Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3512|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(24/05/2013) MV Ja Ruk Jon Gwa Ja Roo với sự tham gia của Mark Prin và Bella Ran

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-5-2013 17:49:34 | Xem tất
vừa thấy tiêu đề có hai chữ Mark Prin là phóng vào liền không cần biết nội dung
mà cái mv này vừa ra là coi liền, Mark đóng mv này rất đẹp trai phải nói là đẹp trai vô cùng luôn
mới xem khúc đầu là biết Bella là linh hồn rồi nhưng mà coi tới khúc cuối vẫn thấy tội Mark làm sao đó
MV rất hay mong là Mark sẽ đóng thêm nhiều MV nữa

Bình luận

Mark đóng MV nào cũng đẹp hết nhỉ ^^  Đăng lúc 24-5-2013 11:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-5-2013 12:09:32 | Xem tất
đúng rồi đó HyoJae mark đóng mv nào cũng hay hết thích nhất là hai cái mv đóng chung với noona
phải nói là đẹp trai vô cùng mà còn rất tình cảm nữa (bấn lắm luôn cái mv đó mình coi cà chục lần chẳng chán)
nhưng nói gì thì nói mình thích mark đóng phim hơn cơ đóng rất hay lại còn được thấy hoài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-5-2013 13:05:21 | Xem tất
HyoJae gửi lúc 25-5-2013 12:14
@bellaswan: mình kết Mark và bắt đầu thành fan ruột của hắn từ MV Only you của Noona đ ...

hihi cái này thì mình bấn mark trước bạn rồi mình bấn ảnh từ hồi đóng 4 Huajai Haeng Koon Kao rồi chứ trước đó có coi  Ngao Rak Luang Jai thấy ảnh đóng hơi đơ nên không để ý lắm qua phim  4 Huajai Haeng Koon Kao ảnh đóng các phần rất dễ thương nên bấn luôn
còn cái vụ mặt ổng thì khỏi nói non thấy ớn luôn so cute nhìn là muốn nựng liền
Panyachon kon krua thì mình theo dõi từ lúc bắt đầu rồi nhưng mà bên thái quay chút nghĩ ngơi mà thời gian quay không bằng thời gian nghĩ chứ không phải ổng đóng mình khòi theo dõi luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách