Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-3-2012 13:32:02 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 3-3-2012 11:54
Em gửi 1 bài trả lời chung cho cả nhà về việc LOGO mọi người nhé.

Về việc sửa LOGO n ...

góp một chút ý kiến về cái logo

Chị đồng ý với cả Si và Tồ, do cái logo này đã gắn bó với mọi người khá lâu, nhận được nhiều tình cảm của các mem nhà mình, công sức do bạn Sò thiết kế nên chỉ bỏ chữ "kst" và giữ nguyên những cái còn lại là hợp lý.

Giờ Sabina nói mình mới để ý là cái logo nền trắng chữ N cuối cùng hơi lệch chút. Chắc do trong quá trình chỉnh sửa có chút sơ xuất thôi. Mình nghĩ giờ sửa lại một chút là okie. Các em nhà mình đều là những người luôn đặt lợi ích của nhà lên, vì thế khi làm gì các em cũng bàn bạc với nhau trước, thống nhất ý kiến rồi mới làm, chứ không ai tự động làm mà chưa hỏi ý kiến mọi người đâu. Chắc vì thông tin chưa đến được với Sabina kịp thời nên Sabina mới hiểu lầm các em vậy đó.

em Sel ơi, em cũng biết tính chị Trùm mà phải không? Chị tin là mọi người trong nhà cũng hiểu em là người như thế nào, thế nên đừng buồn em nhé. Giờ thời gian đến ngày 07/03 cũng cận kề rồi, nhà không có ai biết làm des nên em giúp nhà chỉnh sửa cái logo nền trắng chút nhé. Để tối hôm đó nhà mình sinh hoạt thật xôm tụ.

chị Táo

Bình luận

Cảm ơn chị :x  Đăng lúc 3-3-2012 10:48 PM
yêu chị :X:X:X  Đăng lúc 3-3-2012 02:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-3-2012 22:20:44 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 16-3-2012 07:31
BÌNH CHỌN HẬU SỰ KIỆN 07/03
"HYUN BIN VÀ NHỮNG GIỌT NƯỚC MẮT"

Tối nay xem phim “The Vow”, mình thật sự xúc động vì câu chuyện tình yêu của anh chàng Leo, cảm thương cho những giọt nước mắt của anh khi những nỗ lực của bản thân không thể lấy lại trí nhớ cho vợ mình. Bộ phim này làm mình nhớ đến Secret Garden, nhớ đến những giọt nước mắt của Joo Won khi viết bức thư gửi lại Ra Im.

Đó là những giọt nước mắt khi nhận ra rằng cô yêu anh đến nhường nào.

Đó là những giọt nước mắt của một người vì người mình yêu mà sẵn sàng hy sinh cả cuộc sống của mình.

Khi đó, Joo Won hẳn đã đau lòng biết bao khi hàng ngày phải nhìn người mình yêu thương nhất nằm im lìm trên giường. Cô đã không thể tỉnh lại để có thể hàng ngày trợn đôi mắt thỏ, bặm môi mà lườm anh.

Hẳn trên đời này không có nỗi đau nào lớn hơn sự chia xa.

“…giả như dùng cách này để chúng ta bên nhau…
vậy thì, chúng ta cũng được hạnh phúc như những đôi uyên ương khác…”

…anh sẽ vô cùng, vô cùng nhớ em…
Anh yêu em!

=========================================

ps1: đã đóng máy đi ngủ rồi nhưng lại nuối tiếc và trồi lên để ủng hộ Mót 1 cái.

ps2: để viết mấy dòng này lại ngồi xem hết 5 tập cuối của SG, hết cả buổi tối chả làm được gì, chỉ toàn nhớ với nhung

Bình luận

thấy cảnh khóc nào cũng thê thảm quá, thâu treo cái ảnh cuối cùng lên là đẹp rầu  Đăng lúc 19-3-2012 09:32 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 Bài số 3!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-5-2012 23:11:37 | Xem tất
Hyun Bin tiếp tục hoạt động tuyên truyền
ở trường ĐH Hanyang ngày 24-05-2012

cr: SG's FB

Bình luận

rắn rỏi quá anh Lính Hải Quân:">  Đăng lúc 6-6-2012 01:25 PM
Ủng hộ.^_^  Đăng lúc 25-5-2012 03:12 PM

Rate

sis_wanabe + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-5-2012 17:18:43 | Xem tất
Hoạt động tuyên truyền của Huyn Bin tại ĐH HanYang (tiếp)

cr: SG's FB

Bình luận

đúng là vẻ đẹp hoàn hảo mà @.@ nhìn mà k kìm lòng dc lun huhu  Đăng lúc 26-5-2012 10:01 AM
soi kỹ cái khuôn mặt này lại ko kìm lòng được, sao anh có thể đẹp ở mọi góc cạnh thế chứ..hic..hic  Đăng lúc 25-5-2012 11:10 PM
ui, mấy hôm nay túi bụi công việc, chỉ kịp lướt qua anh zai nhưng chỉ lướt qua thôi cũng đủ đánh bay mệt mỏi.  Đăng lúc 25-5-2012 11:08 PM
Như thế này mà Nấm còn chê da anh đen :x  Đăng lúc 25-5-2012 05:36 PM

Rate

p14111995p + 5 nhìn mặt zai tôi hớn hở quá :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-12-2012 22:30:12 | Xem tất
shinjiteru gửi lúc 30-11-2012 15:56
Cả nhà ơi, hôm nay Space có thông báo những người không đi đón anh được thì hãy g ...

phần của chị đây:

"Chúc mừng anh lính Kim Tae Pyung đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ. Chúc mừng Hyun Bin đã trở lại với một diện mạo của người đàn ông trưởng thành hơn, rắn rỏi hơn!!! - Một thành viên của Hyun Bin's House Việt Nam"

Cảm ơn em Shin nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách