Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-Zone] 2 days 1 night EP 212 (200th SPECIAL) (213 đã về rồi nhé ^^)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-11-2011 22:36:34 | Xem tất
Mình thích nhất chương trình giải trí này, lúc trước sub team có làm phụ đề nhưng rồi dừng lại, mình chờ mỏi mòn, vì bấn quá nên vào trang web của show down về xem nhưng vốn TA của mình hơi kém, mấy câu thông thường thì có thể hiểu được chứ sâu xa hơn thì bó tay, nhưng xem vẫn rất thích. Thời gian này Subteam lại bắt đầu làm lại mình vui quá, cảm ơn subteam nhiều lắm lắm.
Gần đây mới được xem ep 208 với 209, vui kinh khủng, trong tập này PD Na bị các tiền bối ăn hiếp quá trời luôn, ^@^.
Thanks sub team nhiều{:290:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Kazehime + 5 thanks bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-12-2011 23:11:06 | Xem tất
Ep này mình đã xem bảng Eng sub nhưng xem lại Vietsub thì hay hơn nhiều, thế mới biết là mình trình độ Eng học cỡ nào, haizzzzzzzzz
Cảm ơn subteam nhiều lắm lắm luôn ^@^
Ep này mình cười đau bụng vì cảnh đi trốn của Ho Dong, Seung Gi và Su Geun, phải công nhận là Tae Woong tìm người giỏi thiệt, hehe, chắc là do đóng nhiều phim cảnh sát nên học được tí nghề =)))))))))
1n2d đúng là chương trình thực tế mà, các anh ấy ra farm là phải mặc mấy cái quần hoa hòe, trông ngố ghê luôn, tuy đã được xem cũng nhiều lần nhưng lần nào cũng phải phì cười =)))))))))

Vào đông rồi, chúc subteam nhà mình sức khỏe (đặng bà con trông nhà được nhờ ^@^)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
yurilove_9000 + 5 chúc bạn sức khoẻ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách