Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4000|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Twoshots] [Twoshots | K+] Tháng 10 | Rin | Suzy - Kai | Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-10-2013 14:48:16 | Xem tất
Mặc dù ko ship họ nhưng vẫn comt và theo dõi ~^^~

Tháng 10, tháng sinh nhật của em. Nhưng không biết từ khi nào tôi lại vừa yêu vừa sợ tháng 10. Bởi lẽ nó là tháng đã mang em đi xa và cũng đã làm em trở về bên tôi. Mang một con người lạnh lùng, cứng đầu đi xa. Mang về một con người thơ ngây và trẻ con. Tháng 10, nó đã khiến ước mơ của tôi thành sự thật, nó đã khiến hình ảnh của tôi chiếm trọn trái tim em.'

Chắc fic sẽ thú vị lắm đây >.<

Hy vọng sẽ có cái kết đẹp cho cả hai

Bình luận

ko gì :* ta hóng chap mới của cô lắm nhé =))  Đăng lúc 4-10-2013 06:46 PM
Kamsa pun <3  Đăng lúc 4-10-2013 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-10-2013 11:47:58 | Xem tất
Nguyên cả ngày hôm qua Punz quay vòng vòng với đống việc, sorry vì comt trễ nhá ^^ *cuối đầu 90độ*

Chap 1:

Omoeni!!! Trên cả tuyệt vời, sao rin có thể viết hay như thể nhỡ >.< GATO quá đêêêêêêê

Mặc dù lạnh lùng nhưng thật chất Sueji rất yêu JongIn mà, nghĩ xem nếu một người có tính cách như Sueji

trong fic có chịu ở bên người mà mình ko có tí cảm giác yêu thương tới 2 năm không. JongIn đã quá sai rồi

Khổ cho Sueji ghê :((

‘ Lần đầu tôi thấy Sueji uống rượu. Cô ấy ghét rượu soju từ lúc nhỏ, cô ấy cảm thấy nó còn quan trọng hơn cô ấy trong mắt bác Bae. Hôm nay, cô ấy đã làm việc mà chả bao giờ dám nghĩ đến. Tôi đến khi nghe thấy cô ấy gọi, và anh biết không ? Tôi thấy thật đau lòng khi trong cơn say cô ấy gọi tên anh, Kim JongIn’

Chỉ cần hành động này cũng đã đủ thấy JongIn quan trọng với Su như thế nào rồi

Chap 2:

Phải nói là Punz cực kết cái chap này >.<

Việc Sueji bị tai nạn và thay đổi tính cách có phải là vở kịch do Sueji dựng lên để có thể khiến JongIn hạnh

phúc???? Nếu việc Punz nghĩ là sự thật thì ngưỡng mộ Sueji quá đi mất.

JongIn thật dũng cảm

Được một lúc, dừng lại ở phía trước căn nhà. Tôi quay sang mỉm cười, buông tay em ra rồi quỳ xuống dưới chân em. Lấy trong túi áo mình chiếc hộp đen phủ lông mượt, dần dần mở ra.

‘ Nhẫn…?’

‘ Bae Sueji, em đồng ý lấy Kim JongIn anh là chồng chứ ?’

‘ Anh đang tỏ tình sao ?’

‘ Phải ! Em đồng ý chứ ?’

Đoạn này lãng mạng phết :-bd ôi sao Rin cứ làm Punz muốn sau này mình sẽ được như những nv Rin viết

thế kia >.<

Một cái kết hạnh phúc cho cặp đôi của chúng ta :)

Bình luận

Pun chuẩn luôn :-bd  Đăng lúc 6-10-2013 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách