Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013-2014] Glee - Season 6 - Vietsub Ep 02 completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-11-2012 20:45:21 | Xem tất
leejinchum gửi lúc 24-11-2012 17:58
Vào đây hóng còm men vô tình đọc được 1 ít nội dung ep7 =))
Mình là mình hay đi ng ...

Chuẩn! Tự nhiên ở đâu lòi ra cái vụ Cass lên giường vs Brody trong khi đó Rachel về Mckinley ko đả động gì đến vụ hẹn hò với Brody.

Xem xog Ep 7 thấy thương Finn quá. Nói chug là thích bạn Finn "single" thế này hơn là có bạn Rachel cứ lẽo đẽo, mè nheo theo mãi :)

Cast mới thì cực kì có tình cảm với Marley và Jake. 2 bạn này đúng là 2 nhân vật nối gót Finn và Rachel đây, nhưng mà bạn Blake (từ TGP 2) cũg khá ổn ghê. Tớ cũg ko ngờ bạn lên film lại có "pro" đến vậy (cơ mà nói gì thì nói tớ cũg thích dàn Cast cũ hơn).

Tập 8 thì Quinntana + Pucedes + Mike sẽ về lại trường.
Sẽ có cuộc chiến của Quinntana làm mình hóng quá đi mất. Xem trailer thấy 2 bạn choảng nhau oang oảng thế kia thì thiệt tình là ko thể ngồi yên được đó mà :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-11-2012 11:55:59 | Xem tất
gleekout gửi lúc 28-11-2012 01:49
Phần này mí bác í viết rất "có muối" :P
Feedback từ mí bác phê bình phim thì thê t ...

Hey! Moi ở đâu ra 2 đứa gleek có bộ não giống nhau qá vậy =))
Tự dưng GLEE bữa nay trở thành siêu anh hành, lộn ... siêu anh hùng. Thiệt nhãm hết sức.
Tớ biết fan của Blaine bây h đông nhất hội, cơ mà cũng thấy sao sao á.

Tự dưng tớ lên Youtube cmt mừng về vụ dàn old cast quay lại. Đã lâu lắm r GLEE mới có bài hát toàn dàn cast cũ của ss1, ko có Marley, Blaine hay Ridley, etc. Tự dưng chui đâu ra bạn fan Blaine xôg dzô chữi tớ um sùm. Thiệt hài. Suy đi tính lại Blaine chỉ mới xuất hiện như khách mời ở ss2 và sang ss3 mới chính thức. Tớ chỉ cảm thấy mừng vì Quinn, Puck, Mercedes, Santana và Mike trở lại thôi, chưa gì bị ném đá dữ tợn.

Kể từ ss4, tập nào bác Blee cũg có màn solo và duet. Finn or Artie bây h cứ như dùng để trang trí vậy á =)) Chưa kể là Tina hát cũg rất tốt, vậy mà cứ giao cho Marley và Kitty (mà thiệt ra là tớ rất có cảm tình với Marley).

Chắc Ryan đang cố làm lu mờ các nvật cũ đưa tuyến nvật mới vào để rồi từ từ thay thế đồng loạt. Vì dù sao tớ cũg nghe nói GLEE sẽ kéo dài từ 5 đến 7 season. Mà theo đà này thì show này quá thảm rồi. Mới có mấy tập đầu của season 4 mà đã ntnày r, thì kéo rê ra chỉ khổ thân "crazy fandom" thôi. Cơ mà nghe lục đục nội bộ trong dàn cast cũg nhiều manh mối lắm. Nếu mà có ss5 tớ k nghĩ Quinn hay Mercedes sẽ ở lại. Quá lắm là 22 tập thì cũg chỉ ghé qa 1,2 phút cho vui thôi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-12-2012 18:35:18 | Xem tất
gleekout gửi lúc 10-12-2012 13:23
Welcome welcome :D

Vấn đề của phần này là diễn viên diễn ko tới: Blaine với Sam ngo ...

Ừ! Nghe đồn vụ Naya với Lea lục đục về cái album solo.

Đi vòng vòng bên các diễn đàn lớn thì thấy tụi fan nó bảo là: do Ryan muốn để Lea ra album solo trước (vì dù sao Lea cũng là linh hồn của Glee), còn Naya thì mặc dù đã được kí hợp đồng trước Lea và cũng định ngày là đợt hè hoặc cuối năm nay phát hành. Thế nhưng đợi mãi thì chả thấy bóng Album đâu.

Rồi Naya unfollow Lea trên Twitter. Ban đầu dân tình chỉ bảo do Twitter "rởm" nên mới vậy, rồi cứ nghĩ Naya sẽ follow lại. Nhưng đến giờ vẫn trong trạng thái "unfollow".

Còn Naya và Dianna thì thấy thân thiết từ lúc kết thúc season 3 rồi. Ko thấy Naya đi chung với Hemo nữa, và cũng chẳng thấy Dianna đi chung với Lea nữa. Riết hồi dân tình thấy Dianna và Naya cứ cặp nhau qua Pháp rồi Mexico, lại còn hình đi bar tùm lum.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách