Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenpea
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating ngày 20/11: "Beautiful Man" bắt đầu cuộc chiến, "The Heirs

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-11-2013 11:46:03 | Xem tất
aa oh yeah vậy là quá tuyệt cho những tháng ngày mong đợi mòn mỏi. rating khi giảm lúc tăng thì tăng nhẹ. bỗng dưng hôm nay tăng vọt phát chạm vạch 20% luôn. đau tim quá trời ơi. mình cũng chắc mẩm sẽ tăng đấy. nhưng không ngờ tăng khiếp thế. ôi cuộc đời. chưa đến tập cuối mà đã vậy rồi. theo AGB thì tập cuối Master's sun là 21,8%, I hear your voice là 23,1%, That winter the wind blows là15,8%. thế này thì tập cuối The inheritors sẽ là bao nhiêu đây? cũng khoan mừng vội. pretty man khởi đầu thấp không có nghĩa là sẽ thấp mãi, secret khởi đầu cũng chỉ 5% mà sau đó thế nào thì ai nấy đều biết. liệu rating tối nay sẽ ra sao. thường thì tối thứ 5 rating tăng, không mấy khi giảm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-11-2013 18:25:44 | Xem tất
1. Fan của The Heirs đâu hết rồi, chúng ta hãy cùng nhau rủ fan của Secret xem The Heirs đi nào
2. lần đầu tiên mình lội tất cả các trang để đọc comment của các bạn
3. mình vẫn chưa hết sốc, còn cao hơn seret tập cuối hay that winter the wind blows và có khả năng cao hơn cả i hear your voice hay master's sun nữa
4. Film thần tượng mà rating cao thế này chắc là ngoại lệ mấy năm nay rồi
5. xem ra khán giả của secret vẫn xem lại The heirs. bây giờ thì xem trực tiếp luôn, khỏi xem lại
6. nếu không có secret chắc The inheritors cán mốc 20% lâu rồi. nếu không có The inheritos thì secret chắc chắn cũng chạm 20%
7 chớ vội coi thường pretty man nhé, nghe nói nội dung cũng hay lắm.
8. nếu như 1 tuần tăng 3%, nghĩa là mỗi tập 1,5% thôi, có thể chạm 30% nếu vậy thì mọi công sức ekip bỏ ra được đền đáp xứng đáng. từ biên kịch, đạo diễn, diễn viên đều có 1 bước ngoặt thành công lớn trong sự nghiệp của mình. tên tuổi của họ sẽ bay cao bay xa hơn nữa. đặc biệt là diễn viên, họ đều đang còn trong độ tuổi 20 sung sức
9. cảm ơn mọi người đã chúc mừng nhà The heirs
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-11-2013 22:17:53 | Xem tất
HangSoNie gửi lúc 23-11-2013 14:54
The Heirs tập 13- 14 mình xem thì chẳng có chi tiết gì ấn tượng để tăng rating lên nh ...

ồ. bạn nói vậy có phần tiêu cực quá. đã tới tập 14 rồi khán giả hàn quốc không xem bằng mắt đâu. nội dung hay họ mới xem. khán giả hàn quốc là khó tính và phũ phàng nhất đó bạn. đến thời điểm này thì diễn viên khủng hay pr không tạo nên thành công cho phim được nữa đâu, cái đó chỉ có tác dụng cho phần mở màn thôi. bạn thấy không hay thì mình cũng không biết nói gì hơn. tùy cảm nhận mỗi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách