Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Liennobi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Viễn Tưởng] Kiêu Sủng| Đinh Mặc (Thông báo Drop truyện #545 page 55)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-3-2013 10:40:24 | Xem tất
haizzz đọc hoài mà sao mình vẫn không bik ai là nam chính zậy, nghe mọi người bảo là anh Tông Tông nào đấy nhưng vẫn chưa thấy, không bik tác giả khi nào thì cho anh xuất hiện đây? Ban đầu mình đọc cứ tưởng là Thương Chủy nhưng ngẫm kỹ lại đọc đến mấy chương sau thì mình đoán chắc không phải đâu nhỉ ^^, Lại một tp nữa của mẹ ĐM về nội dung xuyên không, viễn tưởng. Không bik tp này trước hay sau tp ĐQCH nhỉ? Cuối cùng cũng thks Liennobi đã edit tp này nha, tuy hok giúp được gì cả nhưng sẽ ủng hộ bạn hai tay hai chân đến hết tp luôn ^_^

Bình luận

thks rabbitlyn_ver2 nha ^^  Đăng lúc 20-3-2013 02:30 PM
truyện này trước Độc quyền lâu rồi bạn ạ, theo thứ tự của mình đọc thì nên đọc Dục vọng-> Kiêu sủng-> Độc quyền ba truyện có liên quan đến nhau :)   Đăng lúc 20-3-2013 12:10 AM
hjhj, mình chưa đọc cv tp này nên cũng chưa hiểu rõ nd lắm nhưng đọc sơ qua cũng rất mong chờ ^^, hy vọng bạn sẽ đi đến cuối cùng của tp nha :))  Đăng lúc 19-3-2013 01:46 PM
hihi, đoán chuẩn :p  Đăng lúc 19-3-2013 01:35 PM
vậy có khi nào Thương Chủy là anh Tông Tông nào đó không nhỉ? giống như trong ĐQCH, HD ko bik MH là Nặc Nhĩ điện hạ, mà sau này mới lộ thân phận đó ^^  Đăng lúc 19-3-2013 01:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách