Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: pa:xhj
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥♫ Replier's Radio Số 2: CHANGING SLOWLY ♥♫

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-11-2012 18:42:28 | Xem tất
Thanks các CEO dễ thương của Replier's Radio nhé ^.^
Bị ấn tượng với giọng của bạn DJ rồi :)) uhm , mình chỉ phát biểu ngắn gọn là
mình nomu nomu nomu joha radio của các bạn , rất trẻ trung lại dễ thương nữa :)
Hì hì mình rất thjk OST của reply lại là fan bự của fim nên chắc chắn sẽ là khán giả trung thành của
chương trình , các bạn cố lên nhé ;)

P/S : bạn DJ nói chậm chút xíu nữa thôi là tuyệt vời luôn , bị thjk cái biểu cảm trong giọng nói của bạn ^.^

Bình luận

Replier's Radio Số 2 đã ra lò ^^  Đăng lúc 7-12-2012 10:31 PM
cảm ơn bạn :D nhớ ủng hộ số thứ hai bạn nhé :D  Đăng lúc 3-12-2012 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-12-2012 01:39:41 | Xem tất
Đã nghe từ mấy hôm rồi , cơ mà bữa nay mới có time viết vài dòng suy nghĩ :)
Bật mí một chút , mình là một thính giả khá trung thành của Replier's Radio đó nha :))
Uhm , trước tiên mình khá thjk phần biên tập của các bạn ( hihi không biết bạn nào đảm nhiệm phần này thế nhờ ) mình ý kiến tẹo là các bạn có thể tăng thêm số lượng bài hát trong một chương trình lên được ko ? vì số lượng các OST hay xuất hiện trong fim là khá nhiều ý ^^ Đối với DJ Be của chúng ta , phải nói là rất ấn tượng vì cái giọng đọc truyền cảm của bạn này , một lần nữa phải có đôi lời khen ngợi và ghi nhận sự cố gắng của bạn :) Một radio rất trẻ trung , dễ thương từ nội dung đến cách tiếp cận thính giả , đặc biệt là các fan của Reply 1997 . Những chia sẻ của bạn Luna dù đã đọc nhiều lần và cảm thấy rât đồng cảm nhưng qua giọng đọc của Be thật sự cảm xúc của mình dành cho bài viết càng được đánh thức nhiều hơn :) hjx , mắt díp lại rồi ko bjk lảm nhảm j thêm nữa ... chờ số sau của Replier's Radio ;)

Bình luận

phần biên tập ý bạn có phải là phần mình đọc cho từng bài hát? phần đó là mình làm, nhưng có qua leaders sửa đổi một chút ạ :D cảm ơn bạn đã ủng hộ nhá :x   Đăng lúc 11-12-2012 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách