh động không thể nào quên đó là trợn mắt+cái uốn lưỡi nữa thật sự không thể nào phai, đến cuối vẫn dán mắt vào Yuri
ngày đó do vô tình xem Gee nên cũng chả biết tên bài đó là gì ngày nào cũng bật chờ đến khi bài đó phát sóng và trời không phụ lòng người đã nghe và biết được tên bài mình vô cùng yêu thích Gee-Girl's Generation.
Lúc này đây em vẫn chưa trở thành một Sone và Yoonaddict như bây giờ mà còn có thêm một yếu tố nữa
Một hôm khi đi học thêm hóa cô giáo dạy hóa của bọn em vừa dạy mà lại thỉnh thoảng cứ đá đưa đến phim có một cô gái mồ côi bị mù cứ khen cô bé đó xinh lắm phim cũng hay nữa thúc giục em về xem phim vì là em là cháu cũng như học trò cưng của cô. Vâng lời cô giáo dặn đến tôi 8h bật kênh VTC1 lên xem phim và bắt cả nhà xem cùng dù chả biết có hay có trai xinh gái đẹp không nữa chỉ đơn giản là tò mò muốn xem.
Và Đoàng.... đúng cảnh Saebuyk đang loai hoay trong nhà hàng lúc đi xem mắt hộ Soobin
ôi chị này nhìn quen ghê hình như nhìn thấy đâu đó rồi nhìn xinh thế mẹ ngồi kế bên cứ tấm tắc khen bố và anh trai cũng chả nói gì mà dán mắt vào tivi. Từ hôm đó ngày nào cả nhà cũng bật phim có Saebuyk lên xem càng xem càng thích. May mắn thay pama lắp cho cái vi tính nối mạng vậy là từ đó cứ tìm hiểu về Saebuyk và biết được ràng chị đóng vai Saebuyk là Yoona của SNSD có tên tiếng anh là GG.
      Đã có người nói lần đầu tiên là "ngẫu nhiên" lần thứ hai là "tất nhiên" và lần thứ ba là "định mệnh". Định mệnh đã liên kết em với bà chủ động như thế đó yêu yoona là yêu cả SNSD và nó vẫn lớn dần theo năm tháng không ngừng nghỉ cho đến tận bây giờ. Trích trong phim "Định mệnh anh yêu em"

♥♥♥♥♥♥♥♥♥
Vậy là đã xong đơn xin gia nhập động của Milo xin mọi người giúp đỡ nhiều ạ
quả thực là ít nói lười vận động nhưng mà đã máu lên thì nó hơi "te tua" một tý mong mọi người thông cảm
vì hôm nay là ngày sinh của Bác Hồ kính yêu nên lấy luôn ngày này gia nhập động cho nó đặc biệt và cũng chỉ còn 11 ngày nữa sẽ đến sinh nhật bà chủ động nên em muốn vào mục đích chính là 888 vui chơi mục đích phụ là để xây nhà.
P.s: em viết mà không đọc lại đâu bệnh lười nên có gì sai xót mong cả nhà bỏ quá cho
ôi xin với mong nhiều quá

*cúi đầu**xòe váy*vọt{:440:}{:398:}
cảm nghĩ
chú thích
tự sự

Bình luận

hố hố bằng tuổi...mần quen nhá  Đăng lúc 21-5-2012 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2012 10:33:01 | Xem tất
hè hè vậy là làm đc cái gift đâu tiên trong đời cảm tạ ss lá lắm lắm
mà có phải hơi mờ không ạ cái này do gift hay do video
kệ nó vậy
từ giờ e sẽ cố gắng cùng mọi người xây nhà cao đẹp tý
mà e không có biết cap ảnh đâu nên có sợ up gift thì nặng nhà hơn không nhỉ?
chờ đợi đợt party ngày mai :D

reup by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-5-2012 15:08:17 | Xem tất
chọn giờ để chúc mừng sinh nhật bà chủ Dê World hè hè

CHúc bà chủ hay ăn chóng lớn
                                                                         Có một vẻ đẹp không ai sánh bằng~~~
Có một giọng hát không ai sánh bằng
                                                                               Có tài diễn xuất không ai sánh bằng
Có trí thông minh không ai sánh bằng~~~~~
                                                                                        Nói chung là đệ nhất thiên hạ♥

xin thông báo bây giờ là 3h05p chiều ngày 30/5/2012

Bình luận

AGL
giờ đẹp trong ngày nè:xxx 05:30 sáng, 3:05 pm, 5:30 pm PS: nàng là Nai hok phải dê=))  Đăng lúc 30-5-2012 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách