Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
431#
Đăng lúc 9-9-2015 09:08:26 | Xem tất
lehuong154 gửi lúc 9-9-2015 08:17 AM
Hình như gái già nhà mình quá đặc biệt hay sao ấy

Đặc biệt ở đây không phả ...

mới xem mợ bên cái mương, chèn ơi nó đẹp bá cháy, kêu mấy a chị trong công ty chạy lại xem ai cũng khen ai mà đẹp dữ thèn )))
có chị làm việc lâu năm trong công ty là Fan bự của mợ từ phim Trái Tim Mùa Thu.. chèn ơi bấy lâu nay làm chung mới ngộ đạo, thì ra là fan cuồng như nhau
nhờ vậy mà mấy chị e xích lại gần nhau hơn từ khi có mợ gài nầy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

432#
Đăng lúc 29-3-2016 14:02:28 | Xem tất
mushroomlady gửi lúc 28-3-2016 02:55 PM
Em là fan film thôi nhưng thích tất cả các nhân vật, ko ghét ai chỉ ghét những fan vớ  ...

tui là tui mong làm ơn bà Song bả đừng hẹn hò với Ki không thì nguy anti nó kéo bề về một mẻ là chết cái thân lùn của bả..

Pí ẹt : Ad xóa bài hộ dùm e cái, nhấn bình luận là lở tay ấn nhầm trả lời roài,

Bình luận

tui dạo này già rồi vô nhà đọc r chui ra à cô ơi ;)))))))))  Đăng lúc 30-3-2016 10:08 AM
nhầm thì chém gió thêm cho dài đi xoá là j hả cô. lâu r mới thấy cô ngoi lên  Đăng lúc 29-3-2016 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

433#
Đăng lúc 9-4-2016 16:02:19 | Xem tất
video mợ già phỏng vấn bên HK
nói chung mợ vẩn đẹp như thường lệ, trả lời pv lưu loát
mới ko gặp mợ mấy ngày mà nhớ bả qtqd.
ko biết giờ mợ đang ở nơi nao nữa, thiệt tình chứ bị bà già này làm cho mê muội quẩn trí hết lên roài.
nói chung xem DOTS là vì mợ trước hay sau gì cũng là vì bả hết, ai mê đại úy đại iết gì thì riêng tui tui chỉ mê Dr. Kang mê bà già Song Hye Kyo thoai.

https://youtu.be/M5ldriQuFrg?t=69
post thêm cái ảnh

PS: lâu lắm rồi ko post video hay hình ảnh ko còn nhớ cách post video nữa roài...hazzzz...

Bình luận

già tự nhiên ko tiêm hóa chất độc hại.. hehe  Đăng lúc 10-4-2016 01:10 PM
nhò Vu mà tui mới biết mình già rồi đó kakaka  Đăng lúc 10-4-2016 01:06 PM
già giống nhau hehe  Đăng lúc 10-4-2016 01:04 PM
vivu được cái nói trúng tym đen của mềnh :v  Đăng lúc 10-4-2016 12:55 PM
me too, xem film vì mê gái. đại úy mặt tròn vành vạnh như thúy kiều của nguyễn du ko phải gu của già. mặt góc cạnh manly mới lôi được già này thui.  Đăng lúc 10-4-2016 01:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

434#
Đăng lúc 15-4-2016 11:45:17 | Xem tất
Đôi lời tâm sự
Từ cái ngày báo chí đồn thổi, thổi tung nóc vì cái tin mợ comeback phim với cái tên HẬU DUỆ CỦA MẶT TRỜI, rồi nào là giới thiệu về nhân vật phim bác sĩ đi làm tình nguyện rồi nào là tham gia chiến dịch biên giới, quân nhân, chiến tranh., lúc đó mình có cảm giác phim sẽ bị flop, vì kén khán giả..
Phim thì được làm trước không theo mô tip củ mà quay xong rồi mới chiếu, lúc này mình cảm thấy được an ủi chút  lần đầu tiên 1 drama hàn làm, lần đầu tiên song song chiếu cả 2 nước TQ + HQ, mà cái gì làm đầu tiên cũng là mợ, và mợ sẽ không làm mọi người phải thất vọng, mợ luôn là người đi trước, có tầm ảnh hưởng, mợ luôn là người dẩn đầu các trào lưu, chứng minh cho trào lưu ung thư máu trắng của TTMT, hợp đồng hôn nhân của NNHP, và đây nhất định sẽ là trào lưu ko làm drama theo kiểu cuốn chiếu nữa mà là quay xong mới chiếu, chất lượng và chỉnh chu hơn.

Rồi cái ngày tin SJK nhận vai diễn, gương mặt non choẹt, ngôi sao hạng A? nổi tiếng? ừ cũng đúng nhưng so với các nam dv khác ở hàn ( nói trắng ra là các dv từng hợp tác với mợ)  Jong Ki à !!! trông a thật nhỏ bé và đáng iu làm sao. Thế rồi tin tức lại diễn ra bảo mợ không xứng, già như chị của jong ki, cấm ko cho Ki iu bả, cấm bả dụ dổ nam thần của họ... chu choa đọc được đến đây mà  giờ ngồi đây viết  mà còn tức muốn tán vài bạt tay vô mặt mấy con sửu nhi đó vài chụt phát mới hả giận. * nhưng lúc này tâm trạng vẩn còn lo lắng không biết lần này mợ comeback ko thành công thì liệu làm ntn đây, giờ mình mới biết lo lắng của mình là dư thừa rồi.
Ngày phim công chiếu cũng đến, ko dám coi live, cũng ít mò lên các trang web tin tức nhưng trong lòng thì nôn nao đợi xem phản ứng mọi người ntn, ngày sớm thức dậy việc làm đầu tiên là mở xem coi rating, và rating là 2 con số, lúc này thì cảm giác vở òa và trong lòng nghĩ bộ phim sẽ thành công và cực kì thành công cho coi.. và thế là chính thức cuồng bất kể ngày hay đêm.

Và rồi mọi người đang mê đắm với hình tượng a chàng quân nhân ỴSJ thì bản thân chỉ xem, chỉ ngắm, chỉ phát cuồng và chỉ iu mê đắm cô nàng KMY, KMY thật sự là 1 nhân vật quá hay, quá đa chiều nhưng cũng không kém phần sâu sắc mà mấy bọn sửu nhi mê trai thì đâu còn mắt nào mà nhìn thấy nữa.
Sao bao lần nhường cho ỴSJ mà chính xác là SJK thể hiện kỉ năng diễn xuất thì cũng đến lượt chị , tập 9 thần thánh *phải tập này ko nhỉ*  cái đoạn mợ nhìn thấy YSJ quay trở lại sau trận động đất, cái ánh mắt đó của chị phải nói là tuyệt đỉnh mình relay lại ko biết bao nhiêu lần, kéo dài cho đến tập cuối cùng, đến lúc này thì biết ai mới thật sự là ngôi sao là nữ hoàng rồi đấy.
Phải nói 1 đều rằng mà chắc fan Ki sẽ không dễ dàng gì mà chấp nhấn, nhưng sự thật thì vẩn phải chấp nhận đừng nên cố gắng chối bỏ hay phủ nhận nó. Quả thật SJK là 1 dv may mắn khi xuất ngủ lại gặp được đạo diễn giỏi,  bà BK biết cách chiều lòng khán giả, đội ngủ sản xuất phim có tâm và ĐẶT BIỆT LÀ GẶP  ĐƯỢC SONG HYE KYO ĐƯỢC DIỄN XUẤT CÙNG CÔ ẤY, Huyn Bin, Bi rain, mọi người thấy rồi đấy,nam dv được mấy ai xuất ngủ mà bây giờ lại thành công và nổi tiếng khắp châu á như bây giờ??? bản thân SJK ko tiết lộ và sẽ ko dám tiết lộ rằng a ấy đang rất biết ơn và xem mợ là ngôi sao may mắn của ổng đấy.
Đối với 1 dv thì Nữ luôn thiệt thòi hơn so với Nam, cũng đúng vì xem phim là để mơ mộng và ảo tưởng, vì vậy có được bao nhiêu người thích người cùng giới đẹp hơn, giỏi hơn, tài năng hơn mình đâu, thử hỏi có ai thích người đàn ông mình iu lại đi iu người khác đâu nhỉ, ghét là phải rồi.

Đối với bản thân tui nhìn nhận với tư cách là 1 khán giả, SJK diễn xuất như vậy là hay rồi, nhưng so với chị Song thì vẩn còn thua 2 bậc, sự nổi tiếng, cách diễn xuất lay động lòng người.  Sự nổi tiếng ở đây đừng nói bây giờ mà hãy nói về trước đó trước khi HDCMT phát sóng, phải chăng trước đó chỉ là được các bạn nữ ưu ái, sửu nhi cuồng, ngoài ra Ki chẳng có được sự nổi tiếng của giới chuyên môn, đánh giá của đạo diễn, chuyên ngành và được mấy bộ phim gây tiếng vang lớn? thứ 2 là về diễn xuất, Ki làm được là vẻ ngoài baby, soái ca, đúng kiểu anh hùng trong lòng mỹ nữ??? cơ mà bản thân thấy chưa cảm nhận sâu sắc về khoản này.
Tại sao tui có thể mạnh mồm mà nói như vậy, vì cơ bản không cần phải giải thích nhiều, cái hay cái đúng thì để mọi người cảm nhận thì mới hiểu hết ý nghĩa của nó, cũng giống như mợ hay nói: Thay vì khen mợ đẹp mợ xinh, thì mợ thích được nghe người khác công nhận về diễn xuất của mợ hơn, Vâng! em công nhận, em khâm phục tài năng, em ngưỡng mộ nhân cách sống và con người mợ, và em nghĩ mọi người cũng công nhận giống em rồi ạ. chúc mừng chị MỘT NGƯỜI PHỤ NỮ TUYỆT VỜI.

Hết phim , hết ồn ào, ngưng thị phi nhưng không hết được tấm lòng em iu chị, không ngưng được cách em nhìn nhận và ngưỡng mộ chị !! Một diễn viên tài năng và hiếm có trong cuộc sống thực, phim là ảo, KMY cũng là ảo... Nhưng SONG HYE KYO là thật , đạo diễn phim từng nói " thật tui không thể tin nổi lại có một diễn viên xuất sắc như vậy tồn tại trên đời này, "  em KJW thì nói " diễn xuất của SHK tiền bối không đùa được đâu".. Bây giờ thì đúng rồi nhỉ.. SONG HYE KYO MỘT DIỄN VIÊN TUYỆT VỜI.

PS: Hi vọng mọi người đọc không cảm thấy chán vì nó dài dòng, đây chỉ là nổi lòng của em , cơ mà mợ mau chóng hiện hồn lên dùm em nhá nhá...

Bình luận

YuS
Các em nhỏ bé bỏng thì biết gi. Giới chuyên môn, nhà phê bình, đồng nghiệp khen là đc rồi. 1 người trong số họ = triệu e trẻ trâu :v  Đăng lúc 15-4-2016 04:12 PM
họ cũng cần phải giao lưu bạn bè,và thấy ai hợp là có thể chơi cùng hội với nhau,đúng là cái bọn đó ko còn từ gì mà diễn tả phải gọi là ngàn chấm  Đăng lúc 15-4-2016 01:08 PM
và trau dồi diễn xuất của bản thân mình hơn,chứ đây cứ vì chuyện ngoài lề mà xỉa xói,soi mói ng ta qua mức mà ko biết mối quan hệ của idol mình  Đăng lúc 15-4-2016 01:03 PM
@honghanh2603 vì cơ bản nó chỉ là 1 hạt cát trên sa mạc thôi cô ại, cá ở ao làng ra biển lớn nên choáng ko chấp nhận được.  Đăng lúc 15-4-2016 01:02 PM
haha @vivuchutthoi nói chuẩn phết nhỉ, dịch zika mới phát mà chúng nó nhiểm sớm vậy á ;D  Đăng lúc 15-4-2016 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách