Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-3-2013 20:33:03 | Xem tất
Hihi, về nhà mở máy thấy RM ep136 thik quá đi
Thank subteam nhiều lám
Hi vọng sau khi đến Việt Nam quay, các thành viên RM sẽ có cảm tình tốt vs nước mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-4-2013 23:06:35 | Xem tất
hihi, có ep 141 rồi, mong đợi mãi
Mà không biết tập này khách mời là ai nhỉ, hồi hộp chờ đợi từng phút để được xem, hồi hộp quá đi....
Tuần nào cũng ngồi hóng RM, hồi hộp nhất lúc khách mời xuất hiện )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-4-2013 20:47:55 | Xem tất
ep 141 hài thế, thik nhất anh hổ với anh hươu... Nhưng có thật là gọi đuọc hổ ngồi lên 1 phiến đá không nhỉ, thấy điêu điêu.
Mà mặt anh hươu ngộ thế, nhất là lúc kết thúc trông con hươu lưu luyến nhìn theo tình củm thế.... Cái con sư tử con yêu thế, trong như con mèo to ý, ước gì đc bế nó một lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-10-2013 21:55:46 | Xem tất
IU nhìn xinh mà dễ thương thế, như thiên thần ý mà chơi cũng máu ghê :D
Cái phong cách của anh Hươu vẫn không thể nào đỡ nổi, hài kinh, lúc nào cũng chỉ ngóng xem ổng giở trò gì thôi :))). Nhưng mà hơi tiếc tập này hơi thường quá, không có gì special lắm. Rất thích các tập liên quan tới nước, tập nào cũng hài luôn :)). hi vọng tập sau có ( mặc dù có lỗi vs các anh tý :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-11-2013 13:14:15 | Xem tất
Hic, tập mũ bảo hiểm này có vẻ hơi nhạt nhỉ, không hay bằng mấy tập trước
Mà đập đầu lúc diễn xuất ý, cầm gỗ đập lên đầu có đau không nhỉ??? Dù có mũ bảo hiểm nhưng đập mà gẫy cả thanh gỗ mà không choáng à. Chắc gỗ rởm chứ gỗ thật chết người à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-1-2014 20:32:52 | Xem tất
cặp đôi ngày thứ 2 là đỉnh nhất ^^ chỉ muốn 2 anh chị ý yêu nhau thật, huhu. A Gary lúc nào cũng quan tâm chị ý trong khi chị thì cứ lảng tránh, ngố ngố đáng yêu. hihi, 2 anh chị mà thành 1 đội chơi trò chơi luôn làm mình ngưỡng mộ. Ước gì mình gặp được người như Gary. thích anh ý nhất RM luôn T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách