Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013 ] Dao Kaew Duen/ดาวเกี้ยวเดือน | Aum Atichart - Janie Tienpusawan

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-4-2013 19:25:13 | Xem tất
       Công nhận mấy cảnh trên lan can đẹp thật. Cứ như kiểu cảnh đó sẽ diễn ra ở mấy tập cuối ấy.
       Nam chính thì đóng khá là ổn, đặc biệt những vai ác thì ác thôi rồi, khỏi nói luôn. Mình kết anh này từ khi xem anh ấy phỏng vấn, rất chi là thông minh, luôn tìm cách tránh câu hỏi của MC, làm chi MC ko biết phải xử lý ntn, lại hay hỏi ngược lại MC, mà không tiết lộ bất cứ thông tin j.
       Nữ chính thì mình xem một số bộ chị này đóng rồi, chị ấy đóng có cảm xúc mỗi tội nhiều khi mình thấy mặt hơi đơ, nhưng mà chị ấy cũng đã càng ngày càng tiến bộ trong lối diễn rồi, đặc biệt dáng thì chuẩn luôn ^^
p/s: Thôi vẫn cứ hóng phim này, nhưng có vẻ còn lâu mới đc coi, chẹp, cũng phải đợi dài cổ ấy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-8-2013 14:52:45 | Xem tất
Mới xem đc tập 1 chưa có j mới ah nha, đúng là đến cái tuổi đó, ai cũng từng trải qua 1 vài mối tình, cả nam chính và nữ chính đều đã bị thương về mặt tình cảm rồi nha, ko biết có chữa lành cho nhau hay ko, mà chữa kiểu j đây ko biết, nữ chính thì cần giống nhà anh cho đứa con mình muốn thôi chứ ko muốn kết hôn, nam chính thì cần ng vợ đảm đang nha. Chẹp mà mấy kẻ ngáng đường ấy cũng ko quan trọng lắm, dễ giải quyết thôi, quan trọng là 2 ng á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-9-2013 16:34:00 | Xem tất
không phải xem xong 3 cái tease thấy nó nhạt mấy đâu, đến tận khi xem xong taapj1 mới thấy phim nó nhạt đó, trời đất, mặc dù có xung đột xảy ra nhưng mà nó vẫn cứ bình lặng trôi đi ấy, cảnh anh chị cãi nhau nó cũng cứ gượng ép kiểu j ấy, cảnh trong khu tập gym nữa nó cũng kiểu j ấy, nói tóm lại là mình không diễn tả được nhưng mà thấy nó cảm giác như thế vẫn chưa đc ấy, mặc dù cả 2 là diễn viên kỳ cựu nha, kinh nghiệm đầy mình nha, chẹp, đúng thật là thất vọng. Thôi để đợi đến t4 này xem tâp 2 xem có khá hơn j ko.

Bình luận

mỗi người 1 taste với mình nóa hơm có nhạt. Ko phải lúc nào cãi nhau nam chính cũng đè nữ chính ra hôn mới gọi là hay :v  Đăng lúc 1-9-2013 07:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-9-2013 19:11:22 | Xem tất
Mình cũng có cần như thế đâu, mà mình ghét nhất cái trò cãi nhau, nam chính ko cãi lại nữ chính rồi đè ra hôn cho em ấy câm tịt luôn ấy, nhưng mà thấy không khí phim nó cứ nhàn nhạt kiểu j ấy mà, thế nên mới bảo chờ các tập sau xem thế nào, cần có thời gian quan sát và theo dõi dài dài đi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-9-2013 23:56:36 | Xem tất
Dời ơi, vừa xem xong tập 4 nè, tức quá đi mất, cái ác đang hoành hành nha, mấy con mụ xấu xa đang dở trò nham hiểu đấy chưa kể tới 1 số phần tử là zai xấu nữa. Nam chính và nữ chính tình cảm còn chưa thấm vào đâu thì bà mẹ đã dùng bệnh tật già cả sức yếu giả để lừa con trai đi lấy vợ nha.
Đám cưới cái j chứ, xem mà tức quá >''<, mà nam chính có tin nữ chính bao giờ đâu, chỉ biết to tiếng thôi, vô lý bỏ xừ, mà chị thì cũng đào hoa quá cơ

Bình luận

2 bạn cũng chưa tìm hiểu nhau nhìu mà, 2 ep đầu, gặp là gây lộn thôi, hy vọng có nhìu cảnh sweet để cả hai hiểu nhau rõ hơn  Đăng lúc 12-9-2013 12:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách