Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-2-2012 23:05:01 | Xem tất
Ko hiểu cái này có bị gọi là off topic ko cơ mà rõ ràng là liên quan đến nàng của chàng mà =)))))) Mình thích đoạn này quá ko chịu được nên cap lại

Mặt nhìn nàng xinh đẹp

Mặt ghen =)))))))

Bình luận

Koo
Haha , dễ thương quá cơ . Jin bụt mà ghen hài quá =)) =)) .  Đăng lúc 28-2-2012 04:56 PM
cảnh này hay thật đấy, mình xem lại mấy lần rùi.hjhj.cute  Đăng lúc 28-2-2012 10:41 AM
suz
đập bàn phun kimbap =))=)) ảnh trên, đúng là cái đồ mê gái ;))  Đăng lúc 27-2-2012 11:41 PM
Điểm sáng cho Jin Sung =))  Đăng lúc 27-2-2012 11:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 28-2-2012 10:32:22 | Xem tất
촬영중 핸드폰을 잃어버렸다..ㅜㅜ 그간의 추억들이 너무 안타깝다... 정신머리좀 봐! 이번엔 백업 꼭 해놔야지!!
Mobile phone lost while recording the meantime .. TT so sad ... the memories Look at her hair spirit! Keep your back this time, you should!

cre: Sora's twitter

Hình như bị mất điện thoại trong lúc ghi hình rồi, mình Google trans ra là thế :(

cre: baidu

Bình luận

Koo
Ai mà ác quá , dám lấy ĐT của So Ra bấy bì .  Đăng lúc 28-2-2012 04:58 PM
Thui, teuk giàu mua tặng em í 1  Đăng lúc 28-2-2012 11:10 AM
hự hự! mất đt thật sao? thương Teuk quá! gọi ko đc chắc a già khóc ko chừng :((  Đăng lúc 28-2-2012 10:48 AM
thế này a già gọi điện ko đk lại tưởng vợ đi cặp bồ.hehe  Đăng lúc 28-2-2012 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-3-2012 00:01:27 | Xem tất
[BTS] Huh Gak "Hello" MV Filming (w/ Junhyung, Lee Hyunjin, Kang Sora)

Bình luận

sau khi đóng cái MV này ,Ra nhà mình cũng đk 1 rổ anti  Đăng lúc 1-3-2012 05:25 PM
thik cái MV này thôi rồi luôn  Đăng lúc 1-3-2012 12:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-3-2012 00:11:29 | Xem tất
[Fancam] Sora Kang @ Blue Dragon Movie awards 111125 강소라

111125 32nd Blue Dragon Film Awards Kang Sora cut

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 2-3-2012 13:40:05 | Xem tất

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 4-3-2012 11:17:43 | Xem tất
phuonganhftu gửi lúc 4-3-2012 08:57
Nhà mình ơi, mọi người xem engsub chưa, xem mà chết cười ))))))
2 anh chị cứ gọi l ...

Engsub ở đâu đấy người ơi cho mình xem mới
Anh già càng ngày càng... quá đáng Hôm qua mình xem mà cứ thấy SR phì cười, chắc do mấy câu "kinh dị" mà anh già thốt ra

@Bonie ss ơi thi thoảng vô nhà post mấy bài dài dài cho bọn em đọc, đọc thích lắm ko phải ngại đâu
SR béo hay gầy nhưng đều cảm thấy vui vẻ là được roài, thế nào mình cũng yêu SR

Bình luận

ko bít bao giờ có vietsub chị nhỉ,em bị dốt môn tiếng anh,đọc có câu hiểu câu ko  Đăng lúc 4-3-2012 06:48 PM
engsub nà http://www.kshownow.net/2012/03/teukso-couple-episode-17-english-subs.html  Đăng lúc 4-3-2012 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 6-3-2012 21:59:40 | Xem tất
Gavn2310 gửi lúc 6-3-2012 21:51
Chị có hơi khác với em đoạn JB với Sung là tất cả =))

JB đã từng hy sinh chuyện t ...

Em chỉ sợ càng ngày phim càng đi xa mục đích ban đầu, HS hồi đầu ở giữa giờ lệch đi đâu rồi. Ep này em đang chán cứ phải dòm BiSung mãi, đi chơi hết hàng cá rồi hàng đũa thìa, cuối cùng mới có đoạn chốt là cái vòng trở về với HaeSung.
Đoạn audition thì bạn JB hát hết phần con bé rồi, đầu tiên xem nghĩ hay do giọng SR chưa đủ trình mà phải cho giọng bé đi như thế, cơ mà có vẻ là JB "ích kỷ" (em hi vọng thế này hơn), chứ không HS mờ nhạt quá. Người ta còn đang bận tung hô màn trả thù của Rian :-<

Mà sao càng ngày JinSung càng xa vời tầm tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-3-2012 23:24:09 | Xem tất
Gavn2310 gửi lúc 6-3-2012 23:09
Chị thấy biên kịch của 6 tập đầu được cái là couple nào ra couple đấy nhưng mạch ...

Em nghĩ 4 ep cuối là 4 ep quyết định thành bại của DH2 (không bàn về ratings nữa nhé)
Nếu mà nó cứ như thế này, tà tà và rối mù, rồi đến cuối giải quyết cho qua loa thì em xin chết luôn, dù từ đầu đã chấp nhận à ừ thì nó phi logic, nhưng mà càng về cuối càng... đi xa cái sự chịu đựng của mình =)) Có thể chấp nhận 1 nguyên nhân phi thực tế, khó hiểu nhưng cách giải quyết thì vẫn phải làm mình tâm phục khẩu phục, mà quan trọng là không thấy ấm ức vì đã theo nó đến hết chặng đường.

Dù sao thì đối với em thì HS vẫn là quan trọng nhất, làm thế nào cho con bé xứng đáng với cái mác lead của nó.

Mà ep này vẫn còn cái kiểu đưa ra 1 đống chi tiết. Đoạn Jin bụt nghĩ về gia đình mình, tưởng cả ep này là cho nó chứ, về sau lại chẳng thấy gì nữa, cuối ep lại về JB :)) Cảm xúc và suy nghĩ của mình đúng là chạy marathon với biên kịch =))

@Beelibra: chồng (Sora) ơi, calm down =)) đâu phải lần đầu, tuần nào chẳng thế rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 6-3-2012 23:43:15 | Xem tất
Gavn2310 gửi lúc 6-3-2012 23:29
Chị cũng từng so sánh xem DH 2 như kiểu xem xiếc một đứa trẻ tập đi trên dây lơ l ...

Thì đó hôm qua ai đọc preview cũng tưởng bở ep này là cho Jin. Được đến đoạn nhìn thấy người phụ nữ ở quán ăn (không hiểu có phải mẹ không???), khóc, gặp JB, nói chuyện, đánh nhau, xong chạy đi... Vấn đề ở đây là nó chạy đi rồi nhưng không quay nó tiếp, xem tâm trạng nó tiếp theo thế nào mà lại quay cảnh HS đỡ JB dậy và màn kiss má (OMG ai đó cứu tui được hem) =))

Đồng ý vốn DH từ phần 1 đã có đối trọng, 6 bạn trẻ trong đó có 4 bạn là chính, rồi còn có chính "nhất", nên DH2 này người này có lúc chính có lúc phụ không lạ, nhưng xét về 12 tập thì cho HS làm chính "nhất" như lúc đầu chúng ta tưởng hình như chưa tới. Nam có JB, nữ có Ryan, hị hị lúc nào cũng là top "từ khóa được nhắc đến" no1 and no2 của mỗi tập =))

Từ đầu em đã thấy rồi, hoặc là xem xiếc đu dây, 2 là xem DH2 như lời nhận xét của Jin bụt về giọng hát HS hồi đầu vậy, luôn khiến người nghe (xem) cảm thấy vô cùng bất an =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 7-3-2012 23:02:25 | Xem tất
Gavn2310 gửi lúc 7-3-2012 17:07
Thôi kệ họ đi ^^ Chúng ta support cho nhân vật Hae Sung rồi Sora nữa. Sora còn đóng nh ...

Like idol like fan aha!!!
Thật sự là kể từ bây h em sẽ chẳng bao h lần mò vào cái thread đó nữa, có vào page 1 down phim thì down. Cái chỗ đó thành ra cái j rồi? Buồn cười nhất chê HS giả tạo, SR đóng không đạt, "cứ làm sao đó". Làm sao là làm sao? Nói trắng ra các bạn mê JiYeon rồi thì mê HS nổi à?

Nói thật với chị, người nói phải có người nghe, có người tôn trọng, vào cái chốn đó, cảm giác phí hoài comment của mình thôi, muốn nói hộ cho SR hay HS thì cũng ngụp lặn giữa rừng comment "Rian toẹt vời" ^^ Em xin byebye, FOREVER!

Bình luận

mình cũng chính thức bỏ rồi, khéo mọi người nhà mình đi hết r ấy biết thế là hơi cực đoan, nhưng thà thế còn hơn ngày nào cũng ấm ức  Đăng lúc 8-3-2012 03:31 PM
uk,đúng đó bạn.bên cái thớt dh2 ý 3/4 là fan jy rùi,chưa kể 1 số thành phần ko phải là fan ai,xem fim thấy ngứa mắt cũng nhảy vào cm cho đỡ buồn mới chết  Đăng lúc 8-3-2012 01:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách