Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Chồng Tôi / Samee | Great Warintorn, Preem Ranida | Vietsub E14 END

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-9-2013 18:10:14 | Xem tất
Các bạn cho mình hỏi phim này sắp phát sóng rồi phải không các bạn . Mình thấy những hình ảnh ở trên giống như là phim này sắp chiếu rồi quá . Hy vọng cách nghĩ của mình đúng mình cũng đã mong chờ phim này lâu lắm rồi . Cám ơn các bạn nhiều nha .

Bình luận

hy vọng là được lời như bạn nói thì hay biết mấy . Mình nghĩ phim này các bạn cugn4 đã chờ lâu lắm rồi . Thật là muốn xem phim này nhanh quá . Thanks bạn nha.  Đăng lúc 8-9-2013 06:14 PM
giang hồ đồn là phim sẽ lên sóng vào cuối tháng 10 đầu tháng 11  Đăng lúc 8-9-2013 06:12 PM
giang hồ đồn là phim sẽ lên sóng vào cuối tháng 10 đầu tháng 11  Đăng lúc 8-9-2013 06:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-11-2013 18:58:31 | Xem tất
Bạn ơi cho mình hỏi phim này 27/11 mới chiếu phải không bạn . Tại mình thấy phim chiếu t4 và t5 hình như chưa hết thì phải . Chắc có khả năng phim này sẽ chiếu vào t4 tuần sau rồi . Cuối cùng phim này cũng lên sóng thật là mừng quá đi . Mình muốn xem phim này nhanh quá .

Bình luận

ôi mình thấy các bạn nói phim này 21/11 làm mình mừng hụt , nhưng không sao chiếu trễ cũng tốt mà . Thanks bạn nha .  Đăng lúc 22-11-2013 10:36 AM
yep, tuần sau hình như 27 mới on air  Đăng lúc 21-11-2013 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-11-2013 23:55:33 | Xem tất
Các bạn cho mình hỏi một chút phim này mình thấy có một bé trai không biết bé trai này là cháu của Great hay là con của anh ấy vậy các bạn . Mà phim này mới có tập đầu nên chưa gây cấn lắm mình nghĩ càng về những tập sau chắc sẽ gây cấn vế vấn đề tình cảm của 2 nhân vật chình . Cám ơn các bạn nhiều nha . Mình mong sẽ nghe câu trả lời sớm của mấy bạn .

Bình luận

phim này preem đóng với great thấy tội nghiệp preem quá . Vì great vừa có con lại vừa có bồ nữa . Nhưng mà cuối cùng hai người cugn4 ở bên nhau và cũng là vô chồng mà   Đăng lúc 30-11-2013 10:00 AM
cô đó là bồ great đó, O_o great trong này đúng chất đào hoa y chang ông bố lun, lắm cô vãi  Đăng lúc 29-11-2013 11:19 PM
Không biết người con gái đó có phải là người yêu cũ hay là bạn gái anh ấy đang quen không nữa . Hi vọng là không phải thì hay biết mấy .  Đăng lúc 28-11-2013 09:14 AM
vậy à cám ơn bạn nhiều nha vì đã trả lời câu hỏi của mình . Bạn cho mình hỏi một chút mình thấy trong phim great có một người con gái tới tìm anh ta  Đăng lúc 28-11-2013 09:13 AM
con của great đó, great có đứa con hồi đi du học nước ngoài, nghe mấy bạn bảo thế, cơ mà mình vẫn hi vọng là con nuôi hơn T^T  Đăng lúc 28-11-2013 12:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-12-2013 23:15:37 | Xem tất
Các bạn cho mình hỏi mình mới xem xong tập 3 phim này . Mình thấy giới thiệu tập sau preem mặc áo cưới của kiểu trung quốc , không biết có phải tập ngày mai great và preem sẽ cưới nhau không . Hay có thể là tuần sau họ mới lấy nhau  mong các bạn có thể giải đáp thắc mắc của mình . Cám ơn các bạn nhiều nha .

Bình luận

cám ơn bạn đã trả lời thắc mắc của mình , hy vọng được như lời bạn nói hôm nay hai nhân vật chính sẽ đám cưới.  Đăng lúc 5-12-2013 09:09 AM
theo như mấy tập trước thì giới thiệu như vậy là ngày mai sẽ cưới nhau oh bạn, mình cũng đang mong ngày mai đây hihi  Đăng lúc 4-12-2013 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-12-2013 18:38:13 | Xem tất
các bạn cho mình hỏi một chút mình đọc phim này ở trang web này http://huongduong1412.wordpress.com/2013/11/27/samee-2013/ thấy nội dung ở phần cuối ghi có khác so với bên kites.vn của mình . Không biết nội dung bên đó ghi có đúng như phim sẽ chiếu không bạn . Mình mong sớm nhận được câu trả lời của các bạn . Cám ơn các bạn nhiều .

Bình luận

nếu nội dung phim giống bên web kia thì phim này sẽ hấp dẫn và kịch tính lắm đó bạn  Đăng lúc 5-12-2013 10:34 PM
à nội dung của kites là của bản cũ, mình dịch từ tr'c khi có phim nên ko chính xác, còn bên blog này hình như là của bản samee 2013  Đăng lúc 5-12-2013 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-12-2013 21:41:33 | Xem tất
Ccá bạn cho mình hỏi một chút không biết phim này subteam nhà mình có làm việt sub không các bạn . Mình hi vọng subteam nhà mình sẽ sớm làm việt sub phim này . Vì mình xem tiếng thái chỉ coi hình chứ không hiểu gì hết . Phim này mà subteam nhà mình làm sub chắc sẽ nhiều người mừng lắm vì mọi người đều rất mong chờ vào việt sub của subteam nhà mình .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-12-2013 08:18:31 | Xem tất
Bạn ơi đường link trên youtube bạn đưa mình thấy việt sub phim này hình như giống bên web viki.com việt sub lắm đó bạn . Mình thấy giống vậy nhưng không biết có phải không . Mà bên viki.com thì chỉ mới có mấy tạp việt sub thôi à còn lại là sub tiếng anh nhiều . Dù sao cũng cám ơn bạn nha . Chúc bạn một mùa giáng sinh vui vẻ hạnh phúc bên người thân và gia đình .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-1-2014 09:02:21 | Xem tất
Nếu như bạn nói vậy có khả năng hôm nay là tập cuối hả bạn . Nếu vậy thì phim này hết nhanh quá mình còn tưởng sẽ dài một chút để có thể thấy preem sinh con và con của great-preem lớn nữa chứ . Vậy là chắc không coi được cảnh đó rồi . Mà sao đạo diễn cho preenm có con sao không cho chúng ta thấy cô ấy sinh con và con cô ấy lớn luôn vậy . Nếu không có xem được con cô ấy lớn thì có thể xem cô ấy sinh con được mà. Như vậy chúng ta có thể coi được cảnh great mừng khi thế nào khi anh có thêm một đứa con khi mà đứa con đó lại chính là người anh ta yêu nhất và mình cũng muốn xem con trai của great sẽ chơi đùa với em của nó .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-1-2014 09:15:21 | Xem tất
Các bạn cho mình hỏi hết phim này các bạn sẽ biết là chiếu phim gì không . Hy vọng phim đó sẽ hay và diễn viên cũng đẹp thì được rồi . Mình cũng rất thích couple này hi vọng sẽ gặp lại họ trong một phim khác nữa . Chuyện này có thể sẽ chờ lâu nhưng chúng ta cũng hãy cứ chờ nhé . Thanks các bạn nha .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách