Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 30-5-2014 14:58:11 | Xem tất
lehuong154 gửi lúc 30-5-2014 02:19 PM
Báo chí đưa tin phỏng vấn a Minh
Câu trả lời của a Minh sao kỳ quặc vại !!!!!!!!!
...

Sao mà kỳ quặc nhỉ,ss thấy trả lời bình thường đấy chứ
Ý của HHM là có AB rồi nên không nghĩ đến vấn đề khác ,chỉ băn khoăn mỗi cái câu là SHK là của người khác rồi thôi,hay là Song có ai rồi nhỉ hehe
Mà công nhận HHM lịch thiệp thật,chu đáo với nàng Song quá làm ss cũng thấy quý hơn 1 ít vì thâtj ra từ trước đến nay ss không thích diễn viên TQ lắm,Hồng Kông hay Đài Loan còn thích chứ chẳng hiểu sao không ưa nổi TQ

Bình luận

à bây giừ thì mình đã hiểu-)))))))))))))  Đăng lúc 30-5-2014 04:29 PM
ý ổng nói thì dù sao mợ nhà mình cũng là bông trong chậu của người khác ko sớm thì muộn thâu , còn ảnh là chậu đựng cái bông baby của ổng rồi, vậy đi cho dể :D   Đăng lúc 30-5-2014 04:20 PM
ss ới. e cũng băn khoăn cái câu đó mà ss. SHK là của người khác rồi ý ss ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 30-5-2014 03:16 PM
trung quốc ai mà ưa nổi ss -))))))))))))))  Đăng lúc 30-5-2014 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 31-5-2014 11:49:12 | Xem tất
xathiman_chieu gửi lúc 30-5-2014 11:01 PM
tự hỏi lòng mình
Mợ thường hay qua Trung
giờ ko ủng hộ Mợ cũng ko được

oái nàng @xathiman_chieu kém ss tận 11 tuổi,ặc chứng tỏ mình cũng dừ phết rồi nhỉ
nhầm đang định đăng bình luận thế mà lại thành trả lời
lâu lắm không vào nên quên mất cách sử dụng
SS cũng thích Cổ Thiên Lạc đóng với SOng nhà mình,nhưng xem chừng giấc mộng viển vông,không những đóng cùng ss còn mơ 2 người iu nhau hehe
lại còn viển vông hơn

Bình luận

nhà mềnh đủ mọi lứa tuổi nhưng cùng một đam mê nhẩy :D  Đăng lúc 31-5-2014 12:48 PM
thế ss bằng tuổi mợ ah? thế chắc là cùng tuổi vs ss Belovely đấy  Đăng lúc 31-5-2014 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 11-6-2014 16:15:28 | Xem tất
Hôm qua ngồi làm báo cáo tự nhiên lại bật youtube bài snow flower của Gummy ý ,hay vật vã

Nhìn cái cảnh anh đi theo chị mà thấy đẹp quá,giá mà không có vụ kia hoặc mình không đu dây chắc không

đau đến bây giờ,mọi người thông cảm vì ám ảnh vụ đó nên lâu lắm ss không xem phim hàn,cho dù có nhiều

phim hay như vì sao đưa anh tới hoặc những người thừa kế thấy mọi người ca ngợi lắm nhưng nhất định

không xem.Nhìn thấy bộ này muốn xem lại lắm nhưng chắc vẫn chưa quên được nên chắc là thôi.Đang

mong nàng Song ở phim Nữ Vương nàng ăn mạc trông sành điệu cái để dân tình lác mắt luôn

Bình luận

Like comment ss.  Đăng lúc 12-6-2014 12:34 PM
là e vui rồi ss ạ ;(  Đăng lúc 11-6-2014 05:12 PM
cái chuyện tình cảm khó nói lắm lắm ss ạ. ss đừng vì chuyện đó mà k vui nữa ạ. còn gán mợ cho ai thì k gán nữa vì e sợ giống ss vậy. giờ mợ cứ công bố có ny   Đăng lúc 11-6-2014 05:12 PM
là chưa xem lại dc bộ phimmaf mình rất thích không hiểu sao  Đăng lúc 11-6-2014 05:07 PM
@becondaugau:ss cũng thích Kang hơn nhưng thôi sợ ship rồi,hy vọng nhiều thất vọng lại càng cao e al,ss vẫn vui như bt mỗi tội  Đăng lúc 11-6-2014 05:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 11-6-2014 16:44:25 | Xem tất
lehuong154 gửi lúc 11-6-2014 09:59 AM
ô hô hô. có tin xác nhận roài nhé.
Nàng Song của chúng ta sẻ lượn thảm đỏ cùng vớ ...

Khổ con người nặng tình nó thế đấy,cái gì mà gây ra tổn thương với mình thì ss không dễ quên

được thế đâu.SS mà thích cái gì là thích lâu lắm cho dù người ta có khen phim kia hay hơn nhiều

nhưng nếu ss không thích ss sẽ không xem mà chỉ nhai đi nhai lại cái phim mình thích thôi.Ví dụ như

thấy bảo Ngôi nhà hạnh phúc của Thái hay hơn và diễn viên đẹp hơn của HQ nhưng ss không xem và

đối với ss chỉ có NGôi nhà hạnh phúc của Song và Bi là hay thôi,hơi bảo thủ tý

Bình luận

hehehe  Đăng lúc 11-6-2014 05:30 PM
trời ơi, ss viết mà cứ tưởng viết cho em, em bảo thủ lắm luôn. iu ai là quên hết đường đi lối về luôn, :)  Đăng lúc 11-6-2014 04:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 4-8-2014 21:35:16 | Xem tất
Hôm nay lên mương biết có vụ này vào đây hóng ngay,đây chỉ là phim điện ảnh thôi mà mình đã điên đảo thế này rồi,không biết 2 anh chị Kang và Song làm quả drama thì cho dân tình xịt máu mũi mất
Sau vụ kia mình đã quyết không định ship với ai rồi,sao mà 2 người này đứng cạnh nhau làm mình có một mong muốn nó lại trỗi dậy mới chết chứ làm sao bây giờ không muốn đau tim nhưng vẫn muốn mộng mơ.Có ai giống tôi không vậy trời.Chết lâu rồi ko vào không bít up hình như thế nào nữa.

Bình luận

drama thì có nước mà hứng tym ss ạ  Đăng lúc 5-8-2014 12:58 PM
kaka, chị em nhà này đều có 1 ước ao, 1 khát khao cháy bỏng là 2 ng này làm scandal dạng như có thai rồi đám cưới luôn cho phẻ.  Đăng lúc 4-8-2014 09:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 12-8-2014 20:24:48 | Xem tất

nguồn  soompi

Chết rồi giờ lại thần kinh rung rinh vì couple này mất rồi,làm thế nào đây

Giờ đang có 1 khát khao ,đang có 1 ước ao dù ko iu nhau cũng đc nhưng phải làm 1 cái drama cùng nhau

Dạo này mê Kang nên đang luyện bộ hạnh phúc bất ngờ đây

Iu đôi này quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 11-9-2014 14:46:42 | Xem tất
xathiman_chieu gửi lúc 10-9-2014 12:42 PM
vưng tui nói thật nhé, trách ai thì cứ trách dù gì Song cũng nhận hết lỗi lầm về mì ...

He,ở trên đời công nhận có lắm kẻ GATO,chấp làm gì em .Người ta không liên quan đến kinh tế mà cũng chẳng cướp giật tình cảm của ai,mà thậm chí người ta còn không biết mình có tồn tại trên đời hay không thì tức giận làm gì cho mau già
Gái nhà Song toàn người lịch sự ai cũng như ai thôi,không hơn không kém,chẳng qua hợp tác cùng 1 bộ phim thì mình sẽ nói nhiều hơn thôi,thích cũng được mà không thích cũng không sao tóm lại là không liên quan.
Lúc nãy ss viết bài cũng tương đối dài nhưng ko hiểu loay hoay thế nào mà 2 lần bị del mất hic hic
Nói chung ss chẳng quan tâm những bài nói về gái ,có 1 số tờ báo uy tín thì ss còn tin còn đâu toàn lá cải hết,như cái bài ông nòa dự đoán Angelia Jolie và Brad chia tay đấy
Cuối cùng làm đám cưới,còn cái bài của Song thì bít là thiếu thuế nhưng đã đóng gấp đôi chứ không phải là trốn như nhiều báo vẫn nói.Rồi tỷ bài nói Brad nói xấu Angelia  như này như nọ nhưng em thấy người trong cuộc có nói gì chưa,họ mặc kệ tin đòn và vãn sống hạnh phúc như để chọc tức kẻ nào tng tin đồn và GATO với họ.Hay như vụ Tăng Thanh Hà đi xem WC cầm cờ tổ quốc đi và trong lúc không chú ý đã cầm ngược cũng bị nói,ss cứ buồn cười không hiểu thế hệ bây giờ như thế nào GATO hết mức có thể,không thể chúc cho người ta 1 câu tử tế thì thôi cũng không nên có ý kiến gì mà luôn muốn dìm người ta đến tận cùng,và xong mình nói cho sướng mồm nhưng không hiểu cho cảm giác của người ta như thế nào tổn thương ra sao.Xong người nào mà chen vào giữa 2 người thì bị nói không ra gì ,nhưng các bạn ý lại cầu cho idol của mình bỏ ng iu để thích với odol của các bạn ý thích bó tay lun

Bình luận

tớ càng quý và coi trọng KDW hơn cả doanh thu bộ phim,vì con người lúc hoạn nạn khó khăn mới bít ai là người tốt,tớ chỉ nói thế thôi,dừng tại đây nhé  Đăng lúc 11-9-2014 08:33 PM
nên tớ muốn nói với các bạn rằng các bạn nên nhìn vào thực tế,nhân vật chính không nói năng gì thì các bạn đừng có nhao nhao lên trông nực cười lắm,qua vụ này   Đăng lúc 11-9-2014 08:31 PM
thôi ss ơi  Đăng lúc 11-9-2014 08:30 PM
mà fan KDW làm với Song,cho dù thế nhà KDW không thích Song nhưng mà KDW thật sự sẽ ko bao giờ bỏ rơi bạn bè cả  Đăng lúc 11-9-2014 08:27 PM
Ban @phoebe_mip: bọn m không đề cập đến tên ai cả,mà chưa chi cậu đã có tật giật mình,nói thật với cậu chứ KDW quântử chứ không tiểu nhân như những gi  Đăng lúc 11-9-2014 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 4-3-2016 17:26:15 | Xem tất
zo_zo_zo_zo gửi lúc 4-3-2016 02:21 PM
Kim Ji Won làm sao có thể so sánh với Song Hye Kyo được, thế nên những cmt có ý so s ...

Nói cho cùng bọn mình nhận xét không bằng đạo diễn và biên kịch đâu,họ đã chọn ai là rõ nhất sự am hiểu về diễn xuất của từng người rồi.Còn miệng lưỡi thiên hạ thì làm sao mà tránh được.Lâu lắm mới gặp nàng từ Gió .
SHK thì theo ss diễn xuất về mảng Drama là không thể chê đc rồi,chọn bộ phim nào cũng hot thời đó còn nhiều em không thích nên cố ý như thế,nếu có giỏi thì tự làm đạo diễn mà mời nhân vật của mình làm vai chính đi,cần gì phải hạ người khác xuống để nâng tầm của mình lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 5-3-2016 12:00:57 | Xem tất

Hiu hiu ảnh đẹp quá
Tự nhiên lại thèm ship hé hé
Mặc dù biết ko bao giờ xảy ra chuyện này

Cre: FB kites

Bình luận

@tendoc: tại đứng cạnh nhau đẹp đôi quá nên ko kìm lòng đc he he,nhưng ss biết chắc là ko có gì đâu  Đăng lúc 5-3-2016 08:36 PM
thế còn kêu em, chị có công nhận mợ Song đóng vs ai cũng đẹp đôi bá cháy không ạ=)  Đăng lúc 5-3-2016 02:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách