Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại] Nếu Không Là Tình Yêu | Diệp Lạc Vô Tâm (Hoàn- Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-3-2013 15:42:54 | Xem tất
mình đã đọc rất nhiều tác phẩm của Tâm Tâm, nhân vật nam chính nào của Tâm Tâm cũng làm cho người đọc mê mẩn và Cảnh Mạc Vũ cũng không ngoại lệ. Mình rất thích truyện của Tâm Tâm, mình cũng đã tự nhủ khi nào Tâm Tâm mình mới nhày vào hố nhưng sự mê hoặc về truyện của Tâm Tâm làm mình không kìm nén đựoc. Kết quả là mình đã rơi vào hố và có nguy cơ không bò ra khỏi hố được. Cám ơn các bạn đã dịch tác phẩm này và đưa tác phẩm này đến với mọi ngưòi. Mpng các bạn luôn mạnh khoẻ và vui vẻ để có thể tiép tục đưa nhiều tác phẩm hay nữa đến với mội người. Một lần nữa xin cảm ơn các bạn rất nhiều.
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 P% s- S1 ?. q7 ^9 R* r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-3-2013 10:46:55 | Xem tất
mình cứ nghĩ phải mấy hôm nữa mới có chap tiếp theo nhưng không ngờ khi vừa vào là thấy có 3 chap liền, thật là vui quá đi. Đây đúng là món quà ngày 8/3 đầy ý nghĩa với mình. Cam ơn bạn đã chịu khó cày cuốc để dịch truyện cho bọn mình. Chắc bạn rất vất vả nhưng mình vẫn mong bạn sẽ chăm chỉ làm việc để đưa đến những tác phẩm hay đến với mọi người. Cố lên nhé bạn, mình yêu quí bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-3-2013 08:11:57 | Xem tất
Buồn quá, buồn quá đi! Tâm Tâm ơi bạn đi đâu rồi? Sao không thấy viết tiếp vậy? Truyện đã gần đi đến kết thúc rồi mà không thấy đâu cả. Đừng nói là đến cuối bạn lại cho một nhân vật mới xuất hiện nhé, như thế thì đau tim mà chết thôi. Mình ngày ngày ngóng đợi chương mới cuat bạn mà giờ săp thành hươu cao cổ rồi. Bạn cố gắng viết tiếp đi nhé. Cán ơn các bạn đã dịch truyện, mình biết không phải là các bạn bỏ truyện mà là tác giả chưa viết xong. Mình đành cố gắng đợi vậy. Thật là đã bảo là đợi khi nào Tâm Tâm viết xong thì hãy nhảy vào, ai bảo nhảy vào hố rồi thì đành cố đợi thôi. Hu Hu Hu!

Bình luận

mình cũng chờ chap mới nè  Đăng lúc 29-3-2013 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-4-2013 08:58:19 | Xem tất
tiếc quá đi, sáng qua mình vào thì chưa thấy có chương mới, ai ngờ chỉ một lát sau là có. Thôi không sao, miễn là có truyện để đọc là được rồi. Đúng là tỉnh tiết bất ngờ, không phải là nhân vật mới mà là tình tiết không dự đoán được. Tâm Tâm đúng là làm cho người đọc hồi hộp theo dõi. Không biết sau đó còn xảy ra truyện gì không nhỉ. Mỏi mắt ngóng chờ. Cám ơn các bạn nhiều nhe. Thank!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách