Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] (¨☆ Nadech ♥ Yaya ☆¨) - NadechYaya Vietnam Fanclub's Heaven - Full sub The Rising Sun Series ở box lakorn | Full sub Give me 5 concert phần Yadech đã có | Happy new year cả nhà ^^

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-3-2013 11:42:00 | Xem tất
•Mia• gửi lúc 24-3-2013 13:06
Vì bọn mình băn khoăn không biết nhà các bạn có làm hay không nên chưa ru ...

ủng hộ subteam nhiệt tình!
mong ước đúng là sắp thành rùi!
xem phần bài hát ku Na hát rùi!thích kinh lun!uiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-5-2013 07:18:19 | Xem tất
mới sắng sớm mở mắt ra nhìn thấy hai bé z là zui lắm rùi!
hum nay sẽ là ngày đẹp trời đây!
có khí thế đi chơi rùi đây!
zù chảng bik nắm tay  cái zụ j nhưng cứ thấy gần nhau,nắm tay là zui rùi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-6-2013 19:08:28 Từ di động | Xem tất
selena_smile gửi lúc 6-6-2013 08:46
Vô phụ bé Ngân quăng dây nào!

Vu cái vòng tay.đó là bùa khi di chua các su thầy cho các phat tu.chắc là hai đứa đi chua rồi đeo thui.nhưng hôm nay thấy hai đứa di chua cùng chuk mừng sinh nhật Pa Jeaw thấy tình cảm.zui zui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-6-2013 22:13:13 Từ di động | Xem tất
Vô nhà mình là thấy hạnh phúc nhất!hum nay bên nhà hàng xóm war mạnh,tình hình có vẻ hok đc bình yên lắm!mình cũng rất mong và tin rằng nhà YaDech sẽ chỉ luôn có tiếng cười hp,luôn vui vẻ hòa đồng,và cũng mong nhà YaDech ngày một lớn mạnh!m cũng rất mún xây nhà cho YaDech nhưng chỉ có một nỗi mình đã thử post video từ youtube wa nhà nhưng hok làm đc!mình rất vui,và thấy hp khi có các bạn khác trong gd YaDech luôn nhiệt tình xây nhà!kap kun ka tok tok kon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-6-2013 23:34:16 Từ di động | Xem tất
selena_smile gửi lúc 20-6-2013 21:00
Theo NY Home at Pantip:
Hiện tượng như thế này sẽ quay lại một lần nữa. Sẽ có 1 serie ...

Nhìn pic cuối mà thấy mắc cười vs a e nhà nó,ghê!thằng a đè còn bé e phụ họa
Hai đứa này đúng là cứ,làm mình fải .   . . Già ràu mà cũng vẫn ưng nhí nhảnh vs hai đứa này thiệt là hek bik lun!
Cả tuần nay đang bị khủng hoảng vì cái unikey trong cái lap cài đi cài lại vẫn cứ báo lỗi.thiệt là bực cái mền mún xem hình tụi nó fải view từng cái!vậy mà cũng cố gắg view!mai fải đi cài máy lại để lên xem bọn trẻ thui!hjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-6-2013 08:26:50 Từ di động | Xem tất
selena_smile gửi lúc 23-6-2013 21:57
Trích từ Sup magazine 20/06/13

Wow!tin này làm mình hok thể hok đu đc!ước j có thêm vài tấm,hình nhỉ!cái tin này mình cũng có nghe wa nhưng jờ vẫn thấy ngàn chấm. . .  Cảm xúc!thế này mà có hình nữa thì chek ngất mất thui!hjhj zui kinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-6-2013 15:31:55 Từ di động | Xem tất
Tình hình là đã mất máu quá nhìu chỉ sau một đem trao giải!hok bik có mem nào nhà mình tiếp tục mún các mem nhà mình '"mất máu" tiếp nũa hok đây?Nhưng fải công nhận Ku Na càng ngày càng "bạo zạn" "cái tay rất Men"lun!cá nhân mình thấy YaDech chak là sẽ sớm công khai tc đây!chiện này mà sớm diễn ra chak mình bỏ việc chuyển wa làm thầy bói wak!keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-10-2013 22:21:29 | Xem tất
Chào cả nhà!đã lâu rôi mình hok vô nhà!Nhưng giơ vô thâý nhà mình đông zui ghÊ!
Tuy hok vô nhà cmt đc nhưng mình vân luôn theo dõi thông tin hai bé môĩ khi có thê!
Nhà mình zạo này thâý đông thành viên ghê!mọi ngươì hoạt đông rôm rả làm mình cũng hóng bôj Rs của hai trẻ quá trơì lun ak!hjhj!Chuk cả nhà sưc khỏe và chuk Pag ngày càng mạnh mẽ hơn nưã!{:297:}{:297:}{:297:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách