Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[888] Đường Mật - Trung tâm chém gió

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-3-2013 11:41:17 | Xem tất
Bình thương mình chỉ đọc chùa.Hôm nay xin được đẻ lại cái comment bày tỏ chút ý kiến.
Mình biết đến và yêu mến Đường Yên qua bộ phim Tiên Kiếm Kỳ Hiệp 3.
Cá nhân mình thích diễn xuất của Đường Yên :  tự nhiên và khá tinh tế.
Thật đáng tiêc là trong Hiên Viên Kiếm chị ấy không có nhiều đất diễn,mình thấy Ninh kha là nhân vật Nữ hay nhất của phim.
Nhân vật Tiểu Tuyết thì nhiều lúc diễn xuất còn cứng,Ngọc Nhi thì không ấn tượng gì.
Đang xem Loạn  thế giai nhân,phim này khá hay,có vietsub thì tốt quá.
Hy vọng Đường Yên không vì scandal lần nay mà rời xa làng giải trí.

Bình luận

Hoan nghênh nhiệt liệt, thường xuyên ghé nha.. Đăng ký hộ khẩu luôn càng tốt.... ** bắt tay**  Đăng lúc 7-3-2013 02:30 PM
welcome bạn thường xuyên vào nhà chơi nhé :)  Đăng lúc 7-3-2013 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-3-2013 11:22:00 | Xem tất
Yên im lặng quá nên báo chí muốn khích để cho yên phải lên tiếng thôi.
2 người này giờ đang hot nên báo chí phải đưa tin để câu view thôi.
không có thông tin nào mới thì có thể chém bừa,miễn là có liên quan đến 2 anh chị.
Kiểu như hôm trước có ảnh Trạch ngồi nghịch điện thoại được hiểu là tự kỷ thì lập tức hôm sau có một bài báo phân tích thái độ của 2 người.
chỉ vì giữ im lặng mà Yên bị mang tiếng là người lắm thủ đoạn,khiến cho TRạch phải chịu thua trên trận chiến truyền thông.
còn bị cho là đang đánh bống tên tuổi nữa chứ.
lại còn lôi hết người thứ 3 này đến người thứ 4 nọ.
cả 2 nhân vật chính đều thê thảm tiều tụy lắm rồi,tại sao báo chí không tha cho họ,tình cảm là chuyện riêng tư,cần được tôn trọng,sao cứ phải viết ra những bài báo khiến ai cũng khó chịu thế.

Bình luận

Đôi khi mình muốn thông cảm cho PV lắm, vì đó là chén cơm của họ mà nhưng họ là quá khiến mình khó chịu thật đó..........  Đăng lúc 8-3-2013 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-3-2013 09:14:44 | Xem tất
thỉnh thoảng mới vào bõ chinese news mà vừa vào đã gặp ngay cái tin buồn cười quá.
thật sự là quá mệt mỏi khi đọc tin về cặp này rồi.
các bạn bên nhà Trạch đúng là hơi quá.
chả biết Yên đã làm gì khiến các bạ phật ý,các bạn kiếm dược mấy cái tin không tốt về Yên thì dich rồi tự vào phân tích bàn tán.
comment nào cũng dài dằng dặc,bóng gió xa gần nói Yên thế này thế nọ,làm hình ảnh Yên bị xấu đi rất nhiều.
cứ như là đang có tình gây war ý

Bình luận

đọc post#4683 page 469 nha bạn  Đăng lúc 26-3-2013 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-3-2013 09:19:24 | Xem tất
xin cho hỏi chút là có ss nào trong nhà nói có đĩa LTGN ở thị trường rồi ạ.
ở đâu vậy,chỉ em được không?
hồi trước thấy nhà mình định tổ chức game tình hình thế nào rồi ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-3-2013 10:37:23 | Xem tất
nhìn bức ảnh thì thấy rõ ràng là bị đứt tay mà.
làm gì có ai tự tử mà lại đi cắt ở ngón tay thế chứ.
nhưng mà Đường Yên cũng hơi vụng nhỉ gọt hoa quả thôi mà chảy nhiều máu quá.
ss sofiali cố gắng dịch tin cho mọi người đỡ lo nhé.  

Bình luận

chắc tại dùng dao bén quá * ai biểu chơi sang làm gì* keke  Đăng lúc 27-3-2013 02:19 PM
Đường xuất thân là tiểu thư mà.lại là con một nữa,chắc được cưng chiều lắm.  Đăng lúc 27-3-2013 10:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-3-2013 12:36:12 | Xem tất
theo em được biết thì Vu Chính đã mua bản quyền Tru tiên rồi.
cho nên em chả mong Yên sẽ đóng Lục Tuyết Kỳ dù đây là nhân vật em rất thích.
đóng phim của Vu Chính khả năng ăn gạch đá cao lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-4-2013 21:10:45 | Xem tất
Nhưng từ cái vụ chia tay với cái thằng đệch họ Khưu kia mình bức xúc quá nên mới vào đây nè....

Bạn nên edit lại một chút kẻo bị mod nhắc nhở đấy.
Mình nghĩ bạn cũng chẳng nên quá để ý mấy lời của các bạn bên nhà Trạch làm gì vì dù sao tất cả đã qua,nhà mình nên tập trung vào ủng hộ phim mới của Yên.
Yên và Minh Đạo cùng hợp tác với công ty Hoan Thụy thế kỉ để sản xuất phim,2 người sẽ tham gia 2 bộ phim khác nhau chứ đâu có đóng chung.

Bình luận

lâu mới thấy về thăm nhà ấy nhỉ ??  Đăng lúc 2-4-2013 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-4-2013 21:19:36 | Xem tất
2 hôm nay mới có chút thời gian xem nữ đặc công.
đây thật sự là một bộ phim  hay,La Tấn-Đường Yên diễn với nhau ăn ý quá luôn.
cho em hỏi thăm tình hình subteam thế nào rồi ạ

Bình luận

đã làm đc vài ep rồi, nhưng có kế hoạch đưa ra khu C_drama nên h chưa tung hàng đc bạn ạ  Đăng lúc 2-4-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-4-2013 17:26:59 | Xem tất
nếu một phim trình chiếu cùng lúc trên nhiều đài thì chỉ số rating của phim đó tính như thế nào?

theo em được biết thì không có chuyện 1 phim trình chiếu cùng lúc trên nhiều đài bởi các phim đều được mua bản quyền ngay khi bắt đầu sản xuất.
nhà sản xuất chỉ có thể bán bản quyền cho 1 đài truyền hình duy nhất thôi.
sau khi phim chiếu hết nếu các đài khác muốn chiếu lại thì cũng phải bàn bạc với đài truyền hình đã mua trước đó.
nhân tiện cho em hỏi ss ngoài lề 1 chút:ss là thành viên của nhà lee yoon hee bên K-actress phải không ạ

Bình luận

phim nữ đặc công được trình chiếu trên 5 đài cùng lúc đó em, ss cũng có lội qua đó nữa, thi thoảng cũng up ảnh cho bạn ấy. Em cũng vậy hả?  Đăng lúc 3-4-2013 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-4-2013 14:31:07 | Xem tất
bạn @beecress thân mến
có lẽ bạn nên xem qua phim nữ đặc công một chút.
mình thấy nội dung của 2 phim đâu có giống nhau mấy.
HQ làm rất chặt về mặt bản quyền,nếu nghi là bị ăn cắp họ chắc chắn sẽ kiện.
bạn không nên dùng nhiều lời lẽ không hay  nói trong nhà Yên như vậy

Bình luận

tôi nói nãy giờ bạn ở đâu vô đây dự đoán.nói mà ko bít nói cái gì à.dự đoán của bạn làm tôi thấy buồn cười quá.thôi ngồi đó mà tự kỷ đi bạn  Đăng lúc 9-4-2013 02:45 PM
đã cố tình kiếm chuyện lôi cả Iris 2 ra nói thì sao hỉu được đạo lý hả ss =)) dự đoán tình hình là bạn ấy vào chửi em =))  Đăng lúc 9-4-2013 02:40 PM
và dự đoán tiếp theo là bạn ấy sẽ vào chửi mình =))))))))))))))  Đăng lúc 9-4-2013 02:38 PM
dự đoán tình hình bạn ấy sẽ vào nói là do fan nhà Yên quá thần tượng, ko chấp nhận sự thật, bạn ấy mà khen phim sẽ ko bị mọi người nói =)))))))))))  Đăng lúc 9-4-2013 02:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách