Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-2-2013 21:32:09 | Xem tất
Lin ơi, Năm mới vui vẻ. Chúc Hố này sang năm càng sôi động tăng page chóng mặt he he.
Tết đến rất bận rộn nên phải thông cảm cho Linthôi như tôi đây dọn dẹp rục cả giò nhưng phải chịu thôi một năm mới có một cái Tết chứ mấy. Chúc mọi người năm mới sức Khỏe.
Happy Lunnar Year!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-2-2013 08:21:53 | Xem tất
Đầu năm mà đã yêu cô Lin nhiều hì hì. Đau ốm ra sao rồi? Đã khỏe hẳn chưa mà hăng hái post truyện như thế? Than thể mình làquan trọng nhất à còn post truyện là giải trí thôi nghe cô đừng ham hố mà khổ thân. Tuy nhiên nếu cô có truyện để mọi người đọc thì tung hô cô và ôm hôn thắm thiết liền ( hi hi..).
Đọc truyện của cặp đôi này mắc cười quá, sự chờ đợi cuối cùng cũng có kết quả của TT tự nhiên thấy vui vui. Ủng hộ Pác PA nào.

Bình luận

Tớ khỏe hẳn rồi, cám ơn bạn lắm lắm. :)  Đăng lúc 19-2-2013 08:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-2-2013 14:05:19 | Xem tất
em Lin yêu dấu, làm sao để bệnh phải nhập viện thế kia? Đầu năm giữ gìn và bảo trì sức khỏe mình cho tốt nghe cô, phụ nữ mà đâu ốm sau này mệt lắm. cái vụ truyện cứ từ từ cho pà con chờ sốt ruột thì mới hấp dẫn được và mới thấy sự vất vả của edittor. Chúc cô mau lành bệnh có thèm ăn cái gì không chị gởi cho

Bình luận

Chị không bit đậu hũ là cái gì, chỉ có đậu phụ thui hi hi  Đăng lúc 21-2-2013 07:22 PM
Cám ơn c. E mún ăn đậu hũ của chị  Đăng lúc 21-2-2013 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách