Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-2-2013 22:17:07 Từ di động | Xem tất
Đây đúng là lần đầu tiên mình đăng nhập vào để có thể đọc tiếp phần truyện đang hết sức lôi cuốn.hàng ngày cứ đi làm về là tối nào mình cũng vào để xem có chương truyện nào mới không để đọc,không biết bao nhiêu lần mình vào trong 1tối nữa.mình theo dõi truyện từ đợt chị Lãnh Vân.và thật sự mình cũng đã tưởng sẽ không thể tiếp tục theo nữa vì 1khoảng thời gian dài ngày nào cũng vào mà không có chương mới,rồi được tin chị Lãnh Vân sẽ không tiếp tục nữa.thật buồn,nhưng cũng thật vui vì cuối cùng mình laị có thể tiếp tục đọc truyện.thật sự thanks vì nhóm đã cố gắng để tất cả bọn mình-những thành viên vô cùng yêu thích tác phẩm này lại có được thú vui mỗi tối về.mình khổ sở lắm mới có thể vào đăng kí tài khoản được.vì trong điện thoại mình đăng mãi mà không có vào được.nay phải cố gắng nghiên cứu ngồi máy tính để đăng kí vì không thể trì hoãn thêm được nữa.cuối cùng cũng thành công.lần đầu vào có gì sai sót mong được sự nhẹ nhàng của nhóm vì thật tình mình rất rất muốn còn được và có thể đọc truyện.

Bình luận

Chỉ cần bạn com đúng luật như thế này là đã đọc truyện được rồi bạn nhé.  Đăng lúc 1-2-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách