Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3931|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[PV] 18.04.2012 | Inori - namida no kido - Mr.Children

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-6-2012 23:37:12 | Xem tất
Cứ phải câu cái tem con nhỏ mới chịu yên! Giọng bác vẫn hay như từ trước nay vẫn thế, đi đâu cũng không lẫn

Không có hứng thú với Bokura Ga Ita nhưng có nên vì cái theme song mà du di chút ít???

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
cuopbienmap + 3 tem~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-6-2012 23:39:53 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 22-6-2012 07:51
cái phim đó ta chưa coi, lúc đầu tình lấy cái hình trong anime cơ, sau nhìn lại thấ ...

hồi trước ta đọc truyện thì thấy nó người nhớn quá (mấy đứa nhóc có 14 tuổi ), mối quan hệ cũng nhanh đến phản cảm nên ta không thích.  Nhưng phim này được nhiều người mong đợi quá nên chắc cũng sẽ lên proj hot đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-6-2012 09:37:06 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 23-6-2012 09:29
chà chà, 14 thì trẻ con quá, mà t cũng không thích tình yêu quá nhanh nhất lại là  ...

Tớ nghĩ chắc chắn là sẽ lớn hơn rồi, như cái bộ phim 'tình đầu dành hết cho em' của Inoue Mao ấy, khi lên phim lúc anh ấy chuyển trường để rời xa bạn nữ chính là từ cấp 2 lên cấp 3 (tầm 15 tuổi) đến khi thấy cuốn truyện ở nhà con bạn, hớn cầm lên xem, cốt chính lại là từ cấp 1 lên cấp 2 (tầm 12 tuổi) tớ sốc toàn tập luôn =.=

Chứ nếu 14 tuổi, rồi cho làm truyện ... với nhau thì sao có được. Tớ đoán sẽ đẩy lên thành học sinh cấp 3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách