Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-4-2013 22:32:19 | Xem tất
chương trình này hay lắm mình thích lắm
cứ nghĩ là ko có thần tượng thì sẽ ko ai làm sub chứ
cảm ơn đội ngũ subteam nhiều lắm
mình thật sự rất vui và mong đợi tập đầu tiên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-4-2013 20:08:44 | Xem tất
cooming soon
ôi nóng ruột quá đi
ngày nào cũng vào hóng hớt
mong tập 1 ra lò càng sớm càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-4-2013 20:12:31 | Xem tất
ep 3 ra rồi xin cảm ơn đội ngũ subteam
tội nghiệp minguk 2 tuần liên tiếp phải ngủ ở chỗ xấu
mình thật sự bấn loạn joonie rồi
lúc mới xem tập đầu tiên thấy joon bám vào mẹ mà khóc
cứ nghĩ joon là 1 đứa trẻ hư hay khóc nhè
nhưng mình thật sự bất ngờ joon lạnh lùng như con thạch sùng :))
đó chỉ là vẻ bề ngoài thôi còn bên trong thì dễ chịu ấm áp
rất biết nghe lời bố và rất là hiểu chuyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-8-2013 13:52:57 | Xem tất
hòng tập 31 quá đi
sự xuất hiện của Bin ba đạo sẽ làm cho các oppa và JiAjh unni khiếp sợ
còn các samchom cũng bó tay với Bin
hóng hớt mỗi ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-8-2013 21:47:06 | Xem tất
tập 31 đã ra lò thanks đội ngũ subteam
Bin đã đến rồi đây hóng từng giây
muốn xem liền trong đêm nay nhưng mà
link torren down chậm quá nên chắc sáng mai mới coi được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-8-2013 18:39:55 | Xem tất
con trai của chú SUng DongIl thì suốt ngày đọc sách con gái của chú thì suốt ngày bỏ nhà đi chơi
con trai chú Jong hyuk thì có vẻ bấn loạn khi thấy trời mưa em ấy cứ tí ta tí tởn dưới mưa
hóng tập 31 xong rồi bây giờ lại dài cổ ngóng tập 32 để xem 2 cúp pồ mới của Appa Odiga
đó là Joon -Ah và Guk- BIn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-1-2014 13:27:16 | Xem tất
hóng hớt tập 52 hoài mà chẳng thấy
thường thường là tối thứ 4 đã có sub
và ngày thứ 5 hàng tuần sẽ được thưởng thức
nhưng mà tuần này sub ra chậm hơn mấy tuần trước
đến hôm nay đã thứ 5 rồi mà vẫn chưa có sub
mong ngóng từng giây từng phút

Bình luận

chắc do 1/1 nên các bạn ấy nghỉ. đợi vậy. mình cũng đang mòn mỏi chờ  Đăng lúc 2-1-2014 07:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-1-2014 13:42:31 | Xem tất
trời ơi, mới xem xong ep bên New Zealand xong, các bé iêu quá trời ơiiii
được đi chơi với bố thế này vui thiệt đó. mình cũng mún có một trải nghiệm đi du lịch qua đêm vui như vậy
Haha. DongIl nói chuyện với vợ vui quá ^^! Thích hai cha con nhà này nhất ^^!
tập 36 vui quá , nghe bài hát thấy bùn cười , từ đầu ko bít gamma là gì , hoá ra dịch từ gamma ra là ' tôi sợ '
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-1-2014 13:31:34 | Xem tất
tập 53 đã phát sóng như vậy chỉ còn chuyến du lịch đến đảo JeJu là chuyến đi cuối cùng của Dad, Where Are You Going? và có lẽ đây cũng là bài comment của cuối cùng của tôi nói lên một hành trình dài của Dad, Where Are You Going?
tập đầu tiên phát sóng một minguk nhõng nhẻo không chấp nhận nhà rách, một Joon sợ người lạ đến bật bật khóc rồi trong chuyến đi cứ im im, một Hoo mũm mĩm đáng yêu biết quan tâm đến anh minguk khóc nhè, một Jiah dễ thương, một junsu 4D tinh nghịch đáng yêu, ấn tượng với "wae? wae? wae wae wae? và rất ghét đánh răng
cuộc hành trình bắt đầu qua từng chuyến đi ta có thể thấy được sự trưởng thành của các bé, mik không còn khóc nhè nữa và biết chấp nhận và vượt qua hoàn cảnh dần dần trở thành một người anh cả đáng tin tưởng, Joon dần dần mở lòng, và sự thông minh hiểu biết của 1 đứa trẻ 8 tuổi khiến người ta giật mình, Joon cũng trở thành người anh thứ 2 đáng tin cậy, Hoo mũm mĩm bị ép giảm cân nhưng tình yêu giành cho món mì vẫn không thay đổi và hoo đã mũm mĩm trở lại,một chút trẻ con 1 chút là người anh đó là những gì mình cảm nhận về Hoo,Jun su 4D của chúng ta tinh nghịch, quậy phá cũng trở nên trưởng thành, hoàn thành hết các nhiệm vụ được giao, và trở thành đấng nam nhi mạnh mẽ dũng cảm, cô nhóc JiAh thì ít có sự thay đổi, Jiah vẫn nhẹ nhàng điệu đà, nhõng nhẻo với bố, và bất ngờ nhất là tập đi new zeland, Jiah của chúng ta rất thích Travis
các em bé của chúng ta thật đáng yêu, cuộc vui nào cũng phải đến lúc tàn, đó là lúc chúng ta chia tay với các bé để các bé trở về cuộc sống bình thường,Min guk, Joon trở lại trường học, JiAh và jun su vào lớp 1
mong rằng Dad, Where Are You Going? là cuộc hành trình du lịch cùng bố sẽ để lại những kỉ niệm vui trong tuổi thơ của các bé
mình xin phép không nói về các bố bởi vì chúng ta còn có thể gặp Hoo, và các bố trong ss2 và biết đâu được chúng ta sẽ lại được gặp Minguk,Joon trong ss2
một lần nữa chân thành cảm ơn đội ngũ subteam đã làm việc rất vất vả để cho ra những tập Dad, Where Are You Going? chất lượng tốt nhất
và hẹn gặp lại trong Dad, Where Are You Going? ss2

Bình luận

mình cũng chưa có đủ điểm nên chưa down được, mình chưa xem tới, chỉ mới đọc tin tức vậy thôi  Đăng lúc 11-1-2014 04:02 PM
hi bạn, bạn có down dc ep 52 và ep 53 ko.bạn có thể cho mình link torrent dc ko....mình còn lâu mới đủ điểm down nó...chán quá đi mất  Đăng lúc 11-1-2014 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-3-2014 14:18:21 | Xem tất
HTV3 chiếu lại SS1 mà lồng tiếng nghe thấy là không ghiền rồi
chất giọng của mấy bé phải tự nhiên mới hay
lồng mấy cái tiếng éo éo nghe mà thấy ứa gan thì đúng hơn
thôi thì nhớ là down lại mấy tập xem cho đỡ ghiền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao