Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1124699|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2012 08:42:33 | Xem tất
Wue? Tại sao em cũng bị ẩn thế này?
Hình như hố này e chủ yếu chỉ com chứ ko có post bài cho nên cũng bị đứng cấm ngoài cửa rồi.
Thế là thế nào? Nhà tôi mà tôi bị cho đứng bờ rào???
Bắt đền cụ đó :(((
Mà trong một đêm tàu ngầm nổi lên nhiều thật=)))

Bình luận

=))))))))  Đăng lúc 29-12-2012 12:44 AM
đã bảo là chị đừng có đạp đạp mà =))))  Đăng lúc 28-12-2012 09:13 AM
Chúc cô lay buổi sáng tốt lành :x  Đăng lúc 28-12-2012 09:05 AM
à, good morning chị Nu :) ngày mới tốt lành :X  Đăng lúc 28-12-2012 08:55 AM
hự, em com được 3 bài nhưng vẫn đọc được ngon lành khi chưa com xác nhận :)) số chị thiệt là đen thui như đít nồi quá đi =))))  Đăng lúc 28-12-2012 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2012 12:55:11 | Xem tất
Kurt gửi lúc 28-12-2012 12:44
THÔNG BÁO

Tất cả các comment dưới 3 dòng, không dấu, cố tình thêm ký tự lặp lại,  ...

ha ha ha..... *cười dài*
Trong vòng một đêm mà tăng hơn cả chục page. cụ làm cho dân số tp kites tăng đột biến, tăng chóng mặt trong vòng chưa đầy một ngày =))))
Vui thì vui thật, nhưng cụ đã biết sợ chưa? Các bạn chưa quen nội quy nên rất nhiều bài spam, đi nhắc cái vụ xì pam này cũng đủ có một đống xèng =))) Đầu tiên e thấy cụ còn nhắc, nhưng một hồi thì đơ luôn, nên ra thông báo to à ??? Khà khà =))))

Để xem lần sau cụ có còn ẩn bài nữa ko? Đạp đạp cụ, cụ cũng nhốt em ở ngoài cửa nhé * đạp đạp đạp, đạp liên tiếp*

Hôm qua dự đoán đã bảo cụ ko có thiên thần như thế đâu?? cuối cùng đúng là ko có một ai đoán ra cụ sẽ ẩn bài làm cho một số bạn xém tí hộc máu vì tức, trong đó có mềnh đây :)))

Bình luận

=)) hok sao tui đi nhắc + cà phê cũng kiếm khơ khớ =)) Nu kiên nhẫn đi mò đi =)) à đki thành viên thì hệ thống tự duyệt mà đâu cần admin ngồi canh =))  Đăng lúc 28-12-2012 03:52 PM
hoc, tăng 20 page. Tăng 200 bài, cũng phải hơn 100 acc :((  Đăng lúc 28-12-2012 01:08 PM
nhưng mà bên nhà mình tôi thấy số bài spam ít hơn các thớt khác nhiều đó =))  Đăng lúc 28-12-2012 12:59 PM
admin bấm chấp nhận thành viên chắc cũng gãy tay lun quá ^^  Đăng lúc 28-12-2012 12:59 PM
mình nghi sau vụ này cụ ko dám ẩn nữa đâu =))  Đăng lúc 28-12-2012 12:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-1-2013 13:36:28 | Xem tất
chen chân chap 100
Lén lén lút lút mò vào nhà.
Chúc mọi người năm mới vui vẻ, gặp được thật nhiều may mắn và thành công, sống thật bình an trong năm 2013 này nhé.
Ko kịp lượn lờ ở các trang nên chẳng biết chuyện gì đang xảy ra, chỉ thấy cụ nhăm nhe gác bàn phím.
Thật ra cái vụ này đã bàn từ lâu rồi, hồi làm trọng tử cũng có đề cập qua, sau đó dòng đời xô đẩy té ùm xuống hố thứ nữ, cho nên đã tạm gác.
Nhưng nói thật, trong đầu em cũng đã mặc định rằng, có lẽ thú phi là tác phẩm đầu tiên khiến MDH được thành lập thì tốt nhất nó sẽ trở thành tác phẩm cuối cùng đưa tiễn MDH.
Thật sự sau khi làm truyện một thời gian thì cảm thấy mệt mỏi, và bây giờ với công việc hiện tại, chắc cũng ko thể làm gì hơn được nữa. Thật ra, nhiệt huyết với việc edit ngôn tình dường như đã tụt hẳn xuống, e chỉ hi vọng, lâu lâu có thể lượn lờ ở khắp nơi tìm hố hay mà nhảy chứ ko còn đủ lòng nhiệt huyết để theo đuổi việc edit nữa rồi :))) Thôi vậy, cứ xem như đó là một bước chuẩn bị tinh thần để chia tay công việc đã từng một thời yêu thích :)
Tuy vậy, e hi vọng sau này MDH có thể đánh lẻ, lâu lâu hẹn hò cùng người tình to xác ngồi tám chuyện thiên hạ :)) vẫn hi vọng được gặp mọi người thường xuyên :))

Bình luận

lêch page rùi Nu ơi lol  Đăng lúc 2-1-2013 02:54 AM
cảm ơn mọi người đã quan tâm, em ko sao, tinh thần vẫn phơi phới, hình như cái đầu em nó ko dc bình thường =))  Đăng lúc 1-1-2013 01:53 PM
@chijiro: k hiền thục gì, là nu thục nữ nhá :))  Đăng lúc 1-1-2013 01:52 PM
Cố gắng em nhé :X còn vụ đánh lẻ đương nhiên là còn rồi, *đạp*  Đăng lúc 1-1-2013 01:48 PM
hic  Đăng lúc 1-1-2013 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-1-2013 12:26:06 | Xem tất
Chào cả nhà, cuối cùng cũng trở về nhà rồi :)
Vừa về tới nhà vào đây chào mọi người một tiếng.
Cảm ơn những bạn ở khu văn đã hỏi thăm Nu, nu vẫn ổn ko sao cả :D
Chúc mọi người một ngày tốt lành :)))
Cụ ơi, giờ e đi tắm đã lát nữa onl sẽ tính tiếp.
dạo này có vụ gì ko??/

Bình luận

Nu ơi cho em xin 1$ , ở dưới này lạnh lẽo quá đê  Đăng lúc 6-1-2013 07:51 PM
ai bảo cô tranh thủ sàm sỡ làm chi =)))  Đăng lúc 6-1-2013 05:05 PM
khiếp dạo này mình toàn bị hắt hủi =((  Đăng lúc 6-1-2013 04:49 PM
cô tranh thủ sờ mó tôi à?? xê ra =)))  Đăng lúc 6-1-2013 04:46 PM
về rùi nè hura "đè ra hun"  Đăng lúc 6-1-2013 02:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-1-2013 16:01:42 | Xem tất
Chậc chậc, thiệt tình là ko lội nỗi page nữa rồi :((
Có ai kể cho mình nghe có chuyện gì ko, kéo áo cụ, níu chân kim, móc tay chị Ong
Hoãn 5 ngày vì spam??? vừa vào nhà đã biết vụ spam còn kéo dài
Thôi thì nói nhiều, nói dai, nói dở nhưng vẫn nói một lần nữa với mọi người. Đặc biệt là những bạn chưa hiểu về kites, cho nên ko biết những việc này, mình hướng dẫn lần cuối cùng đây :))
Cụ ra quyết định từ chap 70 sẽ ẩn.
Yêu cầu phải post một bài viết mới có thể đọc được. Thực ra các bạn chỉ cần được hiện đúng những điều như sau là có thể đọc truyện mà ko cần phải coment ở những chap sau.

- Đăng ký hoặc đăng nhập vào kites (việc đăng ký vô cùng đơn giản, chỉ cần ghi địa chỉ mail, không cần check mail để duyệt link).

- Nhấn vào chữ "trả lời" ở chương bị ẩn, bạn viết coment trên 3 dòng, không cố ý xuống hàng cho đủ dòng, bằng tiếng việt có dấu, không viết tắt cũng như dùng ngôn ngữ teen, hoặc là viết ra các ký tự ko có nghĩa cho có lệ (đây là luật của diễn đàn, ko phải của bọn mình, cho nên hi vọng các bạn chịu khó một chút nhé), chú ý bài viết phải bằng tiếng việt nhé

- Các bài trả lời của các bạn chỉ cần làm đúng nội dung trên sẽ ko bị mod xóa bài. Một khi bạn đã có 1 bài viết  (cho dù chỉ duy nhất 1 bài là đã đủ rồi) ở thread này rồi, thì những chap bị ẩn sau này các bạn vẫn có thể đọc được :))))

- Chú ý (điều này quan trọng): Khi vào đọc truyện các bạn nhớ phải đăng nhập vào kites bằng account mà bạn đã post bài ở trước đó (áp dụng đối với di động luôn nhé) là bạn có thể thoải mái đọc các chap bị ẩn mà không cần phải post thêm bất cứ lời nào nữa :D

Mình hi vọng mọi người có thể thực hiện đúng nội quy của diễn đàn, khi thực hiện đúng nội quy truyện sẽ không bị chậm tiến độ và mọi người cũng không cảm thấy khó chịu với nhau :)) Chúng mình làm truyện là hi vọng mọi người vui vẻ, đừng chỉ vì một chút khó chịu mà gây hấn với nhau. Mình hơi mệt nên ko lượn lờ ở những trang trước, ko biết đã xảy ra chuyện gì, nhưng có thể bỏ qua được gì thì cứ bỏ qua cho nhau một chút nhé :D

@ Cụ: giờ em mệt quá cụ ạ :)) Đơ rồi :))) Mật mã vẫn như cũ nhé cụ, em đã đổi lại rồi, lần đó là nhất thời  bồng bột =)))
@ Kim: Ừ về rồi đây, hơi mệt, cố làm xong 115 rồi nghỉ đây :D

Bình luận

Ôi hóng truyện này quá hichic  Đăng lúc 3-2-2013 10:35 AM
:))))))))))  Đăng lúc 6-1-2013 09:57 PM
Tôi mặc áo cụ Phàm, mặc chung với cô bao vờ hứ  Đăng lúc 6-1-2013 07:03 PM
Hự? cụ nào? bạn smile yêu dấu, bạn nhầm người rồi, nhìn kỹ nick đi, MDH khoái mặc áo chung bạn ơi =)))  Đăng lúc 6-1-2013 05:01 PM
ko cố cũng phải cố thôi, mà hình như bài bị xóa, tuột page rồi, bài viết của tôi bị nhét ở dưới mông là sao =))  Đăng lúc 6-1-2013 04:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-1-2013 20:29:18 | Xem tất
Vừa lướt vài page thì phát hiện một chuyện rất thú vị. Nu cũng vào góp vui đây =))
Đầu tiên là vụ bạn Kim chạy vào nhà đòi giật chủ quyền của anh Lâm. Sau đó là tới chị ong nhảy vào tuyên bố theo tinh thần "zai đẹp đã ít mà bọn họ còn yêu nhau" của cụ =)) đòi lại chủ quyền của Lâm ca cho Ải Ca. Cô kim khóc lóc, nhảy loi choi ko đồng ý, tìm mọi kế chuộc thân cho Lâm ca nhà ta.
Sau đó cụ vào một lần nữa thay MDH ra thông  báo những cặp đôi đã được đóng Mác trong thú phi, trong đó có cặp đôi Lâm - Ải =)) Tuyên bố luôn cặp đôi chính thức là Lâm - Ải và ngăn cô kim ko được giật =)))
Theo em nghĩ, hai chị thế này là bắt nạt bắt nạt bạn Kim, tội kim ghê chưa họ lấy thịt đè người nà =))) Em cũng chen chân vào có ý kiến đây =)) Vì bạn Kim đã ra thông báo giật trai tranh thủ lúc em ko có mặt ở nhà mà giành zai e đã ngầm tia từ lâu, cho nên em đành áp dụng kế sách "đập nồi dìm thuyền", kèm với tinh thần "thà làm ngọc nát còn hơn ngói lành" và tư tưởng "không ăn được thì đạp đổ" của zai Tuyệt. E chính thức đưa ra ý kiến của mình như sau: (để tớ bênh vực bạn kim nhá=)))

THÔNG BÁO VỀ CẶP ĐÔI CỦA THÚ PHI

- Bạn Nu chính thức bỏ một phiếu cho cặp đôi Phi Lâm - Mộ Ải (ai bảo cô Kim tranh thủ tôi ko có ở đây, muốn chiếm zai mà tôi đã thầm  nghía =)))

- Vậy đây là kết quả chính thức của MDH, cặp đôi đẹp nhất trong này là Lâm - Ải với tỉ lệ bỏ phiếu sít sao là 3/4 phiếu đồng thuận. Vậy kết quả cuối cùng là đây, cô kim ko được phép có ý kiến nữa =))

- Nếu ai có bất kỳ thăc mắc nào, xin liên lạc với thông báo các cặp đôi trong thú phi của cụ nhé =))

@ đạp đạp cô Kim, dám giật zai tôi nghía =))

Bình luận

ko tôi vẫn quyết rinh Lâm- Ải về làm sủng nam lol  Đăng lúc 6-1-2013 10:08 PM
Ờ,đó là một câu thành ngữ trong phim chưởng hay nói lắm =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:17 PM
ko biết đâu, muộn rồi=))) tôi lỡ bỏ phiếu rồi, 3 chống 1 cô thua rồi =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:13 PM
Ngọc nát chứ ko thèm làm ngói lành hở cô :))  Đăng lúc 6-1-2013 09:12 PM
huhu ai biết cô tia ngắm, nếu biết sẽ song kiếm hợp bích với cô để chung như tiên sinh :(( ai bảo mấy ngày nay cô off huhu  Đăng lúc 6-1-2013 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-1-2013 23:43:11 | Xem tất
Vào đây tỏ tình với chị Ong đây
Chị ong thân yêu ơi, nói thật với chị, e đã đọc thú phi trước khi biết đến bản edit nội bộ của cụ và chị.
Đầu tiên em đọc truyện do cụ post, rồi lượn lờ thớt, phát hiện các bài review của chị, em đọc bài nào cũng khóc tức tưởi.
E nhớ có giai đoạn em chỉ lội thread để đọc lại các bài review của chị mà khóc ngon lành.
Sau này tham gia beta thú phi với mọi người mới quen biết thân thiết hơn, mới biết đệ nhất sến là chị ong, đệ nhất bựa là cụ, e thì chỉ theo đuôi hai người thôi (mềnh hiền nhất, ngoan nhất, đồng thời cũng kém nhất trong 3 người )
E thật sự tỏ lòng ngưỡng mộ chị, cởi mũ, nhún gối, cúi đầu phục chị sát đất luôn ấy Ôm chị một cái, đè thần tượng ra hun hun {:444:}

Bình luận

hãy chấp nhận sự thật đi Nu =))))))  Đăng lúc 8-1-2013 02:27 PM
đạp các người tôi ko có bựa, tôi bình thường nhất trong ba người :))  Đăng lúc 8-1-2013 08:46 AM
cô cũng có kém phần đâu, bê cái đoạn bàn luận về Mi Kiều ra biết liền =))) chị Ong, cụ D 10 thì cô cũng 9,5 =))))))))  Đăng lúc 8-1-2013 05:42 AM
chị Nu mới là....siêu bựa =)))) lâu lâu vào quăng bom chị cái =)))))  Đăng lúc 8-1-2013 12:42 AM
nguyên cái hội tự sướng =)) ai ai cũng ngây thơ trong sạch cả =))  Đăng lúc 7-1-2013 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-1-2013 20:52:33 | Xem tất
Kurt gửi lúc 13-1-2013 18:28
Báo cáo tổ chức Cút đã về =)).

Hôm nay đi thi cả phòng chỉ có 2 nữ, mà cả 2 nữ đ ...

Gửi cụ và chị Ong thân yêu :))

Báo cáo với tổ chức là bây giờ em chính thức vào đây phoe hàng, xí lộn khoe quần. Đứng giữa nhà, lắc mông, xoay một vòng, cúi đầu chào, ngún ngẩy đi ra. Quần em đẹp ko mọi người.
Sau đây là bài "diễn toán" của em về cảm "sụt" khi nhận được quần. Cảm ơn chị Hậu thân yêu, e chờ ngày chị quay trở về, cám ơn cụ Kurt với lòng thương người tình chân ngắn đã tình nguyện hiến máu tiếp xèng cho em, cảm ơn bạn Kim đã hi sinh thân mình nhường xèng game cho tớ, cảm ơn mợ chích bông vì cuối cùng mợ cũng chuyển xèng cho em, sau một thời gian để em chờ dài cổ :)) Nói chung là cảm ơn........ *có quần rồi phởn quá* =)) (cụ iu vấu, e tình nguyện hi sinh tiếp tục làm người đệp chân ngắn của MDH =)))

Mà cụ thi có ổn ko, hôm qua hú hí cả buổi tối, đú đởn cả buổi sáng cuối cùng không ôn được gì, đừng nói với em cụ lởn vởn một buổi chiều với zai rồi ko mần gì được nhá :)) chúc cụ may mắn vậy :))
Đang vừa mò thú phi vừa nghĩ cách đọc radio :((

Bình luận

chưa có thời gian giặt, mặc đỡ đê =))  Đăng lúc 15-1-2013 08:24 AM
Nu mặc quần dơ đó chị Chun =))  Đăng lúc 15-1-2013 03:44 AM
Ôi, em Nu có quần mà không giặt à?  Đăng lúc 14-1-2013 07:37 PM
ờ, đúng rồi, tôi sẽ chăm kiếm xèng :)  Đăng lúc 14-1-2013 08:25 AM
dồn xèng cho chị Củi mặc quần nữa đi Nu, đừng có mặc được rùi bỏ bê kiếm xèng nha lolz  Đăng lúc 13-1-2013 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-1-2013 23:44:29 | Xem tất
Hôm nay mọi người đừng chờ nhé, không có truyện đâu.
Nu vừa đi học về, cố làm cho hết 76 mà đu không nỗi nữa. chỉ còn 1/3 nữa thôi :((
Sáng mai còn thức sớm đi làm cho nên xin lỗi mọi người, mọi người đi ngủ đi, tối mai nu mới xong mới gửi cho cụ được.
Chúc cả nhà ngủ ngon.

@ chị ong, và cụ: hai người có chuyện gì mà bàn tán bí mật thế =))

Bình luận

sao cô nỡ chối bỏ M4? chối bỏ tiên sinh sao :((  Đăng lúc 15-1-2013 04:16 PM
cám ơn bạn, chắc tối nay sẽ xong 76, chỉ còn xem cụ có rảnh ko thôi :)  Đăng lúc 15-1-2013 12:40 PM
cố lên Nu nhé  Đăng lúc 15-1-2013 10:15 AM
nu là nu nhá, ko có em fo e fiếc gì ở đây nhá =)) Lay: quần để mặc chứ ko để xé em iu ạ :))  Đăng lúc 15-1-2013 08:26 AM
cố lên Nu m4 =))  Đăng lúc 15-1-2013 04:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-1-2013 22:36:33 | Xem tất
thông báo mọi người )
Hôm nay ko có 81 đâu, ít nhất là sáng chủ nhật mới có.
Mấy bữa nay bị gặp vài áp lực và cả công việc, học hành nữa, cho nên bỏ bê mọi thứ.
Sẽ cố xong vào tối thứ 7, cho nên từ giờ tới thứ 7 mọi người đừng chờ.

@ cụ, chị ong: báo với hai người một tin vô cùng vui vẻ. E phải đăng ký học lại một môn rồi, kỳ này trúng độc đắc {:432:} vừa tốn tiền vừa tốn sức, trượt rồi ạ {:439:}

Bình luận

Nhấn vào cái chữ ký sẽ biết chị ạ =)))  Đăng lúc 27-1-2013 12:39 PM
Nu trong đen ngoài xám lại bỏ quần mặc váy à: Tiên nhân đa tinhfhhhh...............:)) Dã man  Đăng lúc 27-1-2013 11:42 AM
Chết cười vs câu " trúng độc đắc" của cô =))  Đăng lúc 26-1-2013 08:50 PM
=)))) ô, cảm ơn mọi người nhá =)) nu tiêu rồi =))  Đăng lúc 26-1-2013 08:29 AM
bạn Kim đang cày radio, cày học cày...nên truyện tuần này cũng ko có 85 =))  Đăng lúc 26-1-2013 12:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách