Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 27-6-2013 13:42:37 | Xem tất
Ôi mẹ Cherry lại chơi trò trục vớt tàu ngầm lên rồi, hôm nay chị có tiến bộ nhé, tung tin và tung hàng cũng sớm hết *vỗ tay* cho mẹ Cherry nào cả nhà{:291:} . Mà chị lại tiếp tục 40 comt à, câu tàu ngầm trắng trợn luôn{:399:}
©2024 Kites.vn | 4 g% Q5 u# e3 d) e* y* `All rights reserved
Cái máy em lại sắp hếp pin rồi, phải đem sạc thôi, chắc chiều mới lên nhận hàng khuyến mãi của chị đc (nếu từ giờ đến 4h chiều đủ 40 cái comt) . Chị ơi, chị phải tín luôn cái comt này của em vào nhé, đừng gạt bỏ bài em ra ngoài lê là em giận đấy huuu, tín nhá chị hiii
3 n; `: ~0 q: @4 \  z; M$ C# q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cầu mong đủ 40 cái comt

Bình luận

:( mới dc 24 nàng ạh  Đăng lúc 27-6-2013 02:18 PM
hức hức chưa kịp đọc 2 chap mới nữa, thôi để đến chiều vậy.  Đăng lúc 27-6-2013 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 27-6-2013 16:24:21 | Xem tất
Híc hôm nay nhà mình lại không đủ chỉ tiêu do mẹ Cherry đề ra rồi, buồn quá huu huu huu{:399:} .
0 i* o7 w1 T+ o9 v4 a. [6 w- Y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mẹ Cherry ơi, cho em hỏi cái này nha, liệu tối nay chị có thể rộng lòng tung hàng khuyến mãi cho tụi em đọc không, hơ hơ câu hỏi hơi bị quá đáng nhỉ . Thôi k có hàng khuyến mãi cũng k sao đâu chị ạ, nhà mình vẫn luôn ủng hộ chị mà hiii
©2024 Kites.vn | All rights reserved& V# n  y! @" e) F4 m
Về phần hai đứa con đầu đất của mẹ Cherry trong hai chap này thì không còn gì để nói nữa, hai em ấy đã đạt được cảnh gới xuất quỷ nhập thần rồi, hay quá *tung bông -tung hoa* cho hai bé nè{:443:} {:445:} .  Híc thì ra cái màn kiss ngắm trăng ấy là đang trao đổi "bong bóng cá" cho nhau à, hơ hơ, kỹ thuật cao siêu quá trời luôn ấy, càng ngày càng bị bấn hai em này , bởi vậy nên bạn Vương Lân nhiều chuyện hỏi mà đâu có trả lời đc, chắc lúc đó cũng muốn mở miệng mắng bạn VL dữ lắm mà k nói đc hiiiii, tội quá à
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 r7 u7 m) h, k' U
Bé Tranh chap này còn bị ăn dấm nữa chứ, vẻ mặt của em ấy khi nghe bé Lâu kể chuyện mình từng nằm sấp lên người DT mà uất ức phải biết hiiii . Mà k biết bé Tranh nhà ta là con ai thế nhỉ?, càng ngày càng ghét cái ông baba bé Tranh ấy, hứ con nào cũng là con mình vậy là lại k đối xử công bằng gì hết á, nghe tin em ấy bệnh nặng mà còn cảm thấy thoải mái khi k có ai tranh giành ngôi vị của bạn DT hết, ghét quá huu huuu, tại sao bé Tranh lại có một người baba như thế huu
©2024 Kites.vn | 5 e; o+ i5 R2 k- C/ ~All rights reserved
Em thanks mẹ Cherry nhiều lắm, yêu lắm luôn ấy hiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-6-2013 12:31:40 | Xem tất
Trình độ diễn kịch của bé Tranh nhà ta càng ngày càng cao siêu, có thể xỉu mọi lúc mọi nơi, có thể làm cho tất cả mọi người xung quanh bé phải lo sợ, kinh hoàng (trừ bé Lâu nhà ta ra){:434:} , mà baba của bé Tranh mình lại càng k thể nào có chút cảm tình tốt với ông ấy đc hết á, ông ấy hỏi bé Tranh thân thể còn chịu nổi k? sao mà mình thấy như là ông ấy đang muốn bé Tranh "ra đi" sơm vậy ấy, lại còn giao quá chừng việc cho một người đang "bệnh" nặng đảm đương nữa chứ, mình k thích ông này, k thích- k thích - k thích
©2024 Kites.vn | All rights reserved( ]# T! N* I4 @2 q" h
Cái cảnh bé Tranh nhìn thấy bé Lâu ra ngoài hoa viên đào mộ con mình lên mà mình cảm động quá huu huuu, ước gì hai bé ấy lại có baby khác nhỉ???????????, buồn quá, cứ nghĩ đến chuyện ấy thì lại thương cho 2 đứa con nhà mẹ Cherry
3 d; [, q' \: L; r©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bé Tranh nhà ta tiếp tục ăn dấm chua ơi là chua luôn hiii,vừa mới thả bé Lâu ra chưa đc vài phút thì bé Vân Triệt đã xuất hiện, suốt ngày cứ "Vũ Lâu tỷ tỷ" nghe mà ngọt làm sao ấy heee, bé Tranh nhà ta vừa nhìn thấy chiếc nhẫn đã vội nghĩ đó là tín vật hiiii, chết mất , nhưng sao mà em ấy lại hoảng lên khi nhìn rõ chiếc nhẫn thế kia chứ, bí mật dần đc làm sáng tỏ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved( m4 F0 b/ w' Z4 J9 ^& q6 Y
Ôi lại đến ngày thứ sáu rồi, lại phải xa mẹ Cherry cùng 2 đứa đấu đất đó rồi, buồn quá thôi hu hu hu , nhưng cũng phải cho chị nghĩ ngơi nữa chứ nhỉ hiii, chị ơi liệu tối nay có hàng khuyến mãi nhân ngày " Gia đình VN" k hở chị heee, em mơ màng . Chúng chị ngày gia đình vn vui vẻ nhá hiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 29-6-2013 16:32:41 | Xem tất
Em nói thật em mà biết truyện dừng ngay vào giờ phút gay cấn, hồi hộp này thì có khuyên em cỡ nào em cũng k bao giờ đòi thêm quà nhân ngày "Gia đình VN" đâu huu huuu, dừng ngay đoạn này cũng may là tối qua em k đọc được chứ đọc xong tối k ngủ đc rồi, nhưng chắc tối nay và tối mai lại thành cú vọ mất thôi hức hức, ôi mình thật là đáng thương quá đi thôi mà .
©2024 Kites.vn | All rights reserved! ]; w# Y& G* A0 Q
Bé Tranh nhà ta đang dần hé lộ ra những bí mật động trời gì thế này, hức hức cái gì mà anh với em ruột với nhau là sao cơ chứ, k chịu đâu- k chịu đâu nếu mà như thế thật à, em em đập đầu vào gối đấy hu hu hu{:432:} , nhưng mà chắc k có trường hợp đó xảy ra đâu nhỉ, k biết mẹ ruột của bé Tranh có quan hệ gì với cha của bé Lâu k nhỉ, hay mẹ bé Tranh là người muội muội năm đó quen với cha của bé Lâu sau đó sinh ra gian tình và có với nhau 2 người con là bạn Tô Tiêu vắng số và bé Tranh bám người nhà ta, rồi một đứa đc cha bé Lâu nuôi còn một đứa đc đem vào cung làm hoàng tử (chắc mẹ bé Tranh là chị em hay gì gì đó với hoàng hậu nhỉ?). Ôi trí tưởng tượng của mình nó phong phú lắm luôn rồi, k biết mình suy luận như thế có cái nào đúng k nữa hiii . Hồi hộp quá đi mất
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 I# E+ N0 c" T; F
Em chúc mẹ Cherry cuối tuần đi chơi vui vẻ nha, ăn ngủ chơi bời nhiều vào để còn có sức khỏe chăm 2 bé đầu đất nhà này nữa chứ hơ hơ

Bình luận

Cho chị nghỉ xả hơi, giảm stress ấy, ăn chơi cho nhiều vào hơ hơ ^^. Đầu tuần ta lại "bóc lột" sức lao động chị tiếp hiiiii ^_^  Đăng lúc 29-6-2013 08:56 PM
Ghét thì thôi chị ứ tung hàng nữa nhá :))..... Đùa chứ giờ mún tung cũng chả có :))  Đăng lúc 29-6-2013 08:53 PM
Hơ hơ k hiểu sao đến tối là e lại bắt đầu lười hiiii, nhưng nếu mà đọc xong chắc e tự kỷ mất, chị dừng ngay đoạn gay cấn k thôi, ghét :)  Đăng lúc 29-6-2013 08:05 PM
Thế mà chiếu qua dám hô to tối canh nhà chị :))  Đăng lúc 29-6-2013 07:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 1-7-2013 14:32:06 | Xem tất
Ahhhhhhhhhhhhhh, vậy là em cũng đoán đúng tình tiết diễn biến của câu chuyện rồi nhỉ?, ôi mình thật là khâm phục tài năng tưởng tượng của mình quá đi thôi mà, hờ hờ chắc tại xem nhiều phim hoạt hình trinh thám nhiều quá nên bị nhiễm chút ít đấy . Mẹ Cherry thấy em có hay không, lần trước em dự đoán bé Tranh là con của ông TKC và muội muội ông ấy mà, bây giờ lại thấy bé Tranh suy đoán y chang vậy . Nhưng em chưa chắc bé Tranh có phải con ruột của ông già TKC không nữa, rủi bé Tranh là con ruột của ông Hoàng đế thì sao, tại vì bà Lãnh Tử Nhạc ấy cũng có lần đc ông hoàng đế ấy sủng hạnh, tặng kỷ vật cho mà ( sao bà này có quan hệ phức tạp thế không biết?). Trường hợp thứ 2, trường hợp này chắc khó có thể xảy ra nhưng vẫn phải liệt kê vào, là có thể ngày xưa mẹ của bé Lâu bị baba bé Lâu là cái ông TKC bỏ rơi, k dòm ngó đến ấy, rồi bà ấy sinh ra đau buồn lúc ấy xuất hiện một "bờ vai" cho bà ấy dựa vào, rồi bà ấy yếu lòng và sau đó là sinh ra bé Lâu nhà ta, híc híc k biết có đúng cái gì nữa?????
©2024 Kites.vn | All rights reserved; K7 [+ q3 p( x4 K3 ~
Mình thấy đúng là bây giờ nên lôi cổ cái ông già TKC đó ra ngay để giải quyết hậu quả ngày xưa ông ấy gây ra đi, cái đồ toàn gây ra rắc rối rồi bỏ chạy vậy là hèn lắm đó nha, hừ hừ, k lẽ ông ấy là người đánh bé Tranh nhà ta ngất xỉu đến mức ngốc nghếch 5 năm năm à, huuuu ác độc quá mà.{:431:} {:431:} {:404:} {:404:} . Tìm ông ấy ra ngay đi để hai em ấy còn sống thoải mái nữa chứ huu huuu.{:424:} , nhìn hai đứa ấy bây giờ mình đau lòng quá huu, chuyện của đời trước mà bây giờ chúng nó phải gánh chịu hậu quả.{:437:}
2 D3 S; `7 ~! O1 f" O' F©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks mẹ Cherry nhiều nha{:444:} , càng về cuối truyện này càng giống thể loại trinh thám, hình sự, ước gì thời đó có công nghệ xét nghiệm DNA nhỉ hiiii ?{:438:}

Bình luận

Hức hức chị quá khen chắc tại xem nhiều phim trinh thám quá nên mới ra nông nổi này ấy hiiii, toàn đoán mò k thôi hì hì :)  Đăng lúc 1-7-2013 02:54 PM
=)) Ôi, trí tưởng tượng của em thật là phong phú quá ấy bé ạ :))  Đăng lúc 1-7-2013 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 2-7-2013 15:18:16 | Xem tất
Híc lúc nãy em vừ vào nhà mẹ Cherry, đầu tiên là em bị ngất ngây bởi dòng chữ " khuyến mãi" ấy, nhưng vào đọc mới biết thì ra hôm nay mẹ Cherry lại chơi chiêu mới, dự đoán hình ảnh nữa chứ hức hức, mình có nên tham gia không vậy ta???????? .
©2024 Kites.vn | All rights reserved" ^3 T6 |  J) w" ?8 J
Hai chương này cũng có vẻ yên ắng, chỉ có một điều làm mình buồn cười là việc bé Tranh nhà ta "công khai thừa nhận việc mình bị đoạn tụ" ấy, haa h con trai nhà mẹ Cherry càng ngày càng ranh ma quá đi thôi, cần phải dạy bảo lại thôi chị ơi . Hôm nay không biết văn thơ đi đâu hết cả rồi, k biết chém cái gì tiếp nữa, hiiiii mà mình là mình hơi bị ấn tượng lắm cái màn cuối truyện ấy dự đoán sẽ chương sau sẽ có "thịt ngon" đãi cả nhà sau những ngày tháng chay tịnh hờ hờ, em thích ăn "thịt" lắm đó mẹ Cherry ạ hiiiii . Nhưng mà chị xì po kiểu ác quá, em bị cận gần cả ngàn độ mà vẫn phải cố xoay cái laptop 180 độ để cố mà nhìn đc mấy dòng chữ quan trọng kia ấy, híc đọc xong càng thèm thịt hơn huuu huuu
©2024 Kites.vn | All rights reserved- M$ W, I. G6 v
- Em quyết định tham gia event do mẹ Cherry tổ chức ra.
©2024 Kites.vn | 8 m# ?% z& `) I, Z1 r! P* FAll rights reserved
  1. Cái ảnh, em nói thật với chị cái này nha, em hoàn toàn k biết ai trong ấy cả chị à, híc híc, khổ quá vậy mà còn cố tình chụp trong bóng tối mờ ảo nữa huuu huuuu, nhưng vẫn phải đoán ưm đó chắc là baba của Cherry nhỉ, k phải bỏ quá cho em, tại dự kiện ít quá chỉ có mỗi cái chân thôi.
& t& L( y7 Y) u©2024 Kites.vn | All rights reserved
2. Dự đoán có khoảng 35 người dự thi (số này đẹp chị nhỉ hiii ).
©2024 Kites.vn | $ K* |% A% }" L9 U' l, hAll rights reserved
Cuối cùng cầu mong tối nay có thịt nhà mẹ Cherry mà thưởng thức hiiiii. . À mà chị mới đổ ava mới à, híc xinh ghê, em mới vào cứ ngỡ đây là nhà diễn viên Hàn quốc (chị giống giống diễn viên Sung Yuri ấy, cái này là em thấy giống ấy, chị lên bác google mà xem đi hiii)

Bình luận

Híc em thấy cũng giống mà hiiii, sau chị cứ nỡ lừa tình tụi em k vậy, hức hức :(  Đăng lúc 2-7-2013 03:32 PM
=)) chị mà được giống chị Sung Yuri thì hạnh phúc quá :)) ảnh chỉ mang tính chất minh họa và lừa tình em ạ :))  Đăng lúc 2-7-2013 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 2-7-2013 23:55:15 | Xem tất
Híc híc thì ra là mẹ Cherry đang trốn trong chăn để dịch truyện lúc đêm khuya à????????, vậy mà làm em từ chiều đến giờ cứ suy nghĩ miên man suốt hô hô, mình dạo này thật là không thể chấp nhận đc nổi nữa mà . Mà bây giờ nghĩ lại thấy mình buồn cười quá đi thôi, lúc chưa biết trong đó là ai thì cũng buồn cười, đến khi thấy rồi lại càng khổ hơn hiiiii, chị ơi em nói cái này nha, lần sau chị tiếp tục event kiểu này nữa nha, kiểu nhìn hình minh họa ấy, kiểu này hay quá, làm em cười suốt hiiii
  u9 x6 \3 c3 C$ \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hôm nay chị dừng lại ở con số 199 à, số này đẹp nè hiiiii, thích quà khuyến mại nên mấy chương cũng cảm thấy vui hết á . Bé Tranh kỳ này chơi chiêu thâm hiểm quá, một mũi tên bắn trúng mấy mục tiêu ấy, cả nhà vỗ tay tán thưởng cho bé Tranh cái đi nào {:408:} , híc hôm nay tưởng có thịt để dùng sau bao tháng ngày chay tịnh thanh đạm, ai ngờ không ăn đc thịt gì hết hức hức, em uất ức, em khóc{:399:} , tự dưng đang gay cấn bé Tranh lại ngủ ngon lành{:430:}
% j7 M1 ?8 M& e" q2 Y9 O/ M©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà thấy em ấy tống cổ hai bà trắc phi ra khỏi cung sao mà hạnh phúc quá đi thôi mà, đánh con người ta thừa sống thiếu chết mà, ha, rồi bây giờ còn cố chọc vào em ấy nữa, sao mà ngốc thế k biết{:429:}
3 Y, V2 g1 M0 N4 q2 m3 ~: O& ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cái kinh thành đâu đâu cũng có dân nhiều chuyện, kiểu "tam sao thất bản" ấy, một nói thành 100 luôn, sợ ghê, hiii chắc kỳ này lạo cáo già TKC sẽ lộ mặt ra thôi mà, nghe tin con gái bị đánh còn bị ném ra ngoài chợ thành cái bang nữa mà{:426:} . Xuất hiện nhanh đi cho hai đứa kia có ngày đoàn tụ nhau nữa chứ.{:404:}
# m. S3 @0 \6 E' Y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em thanks mẹ Cherry nhiều lắm nha, bây giờ vẫn còn nhớ cái vụ bức ảnh em buồn cười em quá hiiiii, chúc chị ngủ ngoan nhé *ôm hôn* cái nào.{:444:}

Bình luận

Híc vợ chồng chị đùa vui quá nhỉ?, đây là lần đầu tiên e thấy có ng ngồi trong chăn làm việc ấy, hiiiii :))  Đăng lúc 3-7-2013 11:27 AM
ông í còn kêu: Em ngồi trong í làm cho tập trung nhé =)) Điên cả ruột.  Đăng lúc 3-7-2013 07:50 AM
=)) chị còn buồn cười nói chi em :)) Nguyên nhân là tại bố Cherry nghịch ngợm, thấy chị mở máy nên le te cắm điện các kiểu giúp chị xong thì trùm chăn lên đầu ch   Đăng lúc 3-7-2013 07:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 3-7-2013 12:11:05 | Xem tất
Ôi thịt của em, em tiếp tục đi ăn chay nữa rồi hiiiiii (chị thông cảm cái bản tính SN của em nhá hiiii)
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 f% r, l2 }/ A$ O
Thấy bé Tranh đến ăn tết với bé Lâu nhà ta mà mình cảm động quá đi thôi, càng ngày càng yêu em ấy quá . Cuối cùng thì ông cáo già TKC cũng xuất hiện ra rồi, mừng quá, nhưng còn cái vụ ông ấy chối thẳng chuyện hai bé kia là anh em ruột là sao nhỉ????????, có khi nào như bé Lâu suy đoán đây là kế dẫn dụ ông cáo già ấy ra mặt của bé Tranh k nhỉ?????, ôi nhức đầu quá, nhưng theo như mình tiếp tục suy đoán thì chắc là ông ấy có gian tình với bà Lãnh Tử Nhạc gì đó ấy, nghi ngờ lắm . Cầu mong ông ấy nói ra tất cả sự thật mau mau đi huuuu, tội bé Tranh quá em ấy đang trốn trong cái rương kia hì hì{:437:}
©2024 Kites.vn | * D9 g5 F* R* O! Y  rAll rights reserved
Mẹ Cherry chị bận quá thì thôi cũng k sao đâu ạ, em vẫn cố gắng ở nơi đây trải chiếu ngồi hóng chị mà, k có bỏ rơi chị đâu hiiiii, yêu quá, càng nghĩ đến bức ảnh của chị là em càng buồn cười chính mình hiiiiii. À mà em mới phát hiện ra nghề nghiệp của chị ấy nhỉ, ôi chị là quân nhân à, oai phong quá đi thôi, vài bữa nữa chị tung hình chị mặc cảnh phục ra cho cả nhà ngắm chút đi hiiii  

Bình luận

Ôi nếu như thế thì còn gì bằng, ôi mẹ Cherry mà mặc quân phục chắc oai lắm nhỉ, mà chị có biết võ k hả chị hiiii ^0^  Đăng lúc 3-7-2013 03:46 PM
Đợi tháng sau chị lên quân hàm rồi khoe ảnh cả thể nhá :))  Đăng lúc 3-7-2013 01:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 3-7-2013 16:08:20 | Xem tất
Ôi em yêu mẹ Cherry quá đi thôi *ôm hôn* cái nào hiiii {:444:} hôm nay em vừa được tem, vừa đc đọc thêm một chương của mẹ Cherry nữa chứ, em hạnh phúc quá hì hì
©2024 Kites.vn | All rights reserved( R6 ~( F- e& d% U5 S7 h  ^
Chương này bé Tranh nhà ta có khuynh hướng bạo lực với người già quá, nhưng mình cảm thấy như thế vẫn còn nhẹ nhàng với lão cáo già ấy, hứ vì bé Tranh yêu bé Lâu thôi ấy chứ không thì k biết giờ này ông đang ở đâu đâu, ông ấy cáo già quá đi thôi hức hức .  Mình yêu bé Tranh quá, thấy bé Lâu bị đánh là nhảy ra ngay, vậy mà còn bị bé ấy chửi là đê tiện nữa chứ, mà tại vì cái vụ bé Tranh xem bé Lâu nhà ta như con mồi dụ lão cáo già TKC ra ấy mà
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 m" A- _6 _$ t3 T
Ôi mình hồi hộp quá k biết quá khứ của 20 năm về trước là gì nhỉ?, mình k tưởng tượng nữa đâu nhức đầu lắm hiiiii, cơ mà vẫn cảm thấy hồi hộp, mong chờ ngày lão ta nói ra hết toàn bộ bí mật ấy, chắc vụ này liên quan nhiều người lắm nhỉ?
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 k9 p/ ~+ ^1 q
Cuối cùng em xin thanks mẹ Cherry nhiều nha, em giành đc tem nhà chị rồi, hình như đây là lần đầu ấy hì hì

Bình luận

Vậy là càng tội cho mẹ Cherry rồi, cố lên chị ạ hiiiii, e thích nắng về lắm ^^  Đăng lúc 3-7-2013 09:34 PM
Đoạn ký ức này khá dài em ợ, tầm 8-10 chương mới hết T.T sau đó là nắng về rồi ^^  Đăng lúc 3-7-2013 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 5-7-2013 19:13:04 | Xem tất
Nói thật em đọc xong 2 chương này của mẹ Cherry mà em chỉ có một ý nghĩ duy nhất là em muốn chém, muốn đập, muốn ném đá, ném gạch, lựu đạn, tên lửa đạn đạo vào người ông cáo già TKC , hừ hừ mình ghét ông này quá đi thôi, từ hồi trẻ thì ăn chơi, trêu hoa ghẹo nguyện làm cho con gái nhà người ta hi vọng vào một tình yêu đẹp như mơ, sau đó lại lẳng lặng mà ra đi k lời từ biệt, đàn ông gì thế này??????? . Sau đó ông ta dần bộc lộ bản tính tham vọng quyền cao chức trọng của ông ấy, mà điều làm mình câm thù nhất là việc ông ấy đề nghị giết bà Lãnh Tử Nhạc đi ấy, k thể chấp nhận đc, ác quá huuu huuu{:404:} . Nói tóm lại là mình không thích ông cáo già thủ đoạn đê hèn này , ông ấy chỉ biết đến bản thân và quyền lợi của mình mà thôi híc híc, em ghét ông này mẹ Cherry à.{:426:}
©2024 Kites.vn | - T3 ]- T) M. S- d+ {) NAll rights reserved
Ngoài ông cáo già TKC ra, còn một nhân vật nữa em cũng muốn ném đá, ném gạch đó là cái ông Hoàng thượng "tinh trùng lên não" ấy đó, k thể chấp nhận đc, phải chi ông ấy là người mới bị cấm dục lâu ơi là lâu em cũng đành cố mà chấp nhận đằng này, trong cung có khoảng 3000 mỹ nữ cho ông ấy sủng ái, ngự tẩm, vậy mà vừa nhìn thấy một cung nữ nào vừa mắt là "nhào" vào ngay, còn k thể đợi đc đến lúc vào tẩm cung của ông ấy nữa, cứ ngang nhiên mà "hành động" trên giường của Hoàng hậu à, mình thù, mình ghét, mình hận loại đàn ông này hừ hừ, đã vậy cũng k nhớ con người ta là ai nữa, quá uất ức{:431:} {:431:}
( o. N8 [) G  A©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em thương cho số phận của bà Hoàng hậu quá, híc thân là mẫu nghi thiên hạ, đứng dưới một người trên vạn người, đc hưởng mọi vinh hoa phú quý cuộc đời mà người thường mơ cũng chẳng thấy, vậy mà ai biết đc bà ấy cũng là một người phụ nữ, vẫn cần có một bờ vai của người đàn ông để dựa vào, để đc an ủi, đc quan tâm, chăm sóc và yêu thương. Nhưng huuu đáng thương quá, trong khi mình thì mất con, còn chồng mình thì lại đi có con với em gái mình, cảm giác đó chắc đau lắm (mặc dù mình vẫn chưa có gia đình, vẫn còn đang FA, nhưng mình cũng hiểu đc cảm giác đó mà huuu){:399:}
1 n+ K' E+ H: L$ j5 D1 A4 Q% |©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình cũng thương bà LTN nữa, híc yêu người mà người k yêu mình, rồi sau đó còn bị hủy hoại dung nhan, sống k bằng chết rồi còn bị cướp con nữa huuu, đáng thương quá đi thôi, k biết bây giờ bà ấy đang ở đâu nhỉ??
©2024 Kites.vn | ) k+ ^) t9 C3 T, F6 d; e8 i- hAll rights reserved
Mình cũng thương bé Tranh với bạn Tô Tiêu quá, hức hức cùng là anh em mà số phận ngay từ khi sinh ra đã khác nhau rồi, thương bé Tranh quá, sao em khổ ngay từ khi chưa chào đời như thế huuu huuu . Vậy là mình cũng đoán đúng đúng đc một ít là bé Tranh là con của ông hoàng đế chứ k phải của ông cáo già TKC nhỉ?, nhắc tới 2 người đó là mình lại điên lên.
! y( }/ `% g- f; C% w) v! F+ P©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em nhảm nhảm nhiều quá phải k mẹ Cherry, tại em bức xức 2 ông ấy quá mà, em ghét huu huuu . Em chúc mẹ Cherry cuối tuần vui vẻ nha, thanks chị nhiều lắm ấy, *ôm hôn* cái nào hiiiii{:444:}

Bình luận

Hiiiiii, vậy là em vs chị cùng chung suy nghĩ rồi *bắt tay* cái đi chị ơi, em ghét "bọn chúng" lắm >''<  Đăng lúc 6-7-2013 10:20 AM
Sao nàng chửi "bọn chúng" giống ý ta thế, nên ta vào đây giơ tay ủng hộ nàng nhé. Cứ cái j dính đến lợi ích - quyền chức là ác độc nham hiểm thế này đây :(   Đăng lúc 5-7-2013 11:56 PM
Em dự đoán chứ chắc k đúng đâu chị ơi hiii ^^  Đăng lúc 5-7-2013 07:52 PM
^^ dự xem chương bao nhiu hai bé sẽ mần thịt đi em :))  Đăng lúc 5-7-2013 07:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách