Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: pronto
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Birthday HyunBin ssi] NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN ♥ Tổng hợp bài dự thi

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-9-2011 00:29:43 | Xem tất
Thường thì khi mọi người sẽ đọc từ đầu đến cuối. Đọc từ đầu bao giờ cũng nhiều cảm xúc hơn. Tội nghiệp những bài sau sẽ bị cụt hứng, có khả năng bị đọc lướt nữa. Thật là bất công
Nên em Chạch đây sẽ đọc và chấm từ cuối lên. Cho nó dạt dào cảm xúc.

35. To Hyun Bin ssi, my dear idol!
Em nghĩ nên phổ nhạc cho bài thi này ạ.
Đọc đoạn đầu em cứ tưởng ai trích lời bài hát…
Ai ngờ Tiếng Anh cả… Eo ôi…
GG dịch ngay +.+
=> 8.5 ạ.
Nếu nó miêu tả kĩ hơn chắc em cho 10 luôn, kể cả em có phải dịch dài đi nữa, và em có ghen tị với tác giả mà ai cũng biết là ai đấy - đã được gặp tình yêu của em, thì vẫn sẵn sàng cho 10 với 1 bài kiểu Thật như thế này

34. 9 điểm.
Bài đầu tiên (bằng Tiếng Việt mình đọc nên cảm xúc còn nhiều lắm)
Có những điều khá đau nhưng thật, và khiến mình cảm.

33. 9 điểm cho sáng tạo.
Định cho 10 nhưng thấy nó… quen quen
Đùa chứ bao giờ đọc những kiểu làm bánh như thế này cũng mỉm cười

32. 9
Càng đọc càng thấy giống bản thân. Từng từ ngữ nó ngấm từng chút một.

31. Rõ ràng của chị Kẹo.
9 điểm. Clip làm nhiều cảm xúc ùa về quá

30. Phạm Hiền Chi là ai
Chị Tồ ơi em xin lỗi chứ xem đến clip thứ 2 là cảm xúc em sẽ ko còn ngùn ngụt như lúc đầu.
8.5 thôi

29. Sao ngắn thế này :O
Ngắn gọn, xúc tích, nhưng mình trông đợi nhiều chia sẻ hơn từ tác giả, 1 ngày nào đó tâm tình nhiều hơn nhé
7.5 thôi

28. kiểu 9999999 kít xừ này quen
8 điểm.

26. Nói yêu Bin theo cách của Mẩu.
8.5

25.
8.5 đ.
Em đã từng định viết vì sao em yêu Bin. À mà sao trong bài thi mình lại quên viết điều này nhỉ? Quên viết rồi
TRỜI ƠI MÌNH QUÊN VIẾT ĐIỀU QUAN TRỌNG NÀY!
Ôi BÀI THI ĐAU KHỔ CỦA MÌNH!

24. 8 đ
(Cảm xúc tụt dốc sau khi biết mình quên viết điều quan trọng )

23. Thơ hay quá
9 điểm.

20. Clip của BOW!
8.5

Cảm xúc tụt hứng sau khi biết mình quên viết điều quan trọng rồi. ĐAU KHỔ!
Ôi lời nhắn gửi của mình đến tình yêu {:261:}
Quên viết là VÌ SAO LẠI YÊU BIN rồi {:285:}
Thôi tạm dừng vậy!
Đi ngủ thôi. {:265:}
Ko chấm nữa, mai chấm tiếp.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-9-2011 23:36:10 | Xem tất
Cảm ơn Nhà yêu quý rất nhiều.
Lời đầu tiên muốn nói là Cảm Ơn, lời thứ hai muốn nói cũng là Cảm ơn, lời nữa, lời nữa muốn gửi cũng là Cảm Ơn.
CẢM ƠN GIA ĐÌNH YÊU QUÝ!
Nếu cảm ơn về cái gì thì quá nhiều. Điều gì cũng muốn cảm ơn cả (: Nghe vô lí nhưng nếu liệt kê ra thì luôn sợ thiếu (:
Thật sự rất bất ngờ khi xem bảng điểm.
Khi em viết bài thi ấy, chỉ đơn giản em nhìn ra ngoài cửa sổ và viết ra một vài cảm xúc của mình với tình yêu em dành cho Bin và Nhà Bin yêu quý của chúng ta.
Bản thân em thì rất thích bài của chị Sel. Rất thích. Như đọc chính những gì mình nghĩ vậy.

Suy nghĩ thì rất nhiều nhưng đến khi diễn tả bằng lời thì em lại viết theo những ý tưởng khác hẳn. Có những điều em cũng chỉ nghĩ mà chưa dám viết ra. Có những tình cảm dành cho Bin mà em không thể diễn tả được bằng lời. Nhiều lúc càng dùng ngôn từ để miêu tả, thì thứ tình cảm thiêng liêng dường như nó bị cụ thể hóa, nên em nghĩ, tình cảm chúng ta dành cho Bin, ai trong lòng mỗi người cũng hiểu và tự cảm nhận được.
Mỗi người đều có một cách yêu quý thần tượng riêng. Em biết có những người rất yêu quý Bin, nhưng lại chỉ làm Silent reader ở nhà mình, hoặc chỉ lượn ra lượn vào đôi chút. Cũng có những cách thể hiện riêng. Nhưng tất cả đều là tình yêu dành cho một con người mà ta yêu, quý, ngưỡng mộ.

Em vừa xem đi xem lại phim tài liệu  Lớp hải quân Hàn Quốc 1137 - Sự lựa chọn của người đàn ông.
Cứ xem, cảm động, khóc rưng rức.
Không phải em khóc chỉ vì Bin. Thực sự em khóc cho tất cả những người lính.
Dù hôm trước xem rồi. Nhưng không hiểu sao hôm nay xem lại. Có quá nhiều cảm xúc mới. Không chỉ khiến em cảm động, khâm phục mà còn tự thấy xấu hổ về những gì bản thân làm được.
“Bạn sẽ không biết quý trọng những gì mình dễ dàng đạt được.”
Câu nói khiến em suy nghĩ rất nhiều về bản thân. Khoảng thời gian gần đây, em đã quá dễ dãi với bản thân, và không biết quý trọng một vài thứ. Những thứ khó khăn, em dễ dàng từ bỏ.
Em sẽ tìm lại nhiệt huyết, quyết tâm thực hiện những ước mơ mà em gác sang một bên. Không từ bỏ cho đến khi leo lên được đỉnh thành công của điều mà bây giờ còn là ước mơ, nhưng tương lai sẽ thành hiện thực.
CẢM ƠN các chàng lính.
CẢM ƠN tình yêu của em, HYUN BIN.
Thật may mắn đã dành tình yêu cho một người như anh.

Hé hé.
Hé hé.
Hé hé.
{:263:}
Nói thật chọn cái gì em cũng thấy tội lỗi cả. Chọn cái gì em cũng sẽ kiss choẹt quà mất.  {:284:}
Nhận đc quà chị VR hôm Vườn Bí đã mừng nhảy cẫng lên rồi. {:286:}
Bây giờ lại gối hình Bin nữa thì…. ngồi làm gì cũng ôm gối và …………………….  {:303:}
Hé hé… Tưởng tượng những gì em sẽ làm với cái gối thì em tự thấy tội lỗi và mất Trong Sáng rồi.
Chỉ nghĩ đến chuyện sáng mai mở mắt ra, thấy khuôn mặt thân yêu ấy thì…………. {:294:}
Làm sao mà dậy nổi…………. {:265:}
Ôi………………………… {:299:}
Em thích áo gối ôm. Nhưng cái này ko thể ngồi đâu cũng đưa theo.
Em sẽ chọn cái Gối ôm có ruột. Mặc dù nó nhỏ. Nhưng online, ngồi học, ngồi đọc truyện, ngồi đàn, ngồi…nghĩ vẩn vơ, hay nằm, thậm chí đứng em cũng có thể ôm nó. {:301:}
Tóm lại là em chọn cái có ruột.

-        1 gối tựa 40*40cm (gồm cả ruột lẫn áo gối)
Nhỏ nhắn xinh xắn dễ mang theo bên mình
À có được chọn hình mấy cái gối ý không ạ.
Có những hình gì nhỉ? Toàn bộ ở hình này đúng không ạ
http://kst.net.vn/forum.php?mod= ... 6126&pid=206384
Thế em chọn cái thứ 3 bên phải hàng thứ 2.
Thực ra em sẽ bị sặc máu nếu là hình nằm trên sàn của bia CF Hite.
Thôi không tưởng tượng nữa.

SINH NHẬT VUI (:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách