Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Lòng Tham | Bách Xuyên Ngư Hải (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-4-2013 11:20:25 | Xem tất
Mới đọc cái Văn án thôi mà đã thấy háo hứng rồi, càng đọc càng thú vị!!!
Không hiểu sao bạn Tĩnh Trúc nhà mình lại làm cảnh sát được nhỉ, ngây thơ đáng yêu thế chơ mà... Chắc là bạn được chỉ định cả đời chỉ quản giáo mỗi Tô Liêu thôi (iu chết mất). Sao vẫn chưa tiếc lộ thân thế của Lệ thiếu nhỉ, chắc cũng hoành tráng lắm đây. Có khi nào sau này chị bắt anh vào tù không nhỉ??? hehe
Hóng hớt... bạn Pim cố lên... bạn đào hố đều đều cho nhà mình đỡ bấn nhé!!!
P/s: Cảm ơn Pim vì đã mang đến câu chuyện thú vị này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-4-2013 21:09:05 | Xem tất
Mới đọc chap mới bên nhà kia của nàng Hina, sang đây lại thấy chap mới nữa... công nhận Hina chăm chỉ quá đi!!!!
Mới có chương 5 mà đã bị lừa về nhà rồi... kiểu này chắc có sớm được ăn thịt quá ...
Em là em thấy ghét cái mụ Phương phu nhân rồi nhá, một đám bên người bên cạnh từ con gái đến tình nhân cũng thối tha luôn, ghê tởm quá. Hy vọng sau này Lệ ca sẽ giúp chị thanh toán từng món nợ {:431:}
Cơ mà chị Tĩnh Trúc mà cảnh sát sao chẳng có tí oai gì hết, với a thì không phải nói, với mụ Phương cũng lép vế luôn... thật đáng thương
Tiếp tục hóng hớt... Cảm ơn ss Pim và Hina nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-4-2013 12:50:55 | Xem tất
Lâu ngày lặng sâu... bây giờ mình lại ngoi lên!!!
Như vậy là sáng tỏ anh đã quen chị từ nhỏ rồi, cả cái vết sẹo ở đùi mà cũng biết nữa =))
Không biết có phải thanh mai trúc mã không ta??? Chị còn nhớ a không nhỉ???
Nói chung là ngọt ngào quá, a Lệ chưa gì đã đánh đòn phủ đầu rồi, đá bay bày ong vo ve bên chị. Mà mình nghi ngờ cái dzụ bệnh tật di chứng của a cũng là do a sắp đặt để có cơ hội trói chị bên mình. Thật là lao tâm khổ tứ.
Hóng chương tiếp thep
Cảm ơn các ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách